ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก จัมโบ้ x โอเวชั่น
  • ตัวผู้ 4 ตัวเมีย 5
    ไฟล์แนบ
    CIMG1044.JPG 50K
  • F1 ลูกสุนัข เกิด 9 ก.พ.53 สนใจติดต่อ 089-6420352 ครับ
    ไฟล์แนบ
    F.1.jpg 66K
    01212.jpg 66K
    a2.jpg 50K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    F2.1.jpg 88K
    F22.jpg 78K
    aa.jpg 80K
    0321.jpg 84K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    F3.1.jpg 59K
    F3.jpg 83K
  • F4
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 87K
    F42.jpg 76K
  • F5
    ไฟล์แนบ
    F52.jpg 72K
  • ตัวผู้เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายรูปแล้วจะลงให้ดูครับ
  • ผลงานของจัมโบ้ พ่อหมาชุดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    10aa.jpg 84K
  • รูปนี้สวยกว่า
    มีถ้วยติดตัวด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0581.JPG 106K
  • เป็นพี่ของน้องๆชุดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    ___005.jpg 108K
  • จ้าวนี้ใช่เปล่าที่ลูกค้าตามทวงใบเพด ชุดที่แล้ว ที่ปิดโทรศัพท์หนี ใครซื้อชุดนี้ ระวังให้ดี
  • จำผิดป่าวครับ Ghost ของผมทำใบของสมาคมครับ ถ้าบอกว่าช้าหน่อยยอมรับครับ
  • ใบในนี่แหละ เห็นลูกค้าตั้งกระทุ้ตามหาเลยนี่ เจ้าของอยู่นครสวรรค์ใช่ปะ
  • ใช่เคยเห็น กระทู้ตามใบเพด ชุดที่ขายลูก toshi จำได้
  • รอดูตัวผู้ครับ

เปิดเท่าไรๆ
  • ใช่ๆๆๆ จำได้แระเจ้าของไม่ได้ให้ใบเพด แล้วมีคนตั้งกระทู้ถามก็ไม่มาชี้แจง ปิดเครื่องหนี อยู่นครสวรรค์ ลองเช็คกระทู้เก่าดูดิ
  • ลูก TOShi ผมเคยเปิดกระทู้ขายให้น้องเค้าครั้งหนึ่งนะครับ และเบอร์โทรก็ของน้องที่เป็นเจ้าของหมาครับ ลองอ่านกระทู้เก่าที่ผมเคยเปิดขายให้น้องเค้าก็จะรู้ครับคุณ Ghost
  • ตัวผู้ครับ สำหรับผู้ที่สนใจ 089-6420352
    ไฟล์แนบ
    m14.jpg 94K
  • M2 พอดีกล้องแบตหมด ใช้กล้องมือถือถ่าย มันมัวๆนิดนะครับ
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 56K
    m2.3.jpg 62K
    m2.1.jpg 89K
  • M3
    ไฟล์แนบ
    m3.1.jpg 87K
    m3.2.jpg 77K
    m3.jpg 82K
  • อ้างว่าขายให้น้อง ก็คุณตั้งกระทู้ขายแล้วก็ตอบกระทู้เอง คุณนั่นแหละเจ้าของ แล้วชุด toshi ลูกค้าได้ใบเพดในหรือยัง ตอบหน่อย
    ใครจะซื้อชุดนี้ ก็ตัดสินใจให้ดี ดูประวัติแล้วไม่น่าไว้ใจ ระวังพอขายหมดแล้ว เปลี่ยนเบอร์ ปิดเครื่องหนี เคยโดนมาแล้ว พูดแล้วแค้น
    จาก น้าผีเอง โดนมาเยอะ เจ็บมาเยอะ
  • คุณ Ghost ขอชมที่คุณออกมาเตือนคนที่ซื้อหมาครับ เป็นสิ่งที่ดีครับ แต่หาข้อมูลดีๆก่อนครับ ไม่อย่างนั้นคนขายก็จะเสียชื่อนะครับ ผมเองลงขายหมาที่นี่ตลอด ผมเชื่อว่าคนที่อ่านหลายๆคนคงคุ้นชื่อผมบ้าง ชุดแรก KUMALA x SODA ชุดที่สองและสาม ก็ชุด จัมโบ้ กับ โอเวชั่น ครับ
    และที่ผมลงขายเองลูก TOSHI ที่ผมได้คืนจากเจ้าของแม่หมาครับ ตัวในรูปนะครับ แต่ก็ขายให้คนในนครสวรรค์นี่แหละครับ
    ไฟล์แนบ
    00000a.jpg 73K
    00a.jpg 89K
  • คุณ Ghost เอาแค่พอประมาณพอนะครับ ถ้ามีคนที่ซื้อหมาผมไปแล้วผมโกงใบเพ็ด ให้เค้ามาแสดงตัวได้เลยครับ คนที่อยู่ในบอร์ดนี่เค้าจะได้รู้และไม่ซื้อหมาผม ผมเองก็ชอบนะครับเวลา
    ที่มีใครซื้อหมาที่ไหนถูกโกงด้วยเรื่องต่างๆ แล้วนำมาบอก มาเตือน คนในบอร์ดจะได้ระวัง
    แต่ต้องมีข้อมูลมายืนยันด้วยนะครับ ผมขอสนับสนุนครับ
    ไฟล์แนบ
    01a2.jpg 65K
  • แสดงว่ารู้จักคนขายหมาที่ไม่ให้ใบเพ็ดคนที่ซื้อจากนครสวรรค์ งั้นช่วยติดตามให้ได้หรือป่าวเพราะว่ามันเหมือนหลอกกานชัดๆ คนที่เค้าซื้อก็ไม่รู้จะไปตามที่ไหน เบอร์ก็โทรไม่ติด ยังไงถ้ายังถือความถูกต้องในบอร์ดนี้ขอให้ช่วยติดตามให้หน่อยได้หรือป่าวหรือว่ารู้กันซะเองชี้แจงด้วยครับ เพราะจะไม่เสียชื่อเสียงของจังหวัดของคุณที่ขายหมามันตรวจสอบไม่ได้เลยว่าใครจริงใครหลอก พอถามก็บอกว่าของน้องเค้า ลงแทนให้ ถ้าคุณพูดอย่างนี้ออกมาแสดงว่าคุณต้องรู้จักกับคนที่หลอกไม่ให้ใบเพดของคนที่ซื้อหมา คุณtatum เนี่ยโดนแล้วก้อมาตั้งกระทู้ถามใบเพด แล้วกระทู้นี้สรุปหมาคุณกี่ตัวกันแน่ ที่ได้มา
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12772&page=1#Item_18
    งงๆ ผมสงสัยครับ และอยากให้ชี้แจงหน่อยครับ
  • สรุปคือคุณลงขายให้น้อง งั้นขอคำชี้แจงหน่อยว่าน้องคุณไปไหน ทำไมต้องปิดเครื่องเปลี่ยนเบอร์หนีลูกค้าสรุปคือลูก toshi ไม่ได้ใบเพด ว่างั้น
  • ผมว่าคุณก็มีส่วนผิดและต้องรับผิดชอบ เพราะชื่อที่ลงเป็นชื่อคุณและคุณเป็นคนพิมพ์ว่าลูกสุนัขชุดนี้มีใบเพ็ดสมาคม
    แล้วอะไรจะทำให้ลูกค้าแน่ใจว่าลูกหมา ชุดนี้จะได้ใบ คุณทำหรือยังเพราะใบในทำวันเดียวก็เสร็จ ไม่ใช่ขายหมาหมดก็มามุขเดิม
    .........ผมขายให้น้อง.........
  • dก๋แล้วมันตัวเท่าไรกระดาษไม่เอา
  • ถ้าคุณเชื่อในสิ่งที่คุณเชื่อ ก็ไม่มีเหตุผลที่จะต้องอธิบาย:026:
  • Gosht ตัวนี้มันแปลกๆนะ กระทู้ Toshi ไม่ไป แต่มาตามที่กระทู้ผม 555555
  • ไม่มีบริการ ส่ง ด้วย หรอพี่
    สนใจอย่างแรง :021: :021:
    ปล.โทรไปเมือตอนเย็น :063:
  • CommentAuthornang_paknampho CommentTime6 นาทีก่อน | March 9, 2010, 11:06 pm
    ถ้าคุณเชื่อในสิ่งที่คุณเชื่อ ก็ไม่มีเหตุผลที่จะต้องอธิบาย
    CommentAuthornang_paknampho CommentTime4 นาทีก่อน | March 9, 2010, 11:08 pm
    Gosht ตัวนี้มันแปลกๆนะ กระทู้ Toshi ไม่ไป แต่มาตามที่กระทู้ผม 555555

คุณเนี่ยตอบไปเรื่อยเลยนะเค้าให้คุณอธิบายในฐานะที่คุณรู้จักกับคนที่ขายหมาแล้วไม่ให้ใบเพดเค้า คุณไม่ต้องมาสงสัยหรือว่าแปลกใจหรอก คนที่เค้าจะซื้อคุณเค้าต้องสงสัยมากกว่าและต้องพิจารณาเพราะว่าเหตุผลก็คือ ซื้อแล้วไม่ได้ใบเพดครับ แล้วคุณก็ไปอยู่ในกระทู้ที่ซื้อหมาแล้วไม่ได้ใบเพ็ดเค้า คุณเพียงอธิบายก็เท่านั้นเอง แต่คุณตอบอะไรของคุณเนี่ยนี่หรือคนตรง สำหรับคนที่ไม่ต้องการใบก็ไม่ซีเรียสอยู่แล้วแต่คุณลองนึกถึงคนที่เค้าอยากได้ใบเพดไว้ซิมันเสียความรู้สึกเพราะว่ามันต่อสายพันธ์ไม่ได้ คุณลองคิดดูนะว่ามันถูกต้องหรือป่าวที่ผมพูด แล้วดูคุณตอบถาม
  • แถไปเรื่อยเปื่อย มีลับลมคมในเยอะจิงๆ ใครซื้อระวังโดนหลอก ชัวร์
    เออว่าแต่ อยู่นครสวรรค์รู้จักไอ้อั๋น นักเลงเกรียนเปล่า หรือว่าพวกเดียวกัน
  • คุณก็เหมือนคนค้ำประกันให้น้องคุณ เพราะคุณลงขายให้เค้า น้องคุณทำผิดคุณก็ต้องมีส่วนรับผิดชอบ
    ถ้าไม่มีส่วนได้เสีย คุณจะลงขายให้เค้าทำไม คุณกล้าเอาเครดิตของตัวเองมารับรองแสดงว่าต้องมีส่วนได้-เสีย แน่นอน คอนเฟิร์ม
  • เอาง่ายๆ น้องคุณหนีไปแล้ว ปิดเคริ่องเปลี่ยนเบอร์ไปเลย ไม่ทำใบให้ลูกค้า ลูกค้าไม่ได้ใบเพดสมาคมแล้ว ทั้งที่ ตกลงว่าจะทำให้ ตังค์ก็เอาไปหมดแล้วด้วย คุณนั่นแหละที่ซวยเพราะยังต้องขายหมาในนี้ เครดิตเสีย หมดความน่าเชื่อถือเพราะคุณสมรู้ร่วมคิดกับน้องคุณโกงลูกค้า
  • ไม่สนใครว่างัย....:o059:
    รู้เเค่เพียงว่า ลูกหมาที่ไปเอามาตะกี๊....น่ารักหว่ะพี่เหน่งงงงงงงงงงงงงง:o040:
    กว่าจะถึงพิดโลกหลับยาววววววววววววว:o038:
  • CommentAuthorbombe CommentTime25 นาทีก่อน | March 10, 2010, 1:04 am
    ไม่สนใครว่างัย....
    รู้เเค่เพียงว่า ลูกหมาที่ไปเอามาตะกี๊....น่ารักหว่ะพี่เหน่งงงงงงงงงงงงงง
    กว่าจะถึงพิดโลกหลับยาววววววววววววว

เป็นพรรคพวกเดียวกันก็สบายไป ไม่ต้องกลัว รู้จักชื่อที่อยู่ซื้อขายสบายใจ แต่คนอื่นๆที่ไปเอาไม่ได้ให้ส่งน้องหมามา นี่สิต้องคิดนะครับ ถ้ามีแต่น้องหมาแต่ใบเพ็ดเงียบหายจะยุ่ง พวกเค้าพี่ๆน้องกันเค้าอัพให้กันเองอย่าไปถือ
  • อ่านๆมาพอจะสรุปได้ว่าไม่จริงใจ และไม่ใช้คนรักหมาจริงเอาเป็นว่าเลี้ยงเพื่อขายและไว้คุยโวกับเพื่อนว่ามีหมาพิบูลมากกว่า คนที่จะซื้ออยู่ต่างจังหวัดก็คิดเอาเองแล้วกันครับ ผมคนหนึง ไม่เอาด้วย
  • หมด ไวๆๆ นร้า คัฟ......

เอา จัย ช่วย....
  • จขกท อย่าเงียบ ออกมาอธิบายด้วย ไม่ใข่รอให้ตกหน้าแล้วมาตั้งกระทู้ขายใหม่
    ทำอย่างนี้มันไม่ดีไม่มีความรับผิดชอบ
  • เห็นเค้าบอกว่าน้าผี เป็นสีสันของบอร์ด ก็ Ok ครับ
  • อะไรเนี่ย ไม่เห็นตอบหรืออธิบายอะไรเลย พ่อนาธาน
  • พี่เหน่งครับบบบบบ ... เเฟนคลับเยอะดีนะพี่...555555555555555555++++++++++
  • มามุขขำๆๆอีกแล้วครับท่าน พวกผีๆเราเป็นสีสันให้คุณพี่เหน่งปากน้ำโพ จ.นครสวรรค์ อีกแล้วครับท่าน แล้วท่านทำไมไม่ช่วยกันละครับเค้าถามถึงใบเพ็ดท่านก็ตอบว่าท่านรู้เรื่องหรือไม่ แล้วท่านมาแบบมุกตลกสีสันของบอร์ดมันไม่ตรงประเดนเลย ถ้าช่วยหาความจริงในเรื่องใบเพ็ดที่น้องของท่านไม่ได้ให้เค้า ท่านก็ไม่สมควรจะปั๊มหมาออกมาขายนะครับ จริงๆแล้วท่านควรจะชี้แจงว่าท่านกับน้องท่านมันเป็นยังไง หรือไม่ท่านรู้แต่พูดไม่ได้ช่วยพรรคพวกกันเอง เหมือนที่ท่าน bombe , tong_pitbull มาช่วยท่านบนกระทู้นี้ ท่านตอบแบบไปเรื่อยๆจริงๆ แบบผีตัวบนบอกว่า นาธาน ชัดๆ ท่านน่าจะรู้นะว่าผีๆที่เข้ามาไม่ได้มีสีสรรอย่างเดียว สาระ และการช่วยเหลือกันก็มี เพราะมาในทางเดียวกันรักพิทบูล คงไม่มีใครมาเปิดบอร์ดนี้เล่นๆเป็นสีสรร โดยที่ไม่ได้สัมผัส และเลี้ยงเจ้าพิทบลูหรอกนะท่าน การช่วยเหลือเป็นสิ่งที่ดีนะครับ
  • ตัวผู้เปิดที่เท่าไรครับพี่
  • ผมสนใจนะครับ เรื่องใบผมไม่ค่อยสนเท่าไรว่าแต่อยู่ตรงไหนของนครสวรรค์ครับ ผมอยู่ตากจะได้เข้าไปดูถีงฟาร์ม เรื่องใบผมไม่เอาก็ได้ครับ แต่ขอราคาไม่แรงจะเอามาเลี้ยงเป็นเพื่อนแก้เหงาเพราะผมอยู่บ้านคนเดียวตลอดไม่มีเพื่อน
  • เหลือกี่ตัวพี่ เอารูปสวยๆมาให้ชมอีกสิพี่
  • น้าผีครับ ผมใช้คำว่าน้องเค้านะครับ และเค้าก็ไม่ได้เป็นน้องของผม อย่าดึงประเด็น ถ้าน้าผีออกมา
    บอกว่าให้ผมช่วยตามใบเพ็ดให้ผมก็จะตามให้ แต่กลับมาหาว่าผมสมรู้ร่วมคิด ผมโกง โดยที่น้าผี
    ไม่ได้รู้ข้อมูลที่แท้จริง แต่ถ้าน้าผีคิดจะช่วยผู้ที่ซื้อจริงๆ น้าผีสามารถมาหาผมได้ผมจะพาไปบ้านน้อง
    เค้าแล้วตกลงกันให้รู้เรื่องไปเลย การที่ผมตั้งกระทู้ให้น้องเค้าแล้วต้องมาเป็นผู้ค้ำประกัน งั้นการที่
    น้าผีออกมาเรียกร้องแทนผู้ซื้อน้าผีก็เป็นตัวแทนผู้เสียหายสินะครับ

ผมเองก็ไม่ชอบคนโกงอยู่แล้ว เรามาร่วมมือกันช่วยผู้ซื้อไหมครับน้าผี เราไปตามทวงใบ
    เพ็ดด้วยกัน ถ้าผมไปตามคนเดียวไม่ได้ใบเพ็ดมาน้าผีก็จะหาว่าผมเป็นพวกเดียวกันอีก คือผมก็อยาก
    ให้น้าผีเป็นพยานให้ผมด้วยหนะครับ เพราะตอนนี้ผมถูกน้าผีกล่าวหาอยู่นะครับ ถ้าเราไปด้วยกันน้าผี
    รู้ความจริงจะได้มาแก้ข้อกล่าวหาให้ผมด้วย

ที่บอกแบบนี้ไม่ได้กวนน้าผีนะ คือผมก็อยากให้ทุกคนรู้ว่าผมไม่รู้เรื่องจริงๆ ผมแค่ตั้งกระทู้
    ให้น้องเค้า และผมยังคงต้องมาขายลูกหมาในนี้อีกไม่อยากให้มีปัญหาอยู่แล้ว

เบอร์ผมครับ 089-6420352 ไม่มีปิดหนี ไม่เคยเปลี่ยนตั้งแต่มาตั้งกระทู้ขายหมาที่นี่ครับ

ด้วยความจริงใจครับ
    เหน่ง
    ไฟล์แนบ
    ff2.jpg 85K
  • ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาครับ แต่อย่าเข้ามาจะดีกว่า เดี๋ยวจะเปลืองตัวครับ:014:
  • เราจริงใจให้กันจะกลัวเปลืองตัวทำไมละพี่เหน่ง
    ไฟล์แนบ
    leo.jpg 52K
  • ท่านอธิบายมาอย่างนี้ก็พอฟังได้แล้วครับ ผมไม่ได้มีส่วนเสียหายอะไรหรอกครับ เพียงแต่เป็นคนที่รักในสิ่งเดียวกัน ช่วยได้ก็ช่วยกันถามอยู่ในกระทู้ ในประเดน ก็เหมือนคนที่เค้าซื้อไปไม่ได้ใบเพ็ดเค้าก็ไม่รู้จะต้องทำยังไงไอ้ผมเจอกับคุณที่พอจะช่วยอธิบายกันได้ก็ถามและอยากฟังคำตอบ ในเมื่อคุณออกมาตอบชี้แจงอย่างนี้ผมก็จะขอให้คนที่เค้าเดือดร้อนเรื่องใบเพ็ดออกมาติดต่อกับคุณดีกว่า ขอบคุณครับที่ออกมาชี้แจง
  • OK ครับน้าผี ถ้าช่วยได้ผมก็จะช่วยครับ เสียดายหมาสายเลือดดีแต่ไม่มีใบเพ็ด ถ้างัยให้คุณTATUM
    โทรหาผมได้ครับ