ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

EPK..OPEN HOUSE..ติดตามผลงานล่าสุดได้ที่นี่
  • สวัสดีครับพี่ bull
    ขอบคุณมากครับมาอัพเดทรูปเจ้า Mask ให้ดู ตัวก็ยังสั้นกระชับ และก่างเหมือนเดิมเลย แต่ดูหนาขึ้นเยอะครับ ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะครับ ดูใหญ่โต และสวยน่าอยู่มากครับ ชักอิฉาเจ้า Mask ซะแล้วซิได้ไปอยู่บ้านใหม่ แถมหลังใหญ่อีกด้วย :021: :063:
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว EPK..OPEN HOUSE ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • "BIG GUN" ....SOLD OUT!
    ไฟล์แนบ
    BIGGUN_BD.jpg 97K
  • UPDATE " THE ROCK" SOLD OUT! :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    M2_BD_32.jpg 99K
  • BUMP...!
    ไฟล์แนบ
    ROCKY_1.jpg 94K
  • EPK ห้ามพลาดงานประกวดเสาร์หน้านะครับ...:020: