ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้

บางทีอยู่นิ่งๆไม่ต้องโต้ตอบก็ดีนะครับ คนที่มาอ่านแยกแยะได้

สู้ๆครับ

GOF_BB

buffalobonesouth hatyai
    084-0960806
    ไฟล์แนบ
    c with kids.jpg 49K
  • สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคน มาดึกไปหน่อยวันนี้ ไม่อยู่แปบเดียวเองเจอไป 9 หนาแล้วหรอเรา คิคิคิ
    ถ้าสนใจลูกสุนัข THING X Eva ก็ติดต่อมาได้เรื่อยๆนะคะ
    คอยติดตามดูผลงานต่อไปค่ะว่าจะเกิดอะไรขึ้นในบ้านบูลลี่หลังเล็กๆ :021::021::021:
    แต่เปี่ยมไปด้วยพลังหลังนี้
    สำหรับพี่ผีที่เขียนลามกมาก็จะไม่โกรธนะคะ
    ใครเขียนอะไรมาจะถือว่าไม่เก็บมาใส่ใจค่ะ
    อะไรไม่ดีเราก็แก้ไขในส่วนของเราไป
    อะไรดีเราก็ไม่ทิ้ง เพราะเป็นคนมีจุดยืนค่ะ
    ไม่ได้หลงตัวเองนะ พูดจริงๆ
    ลูกของ THING รับรองว่าไม่แพ้ใครแน่นอน:063:
    THING คือหนึ่งในสุดยอด Producer ของอเมริกา
    แต่ทราบดีค่ะว่าไม่ได้มีแค่ THING เพียงตัวเดียว:030:
    ถ้าท่านใดชอบ THING บวกกับเลือดของ Die hard Chief แบบแน่นๆ ก็ติดต่อมาเลย :006:
    ยืนยันคำเดิมว่า ราคาไม่เบาค่ะ ลดไม่ได้จริงๆ ใครจะว่าหาแดกกับหมาก็ช่างค่ะ
    ทราบดีว่า น้าผีไม่ได้อิจฉาเราหรอก แล้วก็ไม่ได้คิดว่าตัวเองสวยที่สุดเพราะไม่เคยพูดแบบนั้นค่ะ :013:
    ท่านใดชอบก็โปรดติดต่อมา ท่านใดไม่ชอบเราไม่ได้บังคับ
    เม้นมาพร้อมบอกชื่อและเบอร์โทรกลับหรืออีเมล์ก็จะดีมากค่ะ
    ขอบคุณทุกๆคนมากค่ะ ไปนอนแล้วค่ะ :018::021::021:
  • เป็นหมีแพนด้ามาหลายวันแล้วค่ะ 55555
    คงต้องฟื้นฟูกันอีกนาน
    ขอบคุณพี่มาร์ค พี่ Scubapits พี่Gof_BB ด้านบน และพี่ๆท่านอื่นๆที่คอยให้กำลังใจ
    แม้มิได้เอ่ยนาม ท่านคงทราบดีนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    ที่หยอกล้อกับน้าผีไปก็ไม่มีอคติใดๆ โปรดอย่าคิดมาก รักๆๆๆกันดีกว่านะคะ

เป็นคนพูดตรงๆค่ะ ต่อไปจะไม่เถียงใครแล้วค่ะ
    ขอเงียบๆเพราะเดี๋ยวจะปาเข้าไป 10 หน้า 555
    ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยนะคะ ถือเป็นน้องใหม่
    อยากรู้จักพี่ๆทุกคนมากกว่านี้ แล้วก็เป็นคนไม่มีพรรคพวกค่ะ
    คบพี่ๆน้องๆอย่างเสรี ไม่คิดมาก ไม่ซีเรียสและไม่หลอกลวงค่ะ
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนอีกครั้งนึง เม้นมาถามรายละเอียดได้ค่ะ
    เคยให้เมล์ไปแต่มันมี spam เยอะเหลือเกิน
    เอาเป็นว่า รบกวนเขียนมาให้หน่อยนะคะ แล้วจะแอดไปค่ะ
    ด้วยความเคารพนะคะ ขออนุญาตไปนอนล่ะค่ะ บะบาย
  • ขอให้กระทู้นี้ เป็นบทเรียนแรก ของการเข้ามาสู่โลกกว้างในสังคมพิตบูลครับ

เว็บนี้ขึ้นชื่อว่าเป็นเว็บที่ เป็นกลางมากที่สุดในสังคมพิตบูลบ้านเรา
    มันเป็นเว็บฮาร์ดคอร์ ที่ไม่ค่อยมีใครกล้ามาล้อเล่น มีครบทุกรส
    บางครั้งมันอาจจะดู ดิบ โหด เถื่อน ถ่อย มากไปหน่อย
    แต่มันก็เป็นบอร์ดที่คนไม่ได้รับความเป็นธรรม สามารถพึ่งพิงได้เสมอ

ขอบคุณครับ
  • ท่านมาเฟีย..หนีไปดำน้ำ 2 วัน
    น้องเอมี่ หนีไปดำน้ำกันดีกว่าจะได้หายเซ็งให้เวลาคิด 1 วัน อยู่ ก.ท.ม เดี๋ยวมันจะเซ็ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ (อ้าวติดไอ้ผีเซ็งเลยเฮ้ย 5555+)

เป็นกำลังใจนะครับ

Big Chill Bill
  • big chill ไอ้หน้าหม้อ หยุด เลยท่าน !!!!

นี่เมลล์ผมครับ once_in_a_bluemoon@msn.com

^^ จิ๊กกริ้ว

ps. ในรูปหมาผมครับไม่รู้จสู้หมาน้องได้ป่าว เจ้า otto ครับ
    ไฟล์แนบ
    20090201153801_otto22.jpg 77K
    20090201153419_OTTO2.jpg 74K
  • 555 มึนแดกเลยน้องผี ผมรู้เข้าใจว่าคุณของขึ้นแต่ไม่น่าหยาบถุยได้ขนาดนี้ คุณมีเบอร์โทรกับเอ็มผมอยู่รีบรายงานตัวให้ไว

ไม่งั้นผมเอาคุณจบหาแดกวงการนี้ไม่ได้แน่ผมเสียเงินไล่จับไปหมื่นนึง ผมไม่มีทางยอมเสียป่าวไวๆน่ะ อย่าให้โมโห
    ไฟล์แนบ
    D1-0026.jpg 43K
  • :m000:กลับมาจากดำน้ำ แวะมาบ้านตูได้เลยเพี่ยน เด๋วจัดให้:m109:

CommentAuthorMafia CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | March 19, 2010, 11:42 pm
    CommentAuthorGhost CommentTime28 นาทีก่อน | March 19, 2010, 11:12 pm IP: 58.9.111.203
    วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย

โอยย คนชื่อมาเฟียทำเราเซ็งงงงงงงงงงง ทามหายเราเซ็งงงงงง เราเซ็งงงงงงงงงงงงง เราเซ็งงงงงงงงงงงง
    อยากหาผู้หญิงมาเย็ดดดดดดดดดดดดดดดด จะคนหรือผีก็ด้ายยยยยยยยยยย ที่ไม่ทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    อย่ามาทามห้ายเซ็งงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็ง โอ้ว สุดเซ็ง โอ้ว สุดเซ็ง
    เจ้าของบอร์ดไม่มา หายไป เขาทำเราเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    เจ้าของบอร์ดหนีไปเต้นนนนน หนีไปไหนนนน เขาทำเราเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    เลยต้องชักว่าวแก้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ปวดหัวววแล้วเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็ง
    เขาทำเราเซ็ง+++
    CommentAuthorGhost CommentTime12 นาทีก่อน | March 19, 2010, 11:28 pm IP: 58.9.111.203
    เขาทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ทามห้ายเราาาาาาาาาา เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ใจเย็นนิดนะ เดี๋ยวหายเซ็งแน่
    CommentAuthorMafia CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | March 19, 2010, 11:44 pm
    รางวัลนำจับ 20,000 บาท ฝากสารวัตรเป็นธุระให้ด้วยครับ

หาเจ้าทุกข์ และแจ้งความแทนที ผมต้องไปดำน้ำสองวันครับ

:m002:แกเป็นเจ้าทุกข์ดิฟระมาเฟีย เวปแกนี่หว่า ส่วนเรื่องแจ้งความเรียบร้อยแล้ว:m025:

นานแล้วไม่ได้เข้ามาเล่นในบอร์ด เพราะงานแม่งเยอะอิ๊บอ๋าย

วันนี้ต้องสแตนด์บาย เข้าอ่านกระทู้ โวะ ตูตกข่าวได้ไงเนี่ย

น้องเอมีค๊าบ กระพ้ม สารวัตรโก้ง ฉายาโป้งเดียวจอดนะค๊าบ

แต่ผมไม่เกาะแกะน้องเอมีนะก๊าบ เด๋วผีลากผมไปด่า ผมกลัวผีค๊าบ
  • อืม
    ไฟล์แนบ
    123.JPG 35K
  • อย่าเป็นมวยล้มต้มคนดูแล้วกัน
  • มวยไม่ล้มไม่ต้มคนดู เราช่วยกันปัดกวาดบ้านให้สะอาดรู้ตัวแล้ว แต่ไม่จำเป็นต้องถึงกับฆ่าประจานตัดหัวกันใช่ไหมครับ

ถ้าใครอยากรู้ว่าผีเป็นใครโทรหาผมโดยตรงเลย ต้องมานั่งกินข้าวกันเดี๋ยวบอกผีชื่ออะไร ญ หรือ ชายจะได้หายสงสัยดีมั้ย
  • ผีตัวไหนว่ะ บัดสีบัดเถลิงพูดอยู่ได้แต่ชักว่าว
    สงสังแมร่งไม่มีเมียให้ทำ
    กูฟังแล้วจาอ้วกกก
  • เฮ้ออออ เหนื่อยจัง กรรมมันเกิดจากการกระทำจริงๆครับ :003::001::002:

มนุษย์เราทุกวันนี้จิตใจทำไมแย่ลงทุกวัน

บางคนก็มีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น จะมีบ้างไหมคนที่มาทำให้คนอื่นมีความสุข

อยากให้สมาชิกในเว็บนี้เห็นอกเห็นใจกัน ช่วยเหลือกันมากกว่า มุ่งทำลายห่ำหั่นกัน

ผมทำเว็บเพราะอยากให้เป็นเรื่องเบาๆ ผ่อนคลายเพื่อความบันเทิงในยามว่าง
    จะทำการค้า ทำอะไรก้ไม่เคยว่า ขอเพียงอยู่บนพื้นฐานของความถูกต้องมีจรรยาบรรณ
    สิ่งที่ผมขอก็ไม่ได้ยากเย็นอะไรเลย ทำไมให้ความร่วมมือกันไม่ได้

ผมไม่เคยอยากทำตัวเป็นมาเฟีย เหมือนนามปากกาผม
    ผมไม่เคยคิดทำร้ายใคร หากไม่เหลืออดกันจริงๆ

บางครั้งก็หงุดหงิด ที่คนพยายามผลักให้ผมทำในสิ่งที่ผมไม่อยากทำ
    ผมก็คือคนธรรมดา เป็นเพียงนักธุรกิจคนหนึ่ง ไม่ได้มีอำนาจบารมีมาจากไหน
    ใครไม่พอใจใครก็ไปไล่กระทืบกันเองบ้าง ไม่ต้องโยนให้เป็นภาระของผมคนเดียว

ขอบคุณครับ
  • บอกมาเลยครับไอ้ผีตัวที่ลามกเนี่ยเป็นใคร ถือเป็นการเชือดไก่ให้ลิงดู คนต่อไปที่คิดจะทำมันจะได้ไม่กล้า
    ถ้าครั้งนี้ปล่อยเดี๋ยวก็มีครั้งต่อไปอีก มันแทบจะไม่เหมือนเว็ปหมาพิตบูลแล้ว ลามกขนาดนี้:m036:
  • ตกลงรู้ตัวยังคร๊ะพี่ๆ อ่านแล้วขยะแขยงสิ้นดี
    หนูว่ากระทู้พี่เขาจะเอามาขายลูกหมาก็เน่าเฟะแล้ว
    เพราะคนลามกแบบนี้ ตั้งกระทู้ดีไหมค๊ะพี่คร๊ะ
  • รู้ตัวแล้วครับ แต่ยังอยากให้โอกาสอยู่ ไม่อยากให้ชื่อเสียงใครพังเพราะผมครับ

ทำลายคนมันง่ายและมันจะเป็นรอยด่างติดตัวเขาตลอดไป แต่ให้โอกาสคนมันยากกว่า ผมจึงเลือกที่จะให้โอกาสมากกว่า
    ผมทำเว็บเพราะอยากมีเพื่อน อยากให้คนรักกัน อยากเห็นมิตรภาพเบ่งบาน ไม่ได้ทำเว็บมาฆ่าใคร

หวังว่าคงเข้าใจในเจตนาและอย่าบีบบังคับผมเลยครับ
  • ผี ตนนี้สถิตในหลุมแถบ บางแค หนองแขม พุทธมณฑล ชี้แค่นี้น่ะยังไม่รายงานตัวเดี๋ยวเจอหมู่บ้านและชื่อ

รีบโทรมาหาผมแล้วพาผมไปเลี้ยงข้าวฟังเพลงขมาด่วนเลย กูโดนไปตั้งหมื่นนึงอย่าให้โมโหน่ะ
  • ผมขอโทษครับ
    เพื่อนๆครับผมขอโทษจริงๆ ผมผิดไปแล้วตรับ
    ผมเกิดอารมณ์จริงๆ ผมหาทางออกไม่ได้
    ผมขอโทษครับพี่ ผมก็แค่อยากแหย่เขา
    ผมไม่ได้คิดจะทำอย่างนั้นกับเขาเลย
    ผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเขาอยู่ที่ไหนกันบ้าง
    ผมผิดไปแล้ว
  • กระทู้แห่งปี ทำลายสถิติ 5555
  • ผมขอโทษที่ขโมยครับ ผมจะเอาไปคืนครับ
  • เรียบร้อยครับ น้องโทรหาผมล่ะน้องเป็นเด็กเรียนอยู่ปวชใน กทม น้องเค้ามาขอโทษที่พิมพ์เพราะคะนองมือ

และที่สำคัญขโมยโน๊ตบุ๊คพี่ชายมาเล่นพี่ชายเลี้ยงพิทเหมือนเราเลยมีเวปไซค์ น้องฝากขอโทษพี่น้องทุกคน

และสัญญาจะไม่ทำอีกยิ่งพอรู้ว่าเราจับได้เลยกลัวว่าจะถูกพี่ชายกระทืบ 555 ขอให้บทเรียนนี้ฝากไปถึงน้อง

และเพื่อนๆพิทโซลว่ายังหยาบกันแบบนี้อีก โชคดีที่เราจับกันได้เองถ้าผมต้องเสียเงินหมื่น รับรองว่าไม่จบกัน

ง่ายๆแบบนี้แน่ น้องฝากขอโทษ เอมี่ที่พิมพ์ข้อความหยาบถุยมาด้วยครับแต่พี่คิดว่าน้องควรไปขอโทษ เอมี่

เค้าเอง เรื่องราวการจับผีไม่มีมวยล้มต้มคนดู จับได้ก็ว่าไปไอ้ที่ยังไม่ได้ไปหาอย่าคิดว่าจะรอดผ่านไปเมื่อไหร่

เจอตีนแน่ สำหรับไอ้ตัวปากดีเวปนี้มาเฟียทำมาให้ทุกคนต้องช่วยกันรักษาบ้านให้สะอาดน่าอยู่

ขอบคุณครับ
  • หล่อมาก บัดแด้ :063:
  • พี่เหลียงหล่อจัดเลยพี่ 55
  • ต้องขอขอบคุณพี่เหลียงและพี่มาร์คมากๆเลยนะคะที่ช่วยให้เรื่องนี้ผ่านพ้นไป
    วันนั้นตื่นมายังทึ้งว่าเขาทำกับเราได้ไง ไม่ได้อยู่ไกลกันเลย
    เราเองก็ไม่เคยไปยุ่งอะไรกับเขา ทำไมจะต้องแกล้งกันขนาดนี้
    เป็นเด็กขโมยของไม่พอ ยังพลอยทำเราเสีย ตอนนี้เละหมดแล้ว
    รู้สึกแย่มากๆ คนจะนำเสนอ breeding เลยทำให้คนอื่นเขาไม่อยากมาอ่านของเรา
    เครียดค่ะบอกตรงๆ อยากแจ้งความแต่อีกใจไม่อยากทำ อยากอโหสิให้เขาไป
    แล้วนี่โดนเมล์ใส่ไวรัสให้เรามาเต็มๆ ต่อไปคงไม่ให้เมล์ใครแล้วล่ะ
    ปัญหาเยอะมากๆ เจอเรื่องแต่เช้าเลยเมื่อวานนี้
    ถ้าน้าผีเขาพูดสาระน่ะไม่เป็นไร แต่นั่นมันไม่ใช่น้าผี มันเป็นเรื่องลามก
    แฟนหนูเขาเป็นทหารอเมริกันแล้วก็เป็นแฮคเกอร์ด้วย ดีนะไม่งั้นเมล์หนูพังแน่ๆ
    แล้วเด็กที่ไม่รู้เรื่องไอพีมาทำแบบนี้ก็พลอยทำคนอื่นเสียหน้า
    เครียดมากๆค่ะวันนั้น วันนี้ก็ยังเครียดแต่พยายามลืมๆมันซะ
    อยากตั้งกระทู้
    จะมีใครมาพูดก็ได้ แต่ขออย่างเดียวคืออย่าเป็นเรื่องลามก
    เพราะหนูมาโฆษณาหมานะคะ ไม่ใช่มาให้โฆษณาเรื่องสกปรกไร้สาระ
    เด็กกว่าพออภัยได้แล้วหนูก็อโหสิไปแล้ว หนูไม่อยากบาดหมางในใจกับครอบครัวเขาหรือใครทั้งนั้น
    จบได้ก็พอแล้วค่ะ หวังว่ามันจะไม่มีอะไรมากกว่านี้อีก แค่นี้ก็เละเกินพอแล้วสำหรับหน้าหลังๆ
    ถามว่าอายมั๊ย อายแน่ล่ะแต่ต้องทำใจ มันเกิดขึ้นแล้ว

ขอบคุณพี่เหลียงและพี่มาร์คอีกครั้งนะคะที่แจ้งให้ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น
    แล้วช่วยคลี่คลายให้ ขอบคุณมากๆเลยค่ะพี่ๆ เราคงได้พบกันเร็วๆนี้นะคะ
  • ขอให้จบด้วยดี เย้ๆ
    ป.ล.ทีหลังไม่ต้องเอาชื่ออื่นมาด่าผี อีกนะ เตือนเพราะหวังดี
  • เพราะใครๆก็รู้กันหมดแล้วว่าต้นเหตุมาจากไหน
    เพิ่งจะรู้ว่าเอาเมล์มาขึ้นก็เป็นภัยอีกหย่างด้วย
    หลายๆกระทู้ก็ใช่มันน่ะค่ะ ใช้แล้วทำเน่า
    ก็ไม่รู้จะแก้คืนยังไงแล้ว แต่ดีอย่างคือเรา
    ยังไม่เสียเมล์ไป มันก็มีคนหัวดีเรื่องคอมกว่าเราน่ะค่ะ
    ยังไงก็ได้ตอนนี้นะคะ ขออย่างเดียวให้มันผ่านไป
    อย่างเรียบร้อย
    ไม่เอาอีกแล้ว โชว์เมล์น่ะ ไวรัสทำได้ทุกอย่างจริงๆ
    ทำกับเรานานแล้ว เราก็เพิ่งรู้ มันสะสมมาเรื่อย
    แล้วมาเจาะข้อมูลเรา มาทำลายข้อมูลอื่นซะพินาศ
    น้าผีจริงไม่ทำแบบนี้แน่ ทราบดีค่ะ
    รู้กันแล้วว่าใครแล้วทำไมถึงทำ ไม่อยากให้บาดหมางอีก
    ปล่อยๆแล้วล่ะค่ะ บางคนไม่เข้าใจเรื่องนี้
    บางคนทราบแล้ว ตอนนี้เบื่อออ อธิบายแล้วก็เท่านั้น
    ปล่อยไปเถอะค่ะ ไหนๆก็เละมานานแล้วเพราะเด็กคนนั้นคนเดียว
    ขอบคุณทุกคนนะคะ
  • ครอบครัวเขาก็ขายหมาน่ะค่ะ
    ไม่ไกลเกินกันหรอก
    เคยเห็นเรา คงไม่ชอบที่เรามีบูลลี่
    นั่นก็อีกประเด็นที่ทางบ้านเขาเขม้นเหลือเกิน
    ก็บอกกันแค่นี้ล่ะค่ะ อะไรพังแล้วให้มันพังและผ่านไป
    เริ่มต้นใหม่ดีกว่าค่ะ ยังเชือเสมอว่าสถาบันน้าผีไม่มีใครทำแบบนั้น
    แล้วก็เชื่อในพี่ๆทุกคน ขี้เกียจพิมบอกแล้วค่ะ เอาเป็นว่าหลังจากนี้
    นอกจากโปรโมทที่ขายก็คงไม่เม้นโต้ตอบอะไรแล้ว
    คุยกับคนๆนั้นไปจนเมื่อย เหนื่อยหัวใจด้วย
    อธิบายกันเท่านี้ล่ะค่ะ มีความสุขที่ยังมีน้าผีเข้าใจ
    มันซับซ้อนมากในดลกไซเบอร์ ตามไม่ทันหรอกค่ะ
    แต่จะพยายยามหนีห่างจากพวกที่จ้องจะทำลายค่ะ
  • ไอ้ผีลามกมันขายหมาด้วยหรอ มันชื่ออะไร บอกหน่อยดิ จะได้ไม่ยุ่งกับมัน
  • เพื่อคลายข้อสงสัยนะคะ
    อย่าพิมเลยค่ะ
    ถามเลยเพราะบางอย่างพี่บางคนทราบดีแล้ว
    แต่พี่บางท่านยังไม่ทราบ
    รบกวนโทรเลยค่ะ 0859488073
    ขอร้องว่า เรามาคุยกันดีๆนะคะ
    อยากรู้จะบอก แต่ขออย่างเดียวอย่าถามสิ่งใดด้วยคำพูดเหมือนผีปลอมตัวนั่น
    เราเป็นพี่เป็นน้องกันได้นะคะ
  • อยากรู้เหมือนกัน จับผีได้ก็ไม่ยอมบอก เฮ้อ เซ็งเลย จะได้รู้ไหมเนี่ย
  • คงอับอายไม่น้อยล่ะสิครับพี่ ขออภัยจริงๆที่ทำให้พี่ต้องถูกประณาม
    ก็บังเอิญว่าผมน่ะเล่นสายได้ทุกสายโดยไม่ต้องบอกกล่าว
    ขณะเดียวกันเมื่อผมสารภาพแล้วว่าผมทำ ผมก็ยังมีเกียรติพอที่จะไม่เล่นแบบเดิม
    ผมชำนาญการลักและการ trace internet อยู่แล้ว แต่ครอบครัวก็ต้องหากิน
    มีบ้างนะที่ผมน่ะไม่อยากให้พี่ๆมาขวางทาง สัญญาเป็นสัญญานะ ผมไม่เล่นของเดิมก็ได้
    ผมพูดกับเฮียว่ากลับใจ ผมก็ทำตามที่บอก ผมรักษาสัจจะแต่ผมอาจเล่นแบบใหม่
    ถ้าวันใดผมอยากผมก็ทำ และถ้าพวกคุณๆไม่รู้ตัวก็อาจมีผมเข้าสิงไปเล่นแทนนะ
    ผมไม่ต้องลักอย่างที่แล้วมานะเพราะผมแค่โชว์พาวว่าแค่นี้คุณยังไม่รู้ตัวเลย
    นับประสาอารายถ้าผมเล่นสายอีกครั้ง ก็ขอแล้วกันสำหรับหลายๆคอกบูลลี่ไม่ต้องพาดพิงถึงผมและครอบครัว
    ผมจบคุณต้องจบ ถ้าไม่จบผมจะเล่นสายต่อแล้วคุณจะเสียชื่อด้วยฝีมือผมเอง ลาก่อน
  • สวัสดีครับพี่น้องมันเลวได้ใจจริงๆมีขู่ด้วยมันหน้าประจานให้รู้ไปเลย
  • เป็นคนที่มีปัญหาทางสังคมจริงๆ โรคจิต
    ลาก่อน พี่มึงดิ
    เล่นสายเล่นสาย เหี้ยไรมึงเนี่ย มึงก็มาให้มันไวดิ จะได้ไม่สาย
    ถ่อยจริงๆ เอ็งนี่
    ทำมาเป็น "ขอ" ว่า อย่าพาดพิงถึงครอบครัว ไปดูซะก่อนว่าเงาหัวมึงยังมีอยู่หรือปล่าว อย่าว่าแต่ ครอบครัวเลย
    เว็ป pitbull zone เค้า ก็ "ขอ" ไม่ให้พิมพ์ข้อความ ถ่อยๆ เอ็งยังทำให้เขาไม่ได้ เลย แล้วใครเค้าจะให้ไรเมิงงงงงงง ฮ้าาาาาาาาาาา!!! ไอ้ ทึ่มมมม
  • เว็บนี้ใช้ในทางที่ดีก็เกิดประโยชน์ ใช้ในทางที่ผิดก็ทำลายตัวเอง

ผมจะมีความสุขมากๆ หากพวกเราใช้เว็บนี้ในทางสร้างสรรค์ อยากเห็นทุกคนใช้ประโยชน์ร่วมกันอย่างสันติ
    อยากเห็นรอยยิ้มเสียงหัวเราะ การกระเซ้าเย้าแหย่ การหยอกเย้า และการโพ๊สรูปที่ดูแล้วสบายใจ สบายตา

ผมก็รู้สึกไม่สบายใจทุกครั้งที่เห็นคนหมดอนาคตลงที่นี่ เขาอาจจะโกรธ จะเกลียดเว็บนี้
    แต่ก็อยากให้เขาลองทบทวน เว็บมันอยู่ของมันเฉยๆ ไปเกลียดมันทำไม เขาทำตัวเขาเองต่างหาก

ขอบคุณมากๆครับ หากจะงดการใช้คำหยาบคายถ่อยสถุลทั้งหลาย
    การด่ากันไม่จำเป็นต้องหยาบ ด่าแบบผู้ดีก็เจ็บได้

มีพิต มีเพื่อน มีความสุข
    ขอบคุณครับ
  • คนเราควรมีความอายและความจริงใจกันบ้างนะครับ
    ไอ้อย่างงี้เขาเรียกว่าจับได้ ไม่ได้เรียกว่าสำนึกผิด
    ถ้าจับไม่ได้อย่าหวังเลย.................
    มีขู่อีกต่างหากมันสำนึกจริงหรือแบบนี้
    น้องครับแสดงความจริงใจในการขอโทษหน่อย
    ไม่มีใครเขาติดใจครับถ้าน้องมีครามจริงใจ
    จะเล่นกับพี่ก็ได้แต่พี่คงไม่มีอะไรให้เสีย
    เพราะไม่มีผลประโยชน์
  • ผมไม่ได้พูดว่าเล่นกับทุกคน อย่าตกใจกับผมซี๊
    ลองดูไอพีผมซีครับ ผมเล่นงานมานได้ก็พอแล้ว
    ชื่อเสียงมันเสียก็ดีแล้ว ผมต้องการแบบนั้นน่า ฮ่าาา
    ผมบอกแล้วว่าผมได้หมดทุกสาย ทำไมผมมีอีเมล์บางคนนะ
    ผมรู้จักพี่อร ฮ่าาาา รู้จักเมียพี่โฟล์ค
    รู้จักว่าคนในนี้เป็นใคร บังเอิญนะฮะว่าเหยื่อผมมันใกล้แค่เอื้อม
    ประมาทมาก แถมผมมีเครื่องมือ น่านก็เปนเป้าให้ผมผมบรรลุเป้าแล้วทำให้พวกคุณ
    ระแวงและไม่ชอบมาน บรรลุจริงๆ ผมไม่ต้องการแกล้งคนอื่นน้าาา
    นอกจากอยากส่งเมล์มาหาผม ผมจะส่งของขวัญเล็กๆไปให้
    แล้วให้คุณแบกตู้ไปซ่อมกานให้พอใจ ดีหมายยยยครับ
    ผมจบอาราย รู้หมายยยยยยย อย่าปกป้องมานเลย
    สายปายแล้ มานเสียชื่อแล้ว มานจบแล้ว
    ปกป้องปายก็ไร้ความหมาย ฮ่าาาาาาาาาาา
  • อ้อๆ อย่างหนึ่งนะครับแถมให้............. ผมชอบขุ่อาจทำจริงก็ได้ มันว่าจะแจ้งความผม เอ้อผมเลยว่าถ้าลองแจ้งความดูสิ ฮ่าาาาาาาาาาาา ผมอาจจะขอให้ญาติผมทำอะไรเขาให้เขาจบไปเลย ได้น้าครับ ฮิฮิฮิ
    อย่ามายุ่งกับผมเลย หมาผมก็คือชีวิตผม
  • อะไรของมึงวะ เพ้อเจ้อ ชิปหาย
    ติดยา อาดิมึง กาวหนะดมเข้าไปนะ แล้วก็อยู่ในโลกของเอ็งต่อไป ไม่ต้องออกมา แต่...
    ติดยา=คนป่วย
  • สรุปจะจบหรือไม่จบครับ
    เลิกเพ้อเจ้อ เลิกสร้างนิยายน้ำเน่าได้แล้วครับ รำคาญ
  • มันบ้าไปแล้วช่างหัวมัน
  • ไอ้เพี้ยนมึงเลิกโต้ตอบได้ล่ะ รำคาญสาดดดเดี๋ยวทนไม่ไหวกูจะไปหามึงถึงบ้าน บ้านมึงกูขับรถไปหาไม่เกิน 30นาที

ไม่ต้องเสือกส่งMAILมาด้วยกูไม่สนใจไร้สาระ