ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอติดตามผลงานลูกหมาสารคาม
  • รบกวนท่านที่ซื้อลูกหมาชุดนี้ไปช่วยอัพรูป หมาของท่านในปัจจุบันให้ดูหน่อยนะครับ อยากเห็น ^^
    ไฟล์แนบ
    PICT1088.jpg 89K
    PICT0605.jpg 50K
  • :017::002::002::002:

อย่าเอานิ้วเกี่ย จู๋
  • หวัดดีครับ คุณใหญ่
    จำผมได้รึเปล่า สมัยตอนที่อยู่ชลบุรีอ่ะครับ

ถ้าย้อนไปก็สมัย พาราเดี้ยมอ่ะ(ไม่รู้ย้อนนานไปไหม ตอนนั้นผมเล่นสเก็ตอยู่) ถ้าเห็นหน้ากันอาจจะจำได้นะ
  • ห๊า จริงๆรึนี่ คุณ tb ชื่อไรอยู่ที่ไหนเหรอครับ ตกใจนะนี่เจอรุ่นพาราเดี้ยมน่ะ ยินดีครับยินดี เจอเพื่อนเก่าๆ ^^
  • หวัดดีคับพี่ใหญ่ ............. ซำบายดีไหมเอ่ยยยย:031:

เอารุ่นน้องมาฝากคับ อิๆๆ:005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0274.jpg 69K
  • :006: Monster!!!! สบายดีท่านออฟ สู้ๆ :063:
  • ผมชื่อแต๊กครับ
    ตอนนั้นเล่นสเก็ตอยู่กับพวกไอ้โหน่งที่ อยู่บ้านบึงอ่ะครับ

ดีใจที่ได้เจอเพื่อนเก่า
    ตอนนี้กำลังสนใจอยากไปเที่ยวงานลากที่ขอนแก่นอยู่เลย
    ถ้าได้ไป คงเจอกันครับท่าน
  • อ่อ ครับถ้ามีโอกาศได้เจอกันคงได้รำลึกวันวานกัน มันส์แน่ ^^ รุ่นสเก็ตหน้าธนาคารนี่เอง
  • มันนี่ อุบลรายงานตัวคับคุณใหญ่
    ไฟล์แนบ
    รูปของแตงกวา0153.jpg 21K
    รูปของแตงกวา00842.jpg 46K
  • ตัวนี้รูปบนครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปของแตงกวา00843.jpg 46K
  • :063: ขอบคุณครับพี่อ้วน อุบล
  • ออกเป็นลายเสือเลยเนอะครับ นิสัยเป็นยังไงบ้างครับพี่
  • แถวๆคอกับข้อพับเป็นตุ่มแดงๆทำไงดีไปหาหมอให้ยาทามาก็ไม่หายสงสารครับ อ้วน
  • เป็นโรคผิวหนังรึเปล่าครับ ลองให้หหมอตรวจดูครับว่า แค่แพ้รึว่าเป็นโรคผิวหนัง เป็นตุ่มเฉยๆหรือเป็นแผลอักเสบครับ ถ้าเป็นแผลก็ ยาแก้อักเสบ คนนี่แหละครับ ทั้งกินทั้งทา + ทายาม่วงด้วยนะครับ
  • ตัวอื่นๆ ล่ะครับเป็นไงบ้างน้อ
    ไฟล์แนบ
    PICT1159.jpg 102K
    IMG0010A2.jpg 55K
    PICT1065.jpg 88K
  • :013:สวัสดีครับพี่ใหญ่:013:
    ยังจำได้มั้ยครับพี่
    :062:
  • หมากากๆ5555
  • ดีครับคุณโด้ เป็นไงบ้างครับ