ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อพิทบลูช่วยผู้ประสบภัย
  • ขอบคุณครับ คุณโบว์ ได้รับเสื้อเเล้ว สวย ดีครับ ขอบคุณมากงับ
  • คุณโบว์สู้ๆๆเหนื่อยหน่อยนะค๊า เมื่อวานที่เชียงใหม่มีมีทติ้ง ใส่เสื้อไปอวดเรียบร้อยแล้วด้วยจ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0840.JPG 19K
  • ป้าพร อยากได้ size XL กับ L จ้า เหลือเท่าไหร่ เอาหมดจ้า

081 255 4791
  • ถ่ายรูปมาอวดกันบ้างสิค่ะคุณ Himawari
    รอชมคุณพังพอนด้วยค่ะ บอกว่าจามาเป็นพรีเซนเตอร์ให้
    ท่านอื่นๆ ด้วยนะคะ อยากเห็นๆ ^__^

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมบริจาค
    และขอบคุณคุณป้าพรมากเลยนะคะ

ตอนนี้รอโอนเงินอีก 3 ท่าน
    ยังไงโบว์จามาบอกความคืบหน้าค่ะ
  • หมดหรือยังครับเสื้อ มี size XXL ไหมครับ ขอสั่งสีดำ 1 ขาว 1 ครับ เนื่องจากผมเป็นคนตัวใหญ่ครับ ตอบด้วยนะครับ
  • รออาทิตย์นี้เลยค่ะคุณโบว์
    พอดีว่าชลบุรี จะมีปาร์ตี้เล็กๆกัน
    รอก่อนนะคะ รับรองได้เห็นชัวร์:o001::o037:
  • คุณ Ghost ไม่มี XXL อ่ะค่ะ
    ตอนนี้ยอดจองเสื้อก็ทะลักล้น จนเสื้อหมดแล้วค่ะ

หลายท่านจองไม่ทันหรืออยากได้เพิ่มอีก
    ซึ่งมีทั้งคนในพิทบูลและคนนอกที่อยากให้โบว์ทำเพิ่มเพราะอยากร่วมทำบุญและเห็นว่าเสื้อสวย
    ยังไงโบว์คงต้องขอส่งเงินบริจาคยอดนี้ไปก่อนอ่ะคะ รอโอนอีก 2 ท่านค่ะ
    แล้วจะยังไงต่อค่อยว่ากัน

เดี๋ยวรอดูรูปชาวชลบุรีค่ะคุณพังพอน ^__^
  • ถ้าทำล๊อตใหม่ก้ทำ size xxL บ้างสิ่ครับ สงสารคนอ้วนๆตัวใหญ่ที่เขาอยากจะใส่บ้างนะครับ เรื่องราคาขยับขึ้นตามขนาดเสื้อก้ได้ครับ

ผีตัวเดิมเจ้า
  • คุณผีตัวเดิม ยังไงให้เบอร์ติดต่อ หรืออีเมลล์โบว์ไว้นะคะ
  • ป้าพรโอนเงินให้แล้วจ้า 1,000 บาท

เก็บตกของที่เหลือ อิอิ
  • ขอจอง สีขาว ไซร์ L 1ตัว สีดำ ไซร์ XL 1ตัว พ่อน้องแมกคับ mc_mc2000_ranger@hotmail.com เบอร์โทร 0804000208 มีบริการจัดส่งป่าวคับ อยู่ต่างจังหวัด
  • ดีคับน้องโบว์ พี่ขอจองเสื้อสัก2ตัวนะ ตะกี้โทรคุยกันแล้วไง พี่ขอสีขาวไซร์ L 1ตัว สีดำไซร์XL 1 ตัวนะ เมลพี่นะ mc_mc2000_ranger@hotmail.com เบอร์โทร 080- 4000208 เอ้าเร็ววววววววววววววววววววว ซื้อเสื้อแถมหมา 555555
  • คุณ mcmc มาช้าไปหน่อย
    คุณป้าพรเพิ่งมาเหมา L ไปหลายตัว จากคนที่จองไว้แล้วโบว์ติดต่อไม่ได้อ่ะคะ
    ยังไงเดวโบว์ส่งข่าวนะคะ
  • เหลือคุณพีคนเดียวที่แจ้งว่าจะโอนเงินมาให้ภายในวันจันทร์ค่ะ
    โบว์ก็โทรหาทุกวันแต่ติดต่อไม่ได้ และรอจนวันศุกร์แล้วนะคะ
    ยังไงขอยกสิทธิ์ให้ท่านอื่นนะคะ หวังว่าคงเข้าใจและไม่โกรธกัน

ขอเวลารับโอนเงินและส่งเสื้อลอตสุดท้าย
    แล้วอาทิตย์หน้าโบว์จะจัดการเรื่องบริจาคให้เรียบร้อยค่ะ
    ยังไงจะมาแจ้งรายละเอียดนะคะ
    ถ้าใครอยากจะไปด้วยตัวเองที่สภากาชาดไทย รีบแจ้งโบว์ได้เลยค่ะ

รอดูรูปคุณๆ กับเสื้อ Thai Pitbull For Haiti นะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมบุญกัน
    และขอบคุณพื้นที่ดีๆของ Pitbullzone ค่ะ
  • โปรดรับผิดชอบกันหน่อยครับ

ดีนะเป็นน้องโบว์ ถ้าเป็นพี่ไม่รอแล้ว ทำไมต้องให้ตามกันขนาดนั้นด้วยครับ
    เอาไม่เอาก็บอกมาเลย คนอื่นรออยู่เพียบ ติดขัดอะไรก็บอกมาไม่ใช่เงียบไปเฉยๆครับ
    ส่งเสื้อให้คนเป็นร้อยคน ไม่ใช่งานง่ายเลยครับ ยิ่งคนไม่มีเวลานี่ภาระชัดๆ
    ไปต่อคิวไปรษณีย์ไม่สนุกแน่ๆ

ช้ามาก ก็เอาไว้รอบริจาคแผ่นดินไหวครั้งหน้าก็แล้วกันครับ
  • โบว์ได้รับโอนเงินเสื้อตัวสุดท้ายวันศุกร์ค่ะ และเพิ่งส่งไปเมื่อวันจันทร์

วันนี้มาแจ้งยอดเงินบริจาคหลังหักค่าต้นทุนเสื้อและค่าส่งนะคะ
    เป็นเงิน 19,730 บาท ค่ะ
    โบว์จะไปดำเนินการบริจาคพรุ่งนี้นะคะ
    แล้วจะมาแจ้งอีกทีค่ะ

ป้าพรค่ะ เห็นเคยถามโบว์เรื่องทำเสื้อ
    ไม่ทราบว่ายังอยากทำอยู่ไหมค่ะ
    แต่ต้องขอทราบรายละเอียดจำนวนเสื้อด้วยอ่ะคะ จะได้แจ้งราคาได้ถูก
    ป้าพรทำโรงงานใช่ไหมค่ะ ชื่อบ.อะไรคะเผื่อคุณแม่โบว์รู้จักค่ะ
  • วันนี้โบว์ไปบริจาคเงินมาแล้วค่ะ

อยากเขียนชื่อเว็บไป แต่เจ้าหน้าที่แจ้งว่าต้องเป็นชื่อบุคคลค่ะ
    เลยเป็นชื่อโบว์ไปนะคะ โบว์Faxไปให้สภากาชาดไทยเรียบร้อยแล้วค่ะ
    เดวรอได้ใบเสร็จรับเงิน จะมาบอกค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในการทำบุญครั้งนี้นะคะ
    มูลค่าเงินอาจจะไม่ได้มากมายอะไร แต่เป็นน้ำใจดีๆ จากชาวพิทบูลที่ให้กับเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน
    ขออนุโมทนาสาธุในบุญกุศลครั้งนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

^___^
    ไฟล์แนบ
    IMG_2679.JPG 114K
    IMG_2678.JPG 21K