ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันที่ 18 นี้ ครบ 8เดือน เต็มครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0432_511.jpg 120K
  • อีกหน่อยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0433_512.jpg 121K
  • ติชมได้นะครับไม่ว่ากัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0439_518.jpg 122K
  • ถ่ายากมากๆเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0440_519.jpg 119K
  • หมดแล้วนะคับไว้1ปีเต็มจะมา Up Date ให้ชมใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0441_520.jpg 125K
  • อิอิแถมๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0455_533.jpg 122K
  • ooLSoo ผมไม่ชอบคุณชักเท่าไหร่นะ หามสวยๆถ่ายมาได้แค่นี้นะ
    กลับไปถ่ายมาดูใหม่เยอะๆๆเลยนะ สวยดีชอบมากตัวนี้นะ สวยกว่า พ่อ กว่าแม่อีกนะนี้
  • ตามสบายครับพี่ ผมเล่นมาก้อไม่เคยเห็นผีชอบครัย 555+ ผมอาจถ่ายรูปไม่เก่งนะครับ

ปล. ชื่อผมมันตัว ไอ ไม่ใช่แอล
  • อ่ะเอาไปอีกรูปนึง
    ไฟล์แนบ
    DSC_0444_523[1].jpg 117K
  • เห็นลูกหมา มาพอควร Musashi สวยครับ ดีใจกับเจ้าของด้วย เลี้ยงได้ดี จริงๆ
  • สายเลือดดี + เลี้ยงดูดี ผลลัพท์ที่ได้ก็แบบนี้แหละ :006:

สุดยอดเลยครับ Musashi :063: :063:
  • สวยมากครับ หน้ายับเชียว
  • รับผสมปะครับ.....อยู่จังหวัดอะไร...ขอเบอร์หน่อยครับ...
  • สวยมากครับ แปดเดือน ลูกใครเหรอครับผม

ผีใจดีอยากรู้
  • 8เดือนรึ18เดือนวะนี่ งามสุด ติ่งเรย ไม่งามก็ที่โซ่ครับ โคตรพ่อโคตรแม่มันมาจากไหนครับ บอกที ไม่ได้ติดตามเรย

ถูกหวยนี่หว่า555 ดีใจด้วยครับ
  • คับ ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดผสม คับ คงอีกนาน ผมชื่อเชษฐ์ครับอยู่นครสวรรค์

0841800077 เชษฐ์ครับ โทรมาคุยเล่นได้ครับ

โซ่เดี๋ยวรอสั่งพี่คิมใหม่อันนี้ใช้มาตั้งแต่เด็กแล้ว555+

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=638

อันนี้พ่อแม่ครับลองไปชมตามลิงล์ดูงับ

มีพิทมีเพื่อน

ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ
    ไฟล์แนบ
    TANGOJACKPOT.jpg 110K
  • หมาแดงสายของพระรามสามนี่สุดยอดจริงๆ จ่ายแพงกว่าแน่แต่คาดหวังได้ ไม่ต้องลุ้นหรือรอเทริ์น
  • งามแท้ๆเลยครับ ^^
  • พี่ตอนได้มานี่ราคาเท่าไรครับสวยมากครับ
  • โ....ค......ร.....ต......สวยเลยครับ.....เท่ มากๆ:m001:
  • หล่ออ่ะ....:019:
  • :006:สวยมากครับ เยี่ยม!!!!:006:
  • เหมือนถูกหวยเลย ที่รัก :o036::o036::o036:
  • :o005:โ ค ต ร ส ว ย เ ล ย อิจฉาจัง :o043:
  • เคยโทรไป หมาคอกนี้ แพง แต่เท่าที่ติดตามมาสวยทั้งนั้น ยิงหวังผลได้แทบทุกคอกเลย
  • เรื่องราคา ส่วนตัวผมว่าเหมาะสมกับคุณภาพครับ
  • :063:หล่อมาก:063:
  • สวยครับอยากจีบให้ลูกสาวแล้วซิ:m050:
  • :063:สวยมากคับบ
  • อยู่นครสวรรค์แถวไหนครับผมก็อยู่นครสวรรค์เหมือนกันคับ
  • คุณ เชษฐ์ ครับ Musashi หล่อ มาก ครับ :o027:
  • อยู่บรรพตพิสัยครับ
  • สวยมากเลยเจ้ามูซาชิ หล่อตั้งแต่เด็ก ยิ่งโตก็ยิ่งหล่อมากๆๆ เอามาอัพให้ดูเรื่อยๆๆนะครับพี่เชษฐ์ ชอบมากๆๆ:015:
  • ได้ครับคุณโต้งไว้ผมจะอัพบ่อยๆ เรดแมนเปนไงมั่งคับช่วงนี้ผลงานเยอะนะอิอิ
  • ชอบๆๆ:063::065:
  • เฮียใหญ่นี่บรีดหมาแดงได้สวยจัง นี่แหละเมดอินไทยแลนด์
  • หล่อเหลาเอาการ อีกหน่อยต้องมากกว่านี้แน่ แค่แปดเดือน จะคอยติดตามครับ:o057:
  • หมาก็สวย คนก็นิสัยดีครับ เยี่ยม
  • ขอบคุณเฮียใหญ่ครับ
  • หมาสวยมาก น่าอิจฉาจริงๆ ชอบๆๆๆๆ
  • มูซาชิ แน่นอนจริงๆ เห็นมาตั้งแต่เด็กอนาตคไกลครับ พี่ เชษฐ์
    ไฟล์แนบ
    PF LOGO5.jpg 118K
  • สวยมากคับ เดี่ยวถ้่ามีผลงานจะจีบให้ลูกสาวได้เปล่าคับ

ผมอยู่ พิดโลกคับ:o040:
  • ขอบคุณคับหล่ำอิอิ