ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โอ้โห เจ๊ พร
    เจ้า เฮกเตอร์ หน้ามันหล่อ แบบหยิ่ง ๆ ดีอ่ะครับ
    ผมว่า เจ๊จะเอามันสองตัว อยู่หรอครับ
  • คุณไนท์แล้วหลานเป็นไงบ้าง ครับ
    หวังว่าคงไม่เป็นไร เด้อออออ

คุณหนึ่งครับ " น่าลัก " อย่างนี้ มันเข้าข่ายจะขโมยของเจ๊ เค้านะครับ 555 แซวเล่นนะครับ :001::001::001:
  • ยินดีต้อนรับ ครับคุณคิง และผองเพื่อน ครับ

ตอนนี้บ้านเรา เริ่มจะหลังใหญ่ขึ้นเรื่อยๆแล้ว ยังไงว่าง ๆ ก็เข้ามาอัำพเดท ส่งรูป ส่งอะไรมาให้ดูกันมั่งนะครับ

ส่วนงานที่ จะนัด meeting เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ
    คาดว่าน่าจะเป็นอาทิตย์ที่ 24-25 เมษา หรือ วันที่ 8-9 พฤษภา เพื่อนๆ ลองโหวตกันหน่อยได้ไหมครับ

อันนี้รูป ไปเที่ยวหัวหินมา ครับ เอามาฝาก เผื่อใครอยากไปพักผ่อนครับ เหมาะสำหรับไปเป็นครอบครัว มากๆ
    ไฟล์แนบ
    huahin1.jpg 53K
  • ก่อนเข้าที่พัก ก็ต้องแวะนี่ก่อน " พระราชนิเวศน์มฤตทายวัน " ร้อนมากๆ
    ไฟล์แนบ
    huahin3.jpg 75K
  • ถึงที่ำพัก ครับ
    บรรยากาศที่พัก รอบๆ
    ไฟล์แนบ
    huahin4.jpg 102K
    huahin2.jpg 82K
  • ส่วนอันนี้เป็น ห้องพัก นะครับ ชิว ๆ ดี มีอ่างจากุซ (ชี่) หลังห้องด้วย :018::018:
    ไฟล์แนบ
    huahin5.jpg 55K
    huahin6.jpg 52K
    huahin7.jpg 64K
  • รูปสุดท้าย นะครับ คล้าย ๆ ใจสั่งมา แต่เป็น เธอสั่งมา(ลง) 5555
    ไฟล์แนบ
    huahin8.jpg 74K
  • :062::006::006::006:ลักเจ๊พอน เลยดีกว่ามัย ท่านแต๊ก ได้หมาสวยๆอีกตั้ง2ตัว พร้อมคนเลี้ยง 5555555
  • :o008:55555 พี่หนึ่ง พูดแบบนี้ไปถามเจ๊ที่บ้านก่อนดีกว่ามั๊ย พร้อมลูกสาวคนสวยอ่ะ
    อิอิอิ :o003:เด๋วจาแอบโทรไปฟ้องเจ๊......
  • แต๊ก.....
    วันที่ 24-25 เมษา นี้ไม่ว่างอ่ะ ติดงานว่ะ
  • ว้าๆๆๆๆๆๆ แผนการลักพาตัวล้มเหลว
    555555555
  • :013::013::013: meeting ที่ไหนหรอพี่แต๊ก วันที่25-26ไม่ว่าง เป็นวันที่8-9ละกัน ถ้าไงบอก บิ๊กด้วยนะอยากไปอิอิ :006::006::006: :033::033::033:

:033::033::033::033::033::033::033::033::033: :019::019::019::019::019: :044:
  • โอเค ครับ งั้นก็เป็น วันอาืิทิตย์ที่ 8 พฤษภา
    แล้วกัน เจ๊ขาใหญ่บอกไม่ว่าง
  • :o019:เอากรูมาประจานอีกแระว่าขาใหญ่นังแต๊กนี่
    เด๋วให้เฮ็กเตอร์กัดหูหลุดเลยยยยยยยยยย
    :o023:
  • :o054:แล้ววันจันทร์เข้ามาทีจีด้วยนะ ไม่มีของฝากมาให้
    มีโดนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • อ้าว งานเข้าเลย :030::030::030:
  • ** ขออนุญาติ ประกาศล่วงหน้า เลยล่ะกันครับ **

ขอเชิญชวน พี่ป้า น้าอา คุณลุง คุณป้า น้องๆ เพื่อนๆ มาร่วมเสวนา ในแบบฉบับ Pitbullzone party กัน

ในวันที่อาทิตย์ ที่ 9 พฤษภาคม ส่วนสถานที่นั้น ตัวผมเองอยากให้จัดกันที่เดิม ที่ซอย11 ไบรพาส เพราะสถานที่ค่อนข้าง

จะเป็นส่วนตัว เฮฮากันได้เต็มที่ สถานที่กว้างขวาง แต่เนื่องจากเป็นงาน ของทุกๆคน ที่จะได้มาำพบปะสังสรรค์ กันอีก

จึงอยากได้ความคิดเห็นส่วนรวมว่า ควรเป็นที่ไหนดี ( ผมว่าแหลมแท่น มันก็ดี บรรยากาศ ดี แต่ว่าครั้งที่ผ่านมาที่ เคยนัดเจอกัน

มันเคยเกิดกรณี ที่หมาบางตัวหลุดออกจากสายจูงโดยไม่เจตนา ทำให้เจ้าของต้องรีบ ร้อยเมตรชาย วิ่งไปจับมันอย่างทุลัก ทุเล อิอิ คงไม่

ต้องบอกนะครับ ว่าเป็นใคร เลยกลัวว่า มันจะเกิดอุบัติเหตุขึ้นครับ )

ปล ไปทำงานอดิเรกก่อน อันนี้งานหลัก เด่วมาต่ออีกทีนะครับ :018:
  • ดังนั้นจึงอยากให้เพื่อนๆ ช่วยกันคิดว่าควรจะจัดกันที่ไหนดี

ส่วนเวลา เริ่ม คือ
    -16.00 - 21.00 น (อันนี้ขอให้มากันตรงเวลานะครับ พี่น้อง)
    -กิจกรรม ที่คิดไว้นะครับ
    ** มาถึงผมจะมีกระดาษ ให้กรอกข้อมูลกัน
    **เมื่อกรอกเสร็จแล้ว จะมีการแนะนำตัวกัน โดยผมจะเป็นคนแนะนำเองครับ :030::030:

เมื่อทำความรู้จักกันแล้ว ผมคิดว่าจะมีเกม มาให้เล่นกัน แต่ยังไม่บอกว่าเกมส์อะไร (ที่จริงยังคิดไม่ออก แต่ว่าต้องเป็นเกมส์ที่เกี่ยวข้องทั้งคนและหมา )

และตบท้ายด้วยการกิน ดื่ม พูดคุย กันตามประสาคนบ้า Pitbull .....The end

ปล เมื่อกี้นี้ ขณะที่พิมอยู่ มีคุณ devil (Wa) โทมาหาผม พอดีพี่เค้าเสนอ ไอเดียมาครับ ว่ามีที่ แุถวๆ สัตหีบ ค่ายทหาร เดี๋ยวพี่เค้าจะถ่ายรูป มาให้ดูกัน เป็นเหมือนบ้านพักตากอากาศติดทะเล สามารถค้างคืนได้ด้วย :063::063::063:
  • ถ้าจัดที่สัตหีบ งานนี้มีโดดงานเลยครับ ท่านแต๊ก อัพเดตสถานที่ให้ด้วยนะครับ
    ได้ลักน้องพอนเข้าบ้านแน่ๆ เอ้ยๆๆๆๆ หมาน้องพอนครับ แหมๆๆๆ เพลินไปหน่อย
  • ถ้าไม่ติดอ่ะไร อยากไปครับ ^ ^

รูป บูบู้ ล่าสุด หน้ามึนกระโดด กัด หลานผม มันกัดหยอกๆ อ่ะครับไม่ได้กัดจริง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1050.jpg 78K
  • คุณ tb คร้าบบ ตัดไหมออกแล้ว ที่ ดามหูมันต้องเอาออก ตอนไหน อ่ะครับ
  • วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปไหนกันหมดหว่า
  • ตอนหมาผมตัด ผมก็ดามจนมันได้ทรงที่เราต้องการอ่ะครับ ดูว่ามันเริ่มตั้งเองแล้วค่อยเอาออก คราบบบบบบบ
  • ซอย 11 ที่เดิมจัดไปครับ

จะได้เมาได้เต็มที่ 5555+++
  • สวัสดีครับ ทุกๆคน
    เป็นไงกันบ้างครับ กลับมาทำงานกันหรือยัง

็นี่ครับ เอารูป mafia มาอัพเดท
  • กลางวันร้อนมากเลย ขอผมนอนแช่น้ำแฉะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    pic2.jpg 41K
    pic1.jpg 35K
  • ขอยืนท่าแบบ cairo หน่อย ก๊่าบบบบบ 555
    ไฟล์แนบ
    pic4.jpg 38K
    pic3.jpg 37K
  • สมาชิกหายไปไหนกันหมดอ่ะครับ
    เข้ามาอัพเดท กระทู้กันหน่อยครับ
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาวพิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • อยากไปจัง ^ ^ อยากไปเจอสาวเชียงใหม่

สุนัขยังเล็ก อยู่เดียวไว้โตก่อน งับ
  • พี่แต๊ก หมาเพื้อนพี่เป็นยังไงมั้งหรอ เอารูปมาอัพเดทให้ผมดูหน่อย -*-
  • ปะกวดที่ เชียงใหม่

เป้นถ้วยรางวัล ของไรอะคับ

(น่าไป แต่ไกลจัง)
  • ใจเย็นน้องบิ๊ก เพื่อนพี่ก็ยังไม่รู้เลย ว่ามันท้องหรือยัง
    เลยยังไม่ได้ถ่ายรูปเพิ่มเลย ครับ

น่าจะอีกประมาณ หนึ่งหรือสอง อาทิตย์อ่ะครับ ถ้ารู้ยังไงเดี๋ยวพี่โทบอกอีกที นะ

คุณ ว๊ะ ครับ รอดูรูปจากพี่อยู่นะครับ สถานที่อ่ะครับ
  • โทษทีนะแต๊กคับผมไปคุยมากับเจ้าของพื้นที่มาแล้วมีสองที่คับ
    ที่แรกหาดยาวมีทีพักติดทะเลเหมาะสำหรับค้างคืนสวยมากๆๆ(อันนี้คุยกันหลังจอนะแต๊ก)
    ที่สองสโมสรน้ำหนาว(ช่องสแหมสาร)สวยคับ
    อันนี้ไปแต่ตัวกับสหายของท่านคับของกินมีพี่ทหารเคยดูแลอาหารถูกมากแถมมีส่วนลดอีกอะไปเช้า-เย็นกลับได้สบายคับ

รูปแล้วจะถ่ายใหดูนะขอเวลาหน่อยนะคับ

พื้นที่เขตทหารนะคับ(เห็นเค้ากำลังฮิตเข้าไปอยู่ในค่ายทหารกันทำงานยังทำในค่ายเลยอบอุ่นดี5555555)
  • วันนี้ พิทบูล ที่ผมเลี้ยงเจอหมา หน้าบ้าน มัน ร้อง เอ๋ง วิ่งหนีมาตั้งหลักแล้วเห่าใส่ ใหญ่ เลย 555 ซะใจ

ปกติเห็นมันใจดีชอบเล่น วันนี้ มานดุๆ ดู น่ากลัวดี ^ ^
  • ระวังให้ดีนะครับ คุณ ไนท์ ตอนนี้มันยังเล็กอยู่
    ประมาณว่ายังไม่รู้ กำลังของตัวเอง ว่ามากแค่ไหน
    รอมันโตอีกสักหน่อย รับรองเำำหนื่อยแน่ ครับ 555

ยังไงก็อย่าไปยุมันนะครับ
    เดี๋ยวมันจะติดเป็นนิสัย ทีนี้เจอหมาตัวอื่น มันจะไม่ค่อยเป็นมิตร ( เหมือนกับว่าเราไปยุ มันนึกว่าเราชอบที่ให้มันทำอย่างนั้น)
  • ขอบคุณที่ชี้แนะคร้าบบ ปกติเห็นมาน มึนๆ ดื้อๆ เล่นไปเรื้อย คิดว่ามันบื้อๆ ซื่อใจดี สายเลือดนิ่งไม่กัดไรประมาณนี้

เดียวนี้ชอบ ตด ด้วย - -" พาไปหาหมอสาวน่ารักด้วย ตดใส่ หมอ หมอยังเดินหนี อ่ะ อาย อาย 555

เลี้ยงพิทบูลนี้ประทับใจ จริงๆ เจอไร ใหม่ๆ ตลอดเวลา ^ ^
  • 555
    คุณ ไนท์ มันตดใส่หมอเลยรึเนี่ยะ น่ารักด้วย เป็นผมคงเขินหมอแย่เลย 5555

หวังว่า วันที่ 8 เดือนหน้า คงได้เจอกันนะครับ
  • คร้าบคงไม่น่าติดไร น่า
  • หมอที่ไหนสวยคับ จะพาบีเจไปมั่ง มันไม่เป็นไรหรอก แต่เจ้าของมีปัญหาเรื่องหัวใจ ฮ่าๆๆ
  • ที่ พัทยา อ่ะครับ ^ ^

จ.ชลบุรี(พัทยา) คลินิกบ้านหมอรักษ์สัตว์ ริมถนนสุขุมวิท ซ้ายมือก่อนถึงซอยสยาม 555
  • เรียนพี่น้อง หากพักนี้ผมไปพัทยาบ่อยก็อย่าแปลกใจนะครับ
    ไปตรวจเช็คสภาพหัวใจ ฮา.................
  • อยากไปชลจัง ^^ ไม่ได้กลับบ้านนานแล้ว ถ้าสมาชิกทางชลบุรีจะมาเที่ยวงานลากขอนแก่นก็เรียนเชิญนะครับ เผื่อจะได้เก็บเสื้อผ้าตามไปชลบุรีด้วย 0872227725 ใหญ่ครับ (ยังไงก็มาเที่ยวขอนแจ่นกันก่อนเนอะ)
  • หมาผมก็เริ่มป่วยละ ฝากป๋าแวะสอยผมขึ้นรถหน้าบ้านด้วย .....แผล่บๆๆๆ
  • หมอมีคนเดียว ดูแลคนไข้สองคนพร้อมกันไม่ได้
  • 555 วันนี้จะพา บูบู้ ไปหาหมอซะหน่อย หู มานล้ม หมอไม่อยู่ซะนิ อดเจอเลย :012:

สงสัยต้องไปชลบุรีให้ หมอดัง ดู ทีเดียวน่าจะจบ :015:
  • รอไปร้านเก่าดีกว่าไนซ์ ฝากบอกด้วยว่าหมอรู้ตัวมั้ยมีคนคิดถึง อิอิ
  • ก็เมื่อวานไปหาเขา แล้ว เขาไม่อยู่ ออกไปธุระ อดเจอเลย - -"

วันนี้ไปหาหมอดัง ชลบุรี หมอบอกว่า หูมานโอเค หล่ะ ดามตรงนี้หน่อย นึง ฟรี กลับ บ้านได้ งงเลย ผม ขับรถกลับพัทยาต่อ

ขยันไม่เป็นไรเพื่อความหล่อ ของ บูบู้
  • รูปล่าสุดเจ้า บูบู้ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG_5925.jpg 62K
    IMG_5966.jpg 71K
  • เจ้าบูบู้ สวยดีคับ

แต่ผอมไปนึดนะคับ