ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" ขอขาย เด็กๆ 46 วัน
  • สำหรับคนที่สนใจ ลูกหมา เลือดดีๆ ไม่มีใบเพ็ดนะครับ เตี้ยๆ หนาๆ ทำวัคซีนเข็มเเรกเเล้ว
    สนใจโทรคุยกันได้ครับ ง่ายๆ พร้อมและสนใจริงๆ
    พ่อเป็นลูก tama แม่เป็นลูก bully jr. 087-9004213
    ไฟล์แนบ
    20100218211639_A22351.jpg 68K
    A2987.jpg 29K
    tama2.jpg 31K
  • ยังเหลือหรอครับ นึกว่าหมดแล้ว
  • ตัวเมีย 3 ตัว เตี้ยๆหนาๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04047.jpg 99K
    DSC04190.jpg 70K
    DSC04060.jpg 72K
    DSC04022.jpg 76K
    DSC04182.jpg 77K
  • ตัวผู้ 3 ใหญ่ๆ หนาๆ กระดูกดีทุกตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC04225.JPG 59K
    DSC04037.jpg 84K
    DSC04035.jpg 70K
    DSC04027.jpg 72K
    DSC04023.jpg 73K
  • พาเด็กๆไปทำวัคซีนที่เชียงใหม่มา ตัวหนักกว่าข้าวปุกตอนมาอีก ชุลมุนน่าดู
    ไฟล์แนบ
    922.JPG 40K
    DSC03972.jpg 57K
  • ชอบตัวเมียตัวที่3 จัง....:013:
  • ขอแก้ไขนะครับ ตัวนี้ยังไม่มีเจ้าของนะครับ
    พอดีผมติดปัญหานิดหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC040222.jpg 76K
  • เลี้ยงลูกหมาได้สุดยอดมากเลยครับ
    แต่ละตัว น่ารักมากๆ ครับ
    ขอให้ขายหมดไวไว นะครับ
  • ดีใจกับเจ้าตัวเมียตัวที่ 3 ที่ได้มีเจ้าของแล้ว....ผมขอแฟนไม่สำเร็จ...เซ็งสุดๆ...ติดตามตั้งแต่คลอด..แต่ไม่แน่...ต้องฮึดอีกที่..ฮาาาาา
    ลูกน้องที่บ้านครับ...ที่จริงที่อยากได้เพราะผมที่ลูกของเจ้าฮาร์เลย์อยู่...น่าจะสาย Tama เหมือนกัน..จะให้เข้าคู่กัน...
    แทรกเตอร์ สายไหนอย่าไปสนใจ
    G_cell สายไทเกอร์
    Oscar ลูกฮาร์เลย์สาย Tama
    ไฟล์แนบ
    DSCF25573.jpg 30K
    DSCF2443.jpg 26K
    DSCF26262.jpg 43K
  • แพงไปนะไม่มีใบเพ็ด
  • สวยอ่ะ...มากดั้ว...:o027:
  • ถ้ามีเพ็ด คงแพงกว่านี้นะครับ
    ขอให้ได้เจ้าของดีๆไปดูแลนะครับ
  • ผมเห็นด้วยกับน้าผี ข้างบนนะคับ ผมว่าราคาสูงไป ราคานี้หาลูกหมา ที่มีเพ็ดได้เลยนะคับ ราคานี้ถ้ามีเพ็ดเหมาะสมคับ
    แต่ถ้าไม่มี ควร ลดราคาด่วน หมาแดงสวยๆกระดูกใหญๆ ไม่มีเพ็ด แค่ 5000-6000 เอง
    ลูกหมา ชุดนี้ ผม ให้ไม่เกิน 5000 เหมาะที่สุดแล้ว
    ขอบคุณคับ
  • งามแท้ๆ ผสมอีกรอบก็ยังขายได้
  • หมากาก ไม่มีใบเพ็ดขายเป็นหมื่นเลยเหรอครับ

เวอร์มาก ใครซื้อราคานี้ไปก็ควายแล้วหละครับ
  • เด็กน่ารักมากๆติดตามตั้งแต่ก่อนข้าวปุกงาท้อง จนออกลูกลูกๆก็น่ารักมาก ข้าวปุกงามีลูกแล้วก็ยังสวยนะคับ แต่ 10,000 มันแพงไปจริงนะๆ อย่าโกรธนะ อยากให้หมดเร็ว ๆนะคับ
  • ฮ่า ๆ น่ารักจัง ลูกข้าวปุกงา
    ราคาก็ แล้วแต่ความพอใจ

อยากอุ้มจัง
  • ข้าวปุกงาน่ารักครับ ติดตามมาตลอด แต่ราคาสูงเกินจริงครับ อันนี้พูดตรงๆด้วยความหวังดีครับ
    ลดหน่อยน่าจะโอเคนะครับ
  • โปรแกรมอาหารลูกหมาผมให้กินเต็มที่พร้อมเพื่อการเติบโตของลูกหมา
    รายละเอียดลูกหมา ราคาคุยกันได้ง่ายๆครับ ถ้าพร้อมและสนใจจริงๆ 087-9004213
  • ถูกหรือแพงมันก็อยู่ที่ความพอใจของสองฝ่ายครับ
    ไม่ซื้อก็ไม่มีใครว่า แต่การแสดงความเห็นควรทำแบบสุภาพนะครับ
  • ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะคะ เเต่เพราะเรามั่นใจในตัวลูกหมาทุกตัวว่าเราดูเเลเค้าอย่างดี
    เเละโตมาจะไม่ทำให้ผู้เลี้ยงผิดหวังเเน่ เราเเค่ต้องการคนที่รักจริงมากกว่า
    เราเชื่อว่ารากฐานดีเพื่ออนาคตที่เเน่นอนค่ะ ต้องขอบคุณที่รักข้าวปุกกันนะคะ
  • ละอ่อนน้อย น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เวอร์ๆๆ:m056:

อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยย มาอยู่ที่บ้านทุกคนเรยยย:m020:
  • ลูกหมาน่ารักจัง
  • ลูกหมา น่ารักมากมาย อยากได้ แต่เกินงบค๊า....งั้นขอชื่นชมไปก่อนแล้วกัน
  • คัดคนที่เลี้ยงไหวจิงๆ เพราะไม่อยากให้เอาไปเลี้ยงแบบทิ้งๆขว้างๆ
    เข้าใจฮะคนเค้ารักหมาจิงๆ ขอให้ได้คนดีดีมาดูแลเด็กๆไวนะฮะ
    เป็นกำลังใจให้ ..อย่าไปแคร์พวกปากมอมหัวการค้า