ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พิดโลก คึก คัก.....

ป.ล. ขอหั้ย หา หมา เจอ ไวๆๆ นร้า คัฟ คุณ อัฐ++
    ไฟล์แนบ
    12052010848-small2.jpg 20K
  • ย๊าง เลย คร๊าฟ หมา ผม ไม่ กลับ มา แล้ว แหละ

แต่ ผม ลั่น คำ ไว้ แล้ว ว่า (ถ้า ผม รู้ ใคร เอา ไป น๊ บ้าน นั้น เตรียม อยู่ ไม่ สุข)

ติด อีก รอบ ผม ก็ ยอม เพราะ ว่า รา คา 2500 แต่ ใจ ผม เกิน รา คา ตัว มัน ................

ขอบ คุณ พวก พี่ ที่ เป็น ห่วง ผม คร๊าฟ ...................................................

ผม ว่า จะ เก็บ เงิน ซื้อ ไทร์ เกอร์ ของ พี่ บอย (ไม่ รู้ ว่า เค้า จะ ขาย อ๊ ป่าว น๊)

เซ็ง ๆ จะ ตัด หู อยู่ แล้ว .........................(มัน น่า เจ็บ ใจ คน มัน รัก อ๊ น๊)

ผม ไม่ ได้ นอน ตั้ง แต่ มัน หาย ไป เลย อ๊ น๊ .........................

เรื่อง ของ เรื่อง ยาย ของ ผม เมา แต่ เช้า เค้า ปล่อย หมา ออก ไป

แล้ว คง คิด ว่า มัน คง เข้า บ้าน เอง ได้ มั้ง .........................

แล้ว มัน ก็ หาย ไป และ ผม ตื่น มา ผม พร้อม กับ ข่าว ร้าย แบบ นี้ (ผม ไม่ พอ ใจ บวก กับ อา รม นัก เลง)

ผม เลย ใช่ ไม้ เบส บอล แบบ เหล็ก ฝาด ข้าว ของ ใน ห้อง ยาย พร้อม กับ ด่า อย่าง รุน แรง

เพราะ เงิน ก็ เงิน ผม เสีย ไป ก็ ไม่ น้อย กับ หมา ตัว เนี่ย .........

แล้ว วัน รุ่ง ขึ้น ยาย ผม เมา อีก ทำ ท่า จะ ไป บ้าน ที ลำ พูน ผม เลย บอก ว่า ถ้า หมา ผม ไม่ กลับ มา

ยาย ก็ ไม่ ต้อง กลับ มา อีก ............(พี่ ว่า ผม ทำ ถูก ไหม ?)

(รา คา รวม ของ คน กระ จอก กับ หมา ธรรมดา).............

1. รา คา หมา ..............2500

2.อา หาร f1 .................830

3.วัค ซีน 2 เข็ม ..............300กว่า

(ที่ ผม จะ ทำ เป็น ราย การ ต่อ ไป คือ ตัด หู แต่ หมา หาย ไป ก่อน )

ใคร เจอ หมา ผม มี ราง วัล ให้ คร๊าฟ .........(ไม่ มาก แต่ ก็ จะ ให้)

(ส่วน คน เอา ไป เดี๋ยว รู้ ว่า จะ เป็น ยัง งัย ......ผม สง สัย อยู่ 1 คน แต่ ไม่ แน่ ใจ)

***(ผม ไม่ ได้ โชว์ เก๋า โปรด อย่า ด่า ผม เลย ผม ก็ แค่ รัก หมา ผม มาก )*********************

.........(ตัว ผม เอง ก็ นอน ไม่ หลับ )........(พ่อ กับ แม่ ผม ก็ เป็น ห่วง มัน มาก).................
  • รักหมา แสดงความรู้สึกไม่มีใครกล้ามาว่าเราหรอก ท่าแม่งแหลมมาด่าดิ แม่งก็ไม่ใช่คนแล้ว ส่วนเรื่อง ไอ้ เกอร์นะท่า นัฎ พร้อมที่จะเอามันไปเลี้ยง และ รับปากว่าจะดูแลมันอย่างดีพี่ก็พอใจแล้วเพราะว่าพี่รับปากกัน ไอ้ไก้เพื่อนพี่ที่เป็นตำรวจว่าจะดูแลมันอย่างดี เพราะว่าท่าไม่ใช่พี่ไอ้ไก่มันก็ไม่ให้ใคร พร้อมเมื่อไรมาเอาไปได้เลยไอ้น้อง
  • พี่ บอยให้มันมาเลี้ยงเลยคับ สงสารมันพี่ แต่ไอ้ เกอร์มันต้องดูแลมันนะเพราะเป็นหมาพี่ ไก่เขานะ อัฐ

เดียวเกิดยายเอ็งปล่อยไปอีกเอ็งจะทามไง ต้องคิดให้ดีนะ เพื่อมันออกไปกัดใครหรือหมาใครเขาเข้าจะเป็นเรื่องเอานะ:o034:

ไอ้ เกอร์มันไม่มีเขี้ยวก็จิงนะ แต่ถ้ามันไปกระโจนใส่ใครเข้า มันก็เป็นเรื่องอีกละพี่ว่านะ:o013:

ยังไงก็ใจเย้นๆลองให้ผู้ใหญ่เขาประกศให้อีกทีสิ พี่ก็เสียดายวะ หมามันสวยดี จะทัมไรให้มันใจเย็นนิดน้องเอย

เดียวพี่ก็จะไปซื้อหมา ที่ตะพานหิน เอ็งก็เก็บตังนิด เดียวไปเอาหมาพร้อมกันดีเปล่า เลี้ยงก็เลี้ยงให้มันดีๆไปเลย:o010::o010::o010:
  • เก๋าจังเลยอย่าไปลงที่คนแก่ว่ะ
  • :o001::o037:ขอบคุณค่ะคุณโต้ง อุตส่าห์เอาพี่น้องส้มเช้งมาให้ดู ตัวใหญ่มากๆเลยค่ะ
    ทำให้ส้มเช้งดูตัวเล็กไปเลย อิอิอิ เล็กแต่น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดด
    ตอนนี้ยังไม่ได้อัพเดทรูปกันเลยค่ะ เลยไม่มีรูปมาให้ดู อัพเมื่อไหร่จะจัดมา
    ให้ชมกันเลยค่ะ

พี่เพชร สบายดีป่ะพี่ ตอนนี้แม่สาวส้มเช้งน่ารักมากๆเลย แต่ว่าฟันเกไปหน่อยอ่ะ
    อิอิอิ พอดีฟันแท้มันขึ้นเบียดกะฟันน้ำนมที่ยังไม่หลุดออกอ่ะ บวกกับความซ่า
    ของเธอที่ชอบกระโดดกัดเชือก เป็นผลทำให้ฟันเกเลยค่ะ แต่ก้อยังซ่าเหมือนเดิม
    อิอิอิ:o008:
  • ไปเที่ยวมาเป็นงัยมั่งพี่บอยยยยยยยย:o037:

น้องอัฐครับ..หมาหายเราซื้อใหม่ได้นะครับ...
    :o001:แต่ความรู้สึกของยายเราดึงย้อนกลับมาไม่ได้นะครับ

พี่คิดว่ายายคงไม่ได้ตั้งใจ...
    ยังงัยขอให้เจอเร็วๆนะครับ เอาใจช่วย:o061:
  • คนจิงไม่เห่า
  • พี่ขอเลยนะ พวกเราที่อยู๋ พิด,โลก มีไรบอกกันเลย มาเป็น ผี นะมันไม่ดี ท่าพี่รู้ทีหลังอะ.................แล้วแต่จะคิด
  • ใจเย็นๆ พี่บอย มีเรื่องแล้วมันไม่จบหรอก มีแต่เสียกับเสีย ให้เขาด่าพ่อล่อแม่เราเปล่าๆ:o010:

จะถึงวันงานแล้วคับ นึกถึงวันที่ดีใว้คับ ยังไงเราก็คนไทยคับ :o009:

เดี๋ยวเราไปเที่ยวสวนสัตว์ เจียงใหม่ดีก่า ได้ข่าวมาว่าอยู่ไม่ไกลจากที่จัดงานมากคับ:o013:

พี่ บอย เอาเงินไปเยอะๆนะ เพื่อให้น้องนุ้งยืมมั่งนะคับ พี่ใหญ่เรา:o008:
  • ไอ้ อัฐ พี่ บอกว่าพี่จะขาย สีหมอกให้เอาไปเลี้ยง เอ็งจะเอาเปล่า ราคากันเอง:o034:

เหมือนที่ พี่ หล้าบอกนะว่า หมาซื้อใหม่ได้ แต่ใจยายเอ็งซื้อไม่ได้นะ ใจให้เย็นที่สุด :o001:

พี่หล้า บอมเบ เป็นไงมั่งพี่ พร้อมไปประกวดยังคับ ผมก็เอา เร็ตมูลไปคับ จะไปแย่งรางวัล กับ เจ้าหมู (บอมเบ):o023:

ถ้าเรารักกันใครก็ทัมไรเราไม่ได้ อยู่ที่ว่าใจพวกเราหนักแน่นพอเปล่า จากใจผมเลยนะ ผมรักพี่น้องเราทุกคน จากใจผม ผมคบใครคบจิงคบที่ใจหมด:o040:

วันงานถ้าใครขาดเหลืออะไรก็โพสบอกกันนะคับ เพื่อจะช่วยกันหาของที่ขาดคับ ส่วนตัวผมจะเอาผ้าเย็นไปคับ เอาใว้ให้พวกเรา เช็ดหมาเวลาร้อนคับ:o034:
  • สีหมอกหล่อกว่าไอ้ก้าแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    mini12.jpg 109K
    mimi1.jpg 122K
  • ไอ้ก้ามันสวย จิงๆๆวะ ขอจองไว้ล้วงน้าเลยนะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • อยากได้ ลูกไอ้ก้า มาเลี้ยงสักตัว
  • เอาไว้แทนไอ้ แมค ยามแก่
  • ขอบคุนคับพี่ บอย(หวันโลก) วันข้างหน้าราจะเป็นดองกันคับ :o036:

อย่าลืมที่สัญญาที่ให้ใว้ละกันนะคร้าบ เดียวจะลงรูปสะใภ้ให้ดูนะคับ พี่บอย (หวันโลก):o034:
  • ก็มันพ่อกับลูกมันก็ต้องเหมือนกันสิคร้าบ พี่บอย :m012:
  • :m116:อ่าว พี่คดวามันมาจากทึอื่น....โง้ซะตั้งนานโทษที่ตกข่าว:m116:
  • เอาเชียงใหม่ว่าไงกัน จะไปไหม เอาเป็นวาเจนกันที่ร้านนมวันพรุ้งนี้ดีไหมจได้รู้ว่าจะไปกี่คนรถอะไรบ้างหมากี่ตัว เราตัองเอาหมาไปบ้างนะ เพราะเป็นงานมิดติ้หมาเอาหมาไปมังดูแปลกๆอยู่น้า 5 โมงเย็นนะคับน้าร้านนม
  • รอ หน่อย นะ ลูก เซเว่น พิษณุโลก เก็บ เงิน กันเลย มี ใบ ทั้ง UKC และ สมาคม จัด ได้ สวยไม่สวยไม่รู้ คับ แต่ เล็ก เตี้ย นั่งรถ ง่ายๆ อดใจ รอ
    ไฟล์แนบ
    1111222.jpg 77K
    888992.jpg 107K
    222342.jpg 77K
    8888882.jpg 83K
  • สวัสดีทุกท่านค่ะ วันนี้เจ้าภาพจัดสถานที่กันแล้วเน้อ ตื่นเต้นๆๆๆแล้วพบกันวันงานนะค๊า
    ป.ล. คุณบูมถ้ามัวแต่จูงมือคุณพี่บอยไปเที่ยวสวนสัตว์ระวังจะพลาดช็อตเด็ดในงานนะคะ อิอิ
  • :o067:ผมไปงานก่อนอย่แล้ว จะพาดได้ไง:o067:
  • :m000::m012:แว้วววววว เจอกันเนอ:m012:
  • 1
    ไฟล์แนบ
    DSC02924.jpg 104K
  • โหน้องบูมครับไอ้เบจะไปได้งัย ขนยังไม่หายเลย แค่ดีขึ้น
    ละตอนนี้เท้ามันดันบวมอีก พี่เซ็งแค่นี้ไม่เท่าไร...เรื่องงานน่ะซี...

เอาละหว่า....พี่ๆ น้องๆ ครับ ผมต้องขออภัย อย่างร้ายเเรง
    ตอนนี้ผมมีงานเข้า งานเข้าจริงๆ :o033::o033::o033::o033:
    เพราะว่าได้งานติดตั้งไฟฟ้า.ที่หมู่บ้านเศรษฐี 3 แถวแม็คโคร
    เร่งทำอยู่แต่ว่ายังไม่เสร็จ...
    ละอีกที่ก็ที่ อ.วังทอง..ยังไม่ได้ลงมือทำเลย
    จึงไม่อาจไปร่วมทริปนี้กับพี่ๆน้องได้แน่นอน....ขออภัยด้วยนะครับ:o030::o030::o030::o030::o030:
  • เสียดายจัง ไอ้หมู เบ ไมได้ไปงาน ไม่เป็นหรอกพี่ เอางานหลวงใว้ก่อน งานราชมาที่หลัง:o023:
  • นี้ผม บูม นะคร้าบ เปลี่ยน ชื่อใหม่นะคร้าบ :o001::o001::o001:
  • แหม๋ น้องบูม ตอนแรกก็งง เอ๊ะใครหว่า.....

:o018:ขอบคุณครับที่เข้าใจ.....:o004:.
    ยังงัยขอให้พี่น้องทุกท่าน เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับนะครับ....:o030::o030:.
  • :m009:สจ.สจ.เนอที่ไม่ได้ไป:m009:
  • วันนี้ไม่มีใครมาเลยเลยไม่รู้ไปยังไง งงเมียนกัน
  • ผึ้งกับมาจากเที่ยว ไปเที่ยวมาตั้ง 7 วัน ไป ชำอำ หัวหิน พัทยา สวร จัดตุจัก เหนื่อยโคตร
  • แห้วเลยคร้าบพี่น้องคร้าบไม่ได้ไป เจียงใหม่ :o004:
  • ไม่ได้ไปดูหมาที่เชียงใหม่ เอารูปหมาสุโขทัยไปดูละกันครับ ภาพปัจจุบัน อวบมาก
    ไฟล์แนบ
    หล่ออีกแล้ว.jpg 100K
  • ไม่ได้เข้ามานานชาวพิโลกยังคึกคักเหมือนเดิมไหมคะ น้องใหม่ประจำบ้านกำลังร้ายเชียว
  • ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ
  • น้องปุ๊กลุ๊กค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1503.JPG 63K
  • คิดถึงเจ้าม็อคค่าขอนำรูปเก่ามาลง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1497.JPG 51K
    IMG_1496.JPG 68K
  • คับ พี่บอย เอารูปลูกเขยมาลงให้ดูตัวบ่อยจังนะ:o028: ไอ้ ก้า นี้มันสวยวันสวยคืนเลยนะคับ

สวัสดี พี่น้องเราทุกคน ไม่ว่าจะมาใหม่หรือเก่า เรา ก็ คน พิบูลเหมือนกันคับ:o010:

พี่ เพรช หมาที่ตะพานหินออกแล้วมั้งพี่ ไปดูกันดีเปล่าคับ เงินพร้อมมากเวย:o005:
  • ผมชอบพื้น บ้านคุนนะ เป็นไม้ ไรคับ หมาก็สวย ยังไงก็นัดคุยกันได้นะคับ

ว่างวันไหนนนัดไปคุยกัน ที่ร้านนมร้านประจามเราได้เลยนะคร้าบพี่น้อง

พี่เพรช เงียบเลยนะไม่มาให้กำลังใจกันเลย คนกำลังเศร้านะ:o048:
  • :m000::o001::o021:พี่ เพรช พี่เต้ ผม ต้อง ขอ โทษ ที่ :m000::m012:ไป เหนือ กับ

พวก พี่ เพราะ :o001::o004:งบ น้อย คับ เอา ไว้ โอ กาศ น้า

ผม ไม่ พาด แน่ นอน คับ :o010:ฟัน ธง เลย คับ
  • พี่ :o038: ตื่น แล้ว ครับ สาม ช่า หมาแดง 555+

:o002: ไม่เป็นไร ตี๋ พี่ เข้า ใจ อะ แต่ พี่ แค่ เสียดาย แทน อิอิ :o001: แค่ อยาก บอก ว่า เชียงใหม่ ขาว มาก :o028: 555+
    ไฟล์แนบ
    resized_52.jpg 33K
  • ไม่ได้อยากดูเลย โค:o034: อยากดูหมามากกว่าคับ พี่เพรช:o034:
  • 555+ พี่ ก็ รอ อยู่ เหมือน กัน รูป หมา อะ :o036:
  • เพชรชวยลงคลิบc9ไห้บ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    130320102754.jpg 48K
  • ก๊อก..ก๊อก..ก๊อก..!!!

บ้านนี้เงียบจัง หายไปไหนกันหมด มีใครอยู่บ้างมั้ยเอ่ย...??
  • ถึงบ้านกี่โมงพี่เพรช แล้วที่ถ่าย vdo ไว้อ่ะมาแบ่งกันดูมั้งน๊า
  • ที่เงียบเพราะลุ้นหมาแดง พานหินอยู่คับ:o040:
  • ที่สุดของ งานนี้ ครับ จากค่าย PATRIOT BULLIES

Soljha Boi THE BEST IN SHOW
    ไฟล์แนบ
    IMG_2919.jpg 109K
  • เรียบร้อยครับเพรชตาย4แข็งแรง4ครับเซ็งมากๆ
    เพรชนุ๊กไปรับไบประกาศป.ว.สที่กรุงเทพกลับมาจะบอกไห้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_261323.jpg 95K
  • ทั้งเสียใจ:002:และยินดีด้วยครับพี่เจี๊ยบ..............:013: