ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ตาบอยรอเด๋ว กำลังจะไปหา.......................:o037::m086::m086:
  • เว็วววววววววววว.......ดิ
  • :o039:เอออออออออออออออน่า...
    อิอิ อาบน้ำก่อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน:o039:
  • พี่ออมครับ ผมขอโทษที :o030: ที่มะคืนลืมเอาของให้ที่ คอนหวัน...
    ขอโทษจริงๆครับพี่......:o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030:
  • เว็ววววววว....ดิมีกะเขาอยู่หน่อยเดียว...อาบซะนานเลย...
  • :o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028:
  • วันนี้น้อง ติ้ง มา ปิ๊ดโลก นะคับพี่น้อง:m015:
  • :o061:พี่น้อง คับ เราต้องเลื้อนการประชุมเป็นวันที่ 9 นะคับเพราะพี่ต้องออกไปแอ๋ววว.....ทะเล....บ้างมันร้อนเหลือเกิน....หรือจะประชุมกันก่อนก็ได้เลยนะไห้ น้องคำหล้าออกเสียงแทนพี่ด้วยระกัน หล้ามันเอาอันไหน..เลือกใคร...พี่ได้ทั้งงั้นและ...ขอไป รีแลกซ์ หน่อยช่วงนี้ ข้อมูลเออเร่อ บ่อยๆๆ เดียวจะกับมาด้วยพลังเต็มเปี่ยม:o061:
  • ไปวัน 5 นี้ นะ
  • :o034::o034::o034::o034:
  • สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ
  • :o024:โอย เข้ามาอ่านบ้านนี้ตาลายไปหม๊ดดดดดด อ่านมั่งข้ามมั่ง ไม่ไหว
    ตาลาย แต่ก้อขอให้จบด้วยดีแล้วกันนะคะ เอาเป็นว่ารวมตัวได้
    มาเยี่ยมบ้านชลบุรีมั่งนะคร๊า... ยินดีต้อนรับค่ะ....

พี่เพชร ตอนนี้ส้มเช้งขาเจ็บ พอดีเพื่อนมาเที่ยวบ้านแล้วเผลอเหยียบขาส้มเช้งอ่ะ
    แต่ก้อเอายานวดให้แล้ว รอดูอาการอยู่ ไม่ดีขึ้นจะพาไปหาหมอแระ.....
    อ้อ แต่ก้อยังดื้อ กระโดดไปกระโดดมาบนโซฟาได้อยู่ค่ะ ตอนนี้ฟันแท้ขึ้นแล้ว
    โต๊ะคอมพังแล้วค่ะ แม่ส้มเช้งแทะซะไม่มีดี.......:o008: เพิ่งซื้อศาลาทรงไทย
    มาลง ก้อทดสอบฟันแล้วค่ะ ......
    ไฟล์แนบ
    DSC05837.JPG 54K
  • :o003:น้อง พร หายเซ็ง พี่ ก็ สบายใจ แล้ว 55+

สงสาร ส้มเช้ง โดน เหยียบ เป็น แมลงสาบ เลย แง๊งๆ:o048:

:o045:หายไว้ๆ นะ ส้มเช้ง
  • สวัสดีค่ะ พี่น้อง พิษณุโลกทุกท่าน วันงานที่เชียงใหม่พวกท่านจะเดินทางกันกี่โมงค่ะ ถ้ามาถึงช่วงเที่ยงๆก็จะได้ทานข้าวพร้อมกันเลยค่ะ ทางนี้จะได้ตั้งสำรับรอเลย
  • ก็น้าจะถึงก่อนเที่ยงนะคับ
  • เที่ยวเผื่อด้วยเน้อ มีเวลาว่างกันดีจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    อาก้าเทพ.jpg 118K
  • หวัดดี ตาบอยหวันโลก:o068:
  • (ฝาก บอก เจ้า ของ ไอ้ แม็ค ด้วย ว่า . .. ... .ไอ้ แม็ค มัน สุด ๆ จริง ๆ )

พี่ บอย คร๊าฟ อัฐ ว่า น๊ พี่ ไป เอา ยาง รถ ยนต์ มา เหอะ น๊ คร๊าฟ . ... .

:m038: ... ถัง น้ำ เอา ทิ้ง ไป เหอะ ไอ้ แม็ค ลาก ซะ ลอย เลย ... ( เอา ยาง รถ ยนต์ ดี กว่า) ...

(แม็ค ขอ 10 เส้น เนาะ) ... ( หรือ ไม่ งั้น พี่ บอย ก็ เอา ไอ้ แม็ค ไป ลาก อี โว 3 ของ พี่ ดิ คง จ๊ เจ๋ง เนาะ). .. ..

.............( ของ พี่ บอย สุโขทัย รถ 10 ล้อ ) ... (ของ พี่ บอย พิษณุโลก รถ พ่วง เลย ไหม ) ... (เกร์ ทับ กัน เนาะ)

.......( มี ใคร จ๊ เรียก น้ำ หนัก เพิ่ม อีก อ๊ ป่าว หรือ จ๊ หยุด ที่ รถ พ่วง )...(คง ไม่ มี ใคร เอา พิท ลาก บ้าน เนาะ )
  • :m012:เสียดายจังไปด้วยกันไม่ได้ งวดน้าห้ามพาด เนอ (ตาบอยวันโลก) เอาเราก็อุสาฟิดหมาเราเราก็คิดว่าจะไปด้วยกัน:m012:
  • :o009:กะจะชวนไปลง ประกวดด้วยกันซะหน่อย (บอยวันโลก):o009:
  • พี่บอย จะเอาไอ้แม็คลงรุ่นไหนเนี่ย...
    รุ่นหำโต เขาไม่ได้จัดนะคร้าบบบบบ ฮ่าฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o028::o023:
  • ท่าไอ้แม็คจะลากรถพ่วง เด๋วไอ้ก้า จะไปฝึกลากรถไฟต่อเลยงั้น อิอิอิ
  • บ๊ะ..มีแต่หมาเทพๆ..งั้นเราต้องให้ไอ้ บอมเบ ฝึกว่ายน้ำ ลากเรือรบ..ที่มีลานจอดเครื่องบิน เจ็ท ซักหน่อยละ อิอิ
  • ไอ้ เบ ผมว่าน่าจะให้ลากกระสอบ รำ นะคับพี่ หล้า :o028:

หรือไม่ก็ลาก นุ่น น้ะคับ :o003:

หมา พี่ แม่ง แจ่มได้ใจจิงๆคับ:o051::o052:
  • :o058:ไอ้แม็คกะจะให้ลง รุ่นเจ้าของหล่อนะ มีปะวะเนีย:o058:
  • :o013:ไอ้ก้า มันหล่อ จิๆๆๆ เยย ทำไงจะหล่อทำมัน :o007: หมาไม่หล่อแต่เจ้าของหล่อกินขานเดอ...อิๆๆๆๆๆ:o013:
  • ถ้าวันที่ ห้า พี่บอยไปทะเล งั้นการประชุมคงต้องเลื่อนไปก่อนดีกว่าคับ

เพราะเราอยากให้องประชุมครบ ไม่อยากให้ขาดเลย นี้เป็นการรวมตัวกันครั้งสำคัญ

มีหลายเรื่องที่ยังมีคนไม่เข้าใจ และต้องคุยอะไรกันอีกเยอะเลย และอีกอย่างพี่ บอย ก็เป็น หัวเรือใหญ่

ซึ่งขาดไม่ได้เลย เอาใว้ พี่บอยกับมาค่อยประชุมกันก็ได้นะคับ :o001::o010::o009:
  • ถ้าพี่น้องเราเห็นไงก็ว่ามาเลยคับ พี่น้องเราคงเข้าใจเหตุผลนะคับ

ผมคนเลี้ยงหมาคนหนึ่งที่อยากเห็น พี่น้อง ผมมา กันครบและเยอะๆคับ

ป ล เจอกันที่เจียงใหม่คับ:o058:
  • :m032:ขอบคุณคับ ที่ยังรักกัน (เป็นเกปล่าววะเนียเรา) :m032:
  • เจอกันที่เจียงใหม่คับ
  • 55 5 5+( พี่ ๆ เอา ย๊าง งัย กัน โผม ขอ เอี่ยว ด้วย คน เนาะ. . ... .)

--------(แล้ว ตก ลง ใคร ใส่ ต่ำ ใคร ใส่ สูง อ๊ น๊ ) ผล ออก มา คง ไม่ ใช่ 11 ไฮ โล เนาะ

--------(สบาย ดี เจียง ใหม่................ขอ แอบ ไป ด้วย คน เนาะ รถ ใคร ก็ ได้ ขอ ไป แล้ว กลับ เนาะ)
  • ขอให้ไปเที่ยวทะเลให้สนุกนะคับ ซื้อของมาฝากด้วยนะคับ

พี่ บอย ไอ้คนข้างล่างนี้มันเมากาวเปล่าคับ :o028:

:o010::o010::o010:
  • :m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024::m024:
  • :m029::m029::m029::m029::m029::m029::m029::m029::m029:
  • พี่บอย

คือว่า

สายลากผมพี่จะใช้ถึงตอนไหนอ่าคับ

พี่ชายผมเค้าจาเอาใช้ที่กุงเทพแล้วพี่

ต้องขอโทดทีคับ

เพาะพี่ผมจามาเอาแล้ว

ทำไงดีพี่
  • วันที่7พี่ชายมอลล์จามาเอาแล้วนะพี่

ต้องขอโทดด้วยนะคับพี่
  • กรูม่ายรุ....กรูมาววววววววววววว... เอิ้กกกกกกกกกกก....:o065::o024:
  • ฝากให้คุณเพชรดูครับ (Update) รูปโอโม่ลูกของเจ้าโคเคนครับ ตอนนี้ครบ 3 เดือนแล้วครับ ซนมาก ๆ แถมน่ารักอีกต่างหาก ฝากติชมด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0132_resize.JPG 92K
    PICT0057_resize.JPG 75K
    PICT0041_resize.JPG 88K
    PICT0031_resize.JPG 88K
    PICT0009_resize.JPG 91K
  • หวัดดี ครับ พี่ เจ้า โอโม นี้ มัน น่ารัก สุดๆ อวบอ้วน ได้ใจ :o028:555+

:o001:สำเนาถูก ต้อง ลูกพ่อ เคน อิอิ :o036:

ดู ลูก แล้ว ดู พ่อ มัง นะ
    ไฟล์แนบ
    ken.jpg 88K
    DSC00999.jpg 77K
  • :m029:มาเอาที่หลังบ้านได้เลยไอ้น้อง ต้อนนี้กระผมถึง ชะอำแว้วววววว ขอไปเล่นน้ำก่อนนะ:m029:
  • โอ้ว

เหมือนพ่อเลยนะครับ

สวยๆ
  • พี่ บอย แวะ จตุจัก ป่าว คร๊าฟ ถ้า แวะ ฝาก ซื้อ ลูก หมุน ด้วย

(เอา ตัว ใหญ่ ๆ น๊ คร๊าฟ [ที่ พี่ คิด ว่า เอา ไอ้ แม็ค ไหว]. . . . . ..มา เก็บ เงิน ปลาย ทาง เนาะ พี่)

(((( เดิน ทาง โดย สวัส ดิ ภาพ น๊ คร๊าฟ ท่าน บอย . . ..........อย่า ลืม ลูก หมุน น๊ พี่ ..............))))

(เอา งี่ ดี กว่า คร๊าฟ พี่ ถ้า พี่ อยู่ จตุจัก รบ กวน พี่ ช่วย โทร หา ผม หน่อย น๊ คร๊าฟ (จะ ได้ เข้า ใจ)......)
  • พี่บอย ซื้อชะอำ มาฝากโลดิ เมียอยากกินอ่ะ............:o018:
  • ฝากให้ น้อง บูม ติชม ลูกหมา 1 เดือน ถ้าชอบ เดียว จะ จัดให้ อีก :m087:
    ไฟล์แนบ
    1mm.jpg 39K
    1m2.jpg 35K
  • วันนี้จะมีใครเอาหมาไปเดินที่ริมน่านหรือเปล่าพอดีจะไปธุระที่พิษณุโลก
  • หวัดดี ครับ คุณ เจ็ก ผมไป 5 โมงครึ่ง แต่คงอยู่ใน น้ำ 555+

สบายดี ป่าว ครับ แล้ว สติงเลย์ ฟิต ขนาดไหน แล้ว เอา มา ชม มัง นะ อิอิ
  • คึก:o060: คัก กัน หน้า ดู ผม ก็ ชอบ นะ คับ:o043: เห็น ไทย รัก กัน

เพราะ ดู ทุก วัน นี้ ก็ จะ:o011: ฆ่า กัน ตาย อยู่ แล้ว พี่ เพรช ไอ้ ที่ อยู่ ใน น้ำ มัน.....อะ ไร:o028:

คับ พี่ ขอ ให้ พูด คุย กัน อย่าง สนุก ทุก คน คับ:o067:
  • รูปหมาตัวไหนคับพี่ :o013: โตไปคงสวยน่าดูนะ มาตั้งแต่เด็กเลย:o060:

ถ้ามีก็เอาลงมาให้ดูเยอะๆเลยคับ อยากเห็นเหมือนกัน:o010:
  • อากาศร้อนมากสงสารหมาจังเลย ผมต้องเอาผ้าชุบน้ำให้มันนอนคับ

เฉพาะ เจ้า ดีเซล มันขี้ร้อนมากคับ

คุง โต้ง ไปไหนคับไม่เห็นมาคุยเลย :o058:
  • พี่คร้าบบบบ.............ขอเอี่ยวด้วยคนดิ อิอิอิ..............:o003::o003::o003::o003::o003: