ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าตัวนี้อยู่ไหนคัฟฟ
  • ใครรู้บ้างคัฟเจ้าตัวนี้ใครเป็นเจ้าของคนปัจุบัน

อยากไปดูตัวเปนๆอ่ะคับ

(ขอบคุนคับผม)
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment8.jpg 47K
  • คลอดเมื่อไหร่เนี้ยที่รัก :o028::o028::o028:
  • บอกรายละเอียดหน่อยซิครับ ลูกเต้าเหล่าใคร
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • :026::026::012::025:อยู่ในระเบียบหน่อยครับน้าผี ไม่สุภาพเลย