ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ในพิโลกจะมีหลายกลุ่มก้อไม่เหนเปนไรเลยครับเพาะทุกๆคนก็รักหมากันทั้งนั้นแล้วอีกอย่างถึงจะอยู่ต่างกลุ่มกันก้อไม่ได้หมายความว่าจะเป็นศัตรูกันผมว่าดีเสียอีกมีกลุ่มย้อยๆเพาะเวลามีปัญหาจะได้ดูแลกันง่ายๆ...พี่บอยครับ...สู้ๆพี่คำพูดพี่มีเหตุผล...ยังไงก้อเดินหน้าเพื่อกลุ่มพิทบลูแมนต่อไปนะครับพี่
  • ไปไหนแล้ว ท่านประทาน หายน้อยใจยังผมรู้ว่าพี่บอย เป็นคนตงไปตงมา แต่รู้นะว่า ขี้ใจน้อย ทุกคนเขารัก พี่ นะถ้าเขาไม่รักพี่เขาไม่เข้ามาพูดให้เสียเวลาหรอก

ผมคนนึ่งละ ที่ รัก พี่นะพี่บอย เรามาคุยกันให้เข้าใจกัน ผมอาจไม่ได้แสดงความคิดเห็นมากนัก แต่อะไรที่ผ่านมาก็ให้ผ่านไป อย่าไปคิดมาก เพราะไม่มีใครหวังร้ายพี่เลย

มาคุยกันว่าจะเอารถไหนไปจะไปกี่คันดีกว่านะพี่ ตอนนี้ เรื่องมันยาวไปเยอะแล้วนะพี่ มีคนมาอ่านกันเยอะนะ ฝากบอกพี่ๆน้า น้องๆ นะคับ ว่าเหตุการนี้จะมองว่าทะเลาะกันมันก็ไม่เชิงซะทีเดียวจะว่าไม่เข้าใจกันน่าจะดีกว่าคับ สงสัยเมื่อวาน แอร์ ที่บ้านท่านประทานเสีย แล้วเกิดร้อนขึ้นมา แล้วตาก็ลาย คนอยู่ แอร์นะคับ พอแอร์เสียก็หน้ามืดนะคับ ( เอาฮานะคับ )
    พี่ๆน้าๆน้องๆเข้ามาอ่านก็คงเข้าใจแบบผมเปล่าคับ คือแค่ไม่เข้าใจกันในเหตุผลบางอย่างเนอะ พี่ๆน้าๆน้องๆ ว่าเหมือนผมเปล่าคับ ใครจะมองอย่างไรผมไม่รู้นะ แต่ที่ใจผมรู้นะว่า
    พี่ บอย ยังรักเรา เหมือนเดิม แค่น้อยใจชั่วขณะนะคับ ที่พิมไปไม่รู้ว่า พี่ บอยจะเคืองผมเปล่า แต่ที่ผิมก็เพราะ ผม รัก พี่บอยนะ เหมือนที่ พี่รักพวกผมไง อยากให้วันที่ดีๆกับมาเร็วๆนะ
    ผมคนเลี้ยง พิท คนนึ่ง ที่รักพี่รักน้องทุกคน อาจไม่รวยด้านเงิน แต่รวยน้ำใจนะ ป ล รักทุกคนนะ
  • ก็ประธานมึงมัน โง่ ไง อ่านไม่ได้ใจความแต่ชอบโชร์โง่ แล้วมันรู้ยังว่า สะพาน เขียนยังไง
  • พวกมึงว่า คนซีซอกับควาย ใครโง่กว่ากัน กูว่าโง่พอพอ กัน
  • :m072: มา แล้ว ผม ตี๋ ซ่า

ว่าไงคุณ โต๊ง ไปแน่ป่าว เชียงใหม่ พี่เต้ แต่ผมไปแน่ๆ นะ พี่ :m090:
  • :o001:ตี๋ครับ...
    ขาดงานบ่อยๆไม่ดีๆ...:o015:
    นอนบ้างนะเป็นห่วง...:o066:
  • :o001:วันนี้เย็นกายสบายใจจริงๆ....:o039:
    เงียบสนิทเลย....:o004:
    สงสัยจะหมดก๊อก" 555555 "....:o002:
  • เมื่อ ไหร่ เค้า จะ ไล่ มึง ออก ว่ะ ไอ้ ตี๋!!

555++++
  • :o001:ก็ตี๋มันเป็นผู้จัดการ...ไครจะกล้าไล่ตี๋ออก"""555555"""":o023:
  • พี่ เต้อย่าลืมเอารูปรถลงให้ดูมั่งนะพี่ ไปทัมชาลีมาคับ เลยไม่ได้มาคุยกันคับ
  • :o001:ใจเย็นครับบูม...กล้องมันตกน้ำพังอะครับ""":o008:
  • น้ำ ใน อ่าง หรอ คัฟ พี่ เต้!!!....

คริ๊ๆ ๆ ๆ ๆ.................55+
  • พี่น้องชาวพิษณุโลกว่าไงบ้างค่ะ ตอนนี้ ทางตะพานหินเข้าไปคอนเฟิร์มใน ปักหมุด อัพเดทงานประกวดแล้วนะจ๊า welcomeๆ
  • รับทราบคุบพี่ เต้ คุงโต้งคงว่างมากนะ เห็นมาแซวจังคับ

แล้วเขาปักหมุดไรกันคับถ้าใครเป็นช่วยหน่อยนะ เพราะตอนนี้ก็อย่างที่เรารู้นะ

รบกวนคุน โต้งเป็น ภาระให้หน่อยนะคับ

วันนี้ ป๋า เพชร ของเราไปไหนนะ
  • :o001:เตยครับ...
    ขอเวลาพิโลกทำใจก่อนครับกับเหตุการที่ผ่านมา....:o005::o023:
    ไอ้น้องโต้งจะไปขอนแก่นหรือปล่าวชวน..ตี๋-บูม-เพรช-เเละเดอะแก๊งบ้านใหม่ที่สิงสถิตอยู่ร้านเกมไปด้วย""""" 55555555""""" ด่วนๆๆๆๆๆ.....:o002:
  • พิษณุโลก ไปเชียงใหม่กันอะเป่า
  • พี่ มา แล้ว น้อง บูม และ ทุกๆ คน ไม่ได้ หาย ครับ

แต่ วันนี้ ไป กินเลี้ยง กะ เจ้านายมา อะ เลย พึ่งมา ครับ พี่ น้อง

สุดยอดเลย น้อง ตี๋ มาจนได้ น้อง โต๊ง ดูแล มันนี่ ดีๆ นะ น้อง ได้ ข่าว ว่า ใช่ เอฟวัน สี แดง เลย ไง 55+

ตา เต้ ไปทำไร อะ ที่ ว่า เย็นกาย 55+ เด็กๆ 2 ตัว พี่ เลี้ยง ดีๆ นะ เดียว เอา มา เจอ แรมโบ้ ผม กิน - ขี่ - นอน ................. สบายตัว ไป 555+

ฝากรูปให้ ดู กัน เล่นๆ ยั่ว น้ำลาย อิอิ โหดมากๆ ลิง กิน ช้าง
    ไฟล์แนบ
    im.jpg 33K
  • :o001:ไม่ต้อง ห่วง ป๋า ไปได้ ไป แน่ๆ ครับ

:o013:อยากไป เจอ ป๋า อยู่ แล้ว

:o018:ว่าแต่ ป๋า อะ บีเจ ไป ป่าว

:o037:เอามันไป โชร์ หน่อย ป๋า

ใ:o043:ห้เด็กๆเห็น หมาสวยๆ จะได้ เปิดหู เปิดตา อิอิ :o027:
    ไฟล์แนบ
    40974097.jpg 99K
  • บีเจ จากสิงห์นักลากตัวจริงตอนนี้โดนลดชั้นเป็นเพียง ยามเฝ้าบ้านไปแล้วครับ
    อยากเห็นเด็กรุ่นใหม่เกิดบ้าง ฮ่าๆๆๆ
  • :o001:เพรช...ไอ้ลูกสุนัขสองตัวตอนนี้เป็นเป้าเคลื่อนที่...:o070:
    ส่วนไอ้ตัวใหญ่น้ำลายไหลเป็นทาง..:o065:สงสัยอยากกินไอ้สองตัวนี้วะ...:o071:
  • งันก็ ให้ มัน กินๆไป เหอะ ตาเต้ มันคง หิว :o003: 55+
    ไฟล์แนบ
    redrebel103.jpg 66K
  • :o001:ถ้าไม่สวยเหมือนลีโอ...จะจับโยนให้ไอ้ตัวใหญ่แดกซะ....5555555......:o016:
  • จะ ลีโอ จะ ช้าง ต้อง รอดู กัน ตาเต้ :o043:

:o026:แต่ตัว นี้ ต้อง ปีน กะละมัง ข้าว กิน สะใจ พอ ไหม แบบนี้ :o028: 55+

................................................................ แต่ตอน รอดู บอล อะ :o055:
    ไฟล์แนบ
    FUCHIN FREAK CHRIS1.jpg 69K
  • อยาก ปัย จัย จะ ขาด แร๊ว พี่ คัฟ พี่ เต้!!!

แต่ ตังร์ อ่ะ นะ เรื่อง ใหญ่ เลย!! อ่ะ คัฟ!!...

แหมๆๆๆๆ....เด็ก ร้าน เกมส์...มั้ย ใช่ ผี นะ คัฟ พี่ เต้!!..

จะ สิงห์ สถิต ดั้ย งัย 55+....................

เจ้า 2ตัว เปง งัย บ้าง พี่..............แหล่ม ป่ะ อ่ะ......?????

มันนี่ ไกล้ 100% แร๊ว นะ..........เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ...
  • ฝัล หวานๆๆๆๆ คัฟ...กลุ่ม พิด โลก!!:o038:

รัก กัล ไว้ นะ.....ฝัน ดี คัฟ..:o038:
  • F 1 สุโค่ย....ขอ บอก คัฟ......:o028:

ของ ดี ราคา ถูก.......................โต้ง ชอบ.........5555+:o027:
  • พี่ๆน้องๆพิษณุโลก เจอกันวันงานเชียงใหม่นะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    Burgh.JPG 95K
  • โหๆ ๆ ๆ ๆ ..พี่ เต้ก เบิกร์ งาม ขนาด เน้อ!!
  • คุน โต้ง ที่ว่า อร่อยชิมแล้วไง (ล้อเล่นนะ) ไปแน่ๆคับ น้า มาร์ค ผมอยากเจอน้า มาร์ค มากคับ

พี่ เพรช ชาตแบตไปเยอะๆนะ เดียวเราไปถ่ายคู่กับ ป๋า เรา ดีใจคับที่ จะได้เจอ กับ ป๋าคับ

ดูแล้ว พี่ บอยคงไม่ไปแน่ๆเลย ผมไปหาที่ บ้านก็ไม่อยู่ สองวันเลย ดูแล้วคงเอาจิงคับ

ถึงอย่างไรเราก็คนไทยเหมือนกันคับ รักพี่ น้อง ทุกคนคับ จะไปกระชากรางวัลมาให้ได้ (รางวัลสมน้ำหน้าคุน) นะคับ
  • วัน ที่ 15 หรอ คัฟ....!!

เช็ค คิว ดู แล้ว! ถ้า มั้ย ติด งาน event ปัย แน่ นั่ง...55+

ป๋า มาคร์ คัฟ..ถ้า bj เปง ยาม เฝ้า บ้าน ขอ เฝ้า บ้าน โต้ง ล่ะ กัล!! อิอิ

แดงงๆๆ อ่ะ นะ ชอบ ที่ ซู๊ด ด ด ๆๆๆ..............!!!
  • ขอบคุณครับคุณโต้ง...
  • :o001:พี่ๆน้องๆ...
    เดินต่อไปครับอย่าหยุดเดิน...:o070:
    เราเลี้ยงพิทบูล..ไม่ได้เลี้ยงหนูตะเภา...:o023:
  • คุณผีคับ....กูพิมผิดไปหนังหัวพ่อมึงรึไง....ไม่ต้องพูดมาก....พอผีที่แสดงความคิดมาท่าดีก็ไม่มีใครเขาว่า....มึงหลอก....แต่ๆระคั้ง...มีงออกความคิดทีไรคนเขาก็เทาะกันทุกที่...เอาเป็นว่าคุณผี...จะอยู่ในจังหวัดหรือนอหจังหวัด....ท่ามีปันหาค่องใจ...ผมอยู่ที่ข้างโรงพัก....พิด,โลก....เจอกันได้เสมอคับ....คนจิงเขาไม่เห่าคับ...(อือลืมไปแม่งไม่ใช่คน....ผี.....)....ตลอด
  • สงใส...พ่อ...แม่....น้าจะเป็นครู..เลยทนดูกูพิมผิดไม่ได้....แต่แม่งก็ยังสืกอ่านออกอีก....แม่ง....โคตรเก่งเลย....กูกะพิมไว้อ่านคนเดียวนะเนีย
  • อยู่โรงพัก มึงติดคุกหรอ ไอ้กระเกหรี่ยงหนีเข้าเมือง ภาษาไทยมึงเรียนที่ไหนวะ
  • เห่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ยมึงคนไทยเปล่าวะ
  • :o001:วันนี้ร้อนแต่เช้าอะ....:o044:
  • กลุ่มนี้ทำไมมีแต่คนปากหมาอะ
  • :o001:เป็นบางคน...
    อย่าเหมารวมครับพี่ผี...:o005:
    หลายคนหลายจิตใจ...:o020:
  • 55 ใครสอนภาษาให้พวกมีงวะแม่งอ่านแล้วงงต้องแปลไทยให้เป็นไทยอีก พ่อกับแม่ มึงสอนมึงบ้างหรือเปล่าหรือท่านสอนแล้วมึงไม่จำ
  • เห่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดีมาก็ดีไป...เหี้ยมาก็เหี้ยไป
  • หวัดดีครับพี่ๆ พิษโลก

:006: ว่างๆ ขอเรียนเชิญมาแวะเที่ยวงานสุนัขลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 2 พ.ค 2552 เวลา 09.00 น. ถึง 1700 น.
    หากมีน้องหมาจะเข้าร่วมแขงขัน สอบถามได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์

:029:ขอบคุณครับ
  • :o001:ขอบคุณพี่ๆขอนแก่นมากครับ...:o030:
    พวกเรากำลังปรึกษากันอยู่ครับ...:o070:
  • เป็น...ผี...ไม่ใช่เทพเจ้า...ทำไม่เราต้องไปกัวมันด้วย.....อย่างนี้..ผี...บอกว่าหมาเราไม่สวยเอามันไปทิ้งวัด....คุณจะทำไม...เก็บไปคิดดู...ใครๆๆก็เป็น...ผีได้ทั้งงันและ...ตัวตนจิงๆๆยังไม่กล้าแสดงออกเลย....จะไปกัวไรกับสิ่งที่ไม่มีตัวตน.....ไอ้สีสันมันก็ดี....แต่ไอ้ที่ไม่สร้างสันนะ...จะทำไง.....คุณรองคิดดู.........ท่ามีผีที่ท่วงความเจริญ..มากๆๆ...สังคมของความเจริญ...ก็จะคอยๆหายไป....เวลาเราจะทำไรก็ทำไม่ได้...คนเราทำดีก็ต้องส่งเสริมไม่ใช่อันโน้นก็ไม่ได้อันนั้นก็ไม่ดี....คนเราไม่จำเป็นต้องมีการษึกษาเสมอไปหลอกคนไม่มีการษึกษาก็คิดได้......คิดดูดิ......กระอีแค่ผมพิมผิด....มันยังเอามาเป็นเรื่องเลย...เราไม่ได้ไปฆ่าหมามันตายที่ไหนระ....แม่งหาเหตุให้มันเป็นเรื่อง
  • ท่ามีไอ้พวกนี้อยู่กันมากๆๆๆๆๆๆ.....บ้านเมืองเราก็อยู่ไม่ได้...บ้านเมืองก็จะคอยๆๆๆถอยหลังย้อนหลังแล้วก็ล้าหลังไปเรือยๆ
  • ปล.ผมต้องขอโทษ...พี่ๆๆน้องๆๆ...ผี...ที่ดีๆมานะโอกาศนี้ด้วยนะคับ...เพราะมันอาจจะมีบางคำที่เจาะจงไม่ได้...เลยต้องใช่คำโดยรวม..(ผี)....นะ
  • :o001:ประสบการณ์จะสอนเอง...ว่าควรทำอย่างไร..
    ผี..คงไม่มีไครกลัว..แต่ไม่มีไครอยากยุ่ง..มันไม่จบ...:o008:
    ลองดูค่ายใหญ่ดูบ้าง..เจ็บมาเยอะ..โดนมาเยอะ..แต่เราก็อดทน...:o023:
  • :o001:ถ้ามาว่าผมก็ว่ามาตรงๆไม่ต้องอ้อม..เราชอบตรงอยู่แล้ว...:o059: