ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • :o003:ชี้แจงพี่ยุทธด่วนเลยป๋า หนีไปเที่ยวไหนมานี่ อิอิอิ
    วันนี้ดูท่า สมาชิกชลบุรีจะเยอะนะเนี่ย เอาให้ได้เรื่องนะแต๊ก
    ไว้เจ๊เคลียร์กะเฮียก่อน ถ้าไม่ติดไรเด๋วตามไปนะ

เอ.....แล้วนี่พี่หนวดหายไปไหนหว่า....ส่งเสียงหน่อย
    วันนี้พี่ยุทธไม่มา ก้อไม่มีกล้องเทพถ่ายนางแบบจิ่เนี่ย เฮ้ออออออ:o028:
  • :o001:มาแล้วจ้าน้องพังพอนสุดสวย มาให้ได้นะจ๊ะน้องพังพอน จะไปเล่นกีตาร์ร้องเพลงให้น้องฟัง:o044:(ไม่รู้จะฟังได้รึป่าว)

แต่เอาน่า มันส์ๆขำๆ ไว้เจอกันนะครับพี่ๆน้องๆทุกคน

ปล.เพื่อนยุทธหนีไปเที่ยวพัทยาเฉยเลย เลยไม่มีช่างภาพเทพเลย
  • :013::013:ดีคับคุณ MB_Pukkhom อยู่ตู้มวยตรงไหน
    ต้นตะขบ หรือ โต๊ะสนุก อ่ะคับ

ผมอยู่ดงตาลคับ เลี้ยงไก่ให้กำนันเผือกอยู่ในซุ้มอ่ะคับ
    ชื่ออะไรหรอคับ

เลี้ยงพิทเหมือนกันหรอคับ
    ไม่เคยเห็นเลย

ผมเลี้ยงอยู่หลังสวนอ่ะ ชื่อนาโน
    เป็นเรดโนด สีน้ำตาล

ยินดีที่ได้รู้จักครับ:029::029::029:
  • :024::024:พี่แต็กครับ สงสัยว่าจะไม่ได้ไปอ่ะคับ

มีงานเข้าด่วนเลย ต้องไประยองอ่ะคับ
    ไว้มี Meetjng กันใหม่นะคับ

รับรองจะไม่พลาดแน่นอนคับ:003::003::003:
  • งานวันนี้สนุกมากครับ ขอ ขอบคุณ พี่ๆๆทุกคนนะครับสนุกมากเลย

พี่แต๊ก ยังไงเอารูปลงด้วยนะครับ ยากเห็น ไม่ได้เอากล้องไปเลยไม่ได้ถ่ายเลย
  • :063: :063: :030:ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่แต๊กมากนะคะ ที่มารอนำทางเข้าไป ไกลมากกกก มืดสุดๆ
    แต่สนุกมากๆ ได้เจอพี่ๆ และเด็กๆ(พิท)ที่น่ารัก
    พี่ๆน่ารักกันทุกคนเลย รอดูและเก็บรูปจากกล้องเทพนะคะ
    ครั้งหน้าเจอกันอีกนะคะ แต่ขอกลางวันหน่อยได้มะ มันมืดอ่ะพี่

to:คุณNano กับประโยคที่ว่า....... ดีคับคุณ MB_Pukkhom อยู่ตู้มวยตรงไหน
    ต้นตะขบ หรือ โต๊ะสนุก อ่ะคับ

มุกไม่ได้อยู่ตู้มวยค่ะ รู้สึกจะเป็นอีกคนนะคะ ผิดคนๆจ้า
  • ปิคนิควันนี้สนุกมากค่ะ ที่ใหม่ที่ไปกันมานี้ทุกคนอาจจะยังไม่ค่อยคุ้นเคยกันเท่าไหร่ ..มันเลยอาจจะดูไกลไปนิดนึง:m102:

แต่อยากให้ได้มาชิมบรรยากาศกันดูน่ะค่ะ ..คุยกันแล้วว่า รอบหน้าขอนัดเร็วกว่านี้หน่อยนะคะ จะได้เดินทางง่ายๆ:m086:

ไม่รู้ว่าจะชอบกันมั้ย อาหารการกินโอเคกันรึเปล่า บรรยากาศถูกใจกันมั้ย 555 ..:m046:

แล้วพี่คนหายป่วยยังคะ ก่อนกลับเห็นอาการหอบกำเริบหนักเลย 555

เสียดายพี่พังพอนไม่ได้มา อดชิมเป็ดอร่อยๆเลย ไว้คราวหน้ามาให้ได้นะคะ

พี่แต๊ก พี่แฟลต และพี่ๆอีกหลายคน น้องมุก ออกมาทีหลัง ไม่รู้ว่าจะหลงกันรึเปล่า แหะแหะ

ไอ้เราก็ลืมรอ เพราะมัวแต่ห่วงคันข้างหน้าจะหลงทางออก:m074:

ขอบคุณพี่แจ๊กมากกกค่ะ ที่ขับรถมาส่งเกือบจะถึงบ้านเลย เกรงใจมากๆเลย :m050:(คนนั่งเมาหลับไปตั้งแต่เข้าบายพาสแล้ว 555 :m046: )

ไว้ปิคนิคครั้งหน้าเราเจอกันใหม่ ชอบที่เดิมบอกได้(อ่างเก็บน้ำช่องมะเฟือง) มาเร็วกว่าเดิมหน่อย จะได้อร่อยกันนานๆเนอะ....^^
  • ก่อนเข้านอน อยากบอกว่า....ราตรีสวัสดิ์นะคะทุกคน ...และ อยากเห็นรูปมากๆเลยค่ะ จะรอชมนะคะ:m050:
  • 555 ง่วงนอนเดียวค่อยบรรยายพรุ่งนี้ ตอนนี้ถึงพัทยาแล้วครับพี่น้อง

ถ่ายภาพไม่ค่อยได้ ไปถึงสถานที่สภาวะแสงน้อยแล้ว ไว้งานหน้าจะถ่ายงามๆ ให้ได้ทุกท่านเลย ^ ^ มือใหม่ไม่ กล้าไปขอถ่าย - -

ฝันดีครับทุกท่าน
  • มุกเกือบๆหลงค่ะ แต่ไม่เป็นไร พอจำทางได้ลางๆ
    ครั้งหน้ามาที่นี่ก็ดีนะคะ บรรยากาศดี แต่ไม่รู้กลางวันจะร้อนมากรึป่าว
    มาไวหน่อยก็ดีค่ะ เข้าออกลำบากหน่อย มืดตื๋อเลย
    แต่รวมๆแล้วชอบมากค่ะ
  • เทสๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6166.JPG 91K
  • ตัวแรงครับ...................หอบแรง

พี่เขาบอกไม่ค่อยออกจากบ้าน เจออากาศร้อน แฮ่กๆ ใหญ่เลย ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG_6168.JPG 125K
  • ภาพถ่ายพวกนี้ผมเพิ่งไปหยิบกล้องมาหลังจากมี พี่น้องบางท่านเริ่มถยอยกลับกัน มาแรกๆคนเยอะตื่นคนไม่กล้าถ่าย 555

ท่านทีมาแรกๆ รอดูภาพจากกล้องอีกตัวแล้วกันนะครับ ^ ^

อีนนี้ภาพในงานดึกๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6204.JPG 63K
    IMG_6191.JPG 85K
    IMG_6173.JPG 123K
    IMG_6175.JPG 108K
    IMG_6171.JPG 120K
  • พลังขับเคลื่อนของคน ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG_6180.JPG 103K
  • จะแอบถ่ายสาวหันมากันหมดเลย 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_6202.JPG 65K
  • สาวๆกับพิทบูล ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG_6174.JPG 110K
    IMG_6201.JPG 103K
    IMG_6197.JPG 104K
  • PitBull
    ไฟล์แนบ
    IMG_6190.JPG 74K
    IMG_6203.JPG 78K
    IMG_6199.JPG 59K
  • ภาพสุดท้ายเอามาฝากครับ มีพิทมีเพื่อน ชอบจัง 555 ส่วนภาพตั้งแต่เย็นๆบ่ายๆต้องรอดูกล้องอีกตัวนะครับ ^ ^

ภายในงาน OK ครับ เพื่อนพี่น้องเยอะดีมาแรกๆค่อนข้าง งง พอเดินๆไปก็ได้มีโอกาศได้คุย กับ พี่ เพื่อน น้องเยอะเลย

แล้วที่ขาดไม่ได้ต้องขอบคุณพี่แจ็คสปอนเซอร์รายใหญ่ ^ ^ ขอบคุณทุกคนเลยคร้าบ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆสำหรับใช้โพสภาพ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    IMG_6211_1.jpg 123K
  • รูปมุกแอบอ้ววนมากอ่ะพี่ไนท์
    เอาออกเหอะนะคะพี่ เขิลอ่ะ
  • เมื่อคืนมุกท้องเสีย เพราะข้าวผัดกุ้ง 2 ตัวที่กินบนนั้นด้วยหล่ะ
  • 555ขำขำหน่ะพี่ จริงก็ต้องขอบคุณ หัวเรือครับ แต็ก พี่แหย๋ว น้ำ ยังจำไม่ได้เลยพี่แหย๋ว คนไหนหว่า - -" จำไม่หมด

มุกคร้าบ คิดว่าเอารูปที่มาน OK สุดๆแล้วนะนี้ - -" ไม่ได้ใช้มุมกล้องช้วยเลยถ่าย ตรงๆ แช๊ะ สวยงามดีครับ ^ ^

เอาลงเถอะให้พี่ๆใน Pitbullzone ชมกัน เดวพี่ๆใน Pitbullzone เขาจะคิดถึงกัน แต่ถ้าจะให้เอาออกจริงๆก็ได้ T T

ตอนนี้เอาไว้ก่อน หล่ะกันเดวเข้ามาดูใหม่ ^ ^
  • ไปไม่ทันจริงครับ คราวหน้าขอเป็นวันอาทิตย์ได้ไหม อุตสาซ้อมมาเป็นเดือน เสียดาย:m053:
    http://www.youtube.com/watch?v=wOvw_7N_KIM
  • ดูคลิปเก่าแก้เครียดก่อน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2843.jpg 124K
    IMG_2861.jpg 95K
    IMG_28422.jpg 113K
  • สวัสดีครับ ทุกๆคน
    พึ่งหายแฮงค์ อ่ะครับพี่น้อง

เดี๋ยวจะเอารูป มาให้ดูกันนะ
  • ต้องขอโทษ พี่ฮะหนวด ด้วยครับ
    พอดี ตรงที่นัดกัน มันร้อนมากๆ

น้องน้ำกับ พี่แหย๋ว เลยชวนกันย้ายไปตรงอ่างเก็บน้ำ ซึ่งลึกมากๆ
    ขนาดสัญญาณ โทรศัพท์ ยังไม่ค่อยจะมีเลย

แถมเมื่อวาน ยังมีเหตุการณ์ ฮีทสโตก เกิดขึ้นอีก :001:
    ดีนะที่ไม่เป็นอะไรมาก :001::001:
  • Jumper เท่ดีครับ
  • :002:ขอบคุณ ท่านแต๊กมากครับที่โทรมาชวน แต่ผมมีปัญหากับขาที่ยังเจ็บเลยพลาดโอกาสนี้
    เสียดายมากเลย ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ
  • เวลาผ่านไปไวมาก เพิ่งนึกออกลืมขันไว้ - -"
  • โธ่ คุณไนท์ พึ่งนึกออก ป่านนี้มันไปอยู่ไหนแล้วไม่รู้ครับ 555555

เอารูป ไปชมกันอีกสักที กล้องเพื่อนผมมันก็ถ่ายไปเรื่อย อ่ะ ไม่ค่อยมีภาพสวยๆเลย
  • มาละคับ มาแสดงตัวมั้ง เป็ดอร่อยมาพี่แหย๋ว55555+ เมายับกินกันเพียบเลย
  • จากกล้องอีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7301.JPG 63K
    IMG_7294.JPG 60K
    IMG_7293.JPG 64K
    IMG_7292.JPG 84K
    IMG_7291.JPG 63K
  • ต่อนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7337.JPG 76K
    IMG_7325.JPG 83K
    IMG_7320.JPG 85K
    IMG_7303.JPG 72K
    IMG_7302.JPG 103K
  • ยังไม่หมดนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7362.JPG 78K
    IMG_7374.JPG 55K
    IMG_7348.JPG 66K
    IMG_7341.JPG 69K
    IMG_7338.JPG 62K
  • ไม่ใช่สปอนเซอร์ใหญ่อะไรหรอกค่า..(แต่พี่แจ๊คเค้าก็ร่วมด้วย อิอิ :m045:) เพราะงานนี้เป็นสปอนเซอร์กันทุกคนเลย...555
  • เสียดายไม่ได้ไป
  • กลุ่มชล มีใครไปงานเชียงใหม่บ้างครับ
  • วันนี้ไปไหนกันหมด เงียบเหงาจังเลย
  • ไม่คอยว่างเลย เลยไม่ได้เข้ามาดูเวป พี่ๆๆเป็นยังไงกันบ้างครับ สบายดีใหม่
  • หวัดดี พี่มาร์ค ครับ
    ขอโทษนะครับ พี่มาร์ค ที่ไม่ได้โทไปชวนด้วยตัวเอง
    แต่พวก ผมก็ พึ่งนัดกันได้ ทีแรกกะว่าจะไป ปิคนิค กัน
    นึกว่าไม่มีใครว่าง แต่เอาเข้าจริงๆ ก็มากันหลายคน

วันหน้าเดี๋ยว จะพาไปสถานที่ตรงนี้ำพี่ เป็นฝาย กั้นน้ำ บรรยากาศดีมากๆ
    แุถมอาหารอย่างถูก เลย งงจริงๆ นึกว่าคิดเงินผิด

สำหรับ งานที่เชียงใหม่ คาดว่าจะไม่ได้ไปอ่ะครับ
    ผมเห็นแล้ว ว่ามีใครจะมาบ้าง สุดยอดทั้งนั้น

เสียดายยยยย อ่ะครับ พอดีตอนนี้ไส้แห้งซะด้วย สิ
  • :002::002::002:
  • บอร์ดเงียบเหงาจังนะคะ วันนี้
  • มารายงานตัวครับ

วันนั้นสนุกมาก บรรยากาศ ดีมากครับ
  • Hello

^ ^ จาได้ไม่เงียบเหงา

ความจริงเรื่องคุยเยอะพอดีวันนั้นไป มิตติ้ง ได้คุยกับ เพื่อนๆ พี่ๆ หลายๆ ท่าน เริ่มเข้าใจอ่ะไรเยอะครับหมดคำถาม ไว้เจอปัญหาใหม่ๆมาเดียวผมจะมาโพสบอก ^ ^
  • วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แหม ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย งานที่ทำงานกำลังวุ่นเลย

วันนั้น กลับไปอ่านกระดาษที่ให้เขียนกันไว้ ฮาดีครับ บางคน
    ก็ไม่รู้ว่ามันจะมีประโยชน์อะไรรึเปล่า
    แต่ก็โอเคนะ อย่างน้อยก็ได้ชื่อ เบอร์โท ที่อยู่ล่ะ

งานที่เชียงใหม่น่าไปมากเลย เนอะ คนตรึมแน่ๆเลย
    อาทิตย์ไปไหนก้นบ้างครับ เพื่อนๆ ไม่ต้องตกใจนะ ถามดูเฺฉยๆๆๆๆๆ 5555
  • เก็บไว้แต่เบอร์โทรสาวๆๆๆๆน่ะสิ ระวังให้ดีล่ะ............
  • -*- แบบสอบถามนี่ เอาไปยื่นที่ไหนอ่ะ
  • ฝาก หั้ย คุณ พร ดู คัฟ.....

พี่ น้อง ส้มเช้ง..คัฟ....

from โต้ง.สุโขทัย.
    ไฟล์แนบ
    12052010848-small.jpg 20K
  • วันนี้มันเงียบเหงาจิงจิ๊ง.................

ขอบคุณคุณโต้งค่ะที่เอารูปพี่น้องส้มเช้งมาให้ดู ตัวใหญ่จังค่ะ
    ส้มเช้งตัวนิดเดียวเอง (แต่น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด)
    อิอิอิ