ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• THE NEW BOY OF TNT-KENNEL
    MY NAME IS "GIANT"

:o055::o055::o055:
    ไฟล์แนบ
    GIANT-copy.jpg 62K
  • :063::063::063:จัดไป
  • งามแท้ เจ้านี่ กระดูกเบอเริ่มเลย
  • ใหญ่สมชื่อครับ:017::017:
  • สวยมากๆเลยครับ
    กระดูกเบ้อเริ่มเลยอ่ะ:063::063::063:
  • บอกตรงๆว่าภาพนี้แต่งภาพเห็นๆ ดึงขาให้ใหญ่ดึงใหญ่ให้กว้าง ขอดูตัวจริงๆครับ

เอาภาพสดๆมาลงหน่อยถ้าแน่จริง
  • ขอบอกผีรู้จริง เหอๆ แสดงว่าผีเซียน Photoshop
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ :o032:

Thanks for all comment :o030:
    ไฟล์แนบ
    GIANT3-copy.jpg 37K
  • ขอดูต้นฉบับทัครับ ระดับฟาร์มแล้วทำแบบนี้เสียความรู้สึก (ผู้นำแล้วนะครับ)
  • ที่เห็นชัดๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GIANT-copy2.jpg 77K
  • ก็หมากันกร่าง... เดี๋ยวจะไปกันใหญ่นะคับคุณผีคับ
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 101K
  • ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับ :o030:
    ไฟล์แนบ
    20100223184128_DSC_0997.jpg 30K
  • ย้อนกลับไปดูรูปบนสุด แล้วเลื่อนลงมาภาพล่างสุดดูขาดิ่

จะทำไปทำไม ตัวจริงก็สวยอยู่แล้ว
  • เออว่ะขารูปบนกับขารูปจริงข้างล่างแม่งคนละเรื่องเลย ไหล่อีก

เดี๋ยวนี้พวกผีนี่พัฒนากันขึ้นเยอะนะ ดีๆ จะได้คอยช่วยกันจับผิดพวกชอบหลอกลวงหากินกับบางคนที่ไม่รู้ พี่ผีเยี่ยมครับ
  • ขอบคุณครับน้าผี เกือบโดนค่ายใหญ่หลอก
  • ไอ้พวกสามสี่คนแรกมันพวกลูกกะโปรกป่าววะเลียกันออกหน้าออกตาเลยนะ
  • Giant = Kumala + stealth ( rip ) we named giant bc he is the biggest pup out of the litter. Good to see him live in a good home. 1 of the best local born bully now to date .. he is one of Buffalobone foudation.

here is his mom Stealth ( RIP )
    ไฟล์แนบ
    stealth3.jpg 87K
    stealth2.jpg 58K
  • ฮ่าๆๆ ไอ้พวกเหี้ย เดียวนี้หาแดกยากจังว่ะ แม่งรู้ทันกูหมด
  • หมาตอนนั่งมันก็กร่างทุกตัวเหละ แต่ภาพหมายืนนี้เห็นๆกันอยู่ว่าทำภาพ
  • เหี้ยใด้ถ้วยกันอีกแล้วนะพวกมึง
  • เรื่องขายหมาจนตั้่งตัวออกรถได้ก็เรื่องนึงแระ ชื่อ เพดๆเด๊นท์ๆ อะไรทำนองนี้แหละ
    มาเจอเรื่องนี้อีก สรุปว่าจะเชื่อถือไม่ได้ซักอย่าง เห็นแล้วอนาจจริงๆ
  • ทำซะใหญ่จนเว่อร์เลยนะ
  • เมื่อวานเย็นกลับไปเซฟรูปที่บ้านมาละ
    เดี๋ยวสักพักจะโพสต์รูปต้นฉบับให้ชมนะ ตอนนี้เปิดรูปไม่ได้ (บอสอยู่ข้างหลัง)
    แล้วคุณผีที่พูดๆ ไป อย่าลืมมาถอนคำพูดด้วยละกันนะ

ไม่ว่ากานนน ความคิดเห็นสามารถแสดงกันได้
    แหม ละเลงกันวะยาวเชียว เหอๆๆ :o001:
  • CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | March 2, 2010, 11:07 pm
    เรื่องขายหมาจนตั้่งตัวออกรถได้ก็เรื่องนึงแระ ชื่อ เพดๆเด๊นท์ๆ อะไรทำนองนี้แหละ
    มาเจอเรื่องนี้อีก สรุปว่าจะเชื่อถือไม่ได้ซักอย่าง เห็นแล้วอนาจจริงๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

วันนี้ฃอเป็นผีบ้างละกาน เพราะว่าพวกพี่ๆ ผี ได้แต่เห่าหอนเหมือนหมาน่ารำคาญจังวุ้ยยยย

ขอหลักฐานด้วยที่ว่าขายหมาจนตั้งตัวออกรถได้อ่ะ อย่าได้แต่มั่ว คุณแม่ขอร้อง 55555+

ทุกวันนี้ผมยังเห็นพี่เค้าขี่มอเตอร์ไซด์ไปวันๆ เลยพี่ผีเอ้ยยยยย

เฮ้อออ....อยากด่าเค้าแต่ข้อมูลไม่มี โครตมั่วเลยนะพี่ผีไม่มีหลุมฝัง

เซร็งห่านเลยดิ งานนี้ อิอิ
  • fuckin' cool compact bully style:016::022::063: let's see his s son...coming up next .....
  • แมร่งตลกว่ะ มาพิมพ์ด่าๆเค้ากันเข้าไป ถ้าเดี๋ยวเค้าเอารูปจริงมาลง
    พวกมรึงช่วยเข้ามาพิมพ์ขอโทษเค้าด้วยนะ เบื่อผีขาดความอบอุ่น ชอบเรียกร้องความสนใจ
  • คุณผี ไม่ต้องรอขายหมา ผมก็ออกรถได้แล้วล่ะ บ้านก็มีแล้วนะ

นี่ภาพต้นฉบับจริง... ก็มีแต่งนิดหน่อย ตามธรรมดาสามัญ ไดคัท แต่งสี เพิ่มแสง ย่อ ขยาย
    ถ่ายมาเป็นพันๆ หมื่นนๆ ภาพ กว่าจะได้เลือดตาแทบกระเด็น

อย่าหาเรื่องกันเลยนะครับบบ :o045:
    ไฟล์แนบ
    PICT0160.jpg 37K
  • รีบๆเอามาลงเลย เดี๋ยวจะเซพไปตรวจสอบว่าไปถ่างมาด้วยโปรแกรมอะไรอีก ยังไงก็เคได้

เอากันเข้าไป
  • อ่ะ แถมให้อีก นี่ภาพเก่าๆ น่าจะตอนประมาณ 1 ปีได้
    ไฟล์แนบ
    20090818191027009r[1].jpg 74K
  • นี่ที่สาย 2 ที่ผ่านมา
    ไฟล์แนบ
    20100222074353_Picture20064.jpg 71K
  • ต้องขอขอบคุณกลุ่ม "BB" และ Big Bung Bullies ที่บรีดหมาออกมาได้ประทับใจมาก

>>> KUMALA x STEALT
    ไฟล์แนบ
    DSC05065.jpg 89K
  • ไม่ใช่ละ เล่นขยายในภาพต้นฉบับมาเลย ดึงจนเว่อ ไม่ยอมรับความจริง

คุณไม่อายเหรอเวลาไปดูตัวจริงแล้วมันไม่เหมือนกับในรูป ภาพบางภาพลองไล่ๆย้อนดูขาอกมันคนละขนาดเลย คนในวงการที่เคยเห็นตัวจริงเขารู้กันหมดแต่เขาไม่อยากจะพูด

สังเกตง่ายๆลองเพ่งดีๆส่วนไหนที่ถูกขยายหรือทำภาพดึงถ่าง ภาพจะออกมัวๆนิดลายๆ ลายละเอียดจะไม่ชัดเจนครับ ภาพที่ไม่ได้ทำจะใสปิ๊งทุกอนูภาพครบครับ
    ลองๆเลื่อนๆสังเกตดูบนลงล่าง ล่างขึ้นบนนะ
  • ขอถามนิดเดียวนะครับ..ผี
    ถ้าเค้าดึง-ยืด ในภาพต้นฉบับ พวกภาพด้านหลัง แบ๊คกราวด์ มันก็ต้องยืดไปด้วยเด่ะ หรือว่าไงขอคำตอบด้วย..
    อ่ะ..คุณ ต้อม ลองทำแบบที่ ผี ว่าให้ดูหน่อยนะเอาแบบยืดทั้งเฟรม ดูซิมันจะออกมาแบบไหน...ผมก็อยากเห็นเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 101K
  • พี่ต้อมขำๆครับ สงสัยพวกผีจะเห็นพี่นั่งรถใหม่ไปงานสาย2แน่ๆ
    แต่จะรู้ไหมว่านั่นรถของพี่จรูญ ขำพวกผีขี้อิจฉา ใจปลาซิวกันจริงจิ๊ง

ที่สำคัญผีๆที่ทำเจ๋งว่าเก่ง Program Computer โน่นนี่ หารู้ไม่ พวกคุณกำลังสอนจระเข้ว่ายน้ำฮิ้วววววว

ขำ ขำ อีกแล้วเฟร้ยกรู เข้ามา Web นี้ทีไร ชอบเจอผีโชว์โง่ตลอด หนุกดีว่ะ :o008: :o065:
  • คุณผี เขาจะหาเรื่องอ่ะคับคุณบิว ทำอย่างไร เขาก็จะว่าตลอด

พอดี จังหวะภาพมันกำลังจ้องจะกินเหยื่อ ประมาณนั้น
    (วันนั้นผมให้ภรรยาเป็นคนล่อ โดยเอาตุ๊กตาที่มีเสียงล่อ)

ยากมากครับ กว่าจะได้ภาพนี้...ภาพใส คม เพราะใช้ Filter > Sharpen > Unsharp Mask

ว่าแต่... คุณผีสุดท้ายนี่ เคยเห็น GIANT หรือยัง? ถ้าเห็นเห็นที่ไหน? ถ้ายังไม่เห็น แวะมาดูที่บ้านผมนี่มา มานะ :o043:
  • Giant Show.
    ปล.ภาพนี่ คุณต้อม มีในคอเล็คชั่นหรือยัง...??? รู้นะจะแอบเซฟ ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    ไฟล์แนบ
    32654.jpg 96K
    3265.jpg 101K
    3256.jpg 103K
  • อุ๊ย...ภาพนี้...:o048::o048::o048: ช่ายๆๆ เซฟด่วนๆๆๆ
  • big chill ผู้นำเทรนการแต่งตัว ของวงการบูลลี่เมืองไทยถ่ายรูปนี้ได้เจ๋งมาก

ช่วงนี้เทรนเสื้อเขียว หมวก ผู้ดีอังกฤษมาแรงเหรอว่ะ พี่ 55

mix and not match !!! แม่งแนวนี้ที่มิลานกำลังมานะเนี่ย 55
    ไฟล์แนบ
    20100222074353_Picture200642.jpg 71K
  • จะเอาตัวนี้เข้ามา ขอ comment หน่อย บิกชิว !!
    ไฟล์แนบ
    LIL_C3_op_800x727.jpg 110K
    LIL__C2.jpg 111K
  • โห ๆ ๆ ๆ กอฟ แต่งรูปซะเวอร์เลยไม่ไหว ไม่ไหว ดึงไหล่ให้กว้างเกินจริง เคลียด่วน ๆ..

อ่ะ ๆ ตัวนี้ THE STONE ยังกร่างได้อีก..555+
    ไฟล์แนบ
    32.jpg 56K
  • ขนาด ตรู ชมเฉยๆ( ตามที่เห็น)ยังโดนเลย 5555
  • ขอบคุณOff, คุณCoke, คุณHammer_Hadyai, คุณtb, คุณBass

GIANT มันกร่างมาตั้งแต่เด็กๆ คับ ดูดิ
    ไฟล์แนบ
    0002.jpg 19K
  • คุณกอล์ฟ...ไอ้ตัวนั้นมันตัวอะไรอ่ะ ลูกเต้าเหล่าใคร??? :o016:
  • จริงๆแล้วหมาก็สวย กร่างด้วย แต่รูปที่ผีบอก แต่งจริงๆ (ฟันธง)
  • เอางายระหว่างตัวบนกับตัวล่างโหวตด่วน !!!!
    ไฟล์แนบ
    LIL__C22.jpg 111K
    BLINGBLING-1.jpg 43K
  • มองไจแอนท ทีไรนึกว่าลูก พาโค่ทุกที

เห้อออออออออออ เบื่อแล้วบอกนะพี่ !!

ลิกชิวตัวน้หลาน otto แจ๋วมะ
    ไฟล์แนบ
    otto grad kid.jpg 45K
  • อะอะอะอาวววหมดเลยยย ได้เปล่า k.กอล์ฟ :o036::o004:
  • สวัสดดีครับคุณ ศาสตรา ศรีปาน(กอฟ) มรึงเอาเหี้ยมอะไรมาโพสวะ มรึงแต่งภาพป่ะเนี่ย..?? ให้เลือกเหรองั้นเอาตัวล่าง(ขาว-บลู)โคตรน่ากอดเลยหว่ะกอฟ

คุณต้อม กอฟมันให้เลือกตัวเดียว เอาหมดเลยนี่แสดงอาการเจ้าชู้นะเนี่ย...!!

ส่วนตัวนี้ขาวล้วน หัวกลมดิ๊ก บลูลี่สุดๆ แจ่มไม๊เล่า..??
    ไฟล์แนบ
    chi.jpg 19K
  • ok งั้นจัดนะตัวนี้ !!! เดี๋ยวโทรแจ้งงง

ส่วนตัวขาว ชิวาวา น้องผมเอา ขอหมื่นนึงต่อให้ด่วน !!!
    ไฟล์แนบ
    bling2.jpg 59K
  • สภาพเนี่ยนะหมื่นเดียว มรึงจะบร้า..!!

กอฟ..ขายต่อกรูเหอะน่ารักชิป เอามาผสมกับ แทรนเลอร์(หมาในตำนาน) รับรองเละ ๆ ๆ ๆ