ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Happy Birthday พี่ yut_scubapit
  • ดูในHI5 บอกพี่เกิดวันนี้ เลยมาอวยพรขอให้พี่ยุทมีความสุขมากๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    T220210_05CE.gif 17K
  • อิอิ...
    ไฟล์แนบ
    T230210_05C.gif 29K
  • :013::013::013:-ขอให้มีความสุขมากๆๆครับ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมหวังมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกันทั้งครอบครัวเลยและกัน
    ไฟล์แนบ
    20090714230117_Az_Desert_Dogs_index_I.jpg 23K
  • happy birthday ครับ มีความสุขมากๆครับ ครอบครัวอบอุ่น รวยยิ่งๆขึ้นไปอีกนะครับ:035:
  • ขอให้มีความสุขตลอด 365วัน เดี๋ยวปีหน้าจะมาเบิร์ทเดย์ใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    images[8].jpg 3K
  • อย่าจนอย่าเจ็บครับพี่:005:
  • :036:..HBD + สุขสันต์สุขขี .... อย่าจนอย่าเจ็บ ทั้งครอบครัวครับพี่ยุทธ :039::035:
    ไฟล์แนบ
    3102.jpg 79K
  • happy happy happy krabbbbb
  • HBD
    มีความสุขครับ เสี่ยยุทธ
    ไฟล์แนบ
    Brithday.gif 26K
  • :035::035::035::035:
    :008::008::008::008:
  • ขอให้พี่มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอให้แข็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแรง
    ขอให้อยู่คู่วงการตลอดกาล ด้วยเถิด
  • Happy birthday ครับพี่ยุทธ ขอให้พี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรงร่ำรวย ๆ นะครับ ^^":005:
  • อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
    อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....อ้าว....
  • happy birthday นะครับ พี่ยูธธธธธธธธธธธ ขอให้ มีความสุขมากกกกกกกกกก นะคร๊าบบบบบบบบบบ...
    ไฟล์แนบ
    ChocolateCake.jpg 29K
  • happy birthday ครับ พี่ยุทธ มีความสุขมากๆนะครับ แฟนสวยๆ (สวยอยู่แล้ว) รวยยิ่งๆขึ้นไปอีกนะครับ
  • สุขสันต์วันเกิดครับพี่ยุทธ...
  • Happy Birtyh Day ค้าคุณพี่ยุทธธธธ
    ไฟล์แนบ
    happy_birthday_cake-1739.jpg 43K
  • ็Happy birthday ครับพี่ยุืทธ
    มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใด ขอให้สมความปราำรถนาครับ
  • Happy birt day น้องเล็ก แห่ง ScubaPit

ได้เวลาออกล่ากันอีกครั้ง
  • มีความสุขตลอดไปครับ
  • HBD นะคะพี่ยุสสสส

มีความสุขมากๆๆ

สุขเหลือๆๆ ตลอดปี

ตลอดไปนะคร๊า

--ลูกปลาน้อย--
  • อย่างนี้ต้อง ฉลองที่ไหนให้ไวแถลงด่วน
  • Happy Birthday to คุณ ยุทธ
    ขอให้มีความสุข รวยแล้ว รวยอีก หล่อแล้ว หล่ออีก
    สุขภาพแข็งแรงเน่อ
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-93.jpg 104K
  • สุขสันต์วันเกิดครับเสี่ยยุทธ มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง พบแต่สิ่งดีๆครับ HBD ...กลุ่ม Pit Rayong
  • สุขสันต์วันเกิดครับท่านยุทธ รูปหล่อขอให้เจอแต่สาวสวยๆครับท่าน
  • :o068:แม้ ไม่ รู้ จัก พี่ แต่ ผม ขอ มา Happy Birthday ด้วยค๊าบ มีความสุขมากๆครับผม
  • Happy Birthday ด้วยคนครับ

พี่คือ Super star อีกคนสำหรับวงการพิทบูล ผมขอบอก ^^
  • แฮปปี้เบิร์ธเดย์ เสี่ยยุท
  • โอ้...โห ดีใจสุดๆเลยนะเนี่ย มีคนจำได้ว่าวันนี้วันเกิดเราด้วย

ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรทุกๆคำนะครับ

และขอให้พรอันประเสริฐสะท้อนกลับไปหาเพื่อนๆ ทุกๆคน ร้อยเท่าพันทวีนะครับ ซึ้งสุดๆ.....:024:

ขอบคุณครับ ป๋า ขอบคุณครับ เฮีย ........
    ไฟล์แนบ
    D3-0165.jpg 14K
  • HBDขอให้ รวย+++++++ไม่เลิกเลยนะครับพี่YUT

เอ้า....ชนแก้ว...ฉลอง
  • Happy Birthday คับพี่ ต้องฉลอง555+
  • อะไรเจอกันไม่บอกเลยสงสัยกลัวดดนเลี้ยงแน่เลย
    Happy Birthday
    ขอให้แข็งๆแรงๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20081125180347_Eastside-logo-girl.jpg 49K
  • อ้าว.....แค่เนี๊ย !!
    งานเลี่ยง ยู๋ ไส ??
  • ขอให้ รวย แข็ง นาน ( ร่ำรวย แข็งแรง อายุยืนนาน )นะครับเสี่ย :035: :036: ขอบคุนที่ให้โอกาสผมได้เข้าชม เรด ไรโน่ อีกครั้งครับ เสี่ย.:063:
  • :035::035:ร่วมอวยพรด้วยคนครับ ท่านยุทธ
    ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง
    รวยๆ ยิ่งขึ้นไป ครับ :004::004::004:
  • มึความสุขมากๆครับเพื่อน
  • มีความสุขมากๆนะครับลูกพี่ สุขภาพแข็งๆๆๆๆๆครับพี่
  • :m015: HBD ค่ะ

มีความสุขมากๆค่ะ

:m056:
  • HAPPY BIRTHDAY ครับพี่ยุทธ หล่อๆรวยๆครับพี่
    ไฟล์แนบ
    Likans-Bull-Pit2.jpg 36K
  • :o001:ขอให้ สุขขี สุขขัง ครับเฮียยุทธ หนุ่มขึ้นอีกปีแล้วนะครับ คิดไรไห้ได้ดั่งใจนึกครับ Happy birth day ครับ :o010:
  • HBD นะคะพี่ยุทร

ขอให้มีความสุขมากขึ้นทุกนาทีเลยน๊า.............^ ^
  • HBD.................

มีความสุขมากมายนะครับ

ว่างๆมาเที่ยวระยองกันนะเสี่ยยุทธ
    ไฟล์แนบ
    414894_12221609_0.jpg 27K
  • สุขสันต์วันเกิดครับท่านเทพยุทธ ขอให้พี่มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ ดื่มๆๆ
    ไฟล์แนบ
    softdrink.jpg 122K
  • HAPPY BRIRTH DAY ครับพี่ยุทธขอให้มีความสุขมากๆนะครับ รวยๆๆๆครับ
  • HAPPY เยอะๆ นะครับบบบ (เผื่อบ้างก็ได้) อิอิ :o036::o036::o036:
  • :035: Happy Brirth Day :035:

มีความสุขมาก ๆ รวย ๆ สุขภาพแข็งแรงค่ะ :039:
  • สุขสันต์วันเกิดครับเฮีย Yut ขอให้มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมืองนะครับ...:005:
    ไฟล์แนบ
    DSC014793.JPG 71K
  • สุขสันวันเกิดนะครับท่านยุทธ อวยพรเชยไปหรือป่าววะเรา:030::043:
    ไฟล์แนบ
    zz163.jpg 106K
  • มีความสุขนะพี่มาช้าไปหน่อยคงไม่ว่ากันนะขอให้รวยๆๆๆๆเฮงๆๆๆๆนะพี่
  • โชคดีมีความสุข...รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....และน้องๆจะไปยืมตังส์:o046:
  • สุขสันต์วันเกิดครับยุทธ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ :065: ย้อนหลังนะพอดีเพิ่งมาเจอครับ :039: