ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!Yota pits present !!! FIST PUPPY BY THE FUCK x MEDUSA GOTTI 100
  • ต้องขออภัยสำหรับผู้ที่ไม่ชอบในสายเลือดนี้จริงๆที่ลงขายลูกหมาซ้ำแล้วซ้ำอีก.....
    แต่สำหรับเพศผู้ตัวนี้ทุกท่านคงไม่ได้เห็นแน่นอน....เพราะเดิมแรกผมไม่ต้องการขาย....
    เหตุผลไม่ใช่หมาป่วย...หมาบาดเจ็บ...หรือผิดปกติแต่ประการใด...กลับสมบูรณ์ซะมากกว่า...
    แต่ด้วยเพราะเบื้องบนสั่งมาจริงๆ...ตอนนี้หมา 68 วันครับ ตามรูป
    หากสนใจโทรสอบถามที่ผมโดยตรงครับ ช่างวี 08-9214-5727
    ไฟล์แนบ
    20100328204837_DSC_0575.jpg 91K
  • ด้านหลังและข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    20100328205731_DSC_0571.jpg 86K
  • สายเลือดครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy%20of%20GetAttachmentCA729G7Z2.jpg 105K
  • สายเลือดอีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    1106.jpg 105K
  • สำหรับตัวนี้ M5 (ตัวข้างๆ ตัวขาวครับ).........ราคาพิเศษครับแบ่งๆกันไป
    ไฟล์แนบ
    DSC_05752.jpg 76K
  • วงการพิทบูลมีเบื้องบนด้วยหรือครับพี่
  • :025::025::025: ....
    ไฟล์แนบ
    FUCK3.jpg 63K
  • :002:อยากรู้ต้องโทรมาคุยดูครับ....เหตุผลจริงๆ...
  • หมา 1 ตัว ค่าทำใบ หรือ เหล้า 1 มื้อ

จัดมานะเหยินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......5555
  • nice pup ... :020:
  • อยากรู้ราคา...
  • สวยครับ ชุดนี้ :063:
  • ตัวขาวๆ เหมือน วัวเลย ครับ แฟน ผม ช๊อบ ชอบ

แพงไม๊ อ่า
  • ขอบคุณครับบิ๊กบัง....น้าหมีด้วยครับและพี่ทุกๆคน.....
    ราคาลองโทรสอบถามดูครับ.....
    รูปด้านข้างเพื่อเพิ่มการพิจารณาสำหรับลูกวัวนมตัวนี้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC_0583.jpg 50K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0606.jpg 80K
  • เห็นแล้วอยากกอดๆๆๆๆขยี้ๆๆๆๆ
    น่ารักน่าฟัดจริงๆๆ 555 :m084:
  • ไอ้ตัวขาว สวยครับหัวบอดี้กระบอกปาก เอาไป8 เต็ม 10 ครับ อีก2 คะแนนเอาไปลุ้น ตอนเลย 8 เดือน
  • ขอบคุณครับเฮียเหลียงสำหรับ 8 คะแนนและน้องมินิร็อคคนเดิม.....
  • * CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | March 29, 2010, 4:36 pm

หมา 1 ตัว ค่าทำใบ หรือ เหล้า 1 มื้อ

จัดมานะเหยินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......5555

พระระยองจะมาไำถเหล้าอีกแล้ว อิๆๆ ....จัดไปหลวงพี่ ฮ่าๆๆ

อ้าวเฮียเหลียงคับ ... แล้วอีก 2 คะแนนไปเอาได้ตอนไหนละ อิๆๆ:062:
  • แม่หมาดูดีครับ พ่อหมาบอดี้ได้ แต่หน้าไม่ผ่าน ระยะห่างของตาชิดกันเกิน จ่ายลูกหน้ายาว ขอโทษนะครับที่พูดตรงๆ
  • รู้ถึงขนาดนั้นเลยครับเก่งจังเลยไหนเอาของพี่ที่เลี้ยงไว้มาดูหน่อยครับว่าตาถึงห่างเป็นยังไง
  • ไม่ได้มาไถ่นะเหยิน แต่ต้องเอามาประเคนต่างหาก....5555

ได้มา 8 คะแนนแล้ว ถือว่าผ่านแล้ว 2 คะแนนไม่ต้องแล้ว เอา 285 ดีกว่า จัดด้วยนะเหยิน...............อิอิอิ
  • :013:ขอบคุณทุกคำติชมครับ...ครับผมเปิดกว้างเสมอสำหรับคำแนะนำ....พี่ๆคิดว่าสำหรับนางเมดูซ่าสายเลือดก็อตติ100 ....
    น่าจะผสมกับพ่อพันตัวไหนดีครับในประเทศไทย...ตาจะได้ไม่ชิดกันเกิน...ผมจะได้เก็บไว้พิจารณาครับ....รบกวนโปรดชี้แนะด้วยครับ...
    ............................ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับบบบบบบบบบบ...............:013:
  • ลูกหมาสวย ดูดีได้ขนาดนี้ต้องยกเครดิตให้แม่หมาอย่างเดียวเลยครับ
  • แม่หมาสวย สายเลือดดี จ่ายลูกดี บอดี้สวย ขอชมครับ
  • รับทราบคับหลวงพี่ .......... และขอบคุณทุกความเห็นคับ:062:
  • แหมๆๆ พี่ดุจิงเว้ยพี่ เด๋วเราเปิดตัวก่อนจะร้อง 555
  • ร้องเหี้ยอะไรไอ้ควาย
  • ใจเย็นๆสิเช้ามาก็ระเบิดต่อมเลยนะเก็บอาการหน่อยก็ได้น่าเด็กๆมันรู้หมดแล้วต่างคนต่างทำสิหรือเก็บกดที่ของตัวเองไม่มีใครสนใจ
  • สงสัยโดนคนสาดน้ำร้อนใส่ ดิ้นพล่านเลย แค่พูดจาก็หมาไม่แดกแล้ว
  • อยากได๊....อยากได๋ :m053:ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยค่ะ
  • :006:สนใจติดต่อได้ที่ 08-9214-5727......(ช่างวีครับ):006:
  • โทรไปเลยคับ .......... พี่วีแกง่ายๆสบายๆอยู่แล้วคับ ...ถ้าใจรักและรักกันจริงละก้อ .... ยิ่งง่ายใหญ่เลย :062:
  • คุยง่ายงั้นกูขอฟรีนะไอ้ควาย
  • :065:ด่วนเลยสำหรับผู้ที่อยู่กรุงเทพและจังหวัดใกล้เคียงสุพรรณ...ราคาพิเศษเลยครับ....
  • สวัสดีพี่ทุกท่านนะครับ.....ตอนนี้ผมขอปิดการขายสำหรับเจ้าตัวขาวเป็นการชั่วคราวครับ...เนื่องด้วยผมจะนำหมาไปตัดหูครับ...
    หลังจากแผลที่หูหายแล้วผมจะนำกลับมาโพรสให้พี่ๆน้องๆพิจารณากันอีกทีครับว่ามันน่าจะเป็นตัวที่ดีที่สุดของคอกนี้หรือไม่......
    .....ขอขอบคุณสำหรับพี่ๆน้องๆที่ชอบในสายเลือดนี้ครับ....และต้องขออภัยหากผมทำให้พี่ๆเพื่อนท่านใดไม่พอใจ....
    ไฟล์แนบ
    DSC_0583.jpg 50K