ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

9เดือนแล้ว ไข่หวาน ขอคำติชมหน่อย
  • :062:รูปนางไข่หวาน:065:
    ไฟล์แนบ
    0032.jpg 59K
  • นางไข่หวาน ซื้อจากพระนครศรีอยุธยา จากน้องสงกรานต์ หรือเปล่า
  • ใช่คราบ

แต่ไม่รู้จักชื่อคนขาย

ถ้าพี่รู้จัก

ให้เค้าลงรูปพ่อแม่มันให้หน่อย

คอบคุนล่วงน่าน่ะคราบ
  • ตัวใหญ่ดีครับ ^ ^
  • ตัวใหญ่ ส่วนอื่นไม่เห็นเพราะมึดมาก ที่เห็นชัดๆหัวเล็กเรียว..
  • สายกัดผสม โชว์

คราบ
  • สวัสดีครับ
    สายกัดผสมสายโชว์เหรอครับ ใช้เฝ้าบ้าน เพื่อนเล่น ก็ได้....ตัวหนาดี
    ไฟล์แนบ
    t_wm_normal_lilbit_28_901.jpg 50K
  • ของเราก็ซื้อจากน้องเขา อยู่สงขลา นะครับ ของเราเป็นฮีทแล้ว ตอน 7 เดือน และมดลูกมีปัญหา ห้อยออกมาด้านนอก ครั้งต่อไปไมรู้จะผสมพันธุ์ได้หรือเปล่า ยังไม่รู้เลย เบอร์โทรนะครับ 089-4626083

ยังไงเดี่ยวจะโทรให้น้องเค้าลงภาพให้นะ ถ้ายังมี File อยู่ นะ
  • ผมไม่เข้าใจทำไม ซื้อสายกัด+สายโชว์ เพราะอะไรโตขึ้นมาบ้างตัวหัวใหญ่ตัวเล็กบ้างตัวหัวแหลมนิสัยก็ไม่สามารถคาดเดาได้ว่าจะไปทางไหน
    จะกัดก็ม่แน่ใจจะโชว์ก็ไม่ดีขาดๆเกินๆแล้วต่อไปจะเอาไปผสมกับสายอะไร? ..
    ไฟล์แนบ
    loke..jpg 48K
  • ผมกะว่าจะไปผสมกับสายกราฟเรดโน๊ตแท้ๆ

ล่ำเตี๊ยไม่มาก ตัวหนา

หัว21นิ้ว

จะได้ป่ะ

สีขาว