ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ตอบด่วน 191
  • พี่ หล้า ไปเที่ยวอย่าลืมซื้อไรมาฝาก บูมนะ

ขอเป็น จิ่ม อัดกระป๋องได้เปล่าคับ เดียวตอนเที่ยงไปหานะพี่ บอย

พี่หล้า ผมอยากได้ เหล็กที่เป็นวงกลมนะ ที่เขาเอาใว้ คร้องหมุดนะพี่ ซื้อมาฝากมั่งนะ จะเอาไปปักที่เชียงใหม่
  • ตาบอยคุยกับตาเพชรซะจะได้เคลียยยยยยยยยย
    ผมกลับไปเรามาคุยกันอีกที ...เอาแบบ ให้จบไปเลย

พี่เบิร์ดรักทุกคนเลย:o036::o040:
  • เออ ไม่ยาก
  • เขียนก็ถูกๆผิดๆ เขียนให้มันอ่านรู้เรื่องหน่อยท่านประทาน

ผม ชื่อ บูม ไอ้ อ่วน มัน ชื่อ อัฏ คับ

ตอนเรียน ชอบส่องกระโปรงอาจารละสิถึงชอบเขียนผิดนะ พี่ บอย ( อะ ล้อเล่น )
  • แล้วกับเมื่อไร
  • กลับวันที่ 2 คร้าบบบบบบบ
    แม่งอยู่ นี่โคตรเซ็งเลย.........:002:
  • เออ แว้วว่าไงอะ เรื่องยกกลงอะ:025:
  • พิมตอบกันเป็น เอ็ม เลยนะ

พี่บอย โท มาหาผมสิ 0805172123 boom

โทมาเลยนะคับ จะรอ เดียวไปช่วย
  • เฮ้ยบูมจิ๊มป๋องมะมี แม่งมีแต่ ปิ๊ กระป๋องพอได้ป่ะ อิอิอิอิอิ...............
  • 5 โมงเดอ ไม่มามีเคือง
  • อือได้
  • คับผม รับทราบ

แล้วยังไม่ตอบเลยว่า จะเปิด สภาเปล่าพี่ บอย

ตอบด่วนเลย มีคนเขารอฟังอยู่

เอะนี้มันเรื่องอะไร บ้างคนฟังแล้วก็ไม่เข้าใจ ไม่รู้มันจากไหนไม่รู้ว่าใคร เปิดสกา
  • เรื่องหมุดที่จะปักงานเชียงใหม่ไม่ต้องกลัว....
    ถ้าไปจริง เรามีให้ครับท่าน อิอิ ...ว่าแต่ว่าหมาท่านๆโตละหรอที่จะใช้หมุด...:o037:.
    บูม....ไอ้หมอกพี่ขอเด้อ...
    ชอบโว้ยมันสวยดี....พี่กลับไป มาช่วยทำคอกหมามั่งดิ...หาลูกมืออยู่พอดี

ไม่มีค่าแรงนะมีแต่...:o020:
  • ได้คับว่ามาเลย มีไรก็ช่วยกัน
  • เมื่อคืนกินเหล้า เมาชิหาย:o065::o042:
    แต่ต้องตื่นเช้าเข้าร้านเน็ท...เพราะพี่เบิร์ดรักทุกคนคร้าบบบบบบบบบบบบบบ:o036::o020:
  • บูมแม่งพูดถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ตอบกันเหมือนคุยเอ็มเลย....ฮ่าฮ่า......:o028:
  • แม่งตอนนี้ง่วง...เมาค้าง ไปนอนก่อนนนนนนนนนน...
    ตาบอย ตาเพชร ตาเต้ บูม โต้ง ใครจะเอาไรร้านคิม โทรมาบอกนะ จะซื้อไปให้ แต่เก็บตังค์ปลายทางนะโว้ย:o016:ยยยยยยยยยยยยย
    :o028::o028::o028::o028:
  • มีไรเราคุยกันอย่าให้เรื่องแค่นี้ทำให้เราแตกกันได้......:o010::o009:
    จะไงก็ชั่ง คนบ้านเดียวกัน...แค่มองตากันก็เข้าใจอยู่................:o040::o060:.ฮิ้ววววววววววววว
  • วันวานยังหวานอยู่
    ไฟล์แนบ
    331.jpg 75K
  • คืนนี้ถ้าเมาไม่เข้ามาละ....แดรกทู้กกกกกกกกก วัน...
    แดรกละก็เมา...เฮ่ออออออออออออออออออออ...กรูก็ยังเเดรก เอิ้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:o065::o024:
  • ฝากถึงบูม อยากได้จิ๋มกระป๋องมีวิธีทำแบบประหยัดเน้อ เด๋วหามาให้เคยเจอ 555 ถ้ากล้าลองนะ
  • เฮ้ย.....ตาบอยไอ้คนที่มันนั่งอยู่ใกล้กับไอ้คนที่ชู 2 นิ้วมันใครวะ:o037:
    หล่อชิหายยยยยยยยยยยย......:o037:นั่งอยู่ตรงกลางเลย..มันหล่อจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o063:
  • เจอพอดี จัดไป ลองละบอกเน้อ
    http://www.youtube.com/watch?v=5SKOnsnLsnc
  • ตาบอยหวันโลก...แกลองซื้อหมูมาซักขีดดิ...:o037:
    เจาะรู..ฮ่าฮ่า..ไม่อยากคิดดดดดดดดดดด
    เสียวสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด(อย่าลืมแช่เย็นนะ...บรือออออออออ):o071::o061:
  • ไปนอนเถอะพี่ ดูแลตัวเองนะ
  • ละตาบอยลองยังงงงงงงงงงงงงงงงงง...
    อยากลองอ่ะ
  • เจออย่างงี้ตูไปนอนละโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    แม่งเมียก็ไม่อยู่....:o002:
  • พวกมึงนี้มันนักเลงจังนะทั่งนายทั่งขี้ข้า มึงคุยว่ามึงจบ ป6คุยว่ามีหน้าที่การงานที่ต้องรับผิดชอบ ไม่มีเวลา มากนักแล้วมึงจะเสือกอยากมาเป็น ประธาน ทำไม กูว่ามึงเอาเวลาไปเรียนหนังสือดีกว่า ไอ้ควาย อย่านักเลงกันมากกูเบื่อจังหวัดพวกมึงมีคนแบบนี้เป็นประธานกูชิบหายว่ะ
  • ว่าง คร๊าฟ พี่ บอย เดี๋ยว เย็น ๆ ผม ประ มาณ 16.30 ผม วิ่ง เข้า ไป ช่วย

(จาก ใจ จริง ๆ ถ้า ใจ ผม สู้ แต่ เงิน ผม ก็ สู้ แต่ น้อย ไป ก็ อย่า ว่า นะ จร๊ ท่าน พี่ )
  • พี่น้อง พิษณุโลกเจ้า ท่านที่หมุดกะโซ่ไม่พร้อม ทางเจ้าภาพก็มีรับรองเจ้าค๊า
  • ขอคุนมากๆคับผม คนไปเยอะนะ จะพอหรือคับผม
  • หวัดดีคับพี่ๆทุกคน
    พี่บอยโทไปไม่ค่อยเจอเลยคับพี่
  • :o043: ดูนี้ คง เข้าใจ กัน

http://www.youtube.com/watch?v=v5eA235mh78&feature=related
  • สวัสดีครับผม
  • พี่ๆทุกคน สวัสดีครับ
  • :006:วันนี้ต้องขอบคุณนัอง เพรช-บูม-นัฎ มากเลยท่าไม่ได้พวกเรามาช่วยพี่แม่งคงแย่...วะขนาดพวกเราไปพี่ยังแย่เยย........เอาเป็นว่าวันที่ 5 เจอกันที่สถานที่จัดงานเลยระกัน...พวกเรา (ยกเว้นผี) จะได้คุณกันเรื่องไปเชียงใหม่-โลโก-ชื่อสมคม จะทำแบบไปให้เลือกกันมีอยู่ 3 แบบ ใครจะเอาหมไปก็ได้นะ...แต่เป็นพี่พี่จะเอาไปเขาจะได้รู้ว่าเป็นงานไร...พวกชาวบ้านเขาจะได้ชินตากันพวกเราที่เอาหมาไปเยาะๆ....ตัวเล็กตัวใหญ่เอาไปได้หมด...อันที่จิงวันนั้นก็ถึอว่าเป็นทางการนะก็น้าจะเอาหมาไปด้วย...ก็คงจะจบประกาศมานะโอกาศนี้นะคับพี่น้อง........ปล.คำหล้าอย่าติดลมนะให้รีบกับบ้านทุกคนให้อภัยแล้ว แล้วที่ถามพี่นะ ก็น้องๆๆไอ้เจ้าโจ๊ะไงที่มันมาช่วยงานเรานะ....ทำเป็นจำไม่ได้ เดียวปะเนียเลย:032:
  • bommerang ใครเอยท่าไม่ใช่ ผี แสดงตัวออกมา เนอ
  • ผมเด็กพิโลกแหละครับพี่

เพิ่งสมัครเข้ามาครับ
  • หวัดดี bommerang

ยินดี ต้อนรับ สู่ โลก แห่ง พิทบลู โลก แห่ง คน จริง ครับ

...........................................................................................................
    ไฟล์แนบ
    20090328091233_IMG_2828_resize_resize.jpg 88K
  • ตกลง กัล ดั้ย แล้ว ใช่ มั้ย ครับ!!

ยินดี ด้วย.ครับ................ตี๋.ครับ
  • :m102:พี่ บอย ขอ โทษ ที คร๊าฟ คือ ว่า อัฐ ตก ข่าว อ๊ น๊ . ... . ..(วัน ที่ 5 ไป เจอ กัล ที่ ไหน คร๊าฟ )

พอ ดี ว่า วัน ที่ 1 ไอ้ ฮัล มัน ตัด หู ไม่ แน่ ผม ไม่ เอา มัน ไป นะ . . .. . ..

(:m001:แต่ ถ้า ให้ ผม ยืม ไอ้ เกอร์ ไป ก็ โอ เค อยู่ อ๊ น๊ พี่ บอย .. . ..):m109:บอก ผม ที นะ วัน ที่ 5 เจอ กัล ที่ ไหน

พี่ บอย คร๊าฟ ระ บุ เว ลา ด้วย คร๊าฟ เดี๋ยว มา ไม่ ตรง กัล คร๊าฟ . . . .. . .
  • หวัด:o001: ดี คับ พี่ เต้ เป็น อย่าง ไร บ้าง

กับ การ เป็น พ่อ :o066:ลูก อ่อน เหนื่อย ไหม

คับ มี ลูก แล้ว ลืม กัน เลย:o005:
  • ที่จัดงานขั้งที่แล้วไง....ข้างเวทีนะ
  • 5 โมงเย็น วันที่ 5 พ.ค. 2553 นะบรีเวณสวนชมน่าน
  • ไอ้เจ้า มอ มาด้วยนะเราจะได้รู้จักคนอื่นเขา
  • เหนื่อยกายผมไม่ว่าแต่ไม่อยากเหนื่อยใจคับ เห็น ตกลงกันได้แล้วก็ดีใจคับ

เมื่อวานแม่งเหนื่อยมากมาย วันที่ ห้าเจอกันคับผม มากันให้เยอะๆนะคับ
  • อือ...:016:
  • อะไรกันว้าา าา.....วันที่ 5 มีไรไม่โทรบอกตูกันมั่งเลยวุ้ยยยยยย
    เด๋วงานนี้มีงอลนะ..:o002:.

ฮ่าๆละเราก็เคลียกันละนะ...ตาเพชร ตาบอย...น้องๆทุกท่าน
    ขอเพียงเรากล้าที่จะคุยกันปัญหามันจะคลี่คลายครับ

วันพรุ่งงี้เข้าสวนจตุจักร ตาบอยโอนเงินค่าโซ่ไอ้แม็คมาด้วยนะ
    แบบว่ามะคืนซื้อของเข้าร้านตังหมดละคร้าบบบบบ:o069::o029:
  • ละวันนี้จะโทรไปบอก หมายเลขบัญชี ครับ:m011: