ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมุดตอกสนาม
  • :001:สมาชิกท่านใดมีรูปหมุดตอกสนาม ที่เอาไว้ล่ามหมานอกสถานที่ ช่วยลงให้ดูหน่อยครับ อยากทำไว้ใช้เองตรับ
  • ลองติดต่อพี่คิมดูครับ
  • ของผมพอใช้ได้นะครับ...ทำเอง คิดเองครับ แต่ไม่สงวนลิขสิทธิ์

มันจะหมุนรอบตัวเองทำให้สายผูกหรือโซ่ไม่พันกับหลักครับ
    ไฟล์แนบ
    หมุด4.jpg 99K
    หมุด3.jpg 85K
  • เยี่ยมๆๆ..........:o010:
  • นี่อีกแบบ ครับ เครดิตพี่สมพงษ์ล้านนาหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    DSC01116.jpg 61K
  • ฮ่าๆๆ ตาบอยก๊ะมีกะเขาด้วยโว้ยยยยยยย...........

เเหมวันที่มามิทติ้ง ถ้าเดินกลับช้าหน่อย กะว่าจะให้เปนที่ระลึกสักหน่อยนะนั่นหน่ะ......

พอดี ตาแจ็คเดินช้า เลยให้ไปอันนึง
  • ดูหน้าตาแล้วมันไม่ค่อย จาชอบเท่าไหร่นะ
  • :013:ขอบคุณคุณbombyมา........กกกกกครับ
    :013:ขอบคุณคุณkhunboy71มา.......กกกกกครับ