ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ดีคร๊าป----------จําผมได้ป่าว-----พี่---เติ้ล

นาจ----พร้อมใจ
  • ผมรู้คตรับ ว่าพี่มือใหม่..:o059:..แต่ผมรักเมียยยยยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:o040::o027:
  • หวัดดีครับนาจ ไม่ต้องรีบร้อนค่อยๆศึกษาไปครับ

อยากเป็นสมาชิก ไม่ต้องมีพิธีรีตอง ขอแค่มีใจอย่างเดียวพออย่างอื่นไม่สำคัญ

กลับมาบ้านเมื่อไหร่ ก็แวะมาหากันบ้างเน้อ.. ถ้าให้ดีมาเย็นวันอาทิตย์นะ เมายาวววววว

พาไอ้ตัวแสบ ไปตัดหูมารึยังสวยมั้ยเอามาโชว์หน่อยครับ....
  • พี่รู้ครับว่าหล้ารักเมีย (คนไหนวะ พามาไม่เคยซ้ำหน้า)

แต่รักเมียนี่มันเกี่ยวไรกับมือใหม่...?

เดี๋ยวไปเชียงใหม่ จะคอยดูซิว่าคนรักเมีย จะพาเมีย(คนไหน)ไปรึป่าวอื..อิ..
  • อะจึ้ยยยยยยยยยย.....:o071:พี่เติ้ล
    น้องคนนั้นเลิกกันละคร้าบบบบ........โนมหย่ายเกิน กินไม่ไหวววววววววววว คร้าบบบบ............

ฮ่าๆๆๆๆๆ............:o028:.ฮิ้วววววววววววววววว...........:o037:..
  • พี่เติ้ลผมเห็นพี่งมคอมอยู่ ทำไรอยู่
  • :027:พี่เติ้ลเมายัง
  • กำลังโหลดหนังมาดูอยู่ครับเจ้านาย
  • หนังโป๊ชัวร์
  • :o003::o003::o003::o003:
  • ยังไม่ได้พาไปเลยพี่

ตอนนี้มีคําสั่งจากทางการเค้าให้ผมไปเฝ้าม๊อบอยู่สนามบินสุวรรณภูมิ
    คาดว่าน่าจะพาไปตัดหูได้ประมาณสิ้นเดือนโน่นน่ะพี่
  • ...พี่ ๆ ตะพานหินจะจัดงานกันเมื่อไหร่ค่ะ พวกเราชาวลพบุรีรออยู่ค่ะ...
  • สวัสดีครับ..คุณเป๋า

งานจะมีประมาณปลายเดือนตุลาคมนี้ครับ แต่ถ้าเกิดเดือนนั้นชนกับงานใหญ่ที่พัทยา

เราก็คงจะต้องเลื่อนไปเป็นมีนาคมปีหน้าเลยครับ ขอบคุณครับที่ไม่ลืมกัน...
  • :m109: แรมโบ้ จะ 3 เดือน แล้ว เลย เก็บภาพ มา ฝาก พี่ๆ ครับ ( พี่ เหน่ง ลูกใคร มา ชมผลงาน ด้วย ) พี่ แมทยังไงผมก็ ลีโอ fc คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    152.jpg 86K
    143.jpg 84K
    132.jpg 73K
  • โดนล่ามซะแล้ว ไอ้ โหดเรา เดียวว่างๆจะพา ดีเซลไปฟัดกันคับ แรมโบ้

หมาที่กล้ามเยอะๆนี้มันเจี้ยวล็กนะคับ ว่าเปล่าคับ พี่เพรช

อยากทราบว่ายางรถข้างหลังนั้นเอาใว้ให้แรมโบ้มันลากหรือคับ :o028:
  • พี่เติ้ลค่ะถ้าจะจองห้องพักโทรจองกะเตยได้เลยนะพี่ แล้วอย่าลืมไปลงทะเบียนไว้ที่กระทู้ปักหมุด อัพเดทงานประกวดนะคะ ขอบคุณค่ะ
  • ลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วครับ ส่วนห้องพักนั้นยังเครียร์กันไม่จบครับว่าจะค้างหรือจะกลับกันเลย

เพราะมีแม่หมาจะคลอดวันที่ 15 นี้ตัวนึง แล้วก็กำลังเลี้ยงลูกอ่อนอีกตัวนึง จะไปนานก็เป็นห่วงมันน่ะครับ
  • ไอ้เสี่ย อัพรูปไอ้C9 มาข่มขวัญคู่แข่งหน่อยซิ

ไม่ต้องทะลึ่งอัพไอ้ Leo มานะกรูเบื่อล่ะ
  • ของกรูดีก็ต้องโชว์บ่อยๆอะดิ
    จัดไปC9
    ไฟล์แนบ
    13032010275.jpg 48K
  • 3-6 เดือน โครงสร้างหน้าตาแบบนี้ผมให้เป็นเต็งหนึ่งในรุ่นนี้เลยครับ...:020:
  • อืม!...ลูกไจแอนด์สวยวะน้าตัวนี้...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_1543.jpg 31K
  • ขอบคุณครับน้าบัง คุณเต็กวันงานเจอกันครับ
  • ของแบบนี้ มันอยู่ที่สายเลือดครับ บิ๊กบังชิมิ (ต้นตระกูลมาจากหลังบ้านพจ อานนท์ทั้งนั้น)

เอางั้นเลยนะครับท่านเต็ก อย่าชมมากครับเดี๋ยวจะเหลิงซะ
  • เอ้า..เค้าชมไอ้ C9 กันหมดล่ะ

ทีนี้มรึงจะเอาไอ้หมู Leo มาลงอีกกี่รูปก็เชิญ

หมาอะไรเอ่ย...? ชื่อเหมือนเสือ แต่ตัวเหมือนหมู...?
    ไฟล์แนบ
    Tiger2.jpg 64K
  • ขอบอกงานนี้เสียดายนัง Bluema สุดๆเลยว่ะ:022::022:ดันติดภารกิจเลยไปประกวดไม่ได้ง่ะ...:022::022::022:

งานนี้พลาดเดี๋ยวขอไปแก้ตัวงานพัทยาล่ะกัน อย่างนี้คงต้องรีบหาตัวผู้เจ็บๆมาเลี้ยงบ้างซักตัวซะแล้วเรางานนี้
  • วันนี้วันอาทิตย์ จะมีใครแวะมาเที่ยวตะพานหินบ้างรึป่าวว้าาา...
  • กรูงัย...555
  • c9 แจ่มจริง ๆ ตัวเต็ง รุ่นเล็ก แน่นอน

งัน แรมโบ้ ผม ขอ เป็น ม้ามึด และ กัน 555+
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 73K
  • งานนี้ส่งหมาประกวดครบทุกรุ่น แล้วไม่มีใครส่งมิสพิทบูลเลยหรอค่ะพี่เติ้ล
  • เรื่องมิสพิทบูลนั้น ทางเราต้องขอประชุมกันอีกซัก 7-8 เมา ถึงจะสรุปได้ครับคุณเตย
    ไฟล์แนบ
    kam3pport.jpg 24K
  • ,มิสพิทบลู...ฮือฮือ....:m056::m056::m056:
  • หายไปไหนกันหมดวะ
    ซุ่มทำไรกันป่าว
  • ป๋า เจี้ยบ คร้าบ ไม่ทราบว่า หมาแดงตอนนี้เป็นไงมั่งคับ ป่า

ถ้าออกยังไง ป๋า เจี้ยบ ก็อย่าลืมคนบ้านใกล้นะคับ ป๋า:o040:
  • ไม่ได้หายไปไหนครับพี่น้อง..

ช่วงนี้มัวแต่ยุ่งอยู่กับเด็กๆหลังบ้านครับ

กิน ขี้ เล่น นอน แต่ละตัวแมร่งลูกลิงมาเกิดแท้ๆ

ตื่นเมื่อไหร่เป็นไล่กัดกันตลอด ดีนะที่มีแค่ไม่กี่ตัว...
  • ทำไม..วันนี้เซ็งๆ...?

อ๋อ..เพราะแมร่งปล่อยตูนั่งแดรกเบียร์คนเดียว...
  • น้องนะ พี่เติ้ลอย่าบ่นผมชวนแดรกพี่ไม่แดรก
  • ท่านประธาน....ถ้ากรูอยู่มรึงคงจะได้นั่งแดรกคนเดียวหรอกนะ...:o065::o065:
  • พร้อมกันรึยัง?
    เตรียมกินผักบุ้งบำรุงสายตากันให้ดีๆ
    ได้ข่าวมาว่างานนี้พริตตี้เริ่ดค้าาา:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    article-1273864-0973CD21000005DC-222_634x398_resize.jpg 45K
  • พร้อมแล้วจร้าๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีพี่เติ้ล--ตัวเมียผมเป็นงัยบ้างสวยป่ะ
    เดี๋ยวผมพาไปตัดหูเมื่อหรั่ยผมจะพาไปไห้ดูนะ
    กลับบ้านเมื่อหรั่ยเดี๋ยวจะไปเมาด้วยนะคร๊าป
  • มาเลยครับนาจพร้อมเสมอ

น้องลูกวัว เป็นตัวเมียที่สวยทีเดียวครับ
  • ผมไม่ต้องบำรุงอะไรมากครับเจ้ สายตาไม่ดีก็ใช้มือคลำ

ของแบบนี้ ถึงไกลแค่ไหน ก็เหมือนใกล้แค่มือเอื้อม
  • เรื่องอาหารให้เค้ากินอารัยดีพี่ช่วยชี้แนะด้วย
    ตอนนี้ผมหั้ยเค้ากิน-F1-สีม่วงอยู่ดีอะป่าว
    ถ้ามีอารัยดีๆช่วยบอกผมหน่อยนะค๊าป
  • พี่ช่วยวิจารย์ตัวผู้ผมหน่อยว่าเค้าเปนอย่างงัย
    มันจะด้ายเปนประสบกานหั้ยผมด้วย
  • ประชุมเส็รจแล้วพรุ่งนี้เจอกันนะครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    05122009136.jpg 24K
  • ตีห้าเจอกันที่หน้าร้านกระผมครับ ตอนนี้ขอเคลียร์งานก่อน เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยไปหลับบนรถเอาก็ได้

รีบไปแต่เช้าจะได้มีเวลาพาเด็กๆไปดูหมาแพนดี้ กับนกเพน-กะ-วิน ก่อนเงาน

พรุ่งนี้จะไปร่วมทำบุญปล่อยโค (โยตี้)ซักฝูง คงได้บุญเยอะน่าดูครับ จิตใจจะได้เบิกบาน
  • ขอให้พี่ น้าๆ เดินทางโดยปลอดภัยนะคับ พิดโลกไม่ได้ไปคร้าบ:o061:

ผม บูม เองคร้าบ เอารางวัลมาโชว์มั่งนะคับ พิดโลกทางผ่านอยู่แล้วคร้าบ:o051::o052:
  • ขอบคุณครับบูม อยากเห็นถ้วยรางวัล ไปดูที่บ้านตาเพชรซิ ไอ้แรมโบ้ก็ได้มาเหมือนกันนิ...
  • เฮ้ย..!!! พอบอกจะคิดค่าที่วางโชว์ถ้วยรางวัลแค่นี้..

ถ้วยตั้ง5-6ใบ มันหายไปไหนหมดเลยวะนั่น...?:003::003::003:

นอนกันเงียบเลยนะ แมร่งไม่ฟิตนี่หว่า..:064::064:
  • ยินดีด้วยครับพี่...:063::063::063::013::013::013: