ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามมือโปรทุกท่านหน่อยครับ
  • คือเจ้าตัวนี้ของผมตอนนี้มัน 6 เดือนแล้วครับ

เมื่อวานมันถ่าย 2 ครั้ง

ครั้งแรก ถ่ายเหลว ครั้งที่สอง ถ่ายเป็นก้อนปรกติดีครับ

แล้วก็อวก 1 ครั้ง ครับ

แล้ววันนี้มันอวกอีก 1 ครั้ง

ไม่ทราบว่ามันเกี่ยวกับการยืดตัวไหมครับ หรือว่า มันเป็นลำไส้

ผมรอดูอึวันนี้อีกทีครับ เพราะมันยังไม่ถ่ายเลย

ท่านใดรู้ช่วยตอบทีครับ(ผมเป็นห่วงมันมาก) กลัวว่ามันจะเป็นไรไปครับ

ขอบคุณร่วงหน้าด้วยครับสำหรับทุกท่านที่ได้ให้คำปรึกษา
    ไฟล์แนบ
    Picture 004.jpg 104K
  • ผมว่าถามหมอจะดีกว่านะครับ
  • น่าจะเมาค้างนะ:m117::m117::m117:....ไม่เป็นไรหลอกอากาศมันร้อนนะ
  • :o036:ขอบคุน TT สำหรับความเห็นครับ

:o036:ขอบคุน gas_za สำหรับความเห็นครับ

แล้ว vj หายยัง

เดี๋ยวทำบุญกระดูกปู่เจอกันเมากันไปข้างล่ะ อย่าหนีไปหลับก่อนอ่ะ

:o028::o028::o028::o028::o028:
  • หาหมอดีที่สุดครับ ไอ้อวกนี่แหละสำคัญ
  • ขอบคุนน้าผีมากครับ
  • บอกตามประสบการณ์คับ

เรื่องอ้วก มันก็มีสาเหตุอีกแบบคือ กินอิ่มแล้วเล่นเยอะ เหนื่อยแล้วอ้วกคับ

กับเล่นมาเหนื่อย ๆ แล้วกินเลย ก็อ้วกเหมือนกันคับ

อันนี้ที่ผมเคยเจอมานะครับ :001:
  • ... ระวัง!! มันจะเป็นลำไส้ นะครับ

ทางที่ดีพาไปหาคุณหมอดีกว่าครับ

เดี๋ยวงานเข้า แล้วจะไม่คุ้มกันนะครับ

อย่าคิดว่าทำวัคซีนครบแล้วจะไม่หลุดมาเป็นนะครับ
  • อย่าประมาทไปหาหมอดีกว่า ตายไปเสียดาย รู้ก่อนก็รักษาหายไว
  • ขอบคุนคับ Ghetto ที่ให้คำแนะนำครับผม

ขอบคุนคับ น้าผี ที่ให้คำแนะนำครับผม

ขอบคุนคับ jote ที่ให้คำแนะนำครับผม
  • อาการแบบนี้น่าเป็นห่วงนะคะต้องพาไปหาหมอดีที่สุดคะเคยเจอแบบนี้มาแล้ว เอาใจช่วยค่ะ สู้ สู้
  • ขอบคุนคับ น้าผี ที่ให้คำแนะนำครับ

ตอนนี้หายแล้วครับ

ขอบคุนทุกท่านที่เข้ามาให้คำแนะนำทุกท่านอีกครั้งครับ

:o036:ขอบคุนมาก:o036:
  • หมาของนิดมันคลอดแล้วนะสีขาวเกือบทั้งนั้นเลยสนใจเปล่า
  • เฟรนเอาเปล่า...พี่ว่าจะเอาซักตัวหนึ่งนะ
    ไฟล์แนบ
    24012010658_resize.jpg 54K