ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่าด่าผมนะขอขายหน่อย
  • พอดีผมต้องใช้เงินสุดๆๆครับ

ซื้อมา 4000 ขอขาย 2000

สภาพ 95% เล่นนับครั้งได้ครับ

โทรครับ 082 705 6534
    ไฟล์แนบ
    H060004.jpg 13K
  • ด่าไม่ลงอะ................
  • ขอบคุณครับ
  • อึ้ง!!!จนลืมด่า+55
  • แหม !! อยากจะทำ SIX PACK จังเลยคับ
  • อ่อครับ
  • ที่ว่าเล่นนับครั้งได้นับได้กี่ครั้งแล้วครับ
  • ขอให้ความเห็นนะครับ เนื่องจากเป็นคนออกกำลังกาย
    และคนรู้จักกันเค้าขายของประเภทนี้
    สินค้าประเภทนี้มันคล้ายสินค้าแฟชั่น เห่อซื้อตามกันไป
    ตอนที่ฮิตๆ ราคาคงประมาณ 4,000 ขายมาได้สักพัก ราคามันจะลดลงเรื่อยๆ
    จนกระทั่งไม่มีการวางตลาดอีกต่อไป เพราะไม่มีคนซื้อ ไม่มีคนขาย
    ไม่ตั้งราคาสัก 1,000 คนเค้าจะได้สนใจ และขายได้ง่ายขึ้น
  • เขาซื้อมา4000 ขาย2000 สภาพ 95% เนี่ยมึงยังว่าแพงอีก ถ้าแพงมึงก็อย่าซื้อซิว๊ะ ซื้อเหล้าแดกมันเข้าไปไอ้ผีตัวบนน่ะ ไม่ซื้อเขาแล้วยังเสือกพูดมากอีก
  • ถ้าโทรมาภายใน 15 นาที ลดให้อีก 10 บาท
  • ขายไปยัง คนแย่งกันซื้อเต็มเลย
  • ไอ้ผีข้างบนก็ซื้อไปดิ 2,000
    เค้าแนะนำ แล้วไปเสือกอะไรกะเค้า หรือเป็นคนตั้งกะทู้มาด่าเอง
  • ใครจะด่าตัวเองล่ะตัวเทอ
  • สุดๆไปเลย
  • มันเยียมมากเลยชาลา
  • โอ้ว จอร์จคะ ชั้นก็เห็นด้วยกับคุณค่ะ ดูสิคะจอร์จ กล้ามท้องชั้นขึ้นเป็นลอนๆ แข็งเป็นหินเลยค่ะ ไม่น่าเชื่อเลยนะคะว่ามันจะวิเศษขนาดนี้ มันวิเศษจริงๆเลยค่ะ
  • เล่นขนาดนี้....ลากสบายใจเลยนะคับเนี้ย..55+