ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิทบลู2เดือน
  • F1
    ไฟล์แนบ
    427.jpg 125K
    329.jpg 122K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    84.jpg 118K
    74.jpg 110K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    221.jpg 96K
    134.jpg 113K
  • M1
    ไฟล์แนบ
    610.jpg 107K
    523.jpg 110K
  • รูปพ่อแม่พุ้งนี้เอามาลงให้น่ะคับ

0831171006
  • ทำไมหมาโทรมทุกตัวเลย น้ำอาบบ้างหรือป่าว รักษาให้มันดูดีๆหน่อยดิ อย่าสักแต่ขายอย่างเดียว ดูของคนอื่นที่เค้าลงมาขายบ้าง
  • อันนี้สายอารัยหรอคับ
  • กะละมังขายใบเท่าไรอะ :001::001::001::001::001:
  • สายอะไรหรอคับ

ผมว่าน่าจะสายไปแล้วนะ

ทำมัยน้องหมาดูขี้โรคๆๆยังงัยก็ไม่รุ
  • ขนาดหมามันยังใช้ตะเกียบเขี่ยเลย ไม่กล้าจับเต็มๆมือ กลัวโรคแม่งติด กูละเชื่อเลย ทำไปได้นะเมิง เพิ่งเคยเห็นว่ะ หมาสภาพแบบนี้เอามาขาย ผิดกับของคนอื่นกูเห็นสะอาด ดูแลอย่างดีก่อนที่จะมอบให้เจ้าของใหม่ พิจารณากันนะชาวพิทบูลโซน........
  • สงสารหมาจังคับ:o015:
  • ขายตัวเท่าไรเอย
  • สภาพแบบนี้อ่ะ 500ก็แพงแล้วพี่น้อง แบบนี้อ่ะ แถวบ้านกรูล๊อคคอแจก ยังคิดดูก่อนเล้ย แต่สงสารน้องหมาว่ะ ได้นายแบบนี้ สภาพดูไม่ได้จิงๆ แล้วไม่ต้องถามนะว่าสายไร ก็อย่างที่ข้างบนบอกแหละ สายไปแล้วจิงๆ
  • หมาโทรมมากเลยครับ

สภาพอย่างงี้คงไม่ค่อยมีใครอยากซื้อ

ขอโทษนะครับที่ต้องพูดตรงๆ

แต่น่าจะดูแลเขาให้ดีกว่านี้ก่อนครับ

ให้เค้าสมบุรณ์ พร้อมที่จะออกขายก่อน

อาจจะมีคนสนใจมากกว่านี้
  • ราคาเท่าไรคับเนี่ย.....

:031::031::031::031:
  • น้องหมาน่ารักน่ะ..แต่ดูแล้วน่าสงสารไงไม่รู้
    ขอบอกเลยน่ะว่าหมาหลวงพ่อยังดูสะอาดกว่านี้เลย

ขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่ดูแลดีดีด้วยน่ะ
  • เจ้าของแม่งโครตเหี้ยเอาลูกหมาเป็นโรคมาขาย(แค่ไอ้ตัวF3ก็เห็นกันชัดๆเต็มๆ) ชาวพิทบูลโซนคอยดูเถอะอีกสักพักถ้าแม่งขายไม่ออก ถ้าไม่ไปโผล่ที่สวนจตุจักรก็คงเป็นเว็บพันทิพ แน่นอน สงสารลูกหมาวะมีเจ้าของเห็นแก่ตัวแบบนี้
  • burapafatalea@hotmail.com ขอดูรูปพ่อแม่หน่อยคับ ขอบคุนคับ
  • burapafatalea@hotmail.com ขอดูรูปพ่อแม่หน่อยคับ ขอบคุนคับ

**ลืมๆๆ ขอดูรูปปัจจุบัน กับ ราคาด้วยนะคร้าบบบบบ***
  • ผมว่าพี่ให้มันกินข้าวหน่อยนะครับผมสงสารมันเกือบลืมอาบน้ำด้วยนะครับมันจะใด้หล่อๆ