ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเพื่อน บ้านบัวทอง
  • หาเพื่อน บ้านบัวทอง ครับ ใครเลี้ยง

อยู่ในหมู่บ้านนี้บ้าง ครับ
  • ผมอยู่แถวบางบัวทอง บางกรวย - ไทรน้อยครับ

มีรัย Meesomvit@gmail.com ได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0165A.jpg 75K
  • ผมอยู่ติดๆ กับสมบัติบุรีครับ
  • ชื่อหนุ่มครับ
    อิอิ บ้านบัวทองเหมือนกันครับ ซอย13 แต่เอาหมามาอยู่อยุธยาแล้วไปๆกลับๆ
    ก็เอาไปด้วยเหมือนกัน แล้วอยู่แถวไหนของหมู่บ้านครับ
    เดี๋ยวอับรูปให้ดูนะมีแต่เก่าๆเดี๋ยวถ่ายใหม่ๆให้ดู
  • อยู่ ซอย19 ครับ

แต่คุณหนุ่มอยู่ ซอย13 ทับไรครับ เพื่อมาผมจะได้แวะไปหา อิอิ
  • ยังหาเพื่อนๆ อีกนะครับ จะได้มีเยอะ ๆๆ
  • รวมกลุ่มกัน หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 54100007.jpg 62K
  • :013:
    ผมอยู่พฤกษ์ลดาในซอยคลองถนน
    เข้าไปกินข้าวในนั้นประจำครับ
  • มี หมู่บ้านบัวทองอีกไหม ครับ
  • up รูป ครับ
    ตัวผู้สีน้ำตาล ==> ซูโม่ 2 ขวบแล้ว
    (ชอบอยู่กับคน แต่กับหมาด้วยกันไม่เคยกัดใครก่อนแต่อย่ากัดเขาก่อนนะครับ
    เท่าที่เคยโดนกัดตัวที่กัดก่อนทุกตัวถ้าไม่จับเเยกคงตายแน่ๆ ตามไม่เลิก 5555)

ตัวเมียสีดำ ==> นัง..มะลิ ขวบกะสองเดือน
    (โคตรซน แต่รู้ภาษาชอบเล่นกับเด็กๆ)

เมล์ผม k-chairat@hotmail.com
    อยู่ซอย 13/16 บ้านบัวทองครับ
    ถ้ามี meeting กันอย่าลืมชวน...เด้อครับ
    ไฟล์แนบ
    Mali to web2_resize.jpg 96K
    Mali to web_resize.jpg 101K
    Sumo to web2_resize.jpg 123K
    Sumo to web.jpg 117K