ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • นอกจากตาบอยจะเอาโซ่ มีใครเอาไรอีกป่าว...
    จะได้จัดไปที่เดียวพร้อมกัน...ขอแค่โอนตังค์มา...

ลืมบอกอ่ะพี่บอย ต้องเอาข้อต่อโซ่ด้วยนะพี่ จะได้ครบชุด
  • คิดถึงพิดโลกโว้ยยยยยยยยยยย:o002:
    กลับไปมีงานให้ได้ ป๊ะกัน..มันแน่:o037::o051::o052:
  • โอเคคับพี่

เจอกันคับพี่บอย
  • เดียวก็ร้อน เดียวก็ฝน งง หมดแล้ว

....................................................... :o011::o047: :o024:
    ไฟล์แนบ
    20090128232045_20081103212637_ROCK13.jpg 36K
  • มันตัวไรวะ....
  • แม่ง...สุกโก๋ยยยยยย...เลย
  • นึกว่าเสือ จากั่ว คับ ใหญ่ได้จัยคับ

มีตังจะไปซื้อลูกมันมาเลี้ยงคับ

(เล็กๆไม่ ใหญ่ๆชอบ)
  • ต้องขอโทด เพื่อน โต้งด้วยนะ บูมท้องเสียจิงๆ

เอาใว้วันหน้าละกันคับ เพื่อน โต้ง เก็บตังใว้เยอะนะเดัยวไม่มีคตังไปซื้อหมานะคับ (ล้อเล่น)

ใกล้แล้วนะ พี่น้องเรา ยังไงวันประชุม ก็ขอให้พี่น้องเราทุกคน มารวมใจกันอีกครั้งนะคับ นะวันที่ 5 นี้นะคับ

ไม่ว่าจะคนมาใหม่หรือเก่า ก็มากันให้หมดเลยนะคับ ประชุมครั้งนี้มันสำคัญนะคับ ยังไงก็มาให้ได้เลยซะทีเดียว ( พี่ เต้ มาได้เปล่าคับ คนบ้านไกลเนอะ จะมาได้เปล่าน่า พี่ เรา )
  • วันนี้ อาการ ดีมากคับ ฝนตกหนักคับ หมาผมนอนหลับสบายเลย ร้อนมาหลายวัน เดียวก็คงจะร้อนอีก

พี่น้องเราก็คงนอนหลับสบายเลยสิท่า ตื่นมาอ่านกระทู้เร็วๆนะคับ ใครจะมาจิงๆ ยังไงให้ โพส ลงใว้เลยนะคับ

( ว่า ผมมาแน่คับ )เพราะว่าจะได้กะ ของที่จะเอาเข้าร่วมประชุมจะได้ไม่ขาดคับ ยังไงเรามารวมใจกันนะคับ

วันนี้ ขอให้นอนหลับให้สำบายนะคับ
  • รายละเอียดเป็นอย่างไรไม่ได้ตามมันยาวมาก แต่ก็ขอเอาใจช่วยนะครับ
  • ทุกปัญหามีทางออก หากเราคุยกันครับ

พิตบูล นำเรามาเจอกัน ได้รู้จักกัน ได้สงสรรค์กัน เกิดเป็นมิตรภาพระหว่างกัน มันมีคุณค่ามาก อยากให้รักษาไว้
    หากเราเลี้ยงหมาในเชิงสันทนาการไม่มีเหตุผลทางธุรกิจมาเกี่ยวข้อง มันก็ไม่น่าจะมีเหตุผลอันใดเลยที่ทำให้พวกเราต้องขัดแย้งกันเลย
    หนักนิดเบาหน่อย หันหน้าเข้าหากัน ปรับความเข้าใจกัน ให้อภัยกัน เพื่อผลักดันกลุ่มพิษณุโลกให้เข้มแข็ง เดินหน้าต่อไปดีกว่าครับ

ด้วยความปราถนาดี
    มาร์ค มาเฟีย
    ประธานชมรมคนว่างงาน และสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย
    พวกเราเลี้ยงด้วยรัก รับผิดชอบ สนุกสนานเฮฮา แต่ไม่ไร้สาระ และไม่สร้างปัญหาแก่สังคม เย้ๆๆๆ
  • แบบโลโก ของพวกท่านได้แล้วนะ อะ รองมาโวสกันสิเรียกน้ำย้อย 1-2
    ไฟล์แนบ
    Backup_of_Backup_of_Backup_of_Backup_of_โลโก้สมาคม.jpg 116K
  • :006:...อันนี้จะเป็นโลโก สกรีนเสื้อและสติ๊กเอกร์ ชมรมเราด้วยนะเลือกดีระ...:006:
  • พี่เลือก 1
  • ขอขอบคุน ป๋า มากคับ ที่เข้ามาให้ความคิดเห็นคับ
  • อย่าพึ่งตัดสินใจนะคับ ท่านประทาน รอวันเปิด สกา ดีกว่าเปล่าคับ รอความเห็นส่วนรวมดีกว่า (ขุกขิก)

แต่ถ้าให้เลือกผมเลืก หนึ่ง คับ ยังไงก็รอดูผลดีกว่าคับว่าใครจะมามั่ง มากี่คน

ได้ข่าวมีแจกเสื้อด้วยหรือคับ ไม่รู้ว่าจิงเปล่าคับ ( ขอฟรีมาอีกแล้ว )
  • พี่ บอยได้ ไอเดียใหม่มาแนะคับ ไม่ลองเป็น pitbull สองแคว ดูมั่งละพี่

ยังไงวันงานก็เข้าเอาร่วมด้วยนะ พี่ ข้างบนเป็น พิทบูล สองแคว ข้างล่างเป็น สมาคมพิทบูลพิษณุโลก คับ

ก็ลองเอามาให้พี่ดูนะคับ
  • อ้าวๆๆพี่บอยไปโพสไว้ที่หมาแดงล้านนาว่าอาจจะไม่มาร่วมงานแล้ว จริงอ่ะพี่!!!! มันเกกิดอะไรขึ้น:002: เง้อๆๆ:002:เจ้าภาพคอยเก้อซะแล้ววววววว
  • ไปๆๆดิ....ต้อนนั้นมันอินไปหน่อย...โทษที่
  • (บูม) หมาน้องผมเป็นไงฟอมดีไหมคับพี่น้อง พิด,โลก
    ไฟล์แนบ
    1 หมาบูม.jpg 117K
  • อย่าให้แมกโกรธ
    ไฟล์แนบ
    แมก2.jpg 121K
  • สวยคับ ข้างล่างนี้มันไอ้คั่งไ่ช่เปล่าคับ

ถ่ายให้มันชัดๆหน่อยคับ
  • ถูกต้องแว้วววคับ
  • ใช้ สองแควไม่ได้หรอกครับเพราะสองแควรู้สึกว่าจะมีอีกที่ น่าจะที่ กาญ น่ะที่กาญก็เรียกเมืองสองแคว
    ไม่แน่ใจน่ะแควน้อยกับแควใหญ่ ผมว่าพวกคุณใช่พิษณุโลกเจ่งกว่าครับ ใครทราบว่าสองแควอีกที่อยู่ที่ไหนตอบผมด้วย
  • ไช่คับ ลืมไปว่ามีที่ กาญ อีกคับ
  • อย่างไงก็ต้องขอบคุณ ผี ที่บอกก่อนไม่งั้นน้าแตกแน่นเลย ปล.ขอขอบคุณมานะโอกาศนี้ด้วย
  • อย่างงี้สิ ที่เขาว่าคนดี ผี คุ้ม
  • เมื่อวานไม่มีพี่น้องเราเข้ามาคุยในกระทู้เราเลย เป็นไรกันเปล่าคับ

ถ้าไงตอบด้วยนะคับ เพราะใกล้ถึงวันประชุมแล้วคับ

จึงแจ้งให้ทราบมานะที่นี้คับ
  • โย๋ยยยย....
  • แบบโลโก ของพวกท่านได้แล้วนะ อะ รองมาโวสกันสิเรียกน้ำย้อย 1-2
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 119K
  • มอ ไอ้น้องวันนี้ว่างๆแวะเอาสายลาก มาให้พี่ที่ร้านหน่อยดิ จะฟิดไอ้แมกสักหน่อย ก่อนไปเชียงใหม่นะ วันนี้เลยนะ เดียวพี่จะไปเอายางรถยนต์ที่บ้านเพื่อนมา รบกวนหน่อย ปล.วันนี้เลยนะ
  • :m001:พี่ บอย เรื่อง เสื้อ ผม ว่า ทำ อย่าง ดี ไป เลย ดี กว่า เนาะ จะ ได้ ลง ทุน ครั้ง เดียว จบ . .. . ....

1.(เสื้อ จะ เป็น คอ กลม หรือ คอ ปก ก็ ได้ . . . .. ..แต่ โล โก้ เปลี่ยน จาก สกิน เป็น ปัก ดี กว่า เนาะ ว่า ไหม พี่)

2.(คือ ว่า เรื่อง เงิน น๊ ผม พร้อม ที่ จะ เสีย เพื่อ สมาคม อ๊ น๊ อยู่ แล้ว . .. . .. .. . .. ..

3.(ส่วน โลโก้ ผม ลง ความ เห็น ว่า สวย ทั้ง 2 เลย เนาะ (พี่ บอย หา แบบ เยี่ยม เลย เนาะ) . . .. .

4.(พี่ ส่วน เสื้อ เอา โลโก้ แบบ 2 ไว้ ตรง อก ข้าง ซ้าย แต่ โลโก้ แบบ 1 เอา ไว้ ที่ หลัง เอา แบบ ใหญ่ ๆ เลย สวย

.............บ๊ บ่าย พี่ ๆ คร๊าฟ ....ผม ลง ความ เห็น แล้ว น๊ จร๊ .. . วัน พรุ้ง นี้ เจอ กัน อีก ที คร๊าฟ . .. . . ..
  • อือความคิดก็ OK เนีย
  • เย็น ว่า จ๊ เข้า ไป หา พี่ บอย จ๊ อยู่ ป่าว น้า . .. . . .. . . อัฐ อยาก ช่วย ดู แล ไอ้ เกอร์ ตอน แมกค์ ลาก ยาง

.............................หา อา ร๊าย ท่าน ด้วย เนาะ ทุก คน . .. .กอง ทัพ ต้อง ไป ด้วย รถ :m012:ไม่ ใช่ ท้อง:m059:
  • ได้อยู่ตลอด
  • หน้าใหญ่มาเชียวนะไอ้น้อง :o034:
  • เดียวยืมมา:o058:ให้หมาที่บ้านลากมั่งนะพี่บอย :o058:
  • บูม-นัฎ จะมาหาพี่ปล่าว จะเอาไอ้แมกลากยางดูดิมันจะลากได้ปล่าว เอาหมามาด้วยนะ
  • :m071::o039::o004::o001::o033::o032::o038:
  • ได้เยยยย....วันนี้มาหาพี่ก่อน..เดอ...คับ..จะรอ 5 โมงเย็น
  • มันจะลากได้หรือพี่ กำลังมันดีเปล่าละ หมาพี่นะ:o013:
  • พี่น้องคับไปไหนกันหมด เงียบจัง
  • ลองแว้วววววววววววว.............ลากได้คับ...พี่น้อง....แมกซะอย่าง
    ไฟล์แนบ
    DSC028432.jpg 110K
  • อ้าว! พี่ๆครับ

พิษณุโลกต้องมีตัว 'T' ด้วยไม่ใช่หรอครับ
  • ไอ้แม็คพึ่งลากยางเหรอครับพี่บอย อาก้าผมลาก10ล้อแล้วพี่
  • [ Phitsanulok PitBull ] . . .. .. . .คร๊าฟ

.......................................พรุ้ง นี้ มี เฮ เนาะ...............................................

.......................................ตก ลง 5 โมง เย็น ใช่ ไหม คร๊าฟ พี่ ...........................

....................................(ขอ โทษ น๊ ก็ คน มัน ลืม จริง ๆ เนาะ)..........................
  • น้องคำหล้ามายัง อะ
  • กลับมาละคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:o013:
    ใครไปไหน กรูไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยย:o002:

ตาบอยบวกเพิ่ม 50 บาทครับจากราคาของที่สั่ง อิอิ..................:o037:
    วันนี้ 5 โมงเย็นเจอกันตรงไหนวะ....อยากเจอน้อง ติง เว้ยยยยยยยยยยยยยยยยย:o024::o036::o036::o036:ยย
  • อาก้าผมลาก10ล้อแล้วพี่ จิงดิอย่างนี้ต้องขอชมหน่อยระ งั้นต้อนเย็นมาลากโชหน่อยได้ปะ