ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

##### ดำน้ำ ที่พัทยา กับ กลุ่ม SCUBAPIT ครับ #####
  • อ้าว...ลงชื่ออะไรท่านนี่งานนี้ บิ๊กชิว ไปด้วยแล้วเหรอ เออ ไปก็ไปวะ..
    โปรดทราบพี่ต้องไปงานหลวงจริงๆ เชิญน้องๆอยู่บ้านเลี้ยงหมาให้พี่ด้วยนะครับ (รู้ว่าเทอร์ต้องเข้ามาอ่าน) ฮ่า.........
  • กบ แท่ง มอส เติมผมไปอีกหน่อแล้วเปลี่ยนชื่อเป็น จตุรเทพ โอเค๊...??
  • ผมรู้นะ ว่าคนที่เข้ามาอ่านต้องจิตใจดี หน้าตาสวย เพียบพร้อมไปด้วย สิ่งที่สตรีเพศพึงมี

แต่ถ้าเป็นสุภาพบุรุษ ต้องเป็นผู้สูงศักดิ์ ร่ำรวยยศ บริวารมากมาย หน้าตาหล่อเหลา ปาน โดม ปกรณ์ ลัม...เอิ๊กๆ

จัดไป มาร์ค เหลียง บิว ยุสสส เรียงตามรุ่น จตุรกาม......เทพ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_2626.jpg 89K
  • อ่ะโห ดีนะที่เราเข้ามาอ่าน มีศักดิ์ ยศ บริวาร ตามรุ่นพี่ไปด้วย ฮ่าๆๆ
  • มาร์ค เหลียง บิว ยุสสส เรียงตามรุ่น จตุรกาม และ น้องใหม่ elf_stroke เทพ:013:
  • ไอ้เอลล์ ต่อแถวเชียวนะมรึง เอาคืนหรือ ฮ่าๆๆๆๆ
  • สโต๊คมือก็ดีอยู่แล้ว ฮา.................
  • :030: 5555+ก๊ากกๆๆๆ คนสุดท้ายก็ยอม
  • elf_stroke ซีคลาสมึงยังไม่ถึงตอนนี้เป็นได้แค่ตำแหน่งยันต์ประหน้าฮวงซุ้ย ไปก่อนค่อยๆเลื่อนยศไอ้น้อง
  • อยากได้ของจริงมั่งอะป๋า ขา:012:
  • โธ่ เฮีย ลี ยง:016:
  • บาราคูแด้หายไปไหนวะ งานนี้ไปหรือเปล่า
  • เอลฟ์ ลงหนังสือ อาณาจักรเล่มใหม่หน้าตาดีผิดกับตัวจริงๆเลยหว่ะเฮ้ยยยย...
    ตัวจริงหล่อกว่า หื่นกว่า เซี้ยนกว่า ฯลฯ กว่า...
  • สมาชิกท่านอื่น ใครจะไปอีกบ้างรีบลงชื่อไว้เลยนะ ต้องการทราบจำนวนคน

คนละสามร้อยไม่แพงเลยครับ
  • ปอน ฝากมาคอนเฟิร์มแล้ว ป๋า ไม่ได้หายไปไหน

แล้วเรื่องโรงแรมที่พักคืนวันที่ 20 ใครใช้บ้าง ลงนามมาเลย

เดี๋ยวปอนมันอาสาจองให้ เค้ารู้จักกะ ศาลาวัดที่พัทยา ให้บอกไปว่านายจะมา555

ไอ่เอลฟ์ ..สโตรกแมน ที่นี่ไม่ใช่เพื่อนมรึงทั้งหมดนะ ก่อนจะพิมพ์ มรึงโหลดด้วยว่าเค้าจะเข้าใจมรึงรึป่าว

เด๋วลำบากกรูต้องมาแปลไทยเป็นไทยให้มรึง อีก ไอ่หน้าแมว 555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-142.jpg 101K
  • ที่ไอ่เอลฟ์มันว่า เฮีย ลี ยง

นี่ก็คือเฮียเหลียงอะแหละ ผมแปลให้

ไอ่ห่านี่ก็เคยเล่นผมมึนอยู่ช่วงนึง ผมให้มันเปลี่ยนวิธีพูด มันก้ไม่ยอม

แต่หลังๆมา บริโภคกะมันไปบ่อยๆ เริ่มชิน แปลไทยเป็นไทยได้ละ 555
    ไฟล์แนบ
    Copy of _mg1.jpeg-18.jpg 123K
  • สว้สดี ทุกคน

เฮ้ยตกลง วันที่ 21 หรือนี่ สงสัยงานนี้ตูพลาดอีกเป็นแน่แท้
  • เฮีย อย่าทำให้น้องๆผิดหวัง
  • งานมันส์ๆแบบนี้มีไม่บ่อย และน้องๆที่ไม่ได้ดำน้ำก็ไปด้วยได้
  • สวัสดี ครับ เฮียใหญ่

ตอนนี้จะเลื่อนเป็น 14 นี้ แต่น้ำแรงครับเฮีย ต้องโทษด้วยนะเฮีย

ไว้ทริปหน้าแก้ตัวใหม่นะครับผม :061:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5407.jpg 100K
  • ผู้ใดท่านไหน มิมี อุปกรณ์ กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ผม ว่าใช้เบอร์อะไรบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    zP8190089.jpg 63K
    aaa3781920151_fce4cf1737.jpg 44K
  • เหวยๆ ถ้า21 นี้ ขาดแมทนี้ โดนเล่นยาวๆๆแน่

เมื่อวาน เฮียโทรมานึกว่า 14 นี้ ยังไงกได้ไป

เอ้าให้สนุกเลยนะนะนะ
  • ส่วนเรื่อง รายละเอียด การจอง ห้องพักคืน วันเสาร์ โปรดจอง ในนี้ได้เรยนะครับ

จะได้ลงชื่อไว้เรยครับผม โปรดจอง ก่อน วันพรุ่งนี้นะครับ
  • เลื่อนไปเดือน เม.ย. มิได้รึ พี่ T
    อยากไปด้วยอ่ะ คราวนี้ถูกกว่าคราวที่แล้วอีกกกกกก
    แถมมีคนไปแยะเรยยยยย
    :018::018:
  • ป๋ามาร์ค คะ รูปพี่หนวดจับ ..... หน้าตาเคลิ้มมมม มากอ่ะ ได้อารมณ์สุดๆๆๆ
  • ของพี่หนึ่งห้องครับผม
  • น้อง จอม ครับ จริง ๆ อยากจะเลื่อน เหมือนกัน อะนะครับ แต่บางท่านหลายคน เค้าติดธุระกันอะครับผม ที่ประชุมเค้าสรุปกันแล้วอะนะครับ

ส่วน เม.ย. พวก Scubapit เค้าไป สิบาดัน มาเลเชีย กัน ผมก้อไม่ได้ไป อะนะครับ แล้ว น้อง จอม ติดงานหรอ ครับ เลื่อน มิได้รึ ครับผม จะได้ไปด้วยกัน มันส์ ๆ

แต่ไม่เป็นรัย ถ้าเลื่อนไม่ได้ ไว้โอกาส หน้า จะจัด เรื่อย ๆ ครับผม
  • พี่พี่ไปสิปาดันกันเมื่อไหร่ค่ะ ขอsamiladiveที่เลี้ยงพิทบูลแจมด้วย,,
  • เอลฟ์ ลงหนังสือ อาณาจักรเล่มใหม่หน้าตาดีผิดกับตัวจริงๆเลยหว่ะเฮ้ยยยย...
    ตัวจริงหล่อกว่า หื่นกว่า เซี้ยนกว่า ฯลฯ กว่า... น้า Bill รู้ใจจริงๆ:031:
  • พี่ยุด พี่หนวด ผมดีใจที่ได้พี่เป็นล่ามให้นะครับ แต่อีกหน่อยเดี๋ยวก็มีคนตามมาอีกเยอะ :015::015:
  • ติดงานที่ บ. จริงๆค่ะพี่ T
    ไม่เป็นรัยค่ะ พลาดคราวนี้
    ไว้คราวหน้าละกันค่ะ :013::005::031:
  • รายงานล่าสุดจาก เดอะ ปอน

วันที่เราจะไปค้างคืนกัน เป็นวันที่ตรงกับงาน PATTAYA INTERNATIONAL MUSIC FESTIVAL 2010

********ใครจะจองโรงแรม ก็ลงชื่อด่วน ภายใน พรุ่งนี้เท่านั้น

ราคาโรงแรมที่เราจะไปพักค่าห้องประมาณ2000 แต่เราสามารถใช้พลังภายในเข้าไปใช้ได้ในราคาไม่เกิน 1000 บาท

จองด่วน ส่วนถ้าใครอยากจะไปหาเองก้ตามสะดวกเลยพี่น้อง.....

บอกให้ว่า สุขสุดๆเลยงานนี้ ไปทีเดียวเที่ยวสองงาน ไม่รู้ WONDER GIRL มารึเปล่า
    เค้าจะไปเกาะขอบเวที ดู SO HEE ซะหน่อย แว่บๆๆๆๆ555
    ไฟล์แนบ
    69568.jpg 73K
  • ว้าววว...ไม่มีใครบอกวันไปสิปาดันเลย อยากไปจริงจริง .....จาก..ทีม samila dive และสาวสาวปานาเระ
  • พี่ยุทธ ไป สิปาดัน วันไหนครับพี่ จัดน้อง คุณผี ด้วยนะครับ ชื่ออะไรอะครับ ช่วยลงรูป และชื่อด้วยนะครับผม จะได้จำได้ว่าใครเป็นคน

ตอนนี้คนไปกี่คนแล้วครับพี่ เพื่อจะเปลี่ยน จ้าย.....ไปด้วยคนอิอิ :031:

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12426 สิปาดัน

ถึง เฮีย ใหญ่ครับ เฮีย ลืม จัดรูป ที่เคยขอไว้จำได้ไหมครับเฮีย รบกวนช่วยจัดส่ง มาทาง tee3355@hotmail.com ด้วยนะครับ

หลายคนเค้ารอดูอยู่ครับเฮีย :006: ขอบคุณมากครับผม:013:
  • อะ รู้ละ ถ้าบอกพิกัด 3จังหวัดชายแดนภาคใต้มา

ไม่อยากจะเชื่อครับพี่น้อง ว่าที่นั่นจะมีสาวงามขนาดนี้อยู่ ลืมสวัสดีไป

ที่ไปสิปาดัน ก็ออกเดินทาง 28 เม.ย.นี้อะครับ พักที่ MABUL นะ

ถ้าจะไปก็รีบๆนะ สาวๆได้กระทบไหล่ซุปเปอร์สตาร์เลยนะเนี่ย 555 ชวนทีม SIMILA ไปด้วยกันด้วยนะ ทางนี้ก็ 8คนแล้ว

รับรอง ฮา ข้ามประเทศ:039:
    ไฟล์แนบ
    D3-0163.jpg 43K
    D3-0156.jpg 42K
  • อ่า ครั้งนี้ขอติดท้ายเรือไปด้วยนะครับพี่ๆ จะขอไปดำสน๊อกเกิ้ล ดู ทวยเทพ แหวกว่ายในมหาชล

จะดูซิว่า ท่าว่ายใครจะแนวกว่ากัน

เอาเป็นว่า ขอลงชื่อ หยก กับ คูณ 2 ที่นั่ง แบบ non dive ครับผม พร้อมรบกวนจอง 1 ห้องด้วยคร้าบบบบบ
  • จัดไป 2 ที่ ผม และน้องชายคนเดียวของพี่ว่าว เอ่ยพี่เอ้ล
  • ขาดเด็กแบกถังไหมคับ ...........ต้องการบอกนะคับ :062:
  • อยากไปแต่ไม่มี roommate อะพี่ :018::018::018:
  • อ่ะจ๊ากกกกกกกกกคนเพียบเลยท่าทางงานนี้มันส์หยดติ๋งแน่ๆ สาวๆที่จะไปงานนี้รับรองไม่ผิดหวังพรุ่งนี้จะเข้าครอสฟิตเนสรีดน้ำหนัก

โชว์ วันแพ็ค ให้ดูฟรีไม่เก็บตังค์ 555 สาวบันนาเละมาให้ไวเลยที่รักอย่าชักช้าน้องรู้มั้ยคิดถึงใจจะขาดคิดถึง แม่ผิวสีน้ำผึ้งนัยตาโศก

พยาบาลสาวแสนสวยแห่งสามจังหวัดชายแดนใต้ ส่วนน้องด้านบนถ้าใจถึงจัดมาอย่าให้เสีย เหล่าทวยเทพทั้งหลายคนของมหาชนอยู่ล่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0997.jpg 92K
    D1-0064.jpg 24K
  • บาราคูด้าๆๆๆๆๆ รายงานตัวครับ ป๋าออกเสียงดีหน่อยครับ เดี๋ยวคนอื่นเค้าจะสับสนนะ ว่าใคร

เพิ่ม พี่ทอง 1 diver 1 non-dive 1 ห้อง
  • ขออภัยอย่างแรง งานนี้ผมชักว่าวอีกแล้ว
    ติดงานวันเกิดพ่อแม่คร๊าบ เมื่อคืนขอวีซ่า
    เมียว่าจะไปดำน้ำกับสกูบ้าพิท เลยโดนสอยซะ

ขออภัยจริง ๆ ไว้โอกาสหน้าครับ
  • อ้าวท่านมุ ชักว่าวซะงั้น โอกาสหน้าอีกนานนะจะบอกให้

งานนี้ท่าทางจะฮาทั้งวันแน่ๆ ขาโจ๋ครบทีม
    มีตติ้งพิตบูลกลางทะเล ไม่ใช่จะจัดได้ง่ายๆ
    ค่าใช้จ่ายครั้งนี้ก็ถูกมั่กๆ
    คนละ 300 เอง

ใครจะไปรีบลงชื่อ แต่ลงชื่อแล้วไม่ไป ไม่โทรบอก
    ให้ตูนั่งรอเหมือนครั้งที่แล้ว ไม่ได้นะเว๊ยยย

ท่านที สมาชิกใหม่ใครที่จะไป น่าจะให้โอนเงินก่อนดีกว่าไหม เดี๋ยวจองแล้วไม่ไปกัน พวกเราจะเสียคนนะครับ
  • ตื่นมากับความระทม..!!!
  • คราวนี้ได้รับการตอบรับอย่างล้นหลาม เรือจะแตกมั้ยเนี่ย
    มีแต่ซุปเปอร์โจ๊กเต็มเรือ งานนี้มีหวัง เละ...

พี่มุ นี่ขาดเช็คชื่อบ่อยเกินไปละ คราวนี้ให้อภัย คราวหน้าห้ามพลาดนะ เพ่...

เอารูปเกาะไกลคราวที่แล้วมาฝาก คราวนี้เราก็ไปด้วยหละ พี่น้อง:006:
    ไฟล์แนบ
    D1-0186.jpg 46K
  • อากาศแบบนี้ ดำน้ำสนุกครับ ไม่หนาว แช่น้ำได้ทั้งวัน
  • ....ไม่เปื่อยเหรอ..??
  • จะไปลองกล้องกับน้ำใสๆ บิวมึงไปแช่น้ำทะเลขี้เรื้อนก็หายด้วยได้ข่าวว่ารักษามานานแล้วนิ
  • ของคุณภาพ ทนน้ำ ทนฝน ทนความเค็ม ไม่เปื่อยยุ่ยง่าย อร่อย หอม หวาน รสชาดดี ฮ่าๆๆๆ
  • โอเค...ตามนั้น ดอกบัว+