ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข
  • ถ้ามาจากทางนวนครต้องไปทางไหนครับ :m086: ต้องไปที่สะพานใหม่ ใช่เปล่าครับ แล้วมันหายากไหมครับ
  • หาไม่ยากครับถ้าไปทางสะพานใหม่ให้สังเกตุซอยพหลโยธิน54/4ซ้ายมือเลี้วเข้าไปเลยครับชื่อหมู่บ้านอะไรซักอย่างจําไม่ใด้มี7-11หน้าปากซอยเข้าไปลึกพอสมควรเกือบท้ายๆหมู่บ้านครับหรือถามทางที่ร้านขายกับข้าวหน้าหมู่บ้านก็ได้ครับ ถ้าต้องการละเอียดกว่านี้ก็นี่เลยครับ02-9903428เบอร์สมาคมครับ(ข้อมูลผมอาจคลาดเคลื่อนได้ผมอยู่เชียงใหม่เคยไปสมาคม2-3ครั้งโทรถามก็ใด้ครับชัวร์ดี):013: