ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาถ่ายแบบนี้เป็นไรป่ะครับ
  • มันถ่าย มีเศษเนื้อ ออกมาด้วยอะครับ เป็น แต่มันก็กินอาหารได้ตามปกติ อยากทราบว่าทำไมมันมีเศษเนื้อปนมากับอึ ได้ยังไง มันปกติปะครับ เพราะผมก็ให้แต่อาหารเม็ดคลุกข้าว อย่างเดียวทุกมื้อ

หมาอายุ จะ3เดือน ละครับ
  • ไม่มีคนตอบเลย
  • ไม่ได้กินเนื้อ แล้วอึเปนเนื้อได้ไงอา งง
    หาหมอ ถามหมอ ดีก่านะเพ่
  • หมาเราเคยเป็น ถ่ายออกมาเป็นชิ้นเนื้อแบบไม่ย่อย พาไปหาหมอ หมอฉีดยาให้ 2 เข็มและให้ยามากินก็หาย
  • ดีขึ้นแล้วครับ ขอบคุนทุกความเห็น