ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยชี้แนะหน่อยครับ
  • เพิ่งไปตัดมาเมื่อวันที่9 หูมันจะล้มเปล่าแบบนี้ จะแก้ไขยังไงครับ น้องชายอายุสามเดือนหนัก12โล
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0208_resize.jpg 82K
    รูปถ่าย0210_resize.jpg 120K
  • ตัดไงไมไม่มีเหล็กดามอะ
  • รีบเอาไปดามด่วน มิฉะนั้นจะเป็นทรงนี้ไปตลอดชวิต
  • :063::063::063:มันจาไม่เหมือนใครนะ เปนเอกลักษ์ จำได้ง่าย ยินดีด้วยคับเพ่
  • แนะนำให้ไป ดาม ครับ ตามที่พี่ แนะนำครับ
  • แปลกๆ:011:
  • หมาเพื่อนผมก็เป็นข้างนึงคับ.......
    หูไม่ตั้งเลยข้างนึง......