ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE RAMA3JOJO+TONGTA(454SUPERSPORT+RAMA3JIJI)
  • อ้างถึง : ถ้ายังงันมึงก็ไปขายกับพวกมึงดิไอ้เหี้ยจะใด้เลียขนตูดกันให้มันแพล๊บ ถ้าคิดจะขายในนี้ต้องตอบใด้ทุกคำถาม
    ไม่สุภาพเลยนะคุณ สะถุนจริง +100:006:
  • ตกลงที่ด่ากันอยู่นี่เพราะหมาแพง หรือว่าเจ้าของไม่ยอมบอกราคากันแน่ แต่อันที่จริงแล้วทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ก็เพราะสนใจหมาคอกนี้กันอยู่ไม่ใช่หรือ เอาเป็นว่าเรามาคอยดูกันต่อไปดีกว่าว่า ลูกหมามันจะออกมาฟอร์มไหน ว่าแต่พวกคุณผีๆ ทั้งหลายมีใครได้โทรไปคุยกับเจ้าของหมาเค้าบ้างรึยัง
  • อ้างถึง : ถ้ายังงันมึงก็ไปขายกับพวกมึงดิไอ้เหี้ยจะใด้เลียขนตูดกันให้มันแพล๊บ ถ้าคิดจะขายในนี้ต้องตอบใด้ทุกคำถาม

ผมว่าที่นี่ สังคมที่นี่ เค้าไม่มีใครหยาบคายแบบคุณหรอกครับ อย่าไปดึงคนดีดีมาเป็นพวก "เหรี้ยๆ" แบบคุณสิครับ

มีคำถามไหนที่เขาตอบคุณไม่ได้ครับ อยากรู้อะไร โทรไปคุยสิครับ หรือไม่มีค่าโทร??
  • กูว่าไอ้พวกที่เลีย กำลังเรียกผีให้มึงแล้ว
    มันส์แน่มึง
  • เคยเห็นแม่พันธุ์ตัวจิงมาแล้ว ตัวสูงสักประมาณ 17-18 นิ้วเห็นจะได้
    ยิ่งมาประกบคู่กับตัวผู้จี๊ดดจ๊าดอย่าง JOJO ด้วยแล้ว ทำให้ยิ่งน่าจับตามองยิ่งนัก
    แต่...ช่วยกรุณาเลี้ยงแม่พันธุ์ให้สมบูรณ์หน่อย ผอม บาง หัวแฟบอย่างกะลูกหมา
    อย่างไรก็ตามขอเอาใจช่วยให้ขายลูกสุนัขหมดไวๆ นะ
  • เพิ่งผ่านตรุษจีนมาแท้ๆ ทำไมพูดจากันไม่ไพเราะเลยง่ะ...T_T

สงสารคนที่เค้าสนใจที่จะซื้อและรักหมาสายพันธุ์เถอะนะ...อยากว่ากัน แขวะกันไปเปิดกระทู้ใหม่ดีกว่ามั้ย

ยังมีคนที่รักและสนใจ PittBull และไม่กังวลเรื่องราคาอีกมากมาย ซึ่งถ้าคุณไม่มีตังพอที่จะดูแลมัน...แล้วจะมาป่วนเพื่ออะไรมิทราบ

หยุดเถอะนิสัยแบบบ้านๆ แบบนี้...ยุคที่สังคมเจริญแล้วไม่น่ามีแบบนี้กันแล้วนะ

สิ่งที่คนเราพูดไปทำไป...มันจะกลับมาหาตัวเราเองในเร็ววันนี้...หยุดกันเถอะ...กรรมนะไม่ต้องรอชาติหน้าหรอกนะ...ชาตินี้ก็ต้องชดใช้กันแล้วอะ
  • nottyสมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อ8 ชั่วโมงก่อน
    เมื่อ4 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม1
    เริ่มหัวข้อพูดคุย0
    แสดงความเห็น2
    -----------------------------------------------------

Brad_Pittbullสมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อ8 ชั่วโมงก่อน
    เมื่อ2 ชั่วโมงก่อน
    ---------------------------------------------------------------

chart401สมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อ7 ชั่วโมงก่อน
    ------------------------------------------------------

eeyoreสมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อ4 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม0
    แสดงความเห็น1
    -----------------------------------------------

anuphatสมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อ4 ชั่วโมงก่อน
    เมื่อ43 นาทีก่อน
    แสดงความเห็น1
    ---------------------------------

ลงทุนสมัครใหม่เพื่ออะไรครับ ผมว่าเจ้าของเริ่มจะหมดความชอบธรรมแล้วละครับ
  • เพื่อจะได้หลอกคนซื้อไงว่าเขาเป็นคนดีมีคนเชียร์เขาเยอะ
  • กร๊ากๆๆๆๆๆ++++++ อ้ายเหี้ย มึงลงทุนสมัคใหม่เพื่อเชียตัวเองเรยรึ ....... อ้ายสัตตต
  • ผมไม่รู้แล้วว่าเกิดอะไรขึ้นกับกระทู้นี้ ใครตั้งใจจะทำอะไรกับผมเหรอครับ ผมขอบอกตรงนี้นะครับว่าผมไม่ได้ลงทุนสมัครใหม่และไม่มีความจำเป็นด้วยครับ ผมคิดว่าคงมีวิธีตรวจสอบได้ว่าการสมัครทั้งหลายมาจากคนๆเดียวหรือไม่ ผมกล้าท้าให้ตรวจสอบครับว่าผมไม่ได้ทำ การที่ผมลงขายลูกหมาเป็นความผิดผมเองครับที่เปิดตอนลูกหมายังเล็กอยู่มากจึงไม่สามารถบอกFIRSTPICKและราคาที่แน่นอนได้แต่ผมก็เรียนให้ทุกท่านที่โทรมาทราบแล้วนะครับ(ผมถึงบอกให้โทรมา เพราะมีรายละเอียดที่ต้องคุยกัน) แต่ตอนนี้ผมตัดสินใจว่าจะรอให้ลูกหมาโตกว่านี้แล้วผมจะเปิดพร้อมราคาทุกตัวครับ สำหรับคนที่โทรมาแล้วก็รอกันอีกนิดนะครับ.... ส่วนคนที่ทำตลกกับผมผมไม่สามารถทำอะไรคุณได้ก็จริงแต่คุณอย่าหวังว่าเวรกรรมมันตามไม่ทันนะครับ ด้วยความเคารพพี่มาร์คและพี่ๆน้องๆPITBULLZONEทุกคน
  • ความเหมาะสม ของราคาหมามันอยู่ที่ความพอใจของทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

หากเขาขายยได้หมดก็แสดงว่าคนยอมรับ แสดงว่าเหมาะสม
    หากไม่หมดก็แสดงว่าไม่ได้รับการยอมรับ ก็แสดงว่าไม่เหมาะสม มันก็แค่นั้นครับ

แต่ งง น้าผีเดือดร้อนเรื่องอะไรครับ
  • เพาะขายดีกว่าเพาะแจกนะครับ
  • เห็นด้วยกับพี่มาร์คครับผม:o013:
  • แล้วถ้าเพาะขายเพื่อหาแดกนี่ได้ไหมครับ
  • ถ้าเป็นคนที่รู้จักหมาแดงจริงจะต้องเดาราคาลูกหมาคลอกนี้ออกอยู่แล้วว่ามันต้องราคาหลักหมื่นขึ้นอยุ่แล้ว สายเลือดระดับนี้จะให้ขายถูกๆตัวละ4-5พันได้ยังไงละครับ คนที่สนใจจะซื้อเค้าต้องรู้ตัวว่าเค้ามีปัญญาซื้อเค้าถึงจะกล้าโทรไปถาม ไม่จำเป็นต้องมาโพสบอกหลอกว่าตัวละเท่าไหล ถ้าให้เดาราคาลูกหมาคอกนี้น่าจะอยู่ที่ 2หมื่นขึ้นครับ เสือกตอบแทนเจ้าของเลย ผมไม่ส่วนเกี่ยวข้องกับเจ้าของหมานะ แต่เข้ามาดูหมาแดงบ่อยๆ
  • สวัสดีครับทุกท่าน เพิ่งเข้ามาอ่านแบบเต็มๆ

ใจเย็นๆ คุณภาพของลูกหมาผมว่าชุดนี้ก็ไม่ได้ด้อยน้อยหน้า

นี่ครับ ของติชมกันได้แต่ก็อยูบนพื้นฐานของความถูกต้อง

โทรคุยกันดูนะครับ น้องๆผีก็เย็นๆ หมาเพิ่งจะไม่กี่วันเอง นี่ครับ

เอาไว้ดูกันแบบเต็มๆมือดีกว่า ผมว่าอะไรก็จะดีขึ้น...