ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลเกิดลูกประมาณกี่ตัวคับ..
  • อยากรู้คับว่าพิทบูลเนี่ย

เกิดลูกคอกหนึ่งประมาณกี่ตัวเหรอ

เกิดทีหนึ่งๆเนี่ยเยอะเนี่ยกี่ตัวเหรอ

บอกตั้งแต่น้อยสุดไปมากสุด

และก็เกิดส่วนมากกี่ตัวเหรอ

ช่วยบอกผมหน่อยน่ะ

Thank You หลายๆ
  • เคยอ่านผ่านๆว่าเกิน 10 ตัวนะครับ
  • 7-10 โดยประมาณ อยู่ที่ความสมบูรณ์ของ พ่อ เเละ เเม่ พันธุ์
  • ไม่แน่ไม่นอนครับ บางครั้งสองตัวยังมีเลย...
  • เคยเห็นหมาไอ้bent rednose ท้องอย่างใหญ่ แม่มออกมาตัวเดียว
  • จากที่เคยเห็น 1-13 ตัวคะ
    เหลือรอดกันจริงๆ น่าจะสัก 6-7 ตัว
    หรือเอาแบบ้บานๆ หน่อย เค้าว่ากันว่า
    จะรอดตามจำนวนเต้านมที่สมบูรณ์ของแม่หมาคะ
  • ออคับ!!

ขอบคุณทุกคนมากน่ะ