ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเชียงใหม่ ถ่ายมาได้แค่เนี๊ย..!!
  • สีสันดีอะ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-96.gif 89K
  • สามคนนี้ขอปะทะ งานหน้าเจอพี่นะน้องๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-97.gif 99K
  • กล่องเทพ มืออาชีพสุดๆ (กว่าจะจำ password ได้ 555) หวัดดีคับพี่ยุทธ ขอเบอร์อีกครั้งด้วยคับ โทรสับระเบิด 555
  • ต่อด้วยการประกวดมิสพิทบูล
    ต้องขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าการประกวดนั้นทำขึ้นเพื่อความสนุกสนาน
    และการขายดอกไม้โหวตก็ทำขึ้นเพื่อเป็นการหารายได้ช่วยให้กับเจ้าภาพ ต่อไปจะได้มีงานดีๆให้พวกเรากันอีก
    คนที่เข้าประกวดก็เป็นพี่ๆน้องๆเพื่อนๆของพวกเรานั่นเองแหละครับ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-105.gif 110K
  • 086-3699364/086-5333058 เอาไปนัท มีไรโทรมา เบอร์พี่นะ ไม่ใช่เบอร์น้องๆเค้า
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-101.gif 108K
  • ทั้งหมด 6คน จิงๆมีน้องอีกคน แต่ ไม่ยอมมองกล้องเราเลย
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-98.gif 105K
  • มุมนี้สวยดี เห้นคนยืนถ่ายเยอะ เค้าขอมุมงัดละกัน
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-99.gif 102K
  • 555 อ่าวมีเบอร์น้องๆเค้าด้วยหรอพี่??? 555
  • น้องแม้ว
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-102.gif 90K
    yut_scubapit-1-100.gif 83K
  • จำชื่อไม่ได้ พี่ เมาล
    เบอร์พี่ เบอร์น้องเค้าเอากะมาเฟีย
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-103.gif 104K
  • ขอพี่ดูใกล้ๆหน่อยจิ สัญชาตญาณมาละ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-93.gif 109K
  • โฉมงามกับเจ้าชาย.....แค่นั้นนะ อย่าเติมคำนะ ไม่ดีๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-104.gif 122K
  • สรุปผลรางวัล
    ที่1 น้องยุ้ย สังกัด SCUBAPIT
    ที่2 ชุดน้ำเงิน สังกัด PATRIOT BULLIE
    ที่3 จำไม่ได้ น้องเค้าปวดท้องไปเข้าห้องน้ำ ใครรู้ช่วยบอกที 555

พวกเราก็ได้รายได้ไปช่วยเจ้าภาพ เพื่อต่อไปจะได้มีงานดีๆแบบนี้ให้เราได้เจอกันอีกนะครับ
    โชคดีนะ แพททริออท ออมมือให้ ไม่งั้น เราอ่วมแน่ SCUBAPIT
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-106.gif 87K
  • ที่สามไม่แน่ใจน้องเจี๊ยบหรือเปล่าคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC062892.jpg 108K
  • เห็นพี่สมพงษ ทุ่มก้อนสุดท้าย ตำแหน่งเปลี่ยนเลย
  • กรุงเทพฯ ตอนนี้เหงาโคตรๆ อยากอยู่เชียงใหม่สักเดือนวะ
  • ฮ่าๆๆๆ อยู่กรุงเทพตอนนี้เหงาหรือ ไปเที่ยวราชประสงค์กันมะ

เขาเฮฮา จุดปะทัดกันทั้งวันทั้งคืน มีปาร์ตี้รอบกองไฟด้วย

แถมมีกองยางรถให้ปีนเล่นด้วย

เล่นปั๊งไฟ โชคดีก็รัฐบาลแจกให้ สี่แสนด้วย

รางวัลรองลงมาก็ แสนหละ ป๋า
  • เออน่าสนวะ กลุ่มสกูบ้า ยกก๊วนไปเดินเล่นกันดีกว่า เดี๋ยวผมแวะไปรับนะเฮีย ฮ่าๆๆๆ
  • ป๋า สรุปแล้ววันนั้นป๋าประมูลเข็มขัดสุดจี๊ดของป๋าได้เท่าไรอ่ะ555+
  • เข้าท่าอะเฮียใหญ่ ตอนนี้ท่าจะชมรมคนว่างงานของจริง
    ที่โรงงานผมเงียบสนิท 555
    ไปเดินเล่นที่นั่นดีกว่า เผื่อหวยออกที่พวกเรา จะได้มีเงินติดไม้ติดมือกลับด้วย 5555
  • ใครจะเติมน้ำมันก็รีบเติมนะ เขางดส่งน้ำมันเข้ากรุงเทพ
  • เหลียง...ไปอยู่ไหนรีบกลับบ้านด่วน ญาติรอทานข้าวเย็น..!!
  • เห็นเค้ามีรูปมาโชว์กัน เตยเลยเอามั้ง แต่วันนั้นไม่ได้พกกล้องไปเลย ในมือมี แต่ i-phone ไหนๆก็ไหนๆล่ะเอาซะหน่อย
    เริ่มต้นจากไปรับ mafia & the gang ที่สนามบินมารีสอร์ท ดูลีลาการโพสแของแต่ล่ะท่าน
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 51K
    17.JPG 49K
  • หลังจากถึงรีสอร์ทแล้วช่วงที่กำลังเดินทางมาที่งานก็แวะรับ MR.BIGBEN ที่สนามบินอีกรอบ และระหว่างที่นั่งรอที่ สนามบินก็หาอะไรรองท้องกันซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    53.JPG 52K
    34.JPG 52K
    73.JPG 59K
  • เอ่อ..พี่จั๊กกี้พี่กินเพราะว่าหิว หรือใครบังคับพี่คะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    46.JPG 60K
    64.JPG 49K
    84.JPG 46K
  • และภาพช่วงเช้าที่รีสอร์ท หลังจากที่แต่งตัวกันเสร็จแล้วก็ไปรับประทานอาหารเช้ากันที่ห้องอาหาร
    ไฟล์แนบ
    94.JPG 80K
  • สังเกตุตาของแต่ละท่านดีๆ จะเห็นว่าตุ่ยมากเพราะกว่าจะแยกย้ายกันเข้านอนก็ ตี 3 กว่าๆ ตื่นก็ประมาณ 7 โมงเช้าได้ เฮียใหญ่นี่ตื่นเช้ากว่าใครเพื่อนเลย
    ไฟล์แนบ
    124.JPG 46K
    112.JPG 54K
    102.JPG 57K
  • ต่อๆ
    ไฟล์แนบ
    143.JPG 47K
    132.JPG 43K
  • และเมื่อถึงสนามบิน ดูหน้ามาเฟียตอนไปเช็คอินสิ สงสัยจะยังไม่อยากกลับ
    ไฟล์แนบ
    172.JPG 52K
    162.JPG 46K
    152.JPG 44K
  • และการชักภาพรอบสุดท้ายก่อนแยกย้ายกันไปตอน 9 โมงกว่า ได้เวลา กลับบ้านนอนของเตยแว้ววววว
    ไฟล์แนบ
    19.JPG 48K
    31.JPG 48K
    30.JPG 47K
    29.JPG 53K
    28.JPG 48K
  • และในวันเดียวกันตอนบ่ายโมงตรง ก็นัดเก็บเต็นท์กันที่ THINK PARK ร้อนมากๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    21.JPG 63K
    20.JPG 64K
  • ให้ชายหนุ่มเค้ายกของหนักกันไป ส่วนเตยขออู้มาถ่ายรูปก่อน 555+ ร้อนจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    232.JPG 31K
    223.JPG 48K
  • บ่นร้อนกันได้ไม่นาน THINK PARK ก็มีสภาพเป็นแบบนี้ ดีนะที่มีทีมงานของพี่สมพงษมาด้วย ลมแรงมากกก เต็นท์ปลิวล้มเลยอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    242.JPG 51K
    27.JPG 31K
  • ถ้าวันงานฝนตกหนักลมแรงขนาดนี้คิดสภาพไม่ออกเลยว่จะเป็นยังไง ไหนๆก็เก็บต่อไม่ได้ งั้นกินข้าวเอาแรงไปก่อนล่ะกัน
    ไฟล์แนบ
    26.JPG 46K
    25.JPG 53K
  • ขอบคุณทุกท่านมากมายก่ายกองทั้งทีมงานพิทเชียงใหม่และทุกๆท่านที่มาร่วมงาน สนุกสุดๆโหด มันส์ ฮา ครบทุกรสจริงๆเลย ขอบคุณมากๆๆค่ะ i:033:pitbull
  • คิดถึงทุกคนครับ คิดถึงความสนุกสนานและช่วงเวลาที่ได้อยู่ร่วมกัน
  • ยังไม่หายเพลียเลย
  • ป๋าๆๆๆเสื้อเตยสวยป่ะ อิอิ
  • :o008:เสียดายจังไม่ได้ไป
  • ขอแสดงความยินดีและชื่นชมแก่พี่น้องชาวเหนือขอบคุณที่ให้เราได้มีกิจกรรมดีๆและเจอเพื่อนเก่า(จอห์น เชียงใหม่)จอห์นเป็น ไอดอล สไตล์การทำหมาลาก
    ของใครอีกหลายๆคนรวมทั้งผมด้วยพิทบูลตัวนั้นชื่อ อดัม คงติดอยู่ในใจสิงห์นักนักอีกหลายๆคนในยุคนั้นถือเป็นเบอร์หนึ่งหมาลากก็ไม่ผิดไม่เวอร์ครับ

งานนี้เครดิตที่ต้องยกให้ คนแรกพี่สมพงษ์น้องเตยเล่าว่าเป็นคนแรกที่โยนเงินก้อนแรกที่ทำให้มีกิจกรรมนี้ ต่อมาเป็นพี่ใหญ่ที่คอยดูแลตั้งแต่แรกจนจบ และคุณ
    อะไรไม่รู้อีกตั้งมากมายจำชื่อไม่ได้ขอโทษครับ ที่สำคัญน้องเมย์ที่ทำให้เรารู้สึกสดชื่น555 คุณเต็กงานนี้ไม่ได้เป็นคนลงมือจัดแต่ช่วยประสานให้งานลุล่วงเนื่องจากเพิ่งกลับจากต่างประเทศ

สุดท้ายเลยน้องเตยสาวน้อย อัลคาลายซ์ทีแรกว่าจะทำเสื้อมาแจกในงานซึ่งมีตัวเดียวคงต้องคิดหน่อย เมื่อเจอน้องเตยแม่งานใหญ่ให้คนนี้เลยไม่ต้องคิดเธอดูแล
    เราตั้งแต่ก้าวแรกที่ลงสนามบิน จนก้าวสุดท้ายที่จากเชียงใหม่ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    2232.jpg 48K
  • คุณเตยครับมีรูปอีกไหมครับอยากชมมากๆ
  • เป็นแบบนี้ทุกทีเลยจะโพสตอบเฮียเหลียงที่ไรเตยนั่งลบไปลบมาตลอดสุดท้ายก็ไม่ได้ตอบซะที เฮ้อ!!สงสัยจะเมาเห็ด เฮียนี่เป็นไอดอลคนที่ 2 ของเตยรองจากพี่ตูน bodyslam เลยนะเนี่ย
  • ตอนนี้เตยกำลังรอภาพจากตากล้องประจำงานค่ะพี่แมท ได้เมื่อไหร่จะลงให้ชมทันทีเลยค่ะ
  • ใครถ่ายไว้ เอามาลงๆให้ดูบ้างน๊า แบ่งบันความสุขกันบ้าง (สมบัติผลัดกันชม) สงสารคนอดไปบ้างน๊าคร๊าบบบบบบบบ
  • ผมเองไม่เอ่ยชมเฉพาะท่านใดท่านหนึ่ง ทุกๆท่านคือผู้จัด ให้งานลุล่วงไปด้วยดี ขอบคุณที่ช่วยสืบสานวงการพิทบูล ไว้กับลูกหลานเราสืบนานเท่านาน บัฟฟาโร่โบน พร้อม!... ถ้าคุณเรียกใช้เรา:020:
  • แต่ไม่มีรูปตูเลยหรือไงวะ .... ตากล้องฮึ่มๆๆๆๆๆๆ:016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016:
  • Good morning Chiang Mai !!!
  • คิดถึงมาก ก็รวมตัวบินไปอีกซักรอบกันไม๊เล่า ตัวเทอร์..??

....ให้มันรู้ไปเลยว่า สกา หรือว่า เร็กเก้.!!
  • ดูการถ่ายภาพตามแบบฉบับของ ช่างกล้อง ประตูน้ำ..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC06300.jpg 121K