ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ต้อง red nose อย่างเดียวเลยเหรอ แล้วพิทแบบอื่นไม่ได้เหรอ
    หรือมันไม่ใช่พิท งง แล้วคุณอยู่ที่ไหนเหรอครับ ไม่รายงานตัวก่อนล่ะ
    ก่อนจะให้คนอื่นแนะนำตัวกับท่าน ขอโทษนะที่พูดตรงๆๆ ผมเป็นคนพูดตรงครับ
    คิดอย่างไรก็พูดอย่างนั้นครับ 5555
  • เข้าใจภาษาต่างดาวได้งัยเนี่ย งง งง งง
  • พะเจ้า...รู้เรื่อง...เยี่ยมเลยคับ:o008:
  • ภาษา อารบิก.......++++ อิอิ