ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูป meeting @ CHonburiมาละ
  • ขอจากกันไปเท่านี้ก่อนเด้อ ถึงเวลานัดแล้ว

อย่าลืม รูปละ 20 กับแมงไซ อะ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-345.jpg 116K
  • สุขซะล้นเลยครับวันนั้น..มันส์มากกกกกก
    เฮ้ย..วันนี้เข้ามาเหรอเห็นเดอะลื่นมันโทรมาบอก
  • สาดดดดรูปตอนเงินขาด :o019::o008:ทำไปได้
  • ปากแดงได้ใจมาก... สงสัยต้องจับมาติวเรื่องทำไฟล์ซะแล้ว องค์ประกอบสวยงาม ขาดก็เรื่องสี ดูแล้วมันไม่ใสง่ะ
  • ชอบรูป เฮียเหลียงตอนร้องเพลง พี่ตูนชัด ๆ เลย 555 5+ :061:
  • ขอชมว่ากล้องของเค้าดีจริงๆ ถ่ายออกมาสวยหล่อกันทุกคนครับท่านประธาน ได้เห็นภาพกิจกรรมแล้วสนุกดีเอามาลงให้ดูกันอีกนะครับ ขอบคุณ
  • ถ่ายภาพได้แจ่มมากๆๆ
    อดไปเลยเราติดงาน
  • เสียดาย ไม่ได้ไป เพื่อนรัก ไอ้ บี เพิ่งมาเล่าให้ฟังอีกวันหนึ่ง น่า ตบกบาลนัก
  • แหม่พี่อูซี่ ก็พี่สนแต่นกแล้วนี่นา:m041: อย่าไปโทษพี่บีเลย อิอิ
    ไอที่ว่า นก เนี่ย น้องนกหรือ นก น้า...????? สบายดีมั้ยครับพี่:m019:
    เดี๋ยว :m012:จะไปเที่ยวหาพี่และพี่บีด้วย
  • ภรรยาเฮีย Yut นี่นางแบบยุคนี้ต้องอายเลยนะครับ ทั้งแฟชั่นทั้งความหน้ารัก...

เฮียเหลี่ยงช่วงหลังๆดูโทรมๆไปนะครับ ความเทห์แบบปีก่อนหายไปไหนแล้วครับ ยังไม่แก่เลยปล่อยตัวซะแล้ว...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0536.JPG 59K
  • ขอบคุณสำหรับภาพคับพี่ยุทธแต่สรุปผมใส่เสื้อสีอารายกันแน่คับพี่ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :002::002::002:นัดนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลยพี่นัดหน้าผมขอแก้ตัวนะพี่ยุทธ:002::002::002:
  • ** เส๊ยดายโว๊ยๆๆๆ ไม่ได้ไปด้วยเซ็งๆๆๆๆๆ **
    ไฟล์แนบ
    0033.jpg 66K
  • CANON เค้าดีจริงๆนะพี่น้อง.....

แต่ถามอาจารย์ JUGKY_SCUBAPIT ไปละ เค้าว่า รุ่นนี้ไวสีส้มไปหน่อย ถ่ายออกมาปากนี่น่าจูบทุกคนเลยตรู

เด๋วคราวน้าปรับปรุงนะจารย์

พี่น้องรูปบางรูปลงไม่หมดนะ ตามไปดูได้ที่ http://yutscubapit.multiply.com/photos/album/32/meeting_chonburi
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-662.jpg 121K
  • อ้าวว ไมพี่เอารูปผมเป็นนายแบบล่ะคราบบบบบบ
    รูปนี้โคตรเท่ห์ ผมชอบมากๆเลยครับ ขอบคุณนะครับ สำหรับรูปสวยๆ
    *******************************************************************************
    เอ่อ แล้วเรื่องน้องหมาที่ปั๊ม ตรงบางทราย อ่ะครับ
    โห พี่หนวด สุดยอดอ่ะพี่ ปรบมือให้เลยครับ รักหมาจริงๆๆๆๆๆ

ลูกผู้ชายตัวจริง กระทิงแดงเลยพี่่
  • ป๋ายุทธเดวนี้ผมเลิกโหนมาเป็นสาวกทัวร์ลิ่งแล้วจ๊ะว่างๆโอกาศดีๆคงได้มาจอยกันนะเพ่เดือนหน้าจะไปสระบุรีอะไปมั้ยๆ:005:
    แต่ผมว่าทางที่ดีนะเราลากป๋ามาร์คมาเป็นสาวกตูดเหล็กดีมั้ยพี่ยุทธ555555
    ไฟล์แนบ
    indexCARX98KV.jpg 67K
  • และแล้วมันก็คืออาดีต ของ....
  • ขออภัย..เสียดายมากที่ไม่ได้ไปมีธุระจริงๆ

ต้องไปส่งแม่ที่นครปฐมครับ

เห็นพี่ๆ..น้องๆ..ไปกันเยอะมากเสียดายจริงๆ:002::022:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7484.jpg 97K
  • ขอบคุณมากเลยครับพี่ยุทธ รูปสวยมากดูรูปแล้วก็เพลินจริงๆ
  • พี่ยุทธเก่งจิงๆ สามารถถ่ายรูปพังพอนให้ออกมาดูดี:o028:ได้ 55555 ชอบๆๆๆๆๆๆ
  • :065:รูปสวยมากครับพี่ โอกาสหน้ากล้องอยู่ตรงไหนจะขอตามติดไปด้วยคน เผื่อจะได้มีรูปเท่ๆแบบท่านพี่ทั้งหลายบ้างครับ