ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ก้นโด่ง ไปหรือเปล่า
  • สงสัยจริง ๆ ครับ ว่า หมาของผมทำไมดูแล้ว ตูดมันโด่ง ๆ ไม่เห็นตัวอื่นมันจะโด่งกัน
    ไฟล์แนบ
    RSCN2791_resize.JPG 61K
    DSCN2790_resize.JPG 73K
  • ว้าว สีขาวเหมือนกันเลย :o060:
    ไฟล์แนบ
    PIC_0653.JPG 76K
  • มันเป็นน้องหมา Drag ครับ หน้าทิ่ม ท้ายโด่ง แหะๆ แซวเล่นนะครับ :m102:

โด่ง ไม่โด่งมันก็น่ารักที่สุดสำหรับคุณ แค่นั้นก็น่าจะพอแล้วนะครับ ความสวยมันแล้วแต่มุมมองคนครับ อย่าไปเปรียบเทียบกับของคนอื่นมาก (แต่ถ้ากังวลเรื่องโรคกระดูกไรงี้ ให้ผู้รู้มาช่วยชี้แนะนะครับ)

พิทบูลมันสุดยอดที่นิสัยครับ ภูมิใจในส่วนนั้นของมัน แล้วจะเลี้ยงอย่างมีความสุขครับ
  • ^
    ^
    ^
    สนับสนุนความเห็นด้านบนอีกแรงครับ:m001:
  • ที่มันโด่งเพราะขามันตึงครับ ผมก็มีอยู่ตัวขาตึงตูดโด่งเหมือนกันแต่หน้าทิ่มสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    f.jpg 86K
  • เพิ่งรู้นี่ เอง หมาผมเป็นแนว รถซิ่ง หน้าทิ่ม ตูดโด่ง วาง 2เจ แรงขับไม่ต้องพูดถีง อิอิอิ (อาจจะแพ้ หมาแดง เฟอร์รารี่ไปนิด เพราะของเค้าแรงจริง ๆ ) ส่วนเรื่องที่มันตูดโด่งหรือไม่ ถามเพราะสงสัยครับ ยังไงผมก็รักในความเป็นตัวตน ของหมาผมเหมือนกันน๊า ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับบบบ