ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีหมาแดงมาให้ ติ ครับ
  • ฝากถึงคุณกอล์ฟ ชัยภูมิ และพี่น้องคอหมาแดง ติ ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0105.jpg 63K
  • 3เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0107.jpg 59K
  • หนูชื่อ เรดไมโล ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0108.jpg 68K
  • สวยงามมากครับ แดงดี ครับผมชอบ ขอทราบมูลค่าหน่อยได้ปะครับ แล้วแหล่งที่มาๆจากไหนครับผม เผื่อจะไปหามาบ้างครับผม ช่วยตอบด้วยด่วนนะครับ ขอบคุณครับผม
  • หมาแดงคลาสสิค อยู่แล้วครับ...
  • อุ้งเท้า ไม่ธรรมดา
  • น่านพี่ตี๋เห็นถึงใส้พุงคับ
  • :063::065:สวยนะ รุ่นนี้กำลังยืดตัว อีกซัก 2 เดือนจะปึกกว่านี้อีกมากมาย ว่าแต่ลูกเต้าใครละเนี่ย :013:
  • ลูกของคู่นี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    MAMMOTH เป็นลูก PLAYBOY และเป็นหลาน TIGER ครับ KIWI หลาน TIGER.JPG 106K
  • :019:แค่ บังเอิญเห็นอ่ะครับ noyo แมมมอส จ่ายลูกดี จัง:063:
  • ตัดหูแล้วดูหน้าดุขึ้นนะครับพี่ นี่ขนาดตัวเมียนะ ดีใจครับผมที่เด็กๆได้ไปอยู่กับคนที่รักและชอบหมาแดงจริงๆ :005:ไว้ครบ 4 เดือนอัพให้ดูอีกหน่อยนะครับพี่ อยากเห็นการเจริญเติบโตของชุดนี้เรื่อยๆครับผม ส่วนเจ้าตัวนี้คอกเดียวกันเองครับพี่ถ่ายตอน 3 เดือนเต็มพอดีครับผมตัวผู้นะครับผมตัวนี้อยู่กับผมเองครับ ไว้ว่างๆผมจะถ่ายตัวเมียอีกตัวของคอกนี้มาฝากให้ชมนะครับผมตอนนี้อยู่กับเพื่อนผมเองครับผมมันใหญ่กว่าตัวผู้ผมอีกครับพี่
    ไฟล์แนบ
    S40276433.JPG 91K
  • mammoth..จ่ายลูกสุดยอดคับพี่:m001::m110:
  • โอว๋ ...:o040: เรดไมโล ลูกพ่อเองหรือนี่ ขอให้จี๊ดวัน..จี๊ดคืน นะเด็ก ๆ จะคอยติดตามชมพัฒนาการ คอย up ให้ชมเรื่อย ๆ นะครับ คุณ roj คุณกอล์ฟ :o068:
    ไฟล์แนบ
    mmm32.jpg 73K
  • :020:ใงหวัดดีครับ ผม ต้อม ชลบุรีครับ ขอเบอคุณโรจหน่อยครับ
  • สวยงามครับ ชอบจริงๆหมาแดงเนี่ย
  • มีอะไรสอบถามเป็นพิเศษรึเปล่าครับ คุณต้อม
  • ขอบคุณครับสำหรับคำติ แล้วจะอัพให้ดูเลยๆครับ
  • แมมมอสตัวใหญ่ดีครับ
    อยากได้ลูกแมมมอสบ้างครับ
  • เปล่า ครับ เอ ว่า เเต่ คุณโรจน์อยู่บางบัวทอง ใช่รึเปล่า...พอดี โทรศัพท์หายอ่าครับ..

และไม่ใด้ติดต่อใครนานมากแล้ว เลยอยากขอเบอเผื่อ มีเรื่องปรึกษา เกี่ยวกับพิท ....

งง มากตอนนี้ อิอิ...ยังใงดูรูปก็น่าจะใช่ที่บ้านคุณโรจน์นะ ถ้าจำไม่ผิด...ขอบคุณครับ