ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณ
    พี่พี่คนข้างบนนะค่ะ
    ที่กรุณาบอก
    นู๋ว่านู๋ไม่ยุ่งดีกว่า
    เพราะลำพังตัวเองยังเอาตัวไม่รอด
    อิอิ
    ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆที่ชี้แนะนะคร่ะ
    พี่ผีน้าผีทั้งหลาย
  • หนูน่ะอ่านนนน อ่านนนจนตาหลุดและ
    พวกพี่เลิกทะเลาะกานด้ายหรือยางงงงงง
    เบื่อออออออออ เอาเวลาไปเล่นเกม ไปทานข้าวเถ๊อะ
    มาบ่นแบบนี้ พี่ๆคิดว่าเขาจะแคร์หรอค๊ะ
    แล้วเขาจะมาอ่านบ้างมั๊ย
    คิดแบบนี้กันมั้งสิ โอ๊ยยยยย ปวดหมองอย่างแรง
    เม้นกานไปเสียแรงป่าว จะเม้นเพื่อรายล่ะค้ะ
  • สวยแล้วหรอ ไม่ได้อิจฉา แต่พูดจริงๆ ได้แค่ขาวแฟนๆผมสวยกว่านี้อีกนมตู้มมมด้วยยยยย
    จาก..ผีเพลย์บอย
  • แต่หนูอ่านเจอเขาบอกเขาไม่ได้ทำนะค๊ะพี่ๆ
    ไปอ่านดีๆสิค้ะ
    แล้วที่พวกพี่จะจีบเค้า เอารูปเค้ามาลง
    มันหมายความว่าพวกพี่ม่ายด้ายแอบคิดหรอค้ะ
    เลิกๆๆๆกันไปเถ๊อะ หนูไม่เคยมีบูลลี่นะ
    มีแต่พิทแต่หนูว่าทะเลาะไป เขาไม่มาอ่านรอกค้ะ
  • ก็ใช่น่ะซีครับ อิจฉาเขาเห็นๆ
    คุณอยากให้เขาโดนใส่ไฟ
    เลยไปแอบทำเมล์มาชม
    แล้วก็ทำหายไป
    แล้วคุณก็จะได้พาเพื่อนมารุมด่าไง
    แผนง่ายๆ ใครๆก็คิดออก
    ลองเกลียดใครแล้ว คุณน่ะแกล้งได้ทุกอย่าง
    รึคุณจะบอกว่า คุณน่ะรักน้องเขาด้วยเจตนาบริสุทธิ์
  • พวกที่ทำเหี้ย พอโดนด่ามักสร้างวาทกรรม "ไอ้ผีขี้อิจฉา"
  • กูว่าไอ้พวกที่ชมว่าอีนี่สวยนักสวยหนาเนี่ย คงแก่ๆ กันทั้งนั้นแหละ แม่งหื่นกามออกกันขนาดนี้ หรือไม่ก็เป็นพวกวัยรุ่นเก็บกด เมียพวกมันหน้าตาคงดูกันไม่ได้ นอนชักว่าวไปวันๆ...........สำหรับกูธรรมดามาก ไม่ขี้เหร่แต่ก็ไท่ได้สวยอะไรมากมาย เด็กกูขาวกว่าอีนี่อีก
  • เห็นแม่งทุกกระทู้ครับ

ผีชม หางกระดก
    ผีด่า ไอ้ผีขี้อิจฉา

กร๊ากๆๆๆๆ
  • เฮ้ยยยย ......ท่านผีตัวบนเด็กท่านขาวกว่านี้อีกเรอะ ร้ายกาจ ๆๆๆๆ......................รอดูลูกหมาน้องเค้าละกานนนน ตังน้อยได้แต่ช่วยเชียร์ ป๋ามาร์คไปใหนวะ
  • ข้างบน2-3ตัวก็มันอะละปอมตัวมา ทำเป็น อะโด รู้ทันน่า หน้าตาก็งั้นๆอ่าจริงๆๆๆ
    จากผีเพลย์บอย
  • ผมว่า พี่มาร์คพูดถูกนะครับ
    อย่าอิจฉากันเลย เราจะได้พัฒนา
    ใครๆก็แกล้งน้องได้ทั้งนั้น
    คุณอยากสร้างชื่อใหม่กี่ร้อยกี่พันชื่อมาชม
    แล้วหนีไปแล้วรุมด่าน้องก็ยังได้
    คุณทำอะไรก็ได้ในที่ๆคุณค้นเคย
    แต่น้องเขาไม่คุ้นเคย
    ฉะนั้น ไม่มีเวลาสำหรับการหลอกลวงแล้วครับ
    ถ้าคุณทำ ก็บอกว่าทำ
    แล้วไปอ่านเม้นให้ดี น้องเขาบอกคุณแล้วว่าไม่ใช่เขา
    ไม่เกรงใจน้อง ก็เกรงใจพี่มาร์คบ้างนะครับ
    เถียงกันนานเกิ๊นนนนน
  • ไม่ให้เรียกว่า อิจฉา จะให้เรียกว่าไรดีครับผม
    เรียกว่าริษยาดีไหมครับ
    ถ้าไม่ใช่ริษยาก็.................
    ริดสีดวงครับ
  • ^
    ^
    ^
    ใช่เธอหรือเปล่า 555+
  • อูววววว จุ๊กกรู เมียพี่ขาวกว่าอีกหรอ
    ขอเย็ดทีได้มั๊ยครับ
  • โชว์ภาพหน่อยสิครับบบบ
    อยากยลเมียพี่จัง ^_^
    สวยมั๊ย
    ขาวมั๊ย
    คงสวยใส่
    น่า...............
    อื้ม ของผมแข็งแล้วนะเนี่ยย
  • พร้อมเสียบเลยครับบบ
    ดูภาพน้องเขาแล้ว
    เงี่ยนอยากมาใส่กะคนที่ขาวกว่า
    อึ๋มกว่า
    เมียพี่ให้ผมลองได้ป่าวก๊าบ
  • นะครับพี่
    ผมชอบขาวๆๆๆๆ
    ยิ่งขาวยิ่งดี
    ขอลองหน่อยน๊ะะ
  • พูดรายกันว๊า เดอะเมียหรอ
    เฮ้ยย นายผีเพลยบอยมีเมียขาวกว่าเอมี่อีกหรอ
    นั่นเรียกว่าซีดแล้วล่ามั้ง
    ขาวเกินไปเป็นผีญี่ปุ่นป่าวะ ว๊ากๆๆๆๆ
  • โอยยย x_x
    แม่งอยากเสียบ
    มีเมียขาวๆให้เสียบหรอครับพี่

กร๊ากก..
  • ไอ้ผีขี้อิจฉา

วาทกรรมของคนเหี้ยเพื่อคนเหี้ย กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • เรียกว่า อิจฉาแน่นอน CONFIRM
    เพราะพวกมึงไปดูกระทู้ขายลูกหมาของ EPK Thailand เดะ
    ที่มีพ่อพันธุ์ Twitter
    ผีมันยังอิจฉา ตามไปด่า
    หาว่าลูกหาเขาหัวลีบพุงโรกิ้นปอดตูดแบน
    เนี่ยหรอไม่อิจฉา
    ด่ากันจ้าละหวั่น
    ขนาดคอก EPKTHAILAND ดังๆยังไม่แคล้วเลย
  • มึงไปแหกตาดูกระทู้ EPKTHAILAND
    คอกดังผียังด่า แล้วด่าทีหมาเสียเลย
    bullymarketthailand จะไปแคล้วได้ไง
    มึงไปดูกระทู้ใหม่ดิ
    น่านก็โดนด่าอีกแล้ว
    ไม่ให้เรียกอิจฉา เพราะกลัวโดนพี่มาร์คด่าใช่มั๊ย
    อิจฉากันก็บอกมา ไม่มีตังแล้วอิจฉาคอกดังๆน่ะสิ
  • ผีเพลย์บอยยังไม่ได้ตอบผมเลยน๊า

ว่าจะให้ทดลองเย็ดเมียพี่ได้ป่าว

บอกขาวกว่า สวยกว่าน้องเอมี่

ผมอยากเห็นจิงๆนะก๊าบบบ จะร้องไห้แล้ว

ช่วมผมเถอะ มันอยากพุ่งเหลือเกินนนน โอยยย ทรมานครับบ
  • คอกบูลลี่ดังๆเขาคงไม่อิจฉากันหรอกครับ
    เขาจะร่วมมือกันมากกว่า
    แต่พวกที่อิจฉากะพวกผีๆไม่มีตังนี่แหละ
    อย่าคิดมาดนะจ้ะน้องเอมี่ เชิดหน้าเข้าไว้
    คอกใหญ่ๆยังโดนพวกมันด่าเลย
    นับประสาอะไรกับคอกใหม่ๆอย่างน้อง
    โดนอยู่แล้ว แถมหน้าตาดียิ่งโดนอีก
    เบื่อพวกขี้อิจฉาว่ะ มีทุกที่ทั่วโลกเลย
  • ปลอมเป็นผีได้ต่ำ จริงๆ สวยตรงไหนวะ ดูก็รู้ว่าคนๆเดียวกันดูจากการโพสสิ เริ่มแสดงสันดานที่แท้จริงออกมาละ
  • ตกลงว่าไงก๊าบบ
    เรื่องเมียพี่น่ะ
    ผมรอนะ
  • แนวเนี่ยมีที่เดียว
    ที่ที่เราไม่ใส่กางเกงใน

กร๊ากกกกกกกกกกก

เป็นริดสีดวงก็โชว์กันไปเล้ย
  • พิทบูลถือธงนำหน้า

บูลลี่แก้ผ้าตามหลัง

โกลเด้นมีหมอยรุงรัง

ไซบีเรียนนั่งปั่นตอร์ปิโด
  • ถึงไอ้ผีตัวที่เงี่ยน เห็นมึงโพสต์ข้อความแล้วแขยงวะ
    มึงไปเคาะห้องแม่มึงไป แล้วก็บอกเค้าว่า .......แม่ครับผมเงี่ยนครับ....... เผื่อเค้าจะช่วยมึงได้
    ไอ้ชิบหาย เก็บกดมากเปล่ามึงอะเกิดมาเคยเห็น หีมีขน เปล่ามึงอะ
  • ผมขอไปเคาะประตูห้องแม่พี่ได้ป่าวครับ

ผมอยากชักใส่หน้าแม่พี่อ่าครับ

โคตรแข็งเลย แดงแล้วด้วย โอยยยๆๆๆๆ
  • ชักจะยังไงๆแล้วนา เหมือนอ่านนวลนาง เลย ไปดีกว่า
  • ท่าทางจะยังเด็กหรือไม่ก็แก่ไปเลย แม่งชักว่าวเป็นกิจวัตรประจำวันเลย 555555
  • ผมอยากมากครับ
    ก็ผีเพลย์บอยบอก
    เมียมันขาวกว่าน้องเอมี่
    ผมยิ่งเงี่ยนใหญ่เลย
    โอยยยยยย อยาก
    ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากเย็ดเมียมันจังเลยยยย
  • เห็นผีตัวบนเงี่ยน เลยเงี่ยนตาม

อยากจะถู อยากจะไถ

อยากจะรูดดดดด โอยยย กูไม่ไหวแล้ว

อยากถ่างขาใครสักคนแถวนี้

แล้วจับปี้ซะให้บานเลย Oww Zzzzzzz!!!
  • มึงเงี่ยน งั้นก็กูเงี่ยนบ้างได้มั๊ย

เพิ่งดูหนังโป๊ 555

ขาวๆสวยๆมีมั๊ยแถวนี้อ่าาาาาา

มาให้ป๋าอัดซะดีๆ

ผู้ชายก็ได้ อัดถั่วดำแม่งเลยยยย
  • ตอนนี้มันแดงฉานเลยครับ

เหมือนควยหมาเลย

ขอผมเย็ดใครสักคนในกระทู้ได้มัียครับ

ขอที่อยู่แล้วผมจะจ่ายให้สองพัน ค่าเย็ดครับผม
  • ^^
    น้องเอมี่รออยู่นะค่ะ พวกพี่ๆ
  • ผมว่าน้องเค้าคงไม่อยากมาแล้ว
    คิดถึงจัง สาวน้อยบูลลี่
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • โรคจิตไม่ก็เก็บกด มึงไปถอกกระดอที่อื่นไป๊
    น้องเอมี่ไม่มาเม้นเลยหรอ คิดถีงว่ะ
  • โรคจิต แน่นอน ไอ้เหี้ยตัวบนเนี้ย เหอะๆๆ ไม่ไหวเหลอพี่ รูปเขาสวยอะสิ เหอะๆ

5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • ไอ้ผีที่ออกความเห็น หุบปากไปเลยมึง
    กูมีสิทธิ์จะชักว่าวในทุกที่ที่กูไป กูอยากทำ
    ด้วยความสง่างามและมีเกียรติ
    มึงอย่ามายุ่ง พวกสันดานเสือก
  • เฮ้ย แมร่งชักหยาบเกินไปแล้ว
    ขอความกรุณาเถอะครับ

โอยย คนชื่อมาเฟียทำเราเซ็งงงงงงงงงงง ทามหายเราเซ็งงงงงง เราเซ็งงงงงงงงงงงงง เราเซ็งงงงงงงงงงงง
    อยากหาผู้หญิงมาเย็ดดดดดดดดดดดดดดดด จะคนหรือผีก็ด้ายยยยยยยยยยย ที่ไม่ทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    อย่ามาทามห้ายเซ็งงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็ง โอ้ว สุดเซ็ง โอ้ว สุดเซ็ง
    เจ้าของบอร์ดไม่มา หายไป เขาทำเราเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    เจ้าของบอร์ดหนีไปเต้นนนนน หนีไปไหนนนน เขาทำเราเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    เลยต้องชักว่าวแก้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ปวดหัวววแล้วเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็ง
    เขาทำเราเซ็ง+++
  • เขาทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ทามห้ายเราาาาาาาาาา เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • CommentAuthorGhost CommentTime28 นาทีก่อน | March 19, 2010, 11:12 pm IP: 58.9.111.203
    วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

โอยย คนชื่อมาเฟียทำเราเซ็งงงงงงงงงงง ทามหายเราเซ็งงงงงง เราเซ็งงงงงงงงงงงงง เราเซ็งงงงงงงงงงงง
    อยากหาผู้หญิงมาเย็ดดดดดดดดดดดดดดดด จะคนหรือผีก็ด้ายยยยยยยยยยย ที่ไม่ทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    อย่ามาทามห้ายเซ็งงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็ง โอ้ว สุดเซ็ง โอ้ว สุดเซ็ง
    เจ้าของบอร์ดไม่มา หายไป เขาทำเราเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    เจ้าของบอร์ดหนีไปเต้นนนนน หนีไปไหนนนน เขาทำเราเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    เลยต้องชักว่าวแก้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ปวดหัวววแล้วเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็ง
    เขาทำเราเซ็ง+++
    CommentAuthorGhost CommentTime12 นาทีก่อน | March 19, 2010, 11:28 pm IP: 58.9.111.203
    เขาทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ทามห้ายเราาาาาาาาาา เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ใจเย็นนิดนะ เดี๋ยวหายเซ็งแน่
  • รางวัลนำจับ 20,000 บาท ฝากสารวัตรเป็นธุระให้ด้วยครับ

หาเจ้าทุกข์ และแจ้งความแทนที ผมต้องไปดำน้ำสองวันครับ
  • น้องเอมี่นี่เป็นหญิงเหล็กจริงๆ รับศึกหนักเลย
    ไอผีร้ายลามกด้านบนนั่นก็ช่างปาก...........
    ทำให้สังคมพิทบูล โซนเสื่อมเสียจริงๆ