ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • มันนี คัฟ ....คุง บูม

เลี้ยง ตั้ง นาน ได้ แค่ เนี้ย!!
    ไฟล์แนบ
    07052010833-small.jpg 22K
  • มันนี่ มันอยู่นิ่งให้ถ่ายด้วยหรอพี่โต้ง ......
  • สวยอ่ะ...ตาเต้:m077:
  • ขอขอบคุน พี่ เต้ มากคับ เห็นปุ้บอยากได้ปั้บ หมาพี่ เต้ สวยมากคับ พี่ เต้ ผมอยากได้คับ (ช่วยผมด้วยนะ)

สวยคับ คุงโต้ง ผมว่าหมาคุงสวยนะ แต่สวยน้อยกว่า ไอ้ ดีเซลนะคับ :o028: ถ้า โต้งจะเอาดีเซล ไป ก็ลองคุยกับพี่ เพรชดูว่า พี่เขาจะเห็นว่าไง

เป็นหมาผมก็จิงแต่หมาเราไปกันเยอะนะ ต้องปรึกษากันก่อน คุนโต้ง เห็นว่าไงคับ:o013:

พี่ เต้ ผมอยากได้คับ แฟนพี่ เต้อยากขี่ ชาลีเปล่าคับ ผมทัมสวยนะคับ พี่ เต้ (ผมคนจนผู้ยิ่งใหญ่คับ) :o010:
  • ที่ว่าอยากได้ผมอยากได้รถของ พี่ เต้ นะ คับ เดี๋ยว คนอ่านจะเข้าใจผิดคับ

เพราะผมเขียนผิดคับ ผมอยากได้รถมากคับ พี่ เต้

คุนโต้ง หมาที่ ตะพานหินว่าไงคับ ลองให้พี่ เพรช แย่พี่ที่ตะพานหินดูหน่อยจิ

บูมอยากฟังข่าวดีัคับ
  • จัดให้ บูม ต่อ ตอน 2 เดือน .........:o046:
    ไฟล์แนบ
    2mm.jpg 55K
    2m2.jpg 58K
  • จัดมาอีก เยอะๆเลยคับ :o051::o052:
  • 55+ ไม่ได้ เดียว หมด เอาไป วัน ละ เดือน พอ ครับ

......................................................................... ถ้า จะเอา อีก ตัว นี้ แทน ได้ ปะ อิอิ แรมโบ้ 1- 3 เดือน ไม่หล่อ แต่ อ้วน นะ :o062:
    ไฟล์แนบ
    62.jpg 82K
    23.jpg 59K
    135.jpg 73K
  • :030:ฮ่าๆๆๆ...ไอ้โบ้ ลิ้นห้อยยยย:030:
  • :o036:เรดมูน โซลิท สุดยอดละพี่...:o001::o027:
  • ชาวพิษณุโลกรถออกกี่โมงตะพานหินออก6โมงเช้าครับแล้วเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    130320102752.jpg 48K
  • จะไปโดยไม่มีผมได้ไง รอกันก่อนดิพี่ยังอยู่ที่ กทม อยู่เลยเขาไปเมื่อไรอะลืมไปแว้ววววว
  • :m003:เดียวพรุ้งนี้โทรหาระกัน น้องๆชาวพิด,โลกต้อนนี้พี่อยู่ กทม แว้วววว จะเอาไรก็บอกได้เก็บเงินปายทาง คิดดอก 1oo ละ 2o เดอ:m003:
  • ผม เอา ลูก หมุน คร๊าฟ พี่ บอย เอา ตัว ใหญ่ ที่ คิด ว่า เอา ไอ้ แม็ค อยู่ อ๊
  • มาแล้วครับหมาหน้าเก่าคนหน้าใหม่ครับหล่อป่าวครับช่วยติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02240.jpg 42K
  • :o032:เด็กที่ไหนวะเนีย เอาก็ว่ากันไป เดียวซื้อไปให้เก็บเงินปลายทางนะเฟย แล้วไอ้เจ้า มอ มาเอาสายลากไปยังเนีย มาเอาไนวันนี้กับแล้วเดียวขอตัวด้เลยนะพี่โทรบอกคนที่เขาดูหมาให้พี่แล้ว แล้วเจอ กันเดียวขอตัว-กับหัวไปด้วยจะไปซื้อขอแว้ววววววววววววววว:o032:
  • หวัดดี คัฟ พี่ เอก!!

จำ โต้ง ดั้ย ป่าว หว่า...(กาก้า)..

ชีต้า หล่อ คัฟ พี่......................................แต่นายแบบ อืม......นะ..

อิอิอิ.
  • นายแบบหน้าตาเกเรมาก ประมานว่าชอบแกล้งเพื่อนในห้อง
  • แหะๆๆๆๆ มา อีก แล้ว....มันนี่ จร้า.
    ไฟล์แนบ
    ภาพ112.jpg 124K
  • :012:นี่ตาบอยยยยยยยยยยยย

ไปพิดโลกไม่เหงเจอเลยอ่ะ

อุสาโทรไปเงียบเลยน่ะ
  • :m008:หวัดดี พี่น้อง ..........

:m001:ซีนาย มัน สุดๆเลย ป๋า เจียบ :m042: เป็นโอกาศ พิเศษ ที่ น้อง เอก มา เยี่ยมชม 555+ หล่อขึ้น นะ ชีต้า :m045:

:m025:โธ่ น้อง มันนี่ แค่ แอบกิน โซดา ไป นิดหน่อย ทำไม ต้อง ล่าม โซ่ เส้น ใหญ่ ขนาด นั้น :m075:555+

...................................................................................................................................

:m072:จัดต่อ กันเลย นี้ รูปตอน 3 เดือน ครับ
    ไฟล์แนบ
    3mm.jpg 94K
    3m.jpg 122K
  • แล้วงานที่เชียงใหม่นี่จะค้างกันป่าวคะท่านทั้งหลาย พี่เต้... จะพาครอบครัวไปสวนสัตว์อยู่รึป่าวค่ะพี่
  • หายไปนานเลยว่ะเอก....คิดถึง:o040:

โต้งพี่ว่ามันนี่มันจะยกหัวไม่ขึ้นก็เพราะโซ่นั่นแหละ... ใหญ่ซ้า....:o028:

น้อง nu_ting....ดูท่าทางจะของปลอม ตอนแรกโทรมาก็จริง
    พอโทรกลับดันเป็นเบอร์เพื่อน...บอกไม่ว่างอีก :o059: เฮ่อ...:m036:.

พี่เพชรตัวโซลิท นี่มันงามจริงๆเนอะ:o036:
  • เชียงใหม่ว่างัยกันวะเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย..........:o018:...
  • ตัวกับหัวคือไรหรอพี่บอยย

ขอตัวกับหัวคือไรหรอพี่

ตอนนี้มอลล์เหลือแต่โซ่กับปอกคอ

2อย่าง
  • ว้าว.........พี่ บอย เงียบ กิ๊ฟ:m010:

(พี่ บอย กลับ มา ถึง บ้าน วัน ไหน เนาะ ....ผม จะ ให้ พี่ พา ผม ไป เอา หู ไอ้ ฮัล ออก หน่อย)

(ทน ไม่ ไหว แว้ว ฮัล อยาก ไม่ มี หู.......................:m004:)

(เป็น ไป ได้ ผม อยาก จะ รอ วัค ซีน เข็ม 3 ครบ ก่อน แล้ว ค่อย เอา ออก:m116:)
  • อ้าวๆ ๆ ๆ ....ชาว พิดโลก.....คึกคัก กัล น่อย!!!..55+

โซ่ แค่ นี้ มันนี่ บอก 2 ชิว.คัฟ..อิอิ
  • ชิวๆๆ..ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    10052010835-small.jpg 23K
  • หวัดี ทุก ท่าน

มา ต่อ กัน เลย ล่าสุด 4 เดือน สูง ใหญ่ สะใจ

.............................................ตอนนี้ โกอินเตอร์ ไป อยู่ japan แล้ว 555+ ไป อยู่ กะ ยากูซ่า แดน ปลา ดิบ
    ไฟล์แนบ
    4mmm.jpg 95K
    4m.jpg 91K
  • :o002:bombe ของปลอมยังไงงงง

ก็เอาเบอเพ้ลโทรไปอ่ะ...แล้วไมพวกพี่ไม๋โทเค้าเบอเค้าอ่ะ

ไปแต่ว่าไม่เจอใครสักคนอุสาเอาหมาตัดหู*-*กะเจอตาบอยสักกะหน่อยยย...ไกลน่ะคุงเพ่

วันนั้น2-3วันอ่ะก็โทรไปตอนเที่ยงคื่นอ่ะ
    ตาบอยไม่รับ...กะว่าจะชวนไปหม่ำสุราสักหน่อย:o034:
  • หมา พี่ เพรช มีบุญนะได้ไปอยู่ญี่ปุ่น อยากเห็นหน้าเจ้าของหมา พี่เพรชจัง

ใกล้ถึงวันที่เรารอคอยแล้วนะพี่น้องเรา:o010:
  • ตาบอยไม่รับ โทหาพี่บลูก้อได้ 555
  • ยากูซ่าญี่ปุ่นก็มีช้างดาวของไทยใส่ด้วย มีได้ไง ใครส่งออกเนี่ย
  • เห็นคนที่มาเอาหมา พี่เพรชไป ที่ ญี่ปุ่น เขาบอกว่า ถ้ามันโตจะเอามาทับกับ อาก้า พี่ บอยคับ:o013:

ถ้าไงก็ฝาก พี่ บอยคิดมั่งนะคร้าบ อยากไปเป็น สะใภ้ หวันโลก คับ เร็ตมูลบอกว่างั้นนะคับ:o028:

พี่ เพรช ไม่คิดถึงเร็ตมูลมั่งหรือคับ ไปอยู่ซะไกลเลย:o010:
  • งั้นก็โตไวๆครับ เด๋วอาก้าจัดให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    akcd.jpg 98K
  • ---------------------------ประ กาศ หมา หาย------------------------------------------

พี่ ๆ ชาว พิท บูล พิษณุโลก คร๊าฟ ไอ้ ฮัล เดรต หมา ผม หาย ไป เมื่อ เช้า หา ไม่

เจอ ผม ว่า มัน ไม่ กลับ มา แล้ว อ๊ มั่ง เพราะ ว่า มัน มี นิ สัย ชอบ วิ่ง ตาม รถ เค้า

ไป ทั่ว .............................................
    ไฟล์แนบ
    เค้าหล่อนะสิ.JPG 33K
  • รีบออกหาข่าวด่วนครับ ต้องมีคนเห็นบ้างแหละ
  • เดียวเรามาเป็นดองกันนะคับ พี่บอย:o006:

พี่บอยเอารูป อาก้าลงให้ดูมั่งนะพี่:o058:
  • พี่ๆน้องๆครับผมไม่ได้หายไปไหนครับแต่กำลังฟิตไอ้นี่อยู่ครับวันที่19จะเอามันไปพิโลกครับ
    พี่เพชร
    พี่หล้า ล่าสวาด น้องจะไปว่างป่าวเอย
    ส่วนน้อง โต้ง จำได้สิครับ
    แต่ช่วงนี้เวลาไม่มีเลยไม่ค่อยได้ไปพิโลกครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC01986.jpg 30K
    DSC02113.jpg 24K
  • วันที่ 19 เดว ปัย ดั้ว คัฟ..
  • มาเลยม่ะ...เอก จะได้จัดรวมญาติ สักดอก อิอิ....:o003:
  • :o070:หมาเจอยัง ไปทำอีท่าไหนวะเนียหมาหายได้ ออตูระเหนื่อยแทนเลย ไปหาให้เจอนะไอ้น้อง:o070:
  • ไงก็ลบกวน ช่วยกันหาหน่อยนะคับ สงสารน้องมัน อย่างไงก็ลบกวนช่วยตามหาให้หน่อยท่าเจอ ลบกวน โทรหาผมก็ได้คับ 055-252475
  • 1
    ไฟล์แนบ
    326.jpg 12K
  • 055-252475
    ไฟล์แนบ
    64.jpg 111K
  • หมาน้องมัน ชอบการตามรถเป็นชีวิตจิตใจเลยคับ เห็นรถไม่ได้เลย

เป็นความผิดพาดของตัวเจ้าของหมาคับ ที่ไม่ดูให้ดี พี่ไม่ได้ซำ้เติมนะ อัฎ

แต่อยากให้เก็บไปคิด ตอนพามันมาเล่นกับพี่ ๆ ก็บอกแล้วว่าให้ดูมันดีๆนะ เดียวจะหายเอา

ถ้าไม่เจอเดียวมาเอา ไอ้ กหมอกไปเลี้ยงไป พี่ขายให้ราคามิตร:o034:
  • ให้เจอเร็วๆนะน้อง ถ้าไม่เจอก็ขอให้ มันได้ไปอยู่กับคนที่จะเลี้ยงมันให้ดีได้เหมือนเรา ก็น่าจะดีใจ

พี่ว่าคงเป็นคนในหมู่บ้านนี้ละ ที่เอาไป แต่แม่งไม่ยอมเอามาคืน

ยังไงเอ็งมาหาพี่ที่บ้านนะ อัฎ :o058:
  • :m025:อย่างไงท่าอยู่ในหมู่บ้านต้องเจอ ท่าเจออย่าผึ้งกระโตกกระตากนะ บอกพี่เดียวจัดชุดใหญ่ใหญ่ให้ แล้วคอยเอาเพื่อนพี่ที่เป็น ตำรวจไปจับแม่งอีกที่ เอาให้ซะใจคนรักหมาไปเลย มันจะได้รู้ว่าเราเอาจิงที่หลังจะได้รู้ว่าคนเลี้ยง พิท กัดไม่ปล่อย:m025:
  • เราไม่ชอบความรุนแรง แต่ท่ารู้ว่าเจ้าของเขาเป็นใครแล้วไม่คืนก็...............
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 105K
  • ไอ้แมคขาโหด
    ไฟล์แนบ
    แมก5.jpg 124K