ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

---------------JASPER son and JASPER daughter ที่ดูไบ--------------
  • เอารูปลูกชาย และลูกสาวแจ๊สเปอร์ ที่ดูไบมาให้ดูกันครับ
    เริ่มจากซ้ายสุดลูกสาว Jasper X Ebola อายุ 8เดือนครับ
    ตัวกลางลูกชาย Jasper X hoggzukee อายุ 10 เดือนครับ
    อีกตัวหนึ่งเป็นลูกสาว jasper X E bola อายุ 8 เดือน :059:
    ไฟล์แนบ
    zz161.jpg 85K
  • 5555 น่ารักดีครับ
  • ดูไบประเทศอิสลามไม่ใช่หรือ เขาห้ามเลี้ยงสุนัขนะครับ ขนาดภาคใต้เราเขายังไมยอมให้ทหารใช้สุนัขดมหาวัตถุระเบิดเลย มันยังไงงง
  • ตัวนี้ชอบเป็นพิเศษ หัวขนาด 23 นิ้วครึ่งกว่าๆ เกือบ24 นิ้ว กับอายุ 10เดือน:031:
    Jasper X Hoggzukee
    ไฟล์แนบ
    zz180000.jpg 121K
  • ผมก้อไม่รู้อะครับ แต่เขาเลี้ยงกันเยอะเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    zz171.jpg 74K
  • ดูงานประกวดพิทบลูเขาสิใหญ่มากๆ
    ไฟล์แนบ
    zz169.jpg 110K
    zz177.jpg 85K
    zz172222.jpg 115K
    zz1755555.jpg 120K
  • ไปเที่ยวดูไบกันมะ พี่เรก !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    poandbig2.jpg 69K
  • ดูไบไม่ได้ห้ามเลี้ยงหมาครับ เป็นเมืองท่ีไม่ค่อยเคร่งเท่าไหร่ เป็นเมืองท่องท่องเที่ยวมีคนหลายๆชาติอยู่ท่ีนั้น
    ถ้าเป็นแถวๆบ้านเราก็คล้ายๆกับ สิงคโปร ฮ้องกง ประมาณนั้นครับ คนที่นิยมเลี้ยงหมาเป็นเพียงคนกลุ่มน้อย
    ไม่เหมือนกับบ้านเรา
    ผู้หญิงท่ีนั้นก็ไม่ค่อยนิยมคุมหน้ากัน โดยฉะเพาะคนรุ่นใหม่แต่งตัวยิ่งกว่าบ้านเราอีกครับ
    แต่หมาเขาจะไม่เลี้ยงในบ้านเหมือนกับบ้านเรา เขาจะทำให้อยู่เป็นสัดส่วน ถ้าคนมีตังค์ก็จะจ้างคนเลี้ยงให้เช่นคนอินเดีย หรือฟิลิปีนล์
    ที่ดูไบน่าเลี้ยงหมากว่าบ้านเราคือไม่มียุง ตามข้างทางก็จะมีสนามหญ้าตลอดแนว ไฟสว่างไสวทั้งเมือง แต่ตอนกลางวันร้อนมาก
    หน้าร้องไม่มีไครออกนอกบ้านเลย ร้านค่า ห้าง หรือหน่อยงานราชกาลก็จะเปิดตอนเย็นถึงตอนดึกแทน
  • บิ๊กบัง ก็ยังเลี้ยงหมาเลย ฮ่าๆๆ
  • แป่ว..!! มาเฟียพูดอะไรฟังไม่ออกเลยไหนพูดใหม่อีกทีซิท่าน

พี่เรก..เจ๋งมากสรุปยกให้ท่านเป็นราชเสนาแห่งดูไบไปเลยและกัน ส่วนผมยังลั้งตำแหน่งขุนหมื่นสเน่ห์หาแห่งภาคพื้นยุโรป ส่วนจักรินท์..หน่วยทะลวงฟันถุงมือดำยังดำรงค์ตำแหน่งนักฆ่าเลือดเย็นแห่ง ฮวงโห(จีน)
    สุดท้ายไอ้กอฟ...5555+ มึงลั้งตำแหน่งนักรักดอกเหมยแห่งดินแดนกิมจิ โกเลียแมน ฮ่า.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ
  • น้าบังเป็นพุทธหรือบิกบิว???
  • คับ ๆ ๆ ๆ ท่าน ไปและเดี๋ยวงานเข้า..!!
  • คราวหน้าเบรกกันออกอากาศ โดน ... แน่ บิกบิว ฮาราจูกกรู้
  • :063:น่าภูมิใจที่ผลผลิตของคนไทยไปอยู่ต่างประเทศ
    อย่างนี้ซิของจิง
  • เค้าชวนกันเที่ยวอยู่กระทู้นู้น พัทยาบ้านพี่เรกด้วย มัวแต่ดูไบ ไรอยู่

ไปดูนู่น เพ่...
  • สุดยอดคับพี่เรก:063::063::063:
  • ไปมะพี่ๆ ตั๋วถูกตอนนี้แอร์เอเชีย ไม่กี่ตังค์ น่าจะไม่เกิน ห้าพัน - หกพัน นะ ไป-กลับ ถ้ามีโปรโมชั่น
  • น่าสนวะกอฟ มันบอกถ้าไปมันจะเลี้ยงดูปูเสื่ออย่างดีเลย แต่ว่ามันบอกร้อนมากๆตอนนี้

วันนี้มีสหายใหม่เข้ามาที่คอก กินกันตั้งแต่บ่ายเมาแฟดดด
    ไฟล์แนบ
    zz1.jpg 115K
    zz0.jpg 118K
  • เดินเป๋กลับไปเลย:030:
    ไฟล์แนบ
    zz22.jpg 121K
  • ตอนนี้ดูไบ กำลังเริ่มรู้จักบลูลี่กันแล้ว บลูลี่ที่ดูไบมีแค่ลูก แจ๊สเปอร์ 3ตัวนี้เท่านั้น น่าสนๆกอฟ น่าไปดูๆหน่อย:059:
  • ** งานนี้มีเปิดตูด เฮ็ย ตลาดดูไบ....รวยแน่ๆๆๆๆๆ

จาดไปยาวๆๆ พี่น้อง บีบี.... ***
    ไฟล์แนบ
    17 (1).jpg 92K
  • ปะ ๆ ๆ ๆ จัดทริปนี้ด่วนพี่เรกไปด้วยกันนา
  • จัดมืดๆกันบ้าง
    ไฟล์แนบ
    แม่น้ำ3.jpg 74K
  • บอกตูไปมาว่ายน้ำแข่งกันป่าว
    ไฟล์แนบ
    แม่น้ำ4.jpg 74K
    แม่น้ำ2.jpg 64K
    แม่น้ำ.jpg 80K
  • เห็นด้วยกับน้าเคนครับ:006:เจ่งจริงๆครับ:006:
    คุณ Joe88 :005:ให้ข้อมูลได้กระจ่างมากครับ:006:
  • ดีพี่ ใครที่มา BUFFALOBONE ต้องเอาให้เป๋กลับ

พี่หมอตั้มมา ผมจัดไปอ้วกเต็มกางเกง ตามนั้น !!

555

ไปมั้ยพี่เดือนมีนาคมนี้นา ผมว่างแค่นี้ จองตั๋วด่วน !!!!!
  • หวัดดี ก๊อล์ฟ หวัดดี ท่าน พี่ เรก ครับ ขอขอบคุนที่ให้ผมไปชม คอก ที่ สวยงาม อบอุ่น กับ บรรดา บลูลี่ สวยๆ อีกครั้งครับ.ใครว่า บลูลี่ ติ๋มๆ ไม่ มีแม้แต่ แรงขับ ผมคนนึง แล้วล่ะ ที่ไม่เห็นด้วย ไปเจอหมาคอกนี้ บลูลี่ แต่ ก็ มันส์ ครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2419.jpg 103K
    DSCF2417.jpg 99K
    DSCF2418.jpg 102K
    DSCF2411.jpg 117K
    DSCF2415.jpg 104K
  • น้าเรกจะน้ำจืดน้ำเค็มjigkyได้หมดอีblackstarหัดว่ายได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    แม่น้ำ5.jpg 77K
    ทะเล5.JPG 102K