ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แล้วที่นอนอยู่ไม่ขายหรอ ตัว ขาวดำอะ
  • อีกตัวได้ป่ะพี่เพชร
    อิอิอิ.......ตอนนี้ส้มเช้งโตขึ้นเยอะมาก
    ดื้อด้วย.......อาทิตย์นี้ว่าจะพาไปตัดหูแล้ว
    ขี้อ้อนมากๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีพี่เพชรผมหนึ่งเจ้าของm1 ครับพี่ ตอนนี้อายุ3เดือนแล้วพี่ น้ำหนักเกือบ15โลอาทิตย์นี้ผมจะพาไปตัดหูแล้วพี่รู้สึกมันจะเป็นหมารับแขกไปไหนมีแต่คนขออุ้มครับ
  • ชื่อดีเซลครับพี่เดี๋ยวตัดหูแล้วจะนำรูปมาลงให้ดูครับพี่
  • ไม่มีตังค์เพ่.......อยากได้อ่ะ.:m024:.
    ตังค์หมด เด๋วจะเข้าไปดูเด็กนะคร่าบ.........:m001:
  • สวัสดีครับคุณเพรช ผมเจ้าของไอ้บรู๊ยยเองตัดหูแล้ว(โดนหมอคิดค่าแรง2650:017::017::017:จะบ้าตาย555:027::027::027:) ลูกหมาสวยนะครับ เมื่อวานเพิ่งไปรับอีกตัวมาชื่อบลูตัวเมียอิอิไว้วันหน้าจะอัพรูปเจ้าบรู๊ยยมาให้ดูนะครับ ถ้าใครที่เป็นเจ้าของลูกหมาคุณเพรชคอกเดียวกะเจ้าบรู๊ยยช่วยอัพรูปพี่น้องของมันมาให้ดูหน่อยะครับครับอยากเห็น

ผมโอ๊ตนะครับอยู่จ.เลย
  • เพชร น้องหล้าโดดแบบนี้ปะ
    ไฟล์แนบ
    030320102472.jpg 105K
  • สวยดีครับผมชอบหมาขาว
  • พี่เพชรรูปตัวแสบตอน3เดือนครับ
    อาทิตย์นี้ดเซลจะถูกตัดหูแล้วครับแล้วลงให้ดูใหม่
    C:\Documents and Settings\user\My Documents\My Pictures\Originals\?????1_resize_resize.bmp
  • :025:พี่เพชรลงรูปให้ดูไม่ได้ครับ(เซงจัง)
  • พี่เพชร ขอบอกว่า ลีโอ เเมร่งหมาเทพหว่ะ:o010:

หนา สั้น ตัน ล่ำ หัวโคตะระ หย่ายยยยยยยยยเรย:o027:

ง่ายนะ สุดตรีนนนนนนนนนน ครับบบบบบบบ....:o051::o052:
  • พี่เพชรผมลองส่งรูปดีเซลให้ดูอีกทีครับ
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    P1100201..JPG 114K