ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอเลี่ยน...สมาชิกใหม่ครับ
  • 1
    ไฟล์แนบ
    Picture 0532.jpg 117K
    Picture 0562.jpg 120K
    Picture 0572.jpg 115K
    Picture 0592.jpg 120K
  • โอโม่มาเยย
  • เพื่อนเล่นของเจ้า vj. วุ้นเส้น
    ไฟล์แนบ
    Picture 0522.jpg 113K
  • :030:ถามหน่อยคับตัวโตก่ะตัวเล็กอยู่ด้วยกันไม่โดนกัดหรอคับ หรือว่าเปนลูกมัน อยากจะเลี้ยงเพิ่มกลัวตัวที่เอามาทีหลังจะโดนรังแก บอกหน่อยคับ
  • ที่บ้านไม่เป็นไรนะครับ....เพราะเจ้าวุ้นเส้นอายุยังไม่ถึง 6 เดือนเลย ส่วนตัวเล็กก็1.5 เดือน....ตอนเทนมให้หรืออาหารก็กินด้วยกันไม่เห็นกัดกันเลย.....แต่ผมก็ไม่ไว้ใจนะจะนั่งเฝ้าตลอดทุกครั้งเวลาที่กิน....แต่เรื่องเล่นกันหมาของผมไม่มีปัญหาแน่นอนครับส่วนตัวอื่นต้องดูนิสัยเขาอีกทีครับ
  • สีขาวทั้งตัวมั้ยนั้น

สวยจังครับ
  • ขอได้มั้ย

อิอิ
  • ุ6 เดือนยังให้กินนมเหรอคับ พอดีได้ยินมาว่าให้หยุดให้ตอน 3 เดือนอ่ะคับ เหงบอกว่าขามันยาวเกินไปไม่สวย แต่ของผม 3 เดือนกว่าก็ยังให้กินอยู่เลย (มือใหม่อ่ะคับ)
  • สวยครับทั้ง2ตัวเลยยชอบ โอโม่จังน่ารักดี จะติดตามภาพตอนโตนะครับ มาอัพด้วยย
  • น่ารักดีครับ ผมเป็นคนที่ชอบหมาสีขาวมากๆ
    ตัวในรูปขาวล้วนครับ นานมากแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    q5954.jpg 67K
  • :m041:
    พี่ๆครับถ้าคลอดลูกเมื่อไรผมจองตัวหนึ่งน่ะครับ(ขอตัวผู้)
    ยังก็ส่งเมล์มาให้ดูก่อนน่ะครับ humbig69@hotmail.com
    (จองล่วงหน้าเลยครับ)..อิิอิอิ