ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ออนทัวร์กัลอีกแล้ววว
    ออนมาทางนี้มั่งก่ได้
  • ได้เลยดรีม 150 ล้าน น้ำลายไหล 5555555
  • พี่เติ้ล ตะวัน...พร้อมเมื่อไหร่เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ ตอนนี้ร่างกายทรุดโทรมเนื่องจากบ่อยครั้งที่ สายัณ ทัวส์แล้วเพียบทุกที ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    ...............................
    วาราบี้...คิดถึงช้านหล่ะซิ อืมเดี๋ยวดูก่อนว่าอะไรยังไง แต่ไม่แน่วันจันทร์นี้ไอ้ กอฟ มันจะขึ้นมาไม่แน่นะ ไม่แน่ แต่ถ้าไปไม่ได้เทอร์ก็มาหาดีกว่าไม๊..??
    ...............................
    น้ำลายไหลนี่อาการหนักแล้วหล่ะซิเนี่ย..เฮ้อ ไม่น่าเล้ยยย เห็นกันอยู่แท้ๆ
  • ช่วงนี้อากาศร้อน หากฉีดยาแล้วไม่เป็นไร
  • เฮ้ย...ป๋าวันนี้ รอบเที่ยง เซ็นทรัลบางนา โอเค๊..??
  • ทำอะไรรอบเที่ยง
    เย็นนี้มีประชุมห้าโมงเย็นแถวรามอินทราวะ
  • รักเทอร์แต่เทอร์อยู่ไกล ได้แต่จำหน้าแล้ว สโต๊กให้หายคิดถึง ปี๊ดๆๆ
  • บิ๊กชิว ชวนพี่โอ๋ พี่โต๊ะและทีมงานตกปลา ไปด้วยนะ อาหารการกินไม่ต้องห่วง
    ไฟล์แนบ
    1251706102711342.jpg 114K
  • ได้เลยน้า...โอ๋ ถนัดมากเรื่องตกปลา ส่วนผมก๊ะไอ้เหลียงก็รอเกี่ยวเบ็ดให้แล้วกันนะ นะ นะ นะ
  • ต้องลองไปดู
    อ้าวเจอกันกี่เมงดีพี่
  • พี่ต้นจะเอาจิงหรอพี่ล้อเล่นน่าพี่
  • วันนี้เดินทางกันกี่โมงครับทั่น
  • ถึงนั่นประมาณ 6 โมงครับท่าน
    และท่านทั้งหลายที่จะร่วมออกเดินทางกับเราโปรดทราบ..
    ..ห้ามทานอะไรก่อนถึง 6 โมงเย็น เพราะทางเสี่ยยุทธได้เตรืยมของไว้ให้เรายัดห่าอย่างเปรม
    ..ท่านใดที่คิดว่าผัวเกลียด หรือ เมียหมั่นไส้ กรุณาคิดทบทวนให้ดีเพราะบ่อนี้มี ช่อนอเมซอนยาว6 เมตรอยู่ร่วม 50 ตัว
    ..และใครที่คิดว่าขับรถได้แต่ไม่มีรถขอความกรุณาช่วยตูด้วย เพราะงานนี้ตูจะทิ้งตัวตามเคย..!!

ปล.กรุณาเตรียมร่างกายให้พร้อมเพราะงานนี้มีแค่ เราและนาย
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy3.jpg 83K
  • วันนี้ต้องเดินทางไปอย่างเดียวดายเช่นเคย เศร้าจริงๆ

ขับรถทางไกลคนเดียว มันเหงาจับจิต ต้องแวะตามรายทางตลอด ฮ่าๆๆๆๆ
  • กลัวเดียวดาย ก็ขับมารับดิ่แล้วท่านจะไม่เหงา แล้วรถท่านจะมีแต่ความบันเทิง 55555+
  • งั้นขอเดินทางคนเดียวดีแฝ่ เหงาก็ช่างมันเถอะ ชินแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • จ้าวคารมเหมือนเดิมนะพี่มาร์คแล้วเจอกันพี่
  • ฝากให้น้าเรก
    ไฟล์แนบ
    353.jpg 89K
    254.jpg 89K
    1101.jpg 85K
  • ขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยคับเมื่อวานที่ไม่ได้ไปอย่าโกรธผมนะคับโอกาสหน้าแล้วกันขอแก้ตัวนะคับพี่ๆทุกๆคน
  • บิ๊กชิวขอดูMJหน่อยครับ
  • มาๆๆๆ รูปเสร็จละ

ไอ่ขวดนี่อะ เล่นซะติ้วๆๆๆๆ เลย 555

ลงในนี้เลยนะ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-810.jpg 68K
  • และต้องเข้าคู่กะ เจ้านี่ เอื๊อกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-435.jpg 84K
  • วันนั้นอิ่มไปตามๆกัน
    ล้มวัวไปตัว 5555 .....
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-910.jpg 75K
    _mg1.jpeg-1110.jpg 83K
    _mg1.jpeg-134.jpg 84K
    _mg1.jpeg-142.jpg 77K
    _mg1.jpeg-195.jpg 65K
  • ชิวๆๆ BY เจ็กที
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-67.jpg 69K
  • ดูหน้าดิ ตั้งใจมะ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-172.jpg 75K
  • อิ่ม 555 ท้องโคตรใหญ่เลย
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-203.jpg 82K
  • คนข้างๆนี่ จารย์ผมเลย

JUGKY_SCUBAPIT จาก PHOTOBALANCE ช่างภาพมือโปร

และอนาคตเจ้าบ่าวสุดหล่อ งานแต่งกลางเดือนหน้า เซนทารา ลาดพร้าว

ไม่ไปแสดงว่า ไม่รักกันจิง
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-223.jpg 85K
  • คนนี้เจ้าสาว 555 ซ้อมเลี้ยงลูกเพื่อนละ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-262.jpg 80K
    _mg1.jpeg-273.jpg 95K
  • เจ้านี้ หวด อย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-322.jpg 78K
  • นี่ก็ตุ้ยเลย
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-33.jpg 83K
  • ยิ่งไอ่นี่ ยัดหรือว่าไร งง เลยตรู
    ดูหน้าคนข้างๆดิ 555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-39.jpg 103K
  • โหล โหล...ครึ่งลูกต่อไป 3ชุด
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-344.jpg 78K
  • อะ อะ กรูลองเอง
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-445.jpg 99K
  • ผู้ใหญ่ คุยไรกันวะ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-404.jpg 54K
  • ตู ตกปลาต่อดีก่า
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-36.jpg 74K
  • ดูแอ๊คชั่นพี่ก่อน

เสียงในฟิล์ม " เฮ้ย....ปลาแดกละ เอากล้องมาถ่ายเร็ว เอาคันเบ็ดมาให้กรู 5555"
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-452.jpg 60K
    _mg1.jpeg-553.jpg 73K
    _mg1.jpeg-463.jpg 65K
  • แต่นี่ทำเหมือนสู้เองเลย 555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-502.jpg 81K
  • เฮ้ยๆๆๆ แดกอีกละ เอาคันเบ็ดมาให้กรู กล้องมาต่อ

ตกลงใครตกวะเนี่ย 555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-542.jpg 79K
    _mg1.jpeg-554.jpg 73K
    _mg1.jpeg-563.jpg 72K
  • แต่กรูถ่ายรูป 555 ดูหน้าบิ๊กชิวดิ ภูมิใจมาก
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-582.jpg 96K
  • ส่วนกรู ไม่ได้ ฆ่ามันนะ

ดูหน้ามันดิ เค้าเรียกแอบไปจับได้โดยละม่อม ....
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-643.jpg 87K
  • อันนี้ฝีมือ ตรูเองเลยนะโว้ย...
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-634.jpg 75K
  • อันนี้ฝีมือลื่น

โทษทีหวะลื่น โฟกัสหลุด พอดีเมาแว้ว....
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-655.jpg 63K
  • อยากแนะนำให้ทุกๆคนรู้จักครับ

น้องชาย ป๋า มาร์ค ของเรา เดอะเอลฟ์ สโตรกบอย ....
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-592.jpg 89K
  • พวกใจร้าย ทำบาป
  • วันนี้วันเกิดน้องแหลม
    HBD นะจ๊ะ แฟนสวยๆ การงานรุ่งเรื่อง
    ส่ง cake มาให้กินด้วย
    ไฟล์แนบ
    birthday-cake-773619.jpg 75K
  • ขอคุณครับ พี่สาวคนสวยยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    0017.jpg 89K
  • HAPPY BIRTHDAY หน่ะครับพี่แหลม ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้ได้แฟนสวย ขอให้ใหญ่อันเท่าแขน ขอให้ยาวเท่าเสาไฟฟ้า ไม่เจ็บไม่ไข้!!!
    ไฟล์แนบ
    20091020151927_DROP2.jpg 34K
    1drop.jpg 64K
  • HBD. น้องชายก็ขอให้มึงรวยๆๆซะทีในปีนี้ คิดอะไรก็สมหวัง มีของดำแล้วไม่ดีก็ลองมีขาวๆดูมั่งเน้อ
    ปล. ตะกรุดที่กรูให้มึงไปราคาขึ้นอย่างแรง เก็บดีๆนะว๊อยยยย.

กรู & พี่ฟ้า
    ..............................................................
    โอว์....รูปแต่ละใบ ภาพแต่ละภาพ แม่เจ้างดงามเสียยิ่งนัก ขอบคุณ เดอะจั๊กกี้ & เดอะยุทธ ที่มีภาพงามๆ ฟรีเซ็นเตอร์หล่อๆ มาให้ชมนะคร้าบบบบ
  • ขอบคุณครับพี่ชายพี่สาว คิดถึงพวกพี่โครตอยากกลับชิบหายยเลย แต่เพื่ออนาตรงของขาวก็ชอบนะแต่ของดำแม่งก็ติดใจ อยู่นี้มองแต่พวกนิโกร55555
    ตะกรุด ใส่ติดตัวตลอดเวลา ( ว่าแต่ว่าราคาขึ้นไปที่เท่าไรแล้ว เพื่อขัดสน หล่อเล่น ) จัดทริปภูเก็ตหน่อย เดียวพาไปกินข้าวกลางทะเลอร่อยสุดๆ
    อายจิ๊บ ขอบใจๆๆๆๆ ไงก็ดูแลยายเค้าดีๆหมากซื้อให้กินอย่าขาด
  • H B D เว้ย มาช้าไปหน่อย มีความสุขมากๆนะ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรงนะ

ว่าแต่จะพาไปกินข้าวกลางทะเลเนี่ย ในความหมายคือต้องเลี้ยงด้วยนะเว้ย 555555555