ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Scuba pits & BB Crew to the sea
  • 555555555555555555555555555555
    555555555555555555555555555555
    555555555555555555555555555555
    มันส์ ชิ หาย.......
  • ป๋าครับ ผมจะถ่ายรูปใต้น้ำได้ไง ดำน้ำผมก็ไม่ได้ดำ แค่ว่ายกลับเรือยังไม่ไหวเลย

ป๋านี่มั่วนะเนี้ย เดี๋ยวต๊าฟเลย 555

ผมจะบอกให้ใครถ่าย ไอ่ที่หัวเราะข้างบนนั่นแหละถ่าย เจ๊กทีปลาเข็ม

แต่ถ้าไม่ได้เจ๊กทีปลาเข็ม มีหวังกลับไม่ถึงเรือ ขอบคุณเจ๊กทีอีกที
    ไฟล์แนบ
    cucumber_china.jpg 17K
  • ฮึ่ย ตอนนั้นจำได้ พี่ยุทธสุดหล่อ ใส่ฟิน โดดลงไปช่วยอีกแรง จำได้ๆๆ

เหมือนพระเอกขี่ม้า แต่ พี่ยุทธใส่ฟิน ฮ่าๆๆๆ

ชงให้แล้วนะพี่ยุทธ ขอ 20 คืนด้วย
  • แล้วที่ตู ช่วยชีวิตไว้ 3 คนกับ ช้างน้ำหนึงตัว ไม่เห็นมีใครสดุดีวีรกรรมบ้างวะ
  • :o026: แต่ป๋าไปช่วยก่อนนี่ฝ่า แบบว่าพอส่งสัญญาณ ฉายไฟบนท้องฟ้า:o050: เราก็เห็น Bad Man เอ๊ยย!! Bat Man โดดลงไปช่วยก่อน:o043:

พอดี หยก กับพี่ยุทธ ว่ายมาจากแนวประการังทีหลัง พี่ยุทธเลยโดด ตามไปอีกคน :o061: โดยมีหยกส่งแรงเชียอยู่ข้างบนเรือ :o051: :o023:
  • :063:จัดไปป๋า ขอบคุณ superhero spiderman สุดเท่ห์ค้าบบบ

ป๋าจะให้ชมอะไรอีก โทรบอกผมเลย เดี๋ยวจัดให้ แผล่บๆๆๆ
  • อู้ยยยย..แต่ละคน ทั้งหล่อ ทั้งแมนกันจิง ๆ

เสียดายจัง ไม่ได้ไปด้วย..ไม่งั้น..อิ๋มจะโดดไปช่วยด้วยอีกคนนะเนี่ย...55

พี่มาร์ค..ยังหล่อเหมือนเดิม..จากรูปเซ็ทที่แล้ว เพื่อน ๆ มีแต่คนถามถึง

พี่ยุทธ..ทริปนี้เท่ห์สุด ๆ

พี่บิว..ถึงจะง้าววววแต่ก้อง้าววววว..เพราะรักน้าค้า.
  • :เฮ้ออ...ยังพิมพ์ไม่ทันเส็ด กดผิดซะงั้น...ต่อ ๆ

พี่หนวด....อยากขี่หลังพี่ตอนกระโดดน้ำจิงๆ.....

พี่เอลฟ์....ขอบคุณค่ะที่ยังคิดถึงอยู่..ตัดผมใหม่เหรอ??? จำไม่ได้เรย์

และสุดท้าย..เฮียเหลียง..ขอต่อโปรจาก 8 โมง-6 โมงเย็น เป็น 2 ทุ่มได้มั้ยค้าเฮีย....:029:
  • แบดแมนก็เกือบตายเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ ไอ้หนวดแมร่งหนักโคตรๆ
    กรูจ้วงเป็นสิบทีได้มาครึ่งเมตร มรึงดึงเชือกทีไหลกลับไปสองเมตร ยิ่งลากยิ่งลอยออกทะเล
    จะทิ้งก็ทิ้งไม่ได้ จะพาเข้าฝั่งก็พาไม่ไหว (ตอนนี้แบดแมนปวดเมื่อยระบมไปทั้งตัวอยู่นี่)

ส่งสัญญานไปบนเรือแมร่งก็มองดูเฉย เลยส่งโค๊ดลับ "_วย" ไปคำเดียว ห่วงยางมาทันที ฮ่าๆๆๆ

น้องอิ๋ม เพื่อนๆคนไหนอยากให้พี่ดูแล รีบติดต่อด่วน
    ตอนนี้คิวยาวมาก ฮ่าๆๆๆ
  • ถูกใจมากๆหยก

แต่จริงๆ พี่ไม่อยากให้มาโพสลงในที่สาธารณะแบบนี้เลยนะ พี่อะเข้าใจถึงเรื่องการเป็นฮีโร่นะ

เห็นมะ บางทีซุปเปอร์แมนช่วยคนเสร็จจะหันไปขอบคุณ ยังไม่ทันเลย 555

ไว้ไปเที่ยวด้วยกัน นะ อิ๋ม คราวหน้า

ป๋า แค่ช่วยหมู่คนที่น่าสงสารแค่นั้นปวดเมื่อยเหรอ

ผมว่า ไม่ใช่นะ ผมว่าน่าจะเป็นโชว์วิดพื้นยี่สิบที ก่อนโชว์กล้ามมากกว่า มั้ง ......55555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-552.jpg 66K
  • แมร่งปวดระบมไปทั้งตัวเลยวะ
    ขึ้นเรือไปได้อยากบ้องหูไอ้คนจัดทริปจัง
    คนจะตายสามสี่คนอยู่แล้ว มันยังยืนดูเฉย :016:
  • น้องจิ๋มอยากขี่หลังพี่หนวด พี่หนวดโอ อยู่แล้ว

แต่ถ้าพี่หนวดจะขอขี่บ้าง อย่าเผลออนุญาติเชียวนะ กร๊ากกกๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ
  • :012:ป๋ายังไงผมก็ไม่สามารถขี่ได้หรอกครับ:012:

น้องอิ๋มเนี้ย เพื่อนสนิทเมียอะครับ :026:

เมียรู้มีหวังโดนตัดทิ้งแน่นอน :022::022:
  • แม่นางฟ้าตัวน้อยๆของพี่มาล่ะ โคตรคิดถึงจิ๋มเลยสำหรับจิ๋มจัดโปร 24 ช.ม ไปเลยที่รัก
  • ไอ้ฮะหนวดคิดลึกเกินไปป่าววะ หมกมุ่นใหญ่แล้ว อ้ายเวนนนนนนนนนนนน
    พี่หมายถึงขี้หลังโดดน้ำ เว๊ยยยย ฮ่าๆๆๆๆ

เอลฟ์ แววเสียของรักมีสูงมาก
  • แหมมม:m021: อิ๋ม ถ้าจำพี่ไม่ได้ก็ต้องมาเจอพี่สิ ไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆเหมือนเดิม จะได้จำได้ :m012:

พี่นึกว่าอิ๋มมาเลยตัดผมรอ ถ้าครั้งต่อไปพี่ตัดผมสั้นกว่านี้อิ๋มจะจำได้ไม :m044:

แหมป๋า:m038: พออิ๋มมาโพสเยอะเลยนะ ผมยังคิดถึงอิ๋มอยู่เลยน๊า:m077:
  • เฟี้ยวเงาะ....
    ไฟล์แนบ
    U246P112DT20050927101149.jpg 53K
  • น้าบิล อย่าลืมตัวเองด้วยสิ:o028:
    ไฟล์แนบ
    U246P112DT200509271011492.jpg 46K
  • :013:ผมเองหละพี่มาร์ค ไม่รู้ผมหรือว่าไอ้ตี๊ เพื่อนผมเนี่ยหละ หรือ จะเป็น พี่ยุสสสสสสสสส..............:013:
  • พี่หมายถึง คนที่ดูแลเรือ หากมีใครตายขึ้นมา งานเข้าแน่
  • อ้อๆๆ ลืม ยังมีเฮียเหลียง ส่งเชือกไปตอนท้ายสุด ให้จับ แล้ว เฮียก็ดึงขึ้นมา สาวขึ้นมา หยกก็เลยถาม ช่วยไหมเฮีย

เฮียเหลียงบอก ไม่เป็นไรหยก ทีนี้ หยกก็เลยเชียร์อยู่ข้างหลังตามระเบียบ ฮ่าๆ
  • :o066:แล้วผมก้อช่วยเกือบตาย ไม่เห็น มีคนพูดถึงผมบ้างเรยคร๊าบบบบ พี่หนวด ไม่เห็นรายงานเรยนะพี่:o023:

ไดร์ 2 เด๊ เรย น้ำแรงอีกต่างหาก จะขึ้นตั้งนานแล้ว ไม่ไหว:o071:
    ไฟล์แนบ
    Picture I PHONE 518.jpg 82K
  • เจ๊กที ไม่ได้อ่านเลย รายงานแล้วนั่นไง

ข้างบน ที่มีปลิงของป๋ามาร์คอะ ลองอ่านดูดิ

อะ ขอบคุณแทนเพื่อนๆอีกที เจ๊กที ฉายา ปลาเข็ม สุดยอดนักดำน้ำ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    a409116.jpg 79K
  • อ้อ ลืม ..เฮียที ..!!:m018: เพราะเฮียที ไปลากตั้งแต่ตอนไหนนไม่รู้ พอดีตอนนั้นยังไม่รู้เรื่ิอง ยังไม่ขึ้นเรือเลย:m083:

รู้แต่ขึ้นเรือมา เห็น พี่มาร์ค กะ เฮียที กำลังลากเข้ามา:m072: แต่ลากยากอยู่เพราะนํ้าแรง เห็นลากตั้งนานอยู่เท่าเดิมเลย :m045:

อ้าว หล่อกันครบแล้วนะ:m038: Super Hero คราวหน้าขอคนละร้อยด้วยเด้ออ :m073:
  • แหมมม ทุกคนก็คือ Super Hero ละครับ ยกเว้น อ็อสต้าเล อายยยยตัวถ่วง:m100:
  • งานหน้าให้ตาเหลียงเป็นออกาไนซ์บ้าง พักทริปเราชักคุณภาพต่ำลงเรื่อยๆ
    ไม่เหมือนช่วงแรกๆที่หรูสุดๆ อาหารการกินสะดวกสะบาย บริการดีเยี่ยม แต่ทริปนี้แมร่งพูดได้เลยว่า เหี้_ มาก

แดกก็ต้องเวียนเทียนจาน ช้อน ชูชีพทั้งเรื่อมี 4 ตัว เอาวางข้างกองขยะแยกไม่ออกว่าอันไหนเสื้ออันไหนขยะ
    ปล่อยกรูลอยคออยู่สี่คนเป็นชั่วโมง ต้องให้เรือชาวบ้านพามาส่ง ชื่อเรือแมร่งก็ไม่มีบอกเรื่อที่มาส่งไม่ถูกว่ามากับเรืออะไร

จำชื่อไว้เลย ไอ้ครูแสน(ชุ่ย) คนแบบนี้แมร่งไม่น่าเป็นคนจัดทริปได้เลยวะ
    เล่นเอาเหล่าทวยเทพกลับวิมานไม่ถูกเลย
  • เจ๊กทีปลาเข็ม ขอเปลี่ยน เป็น เจก ที BULE SHARK ละกันนะ......555+

เอาหนะ พี่มาร์ค ต้องขอโทษ ทุกคนด้วยนะคร๊าบบบ มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้นหลายประการ

น๋อย รับประทาน เรย ครับ พี่น้อง SO SORRY ครับ
    ไฟล์แนบ
    blue%20shark2.jpg 80K
    Blue-shark-040.jpg 11K
  • ครูแสน แมร่ง ก่อนที่น้อยหน่า จะลงไปช่วย พี่ที ลากมา เห็นบอกน้อยหน่าว่า มั่นใจนะว่าลงไปแล้วจะไม่ทำให้ตัวเองลำบาก

แล้วแมร่งก็เก็บของเดินเข้าไปในเรือ แล้วก็ออกมาช่วยเฮียเหลียงดึงเชือกเข้ามา
  • จัดการไปล่ะครูแสน หวดเรียบร้อยป๋าเมื่อบ่าย
  • โหเเฮยเหลียงจัดการมาแล้วหรอครับ โคตรเจ๋งเลยเฮีย เล่นแมร่งหน่อย ฟังที่พี่หยกบอกมาแล้วแค้นมากแค้นยิ่งกว่าไอ้คนนั้นอีก555
  • สาดดทริปสุดเหี้ยที่เคยเจอมา ไม่มีช้อนให้ตักข้าวแดกใครพูดไรว่ะหยกน่าจะบอกก่อนจะได้หวดทีเดียวเลย
    ไฟล์แนบ
    22103.jpg 62K
  • เฮียไปหวดมันที่ไหน ฝากด้วยเอาเยอะๆ
    แมร่งไม่มีจรรยาบรรณ หากไอ้ฮะหนวดจมน้ำตายละมรึงหนาวแน่

ความจริงหนวดเอ็งน่าจะเสียสละนะ ฮ่าๆๆ
  • อ้าวเฮียไปหวดมาแล้วรึ โอ้ววว
  • แหมอยากฟังด้วยจริงว่า เฮียด่ามันไงบ้าง:o019:
  • จัดให้แบบเต็มสองรูหูเลย

ตอนแรกนัดกันไว้ จัดให้เค้าแบบเต็มทรวงหน่อย

เหมือนจะรู้ตัวว่าชะตาจะขาด ยอมจำนนแต่โดยดี รับผิดทุกข้อกล่าวหา

ถ้าไอ่หนวดตายห่ามาหละ ทะเลเน่าเลย แล้วต่อไปเราจะไม่มีทะเลไว้ดำน้ำ5555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-462.jpg 52K
  • ถึงกะทะเลเน่าเลยหรอวะ ไอ้หนวดมันเน่าจะนั้นเลยหรอเนี้ย แล้วอัตตะเลย์มันเป็นไงบ้าง55555
  • ทำไปทำมา กูจะตายได้ไงฟะเนี้ย:025: คนที่จะตายอะไม่ใช่ผม ผมมีห่วงยาง

คนที่จะตายอะ น้องเอกแฟนโรสกับเดอะว่าวเล็กต่างหาก ตัวเปล่าๆเพรียวๆไม่มีไรเลย

แต่ถ้าผมตาย แล้วทำให้พวกเลวนั้นสำนึก เสียดาย น่าจะยอมตาย:022:

อัตตะเลย์ตอนนี้ สดชื่น:063:
  • :o026:เพิ่งรู้ว่า อะโรวาน่า ออส สะ เต เล ก็อยู่นํ้าเค็มได้ด้วยนะเนี่ย พี่หนวด :o028: