ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • บูบู้ หล่อ จิง คัฟ

:015:
  • วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปไหนกันหมดหว่า
  • อยู่คร้าบพี่ พี่ หนึ่งอ่ะป่าว

เผลอแป๊บๆ น้ำหนักตัวมันเยอะขึ้นแหะ - -
  • หวัดดีครับพี่ๆเมืองชล

หยุดยาวเสาร์อาทิตย์นี้ อย่าลืมแวะมาเที่ยวทางอิสานนะครับ หากมาก็ขอเรียนเชิญมาแวะเที่ยวงานสุนัขลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 2 พ.ค 2552 เวลา 09.00 น. ถึง 1700 น.
    :029:หากมีน้องหมาจะเข้าร่วมแขงขัน สอบถามได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์ ขอบคุณครับ
  • ชวนให้เข้ามาเที่ยวในบอร์ดชลบุรี แต่คนชวนไม่มาต้อนรับเลย
    ท่าน หนวด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาแล้ว คุณหนึ่ง จัดไปอยากให้ช่วยเหลือเรื่องใดว่ามาได้เลย ยกเว้นเรื่องเงิน

ช่วงนี้งานยุ่งจริงๆครับ เพื่อนยุทธหนีไปเที่ยว สิปาดัน ต้องดูแลโรงงานคนเดียว

แต่ไม่เป็นไร ขอเพียงแค่รูปสวยๆจากเพื่อนยุทธมาฝากพอ เห็นเพื่อนยุทธบอกที่สิปาดันคือสวรรค์ใต้น้ำ

รอชมกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    sbd.jpg 103K
  • หวัดดีครับบบ พวกพี่ๆน้องๆๆชาวชลบุรี ชวนนี้งานยุ้งเลยไม่ได้มาคุยเลย

พี่แต๊ก งานเยอะหรอครับ เงียบกันไปปหมดเลย
  • พี่แต๊กแล้ว งานมิดติ้งนี้ตกลงจัดที่ไหนหรอ ถ้าไปยัง ไงโทรตามมั้งนะครับ
  • โอววววส์ ต้องขอโทษอย่างแรงครับ พี่หนึ่ง หวัดดีครับ พี่หนวด ไนท์
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเน็ท เลย งานยุ่ง ๆ อยู่ครับช่วงนี้

ว่าแต่ว่า เรื่องที่เราจะมาเจอกันวันที่ 8 เดือนที่จะถึงนี้ เป็นไงกันบ้่างครับ
    ขอทราบรายชื่อ คนที่ว่างและ พร้อมที่จะมาด้วยเด้ออออ พี่น้อง

หรือใครที่ไม่ค่อยได้เล่น ผมฝากถามด้วยนะครับ
    อาทิตย์นี้เพื่อนๆ มีโปรแกรมไปไหนกันบ้างครับ
  • :065::065::065:ได้ๆๆๆ ท่านหนวด ผ่านไปแถวชลบุรีจะให้ช่วยเหลือ เรื่องเงินเรื่องทอง ไม่เดือดร้อนคับ
    แค่นี้ก็ใช้ไม่หมดแย้ว กำลังจะได้มรดกคับ
    ได้ความดันสูงมา1 อย่าง ต่อไปคงโรคได้เบาหวานมาอีก เฮ้อ กำ
  • ข่าวดีครับ น้องบิ๊ก
    ตกลงไอ้ตัวนั้น มันท้องแล้วนะ ว่างๆ เข้าไปดูได้ เดี๋ยวพี่บอกเพื่อนให้
  • เป็นข่าวดีมากๆๆครับพี่
  • ทำไมวันนี้มันน่าเบื่อจังโว๊ย
  • น้องพอน เมนต์ ไม่มานี่หว่า สงสัยเครียด อิอิอิอิ
    โทรหา พี่สิ จะได้ไม่น่าเบื่อ
  • 5555
    เจ๊เป็นไร ไปครับ

สงสัย จะไม่มาอย่างที่พี่หนึ่งว่า แหะ :013::013:
  • เม้มๆๆๆๆๆๆ อิอิ
  • :o007: มาไปแล้วโว๊ย...แค่รู้สึกเซ็งๆเฉยๆอ่ะ เบื่อๆๆๆๆๆ
  • ไม่รู้ น้อง พอน ไป เจอ อะไร จึง เบื่อ และ เซ็ง

แต่ยังไง ก็ ขอให้ หาย จาก อารม นี้ เร็วๆ นะ ครับ

........................................................................................ ไม่มี วันไหน ที่ไร แสง ตะวัน สู้ต่อไป ทาเคชิ :m072:
    ไฟล์แนบ
    DSC057752.jpg 48K
    DSC057702.jpg 70K
  • จัดลิ้งค์ให้คุณ jaybp ครับ งานคราวที่แล้วครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13612&page=1
  • เดียววันที่ 6,7 ให้คำตอบอีกทีได้ไหมครับ ให้คำตอบตอนนี้ไม่ชัวร์ ^ ^
  • สวัสดีคร้าบบรายงานตัว บู้บี้ ล่าสุด 3 เดือน

อุปนิสัย ดื้อมึนเหมือนเดิม ตัวใหญ่ขึ้น แรงเยอะขึ้น พามันไปเดินเล่น เจอไซบีเรียน ตัวเบ้อเร้อเลย เขาจูงมาหา เจ้าบูบู้ เราก็กลัวหมาเราไปกัดหมาเขา เปล่าเลยครับท่าน บูลี่ มานนิ่งจริงๆ ไม่ หือไม่ อือ โดนไซบีเรียลเขี่ย หัวมา 1 ที เดียวรอ หมาเราโตก่อนเห๊อะ ^ ^

ว่าจะสอนให้มัน หัดต้อนวัว จะไล่ งับวัว ครับ กลายเป็นไปวิ่งไล่จับกับลูกวัว - -

สงสัย พิทบูล หน้าตามันประหลาดคนชอบเขามาคุย มาทัก 5555

ส่วนบางแก้ว กิน F1 ถุงม่วง กล้ามมันออกครับพี่นอกดู ทะมัดทะแมงแข็งแรง งง ปกติหมาไทยมันต้องผอมๆแห้งๆปราดเปรียว แถม ขนมันยังสั้นลงมั่งไม่ค่อยฟู ไม่รู้มันผลัดขน หรือว่า มันกำลังจะกลายเป็นสุนัขพันธ์ขน เตียน - -"
    ไฟล์แนบ
    IMG_6137.JPG 106K
  • ถ่ายรูปสวยดีครับ คุณไนท์
    สงสัยพี่ยุทธ จะมีคู่แข่งแล้ว ววววว
  • :062:55555 คุณ tb คร้าบ หรือ คุณแต๊ก ใช่มะ

บ้านผมเหมือนแมงหวี่จะเยอะ บูบู้มันนอนๆไป แมงหวี่ก็ตอมไปบางทีมันฝัน หรือมันรำคาญ มันก็ ง๊าบ แมงหวี่เลย กินเข้าไปจะมีผลไรกับมันไหมครับเนี่ย - -

เห็นแมงหวี่แล้วรำคาญแทนมันเอาเครื่องตี ยุง ช๊อตมันก็ ช๊อตไม่หมด แถมหมาเรากลัวเองอีกนึกว่าจะตีมัน - -" จะขังกรงก็สงสารมันกลัวลูกเราร้อน เปิดพัดลม ระบายความร้อนให้มันนอนอยู่ข้างๆ เราดี กว่า

วันนี้วันอาทิตย์วันหยุด อยากไป ฮาเบอมอล อยากไปดูเป้ย จังเลย ^ ^
  • ผมไม่มีหมาไห้ไครดุอาครับเพรอะหมาผมโดนรถชนตายเสียดายอะครับเป็นหมาแดงอะครับ
  • สวัสดีค่ะ ลูกชายชื่อผักโขมค่ะ เพิ่งไปตัดหูกะร้านหมอหมาตลาดใหม่มา(เมืองชลสัตวรักษ์)

เจ้าของชื่อมุกฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 76K
    ตัดหู2.jpg 80K
  • :o001:เด๋วนี้สมาชิกใหม่ๆของชลบุรีเย๊อะเยอะนะ ยังไม่เห็นหน้าเห็นตากันเลย
    แล้วนี่มีมิตติ้งกันอีกเมื่อไหร่วะแต๊ก อิอิอิ พาน้องใหม่มาคาราวะเจ๊หนึ่งจอก
    ซะดีๆ อิอิอิ

ปล. จุ๊กกรู๊.....ตอนนี้เจ๊รมณ์ปรกติแล้วว่ะ เพราะเข้าเวปได้แว๊ววววววววว:o049:
    ขอบอก ....วันนี้หลั่นล๊ามั่กมั่ก ขอบคุณสำหรับทุกคนที่เป็นห่วง สงสัยอากาศ
    มันจะร้อนไปหน่อย...ว่ะ....
  • เห็นถ้าจะจริง ชลบุรี ศูนย์รวมคนน่าตาดี
  • :o013:คอนเฟิร์มค่ะพี่มาร์ค...อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    PhotoFunia-2ec70e.jpg 86K
  • :005:คุณมุก หน้าตาคุ้นๆ ^ ^

....วันนี้หลั่นล๊ามั่กมั่ก
  • น้องพังพอนระวังไอ้ ฮะหนวดนะ ลงรูปแบบนี้เดี๋ยวมันคลั่งนะ มันบอกพี่มันแอบชอบน้องอยู่
  • :o036:แล่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ระวังมิตติ้งคราวหน้าภรรเมียไม่ให้ออกมานะพี่หนวด
    จะหาว่าน้องไม่เตือน ตอนนี้มีสมาชิกใหม่หน้าตาดีเผยโฉมมาอีก1คนแล้ว
    อิอิอิ เด๋วก้อไปเห่อน้องใหม่จะลืมน้องเก่าซะละมั๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง

"บอกแล้ว พิทชล ศูนย์รวมคนหน้าตาดี จิงๆนะ":o003:
  • เฮ้ย ป๋าพูดงี้ผมก็งานเข้าอะดิป๋า แต่ไม่เป็นไรครับ

เมียผมอะอยู่ในโอวาทผมอยู่แล้ว ผมตะคอกเค้าประจำเวลาจะซักผ้าอะ.......ตะคอกว่า ไหนแฟ๊บ!!!!!(เอามากูจะซักผ้า)

แล้วเรื่องไม่ได้ไปงานมิตติ้ง ยังไงพี่ไปแน่ไม่ต้องกลัวว่าจะอดไป เพราะเมียพี่คอยมาคุมอยู่แล้ว เค้าชอบคิดว่าพี่เป็น แบรดพิท เฮ้อ

แต่ยืนยันนะป๋า น้องพังพอนน่ารักจริงๆ แต่ผมคิดกับน้องเค้าแค่น้องจริงๆนะป๋า ไม่เหมือนป๋าหรอก อิอิ
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-3.jpg 84K
  • น้องเรา เราก็หวังวะ
  • 5555 แหม แค่นี้ต้องเอารูปครอบครัวมาคอนเฟิร์มด้วยอ่ะ
    แบบนี้เค้าเรียกกลัวจิงๆนะเนี่ย จิงป่ะป๋า....
  • หวัดดีทุกๆคนคร๊าบบบบ..ไม่ได้เข้ามาแอบแซบซะนานสมาชิกเยอะขึ้นเรื่อยๆเลย
    งานมิตติ้งจัดกันที่เดิมมั้ยครับ...ยินดีต้อนรับชาวพิทบลูเสมอครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_4373-1.JPG 107K
  • มีตติ้งชลบุรีคราวหน้า วันไหน รบกวนพี่ๆแจ้งข่าวด้วยนะคะ อยากไปมั่กๆค่ะ
  • ตาแต๊กจัดงานโดยด่วน พี่อยากเจอน้องมุกวะ
  • :002:นั่นๆ นอกใจแล้วง่ะป๋ามาร์ค....ฮือๆๆๆๆๆๆ:002:
  • 5555
    ไม่ได้เข้ามาแปปเดียว กระทู้เพียบเลยอ่ะ
    เจ๊พร กัย น้องมุก มาเป็นสีสันให้พวกเราหน่อย

ทีแรกคุยกันไว้ว่าจะนัดเจอกัน วันเสาร์หรืออาทิตย์นี้
    ตกลงว่าโอเคกันนะครับ เจอกันที่เดิมนะครับ โอเคกันไหม
    ไม่อยากให้เป็นทางการมากอ่ะครับ
    ขอชลบุรี เซ็ตกันให้ได้ก่อน

ยังไงต้องรบกวน ทางพี่แย๋วกับน้องน้ำ อีกเช่นเคยนะครับ
    อยากให้ไฟ มันสว่างๆ กว่านี้อ่ะครับ

รบกวนขอเบอร์น้องมุก หน่อยครับ
    พี่จะเอาไปขายให้พวกพี่ๆบางคนแถวนี้หน่อย ครับ

มีพิท มีเพื่อนครับ
  • เสียใจกับน้องต้องด้วยครับ
    น้องเค้าอยู่ที่บ้านบึงนี่เอง
    เมื่อวานก่อนผมไปหาน้องเค้ามา อารมณ์แบบเศร้ามากๆเลย

น้องหมาน้องเค้า พึ่งตายไปอ่ะครับ
    ไม่เป็นไรนะครับน้องต้อง พวกพี่ในนี้เป็นกำลังใจให้

น้องเค้าชอบพิท มากเลยทีเดียว อายุน้องเค้าน่าจะพึ่งสักสิบกว่าขวบเอง สู้ๆ น้อง :063::063::063:
  • เอ่อ ตกลงเสาร์อาทิตย์นี้ มีมีตติ้งหรอคะพี่ๆ ที่ไหน กี่โมงเอ่ย
    ถ้าเย็นสงสัยมุกจะไปไม่ได้หน่ะค่ะ อ.ที่ม. เค้านัดกลุ่มมุกไปpresent งาน
    ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์นี้หล่ะ เสียดายแย่เลย
    แหะๆ เขินจังพี่มาร์คอยากเจอ มุกไม่น่ารักหรอกค่ะพี่ สงสัยรูปจะหลอกตาแหงมๆเลย เจอตัวจิงเด๋วจะพาลวิ่งหนี อิอิ
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 61K
  • ^-^* รูปใหญ่มั่กๆต้องขออภัยพี่ๆทุกคนด้วยค่า....
    เซ็งมากเลยค่ะวันนี้ ลูกชายเจ้าผักโขมวัยกำลังซน
    แถมหื่นอีกตะหากชอบขึ้นขามุก เล็บเกี่ยวขาเป็นรอยแดงไปหมดเห้อออ
    วันก่อนปล่อยไว้คนเดียว ก็ไปลากเอาแผ่นซับฉี่มากัดซะและเทะไปหมด
    เลี้ยงชิวาว่ามา 3-4 ตัวก็ไม่เหนื่อยใจเท่าเลี้ยงลูกชายตัวเดียวเลย
    แต่เห็นหน้าเวลาเค้าอ้อนแล้วก็อดรักไม่ได้ เห้ออออ อีกซักทีค่ะ
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 83K
  • แต๊ก งั้นเสาร์อาทิตย์นี้พี่ก็ไม่ว่างแล้ววะ มีงานด่วนเข้า ฮ่าๆๆๆ
  • แป๊วววว ไม่ค่อยมีใครว่างกันเลย
    555 พี่มาร์ค มีงานเข้าหรอครัืบ (ปล งานราษ หรืองานหลวง พี่)

เดี๋ยว ไว้ขอปรึกษาทีมงานก่อนแล้วกัน
    แล้วจะมาบอกอีกทีนะครับ
  • :o003:น้องมุกเอ๊ยยยยยยยยยยยยย
    นี่ถ้าน้องไม่มานะ พวกพี่ๆป๋าๆเค้าก้อไม่มากันอ่ะ
    มาสักนิดให้พี่เค้าเห็นหน้าหน่อยให้พอชื่นใจก้อยังดีน๊า......

- แต๊กรีบconfirm ด่วน ใกล้ถึงวันแล้วล๊อกตัวกันไว้เลยนะ
    cancel บ่อยๆเด๋วซุ้มแตก...อ้อ อย่าลืมโทรชวนพวกพี่ตาล
    พี่ณรงค์ แล้วก้อน้องๆที่มามิตติ้งครั้งแรกที่บางแสนด้วยนะ

- แหม ป๋ามาร์ค น้องไม่มา ป๋าไม่ว่างทันทีเลยนะ หุหุหุ

- พี่ยุทธจ๋า ถ้าแต๊กมันconfirmแล้วเตรียมกล้องเทพเลยนะ มีนางแบบเพิ่มแล้ว อิอิอิ

- น้องน้ำ เจ้าของสถานที่ว่าไงล่ะจ๊ะ เงียบๆไปอิอิอิ คิดถึงนะ

:o067:
  • ไม่ชอบพวกรู้ทันเลยวะ
  • ดีครับพี้มาเฟียเมือไรพาผมไปดูลูกหมาครับ
  • ขอวัน เวลา และสถานที่หน่อยได้มั้ยคะ มุกจะได้รู้ว่าจะไปได้รึป่าว
    อยากไปๆ มีตที่บางแสนรึป่าวเอ่ย ๆ presentงานเสร็จจะได้แว๊บไปเลย
    กะว่าจะพาเพื่อนๆไปด้วยอ่ะค่ะ
  • แต๊กว่าไง มาบอกน้องมุกหน่อยเร็ว งานนี้ป๋ามาร์คว่างแน่นอน ถ้าน้องมุกมา

แต่พี่ขอแค่น้องพังพอนคนเดียวพอ น้องมาพี่ไปแน่ เพราะน้องน่ารักที่สุดสำหรับพี่ อิอิ
  • ตอนนี้ ยังไม่แน่ใจเลยครับ
    ว่าจะยังไง ตอนแรกกะว่าจะจัดที่ เดิม เมื่อครั้งที่แล้ว แุถวๆ ถนนบายพาส
    แต่ว่าเห็นว่าหลายท่าน อาจจะติดภารกิจ กัน
    ก็เลย ยังไม่ชัวร์ ครับ

ทีนัดกันไว้อยากให้เป็นเสาร์ นี้ ครับ

ถ้่่าพี่ๆ เค้ารู้ว่าน้องมุกจะพาเพื่อนๆ มานะ
    สงสัยมีหลายคนว่าง เลยแหละ 5555

ปล น้องมุกครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยจ้า าาา
    พี่ชื่อแต๊ก นะครับ เป็นคนที่ช่วยกันจัดงาน กับ พี่ๆคนอื่นๆ ครั้่งที่แล้ว