ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • นายพูดเหมือนแฟะใครเลยวะ สวยดีวะนาย อัฎ กับมาเร็วๆนะ
    เอามาเล่นด้วยกันทุกวันนะคับ สวยเกินราคาวะ
    ก็อย่างว่าละคับ พ่อหมามันนั่งรถเบนต์มาทับนี้คับ เลยสวยมากคับ
    ตกลงชื่อไรแน่คับ เห็นถามเขาจังว่าให้ชื่อไร แล้วไม่ตั้ง ละชื่อ แท้งน้ำ
    กับมาเดียวเจอดีแน่
  • :027:ก็ O อยู่เดอ....แต่ถึงอย่างไง...สวยไม่สวยเราต้องเลี้ยงมันให้ดีนะท่าไม่เลี้ยงเอามาให้พี่เดียวพี่เลี้ยงเอง....อิๆๆๆๆๆๆๆๆ....ปล.ขับรถช้านะไอ้น้อง(เมาไม่ขับระ):027:
  • :020:เอามาดูตัวเป็นๆๆดิ....เดียวจะฟันธงให้:020:
  • มาววววววววว โว้ยยยยยยยยยยย:o065:
  • พี่ บอย ขอเป็น คอนเฟริมได้เปล่าคับ
    ตอนนี้ผมจะทัมคอกหมาแล้วนะคับ ไปสั่งซื้อ แฝกแล้วคับ
    เดียวจะไปซื้อไม้ยูคาคับ จะตั้งชื่อว่า คอก หมาแดง สองแคว
    ยังไงพี่ บอย มาฟันธงให้หน่อยนะคับ
  • หวัดดี ทุกๆ ท่าน เล่นน้ำ กัน มัน ไหม พี่น้อง:o071:

............................................................

:o046:ดีใจ ด้วย นะ อัด ที่ มี หมา เป็น ของ ตัว เอง แล้ว ( เอาจนได้ ) :o013: เรื่อง สวย ไม่สวย พี่ ไม่ ฟันธง นะ ของแบบนี้ อยู่ ที่ เจ้าของ เอง เลย ที่ รู้ใจ ตัว เอง

บูม เป็น ไง มัง อากาศ ร้อน สุดๆ :o025: เบื่อ ชิบ ทำที่ เลี้ยง หมา เป็น ที่ เป็น ทาง ก็ แจ่ม ไป เลย อิอิ ( ไม่งัน เดียว งานงอก น้ำ ปลา แตก อีก :o028:555+ )

:o001:หล้า ปี นี้ ไป เล่น น้ำ ที่ ไหน มัง น้อง เห็น สาด น้ำ หรือ เล่น ลง น้ำ :o039: อะ บอก มัง เดอ 55+

:o018:พี่ บอย มี สมาชิก ใหม่ มา อยู่เป็น เพื่อน ไอ้ แม๊ก ยัง พี่

ตา เต้ พรุ่งนี้ เอา ไง ก็ โทร มา เนอ เช้าๆ ก็ ดี ได้ ไม่ ต้อง รีบ :o049:( วันนี้ กลับมา ดู หมา ตัว เอง แล้ว ก็ อมยิ้ม 55+ ) หมาไรไม่รู้ โคตร ... เหม็นเลย :o007:
    ไฟล์แนบ
    13-rambo-4-david-pullen-graghite-on-paper-26x29.jpg 100K
  • กินแต่เหล้าอ่ะตาเพชร..:o065::o024:.ปีนี้ยังมะได้สาดน้ำเลยคร้าบบบบบบบบบบบ:o024:
  • :013::013::013:5 5 5+ สะ ใจ จิง ๆ คร๊าฟ ฮัล เดรด มัน ไม่ ยอม นอน ผม จับ มัน ใส่ สาย จุง วิ่ง ตาม รถ

มัน วิ่ง ตาม ด้วย นะ พี่ ๆ พอ มา ถึง บ้าน มัน กิน น้ำ เสร็จ มัน นอน เลย หมา ตัว นี้ แม่ง

โครต กวน เลย 5 5 5 5 5 5+(ต้อง จับ วิ่ง ซะ ให้ เหนื่อย ถึง นอน ได้ )
  • :o060:พวกพี่ๆๆๆๆเปงไงสงกรานต์สนุกกันมั้ยยยยยยยยยยยยยยย
  • หนุกโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :001::001::001:5 5 5 + พี่ บอย อยาก เห็น ฮัล เดรด ตัว จริง ๆ ยัง คร๊าฟ:002::002::002:
    โปร แกรม วัน พรุ้ง นี้ ของ ฮัล เดรด ... (ไปฉีดวัคซีนเข็มแรก).(ไปซื้อF1).(ไปเอาสายจุงบ้านพี่บอย):004::004:
  • :032::013::013::013:เห่อจังน้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • อยากหนุ่กด้วยจังแต่ทางบ้านแมร่งโหด!!!!!!!
  • วันนี้มะรุเปนงัย:o018:
    เมียปล่อยไปปะแป้งสาวซะงั้นนนนนนนนนนนนนน:o023::o060::o028:
  • ปีนี้ไม่รู้เปงไง..........เซ็งๆๆคนก็เงียบ.......ไม่นุกเยย
  • ผมขอให้ พี่ๆ น้องๆ พร้องเรา มีความสุขในวันสงการน์นี้

พิทบูล เมืองสองแคว และพี่น้องที่เลี้ยง พิท ทุกคนด้วยนะคับ
  • ฝากให้พี่เพชรค่ะ

พอดีพาส้มเช้งกะเฮ็กเตอร์ไปเที่ยวระยองมา อัพเดทสุดๆค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC058382.JPG 56K
    DSC05837.JPG 54K
    DSC058352.JPG 56K
    DSC057752.JPG 48K
    DSC05527.JPG 56K
    DSC057702.JPG 70K
  • ว้าว ไป เที่ยว ระ ยอง มา ด้วย . . .

สมาคม คน ร๊าก ครอบ ครัว ออก มา แซว หน่อย คร๊าฟ . . .

มี คน สวย มา เหยีบ กระ ทู้ พิท บูล พิด โลก แล้ว . . . .

แกน นำ อยู่ ไหน คร๊าฟ สมาคม คน ร๊าก ครอบ ครัว อ่ะ . . .. . (bombe). . . .แกน นำ คน ร๊าก ครอบ ครัว....

แซว หน่อย คร๊าฟ 5 5 5 5 5 +
  • เหอๆ..............:o003:..ใส่แว่นเหมือนแฟนผมเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

แต่งัยผมก็ยังรักเมียคร้าบบบบบบบบ:o020:
  • 5 5 5+เอา จน ได้ นะ คร๊าฟ พี่ หล้า แซว จริงๆ

พ่อ คน ร๊าก ครอบ ครัว . . . ...บ๊บ่าย
  • :m001: ขอบคุณ ครับ ที่ อัพ รูป ส้มเช้ง มาให้ ได้ดู กัน ว่า แต่ โต เร็วมากๆ เลย นางสาว ส้มเช้ง ( เฮกเตอร์ ตัวใหญ่ มากๆ ) :m032:

..............................................................................................................
  • พาเจ้าตัวแสบไปเล่นน้ำ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7371_resize.JPG 103K
    IMG_7368_resize.JPG 121K
    IMG_7376_resize.JPG 86K
  • เจ้าช็อคมันเท่ดีอ่ะพี่ออม............ส่วนเทนก็งามแท้............:019:
  • อรุณสวัสดิ์เหล่าบรรดาสาวกพิทบูล ยามเช้าเช่นนี้บรรยากาศไม่ร้อนซักเท่าใด ชวนกันมาออกกำลังกันดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_7379_resize.JPG 120K
  • มะคืนที่พิดโลกฝนตกหนัก:o064::o047: พี่ออมอยู่หม่องใดครับ ฝนตกป่าว:o046: ตื่นเช้าจังครับพี่:o068:
  • พี่บอย วันสงกรานต์:m086: ผมผ่านไปร้านพี่มา ไปถึงพี่เลิกกันหมดละเซ็งเลย:m049:
    ผมไป ตอน 5 โมงเย็นครับ แถมโดนเป่า:m026: แอลกอฮอร์อีก เฮ่อ ดีนะที่ไม่ใช่พวกขี้มาววววววว :m026: เอิ้กกกกก
  • ว่างัยครับ พี่น้องพิดโลก วันหยุดยาวจะผ่านไปเเล้ว:o001:
    เตรียมตัวลุยงานกันต่อรึยัง :o013:ชาทต์เเบตกันเต็มยังครับ....:o051::o052:
    ตื่นได้แล้ว คร้าบบบบบ ทุกท่าน:o068:
  • วันวานอยู่อุตรดิตถ์บ้านเกิด เมื่อคืนนอนที่นครสวรรค์และมีท่าทีว่าจะอยู่ที่นี่ พรุ่งนี้ก็จะไปสุรินทร์ต่อนอนเล่นซัก2-3วัน วันศุกร์กะว่าไปกินข้าวเช้าที่กรุงเทพ แล้วค่อยกลับนครสวรรค์ เดือนหน้าค่อยว่ากันใหม่แต่มีเชียงใหม่แน่นอนนะจ๊ะ.................คุณน้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_7356_resize.JPG 77K
  • :m086:ชีพจรลงเท้า หรอเพ่............เดินทางซะ โหหหหหหหหหหห...........:m086:
  • เจ้าเบนซินของคุณต่อเป็นไงบ้าง อยากเห็นรูปupdate ค่ะ คงเป็นหนุ่มแล้ว
  • :o001:ใครมีเบอร์นายหล้าบ้าง...:o018: ขอหน่อยครับ...:o069:
  • :o013:ผมมีคร้าบบบบบบบบบ 085 2992864 คร้าบบบบบบบบบ:o060:
  • เดียวผมจะลงรูปหมาแดงสองแควให้พี่น้องเราได้ดูนะคับ
  • :o001:ขอบคุณครับ....
  • :m004:อ้าว. ตา บูม งั้น ฮัล เดรต ก็ ไม่ ได้ ลง รูป ดิ . ..

ฮัล เดรต ไม่ ใช่ หมา แดง อะ นะ เป็น สี น้ำ ตาล ปน สี ขาว อ่ะ :m019:

แล้ว ซุ้ม เสร็จ วัน ไหน คร๊าฟ ท่าน บูม จะ ได้ ไป ฝาก มั่ง ตอน ไป เรียน .. . .:m012:
    ไฟล์แนบ
    images[7]2.jpg 3K
    100_09792.JPG 30K
  • :o013:เช้าลากยาง ตกเย็นก็พาไปวิ่งเล่นในน้ำ ตามประสาหมาบ้านๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7399_resize.JPG 125K
    IMG_7402_resize.JPG 104K
    IMG_7409_resize.JPG 111K
  • อีกละ อีกละ......ชอบเอาบรรยากาศ ที่น่าอิจฉา:o036:มาให้ชม ตาหลอดดดเลยอ่ะพี่ออม....
    :o063::o013:

เอ..........:o037:ชักอยากไปเยี่ยมชมที่บ้านของบูมจัง จะไปดูเจ้าหมอก:o037: กะ เจ้าตัวเล็ก ว่ามัน ซนขนาดไหน:o049:
  • อยากไปเที่ยวต่าง จ. อือนบ้างจังไครจัดงานที่ไหนบอกมังเนอ......
  • หายไปไหนมาครับท่าน..........พอ ออกมาจะชวนไปเที่ยว ตจว.เลยนร้าาาา...........:o060:
  • อย่าลืมชวนนะคับท่านประทาน จะได้เตรียมตัว บ้านจนไม่มีรถคับ

โตไปน่าจะเหมือน รูปตัวบนนะคับผมว่า เห็นนายเอามาให้ดูจัง ให้มันดูทุกวันเดี้ยวเหมือน คอยดู
  • จงรักมันนะคับ เดี่ยวมันจะสวยตามสั่ง
    ที่บ้านโดนกันทุกวัน มันกัดหมอนแตกไป สี่ใบแล้วคับ น้องอัฎ
    โดนตัวละตุ้บสองตุ้บ ตีมันเพื่อให้มันจาม ไม่อยากตีเลย
    แต่ก็ต้องมีกันมั่ง โบรานเขาว่าใว้ว่า
    รักวัวให้ผูก รักลูกให้ตี นะคับ
  • พัก เนี่ย สมาคม คน ร๊าก ครอบ ครัว หาย ไป ไหน หมด . . . .:m014:

ไม่ ค่อย มี สาว เข้า มา ในกระ ทู้ พิดโลก มั่ง เลย เนาะ.......:m082:

วัน นี้ ทำ ไม มัน ร้อน จัง หมา ผม นอน ห้อง รับ แขก ไม่ ได้ ต้อง ไป นอน ใน ห้อง น้ำ แทน...:m025:
  • วิธีแก้ร้อนของน้องหมา ตอนบ่ายๆ

ที่น่าจะดีที่สุดคือ:m001: ฉีดน้ำให้ ครับ....เพราะที่บ้านพี่ไม่มีห้องแอร์:m017:

ตอนแรกจะพาไปน้ำตก:m024::m029: น้ำมันรถดันไม่มี เซ็งคร้าบบบบบบบบบ:m049:
  • บ้านหลังนี้คึกคักจังเว๊ยยยยยย

เมื่อไรจะมีงานใหญ่กันครับ !!!
  • ใจเย็นครับพี่มาร์ค....งานใหญ่ ใจต้องพร้อม หมายถึงทุกคนที่บ้านหลังนี้ครับ.....

งานที่ผ่านมาถือว่าเป็นออร์เดิฟ ครับ:o030:
  • จะมีงานใหญ่ทั้งที บอกพี่ล่วงหน้าหน่อยนะ คุณน้อง ช่วงนี้ฟิตทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_7436_resize.JPG 65K
    IMG_7435_resize.JPG 116K
    IMG_7427_resize.JPG 113K
  • แหม อยู่แล้วพี่ออม :o037:
    แต่ช่วงนี้ต้องใจเย็นๆครับพี่......งัยต้องปรึกษากับ
    ท่านนายกสมาคมคนรักเมียอย่างพี่บอยก่อน....และน้องๆในกลุ่มอีก
    แต่ครั้งที่แล้วยังติดใจไม่หาย...สามัคคี คือ พลังจริงๆครับพี่ ใครมีอะไรเราก็มาช่วยกัน:o015:
  • :m113:อยู่ แล้ว คร๊าฟ พี่ หล้า อัน ไหน ที่ พอ จะ ช่วย ได้ เรา ก็ ช่วย กัน ไป . . .

ทุก คน พร้อม ปัจจัย พร้อม วัน เวลา สถาน ที่ พร้อม งาน ใหญ่ ก็ เริ่ม ได้ โดย ไม่ กลัว
  • :006:น้อง อัฐ นี่ไฟเเรงสูงจริงๆ

มันต้องอย่างนี้สิครับ....จริงใจ จริงจัง...พร้อมที่จะก้าวไปข้างหน้า.....:063:
  • หวันโลกหายไปไหนกันหมดเนี่ย.......:o037:

ยังเลี้ยงพิทบลู อยู่รึป่าวคร้าบบบบบบบบบบบ:o037::o037::o037: