ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เมื่อไหร่จะมีเข้ามาสักทีอะครับ

รออยุ่นานนนนนนนนนนนนนนนแร้ว

อิอิ
  • นี่ไง redbully
    ไฟล์แนบ
    IMG_06441.jpg 113K
  • นั้นสิ เมื่อไหร่ :o027::o027::o027: ที่แน้ๆ มันแพงมาก ที่รัก
  • นี่เลยของเเท้ :o046:
    ไฟล์แนบ
    P1070881.jpg 83K
  • khun mommam1 หมาแดงในรูปเป็นของใครผมอยากรบกวนขอรายละเอียดและอยากขอคำปรึกษาได้มั๊ยครับ
  • เจ้าตัวในรูปของรามา3ครับ
  • เพิ่มเติม ตัวบนน่าจะเป็นลูก บลูแทงค์ ของ รามา-3 ครับ..ว่าแต่ไม่จำเป็นต้องรอให้นำเข้ามาเลย.

ในไทยก็มีสวยๆเยอะครับ..

Tom-Chonburi Cool Camp
    ไฟล์แนบ
    SAM_0543.jpg 65K
  • หมูแดงพวกนี้ แค่เดินยังเหนื่อยหอบรับประทาน เลี้ยงไม่เป็นอย่าเสี่ยงคร้าบยยยยย
  • ตัวบนเป็นลูกของ Bull Tank กับ ซ่อนย่า พ่อแม่นอกทั้ง2 ตัวลูกเฮียใหญ่คงไม่ขายถ้าขายก็ราคาอยู่ที่ 5 หลัก กลางๆถึงปลาย แต่ลูกหมาคอกนี้สวยมากๆๆ เพราะตัวแม่ไม่เคยจ่ายลูกตัวเล็กเลยส่วนใหญ่จะตัวใหญ่และหนาทั้งนั้น แต่บอกก่อนนะว่าตัวพ่อไม่ใช้พิบูลแท้ 100% สงสัยตัวพ่อหน้าจะมีเชื้อ หมีควายมาผสมเพราะตัวใหญ่มาก 60++ กก.นะ 5555