ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พี่เก่ง

เเม็กเอง ลูกน้าหน่องอ่ะ

เเหมไม่รู้เลยเลี้ยงพิตด้วย

ไว้ว่างๆเดี๋ยวเอาไก่เข้าไปซ้อมด้วย

เห็นพ่อบอกจะเอาไปซ้อมกับกำนันอยู่พอดีอ่า

เจอกัล
  • คุณ blackappleคับ

เจ้า๋Jumperสายเลือดเป็นไงคับ

พอดีอยากได้หมาขาวเพศเมียมาเลี้ยงอีกสักตัวอะคับ

รบกวนขอเบอร์ติดต่อหน่อยนะคับ

พอดีผมไม่ค่อยว่างเท่าไรถ้าว่างจาได้โทรคุยกานอะคับ
  • ดีครับ คุณแม็กค์ ขอเรียกสั้นๆ นะครับ Jumper เป็นสายไทเกอร์ครับ เป็นรุ่นหลานแล้ว เรื่องสายผมรู้แค่นี้ครับ
    พอดีผมรับอุปการะจากพี่ฟินอีกที ถ้าลองถามพี่เค้าจะดีกว่าครับ ผมก็แค่เป็นคนรักหมาผมเห็นครั้งแรกแล้วชอบมากก็เลยซื้อเลยแบบไม่ลังเล jumper ฉลาดมากครับชอบว่ายน้ำมาก แต่มีข้อแม้ต้องให้คนไปดูด้วยชอบอวด 555 เวลานอนบ้านหลังเล็กตอนกลางคืนก็จะมานอนเฝ้าหน้าประตู ติดคนมากๆ ไม่กัดคนและสุนัขด้วยกันนิสัยไม่ก้าวร้าวเลยครับ
    เบอร์ติดต่อผมครับ 0-86455-2236 ผมปุ๊ยครับ ผมอยู่พนัสนิคม ชลบุรีครับ
  • หวัดดีครับ คุณแม็ก เป็นเพื่อนกับ น้องเก่งเองหรอเนี่ยะ
    ส่วน พี่ปุ๊ย เจ้า จัมเปอร์ กับคน ผมว่ามันไม่กัดนะ แต่กับหมานี่ มีเฮ นะผมว่า

หรือจะเป็นเฺฉพาะ กับหมาผมหว่า ( ของผมเป็นหมาเพื่อนน้อยอ่ะครับ )

เจ๊พร หายไปเลยนะ
    วันนั้นก็บอกจะแวะเข้าไป
    ทำน้องๆผิดหวัง กันหมดเลย
  • เจ๊พอนแกแก่แล้ว พูดไรจำไม่ค่อยได้หรอก ท่านแต๊ก
    หมาใครดุไม่ดุไม่รู้ แต่หมาผม กัดกระจาย
    ไฟล์แนบ
    2(1)3.jpg 83K
  • สวัสดีคับพี่ปุ๊ย

พอดีอยากได้หมาขาวมาเลี้ยงอะคับ

หากมีเเม่สายเลือดดีๆมาผสมจองสีขาวเพศเมียไว้เลย

ราคาไม่ใช่ปัญหาคับไว้จาโทรไปคุยนะคับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างอะคับไปต่างจังหวัดบ่อย
  • คุณ max ครับ ลองดูตัวนี้ยังครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14957&page=1
  • สวัสดีพี่น้องชาวชลบุรีหน้าตาดีทุกท่าน งานประกวดที่เชียงใหม่วันเสาร์นี้แล้วนะคะ พี่พังพอนคนสวย จะมาอยู่ป่าวเอ่ย เรียนเชิญทุกท่านอีกรอบนะค๊า เผื่ออาจจะเปลี่ยนใจมาร่วมงานกัน
  • :o001:โฮ่ๆๆๆๆ คงมะได้ไปแล้วจร้า พอดีติดงานสำคัญจร้า
    แต่ยังไงจะติดตามดูผลงานแล้วกันน๊า............

แต๊ก พอดีมีแขกมาเยี่ยมที่บ้านว่ะ เลยต้องวกรถกลับบ้านอย่างกระทันหัน:o008:
    นี่ๆพี่หนึ่งมาว่าเค้าแก่ เด๋วเหอะ ฟ้องเจ๊จัดการเลยยยยยย

เอ... พักนี้ป๋ามาร์คกะพี่ยุทธ หายไปไหนว๊า............ได้ยินแล้วส่งเสียงหน่อย:o026:
  • สมาชิกใหม่
    มารายงานตัวครับ

อยู่บางแสน
    ไฟล์แนบ
    bb3.jpg 19K
  • เอ้า เจ้าบ้านว่าไงครับ ออกมาต้อนรับน้องเขาหน่อยเร็ว
  • ป๋า หายไปจากกระทู้นี้เลยหรือไง ผิดสังเกตนะเนี่ย 555555

เห็นตาหนวดว่ามีคนเลี้ยง ชิวาวา ด้วยหรอ ใครมีลูกหมา บอกด้วยนะ จะแบ่งมาเลี้ยงสักตัว ราคาค่อยว่ากัน ขอเทพๆอะ
  • ท่านยูดดดดดด จะเลี้ยงชิวาว่าเหรอ หาให้ได้ไวๆๆนะครับ รอชมอยู่
    ผมเลี้ยงแต่ไม่เทพอ่ะ.... อายที่จะให้ดู
  • กำลังอยากเลย ว่าจะให้มาวิ่งเล่นในออฟฟิศอะ พอดีลูกสาวกำลังอยากได้สัตว์เลี้ยงของตัวเอง
    แต่ต้องเอาที่เราชอบด้วย เพราะโอกาสต้องดูแลแทนลูกสาวมีสูง เหมือนตอนเด็กๆที่เราเคยทำกะพ่อแม่เลย วุ้ยยยย....
  • 555

ช่วงนี้งานยุ่งหายหน้าหายตาไปหลายวัน

กลับมารายงานตัว ^ ^

ช่วงนี้เย็นๆมีโอกาศได้ไปเดินตามตลาดบ่อย เจอหมาพิทบูลขายเยอะมาก แต่หล่ะตัวหน้าตาประหลาดน่าเลี้ยงดี ^ ^ แต่ผมเลี้ยงตัวเดียวพอแระ

เอารูปสมัยมันแบ๊วๆมาฝากคร้าบ 555
    ไฟล์แนบ
    Picture_035[1][1].jpg 121K
    IMG_5627[1].jpg 115K
    IMG_56452[1].jpg 96K
  • :030::030:หวัดดีคับน้องแม็ก บ้านอยู่ตรงไหนอ่ะ
    จะเอาไก่ไปซ้อมหรอ ช่วงนี้ไม่ได้ขึ้นไปเลี้ยง

หลายวันแล้ว กำลังทำห้องซ้อมดนตรีอยู่เลยไม่ว่างขึ้นไปเลี้ยง
    น้องแม็กมาแถว เดอะซิตี้ บ่อยมั๊ย

นาโน มันชอบออกไปแถวร้านส้มตำ-ไก่ย่างตอนเย็น ๆ
    เล่นกับมันได้ มันชอบเล่น:019::019::019::019:
  • ค่ายมวย อะคับ

รู้จักป่าวคับ

ที่มีเล่นม้าเข็นตอนมืดอะคับ

พี่เก่งใช่คนเดียวกับพี่หอย

ที่อยู่กับกำนันเผือก

??

ใช่มะคับ

ถ้าใช่ใยไม่รู้จักเเม็ก

??
  • พี่เเต๊กคับ

พอดีผมอยากได้สายเลือดดีๆอะคับ

ไม่รู้จักพ่อเเม่มันอะดิคับ

ที่เค้าขายอะคับ
  • อยากได้สายเลือดดีดี ปรึกษาพี่ยุทธเลยครับ
    วันนี้ไม่ได้เข้ามาเลย คึกคักกันจัง

พี่ยุทธเก็บรูปมาฝากเยอะๆนะครับ
    เสียดายไม่ได้ไป เชียงใหม่
  • ยินดีที่รู้จัก ครับ คุณ tidmuk

บ้านหลังนี้ อบอุ่นมากๆครับ
  • เล่นเอาขนสั้นผสมขนยาวเลยหรอ
  • แต๊กเจ้ามัฟฟิ่นเป็นไงบ้างพี่งานยุ่งมากไม่ได้ไปเที่ยวหาเลย Up รูปให้ดูหน่อยดิ
    ขอบคุณครับ พี่ตาล
    ปล.ไม่ได้ Login นานลืมPassword
  • จัดไปครับ พี่ตาล
    หายไปเลยนะครับ ผมโทหาก็ไม่ยอมรับเลย:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9099.jpg 52K
    IMG_9114.jpg 65K
  • เป็นแผลตามข้อขา มียาอะไรแนะนำดีๆไหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    vvxx.jpg 26K
  • หวัดดี ครับ ทีมงาน ศูนย์รวมคนหน้าตาดี สบายดี ทุกคน นะ ครับ

พี่ ยุทธ จัด รูป งาน เร็วๆ นะ ครับ รอชม ผลงาน พี่ ครับ
  • สบายดีกันไหมพี่น้องคร้าบบ

ตอนนี้เจอปัญหาหมาผมมานเป็น ผื่นตุ่มๆใสๆ ตามท้องตามข้อผับ แล้วก็คอ มันเป็นอ่ะไรหว่า
  • ขอโทษคับพี่ที่ผิดนัด พอดีมีธุระด่วนคับ โทษคับ พี่แต็ก พี่แย๋ว พี่ๆน้องๆ
  • :012::012:ไม่ใช่ พีเก่ง หอย คับ ?/??

ผมเก่ง บ้านอยู่หลังร้านก๋วยเตี๋ยวยัยหวินเก่าคับ
    ถามพี่เก่ง หอยได้คับ

สงสัยจะเข้าใจผิดคน คนละคนคับ
    ยังไงก้อยินดีที่ได้รูจักคับ:029::029::029:
  • งานนี้ถ่ายรูปมาน้อยอะดิ เห็นคนถือกล้องกล้องเต็มงานเลย เราเลยถือโอกาสอู้ ซะ .....5555

แต่ยังไงช่วงบ่าย จะเอามาลงให้ดูนะครับ MANCANDY
    ช่วงนี้เหมือนคนท้องเสีย ถ่าย(รูป)จนเพลีย 5555 แต่ช่วงไฮไลท์ ถ่ายไงก้ไม่เหนื่อย เด๋วเอามาให้ดู
  • พี่ยุทธ งานสนุกไหมพี่ เอารูปมาชมกันบ้างนะ
    อยากเห็นรูป หมาที่มาประกวดอ่ะครับ

ไม่เป็นไรครับ กอล์ฟ คราวหน้ายังมีครับ

หวัดดีครับ พี่เพชร มาเยี่ยมบอร์ดเรา บ่อยๆนะครับ

ไนท์ครับ หมาพี่ก็เป็นอ่ะ สงสัยมันร้อน แล้วไปหาที่เย็นๆ สกปรก ด้วย ขึ้นเต็มตัวเลย
    หมอบอกเป็น เริ้อนเปียก ต้องพาไปฉีดยาบ่อยๆ เซงเลยยยยย

คุณ Tidmuk บ้านอยู่ที่ไหนน่ะครับ
  • - - แย่เลย เดวรอเป็นหนักๆ ก่อน พาไปเสียเงินอีกแน่ เลย

ตอนนี้ ก็เป็นเกือบเต็มตัวแต่ก็ไม่น่ากลัวมาก นะ - -
  • คุณ Devil ที่อยู่พัทยา หรือ ทำเกี่ยวกับ สแตนเลส อยู่ไหมครับ อยากปรึกษาเรื่อง ทำกรงสแตนเลส ใครมีเบอร์บอกทีครับกลับไปหา comment เก่าๆ ไม่เจอ
  • 089-5224949 จัดไปไนซ์
  • :062: บอร์ดเหงาๆ เอางี้ ใครหน้าตาดียกมือขึ้นค่า
    :066:
  • พักนี้รู้สึกเบื่อๆ มีใครเป็นแบบนี้กันบ้างไหม..............
    :o004:
  • พี่พังพอนคนสวย เดือนกรกฎาที่ชลบุรีจะมีงานรึป่าวค่ะ พวกเชียงใหม่จะได้เตรียมตัวลุย
    ไฟล์แนบ
    224.JPG 48K
  • ขอบคุณคร้าบบพี่ ยุท
  • สวัสดีครับหายไปนาน คึกคักจัง คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนครับ
  • โอว์ สวัสดีครับ ทุกท่าน
    ช่วงนี้เรียกได้ว่า งานเข้ามากๆเลยครับ
    ไม่ได้มาเม้น นานเลย
    เพื่อนๆ เป็นไงกันบ้างครับ มีเรื่องเดือดร้อน จากเหตุบ้านการเมืองกันบ้างรึเปล่า

ผม เนี๊ยะ เต็มๆเลย
    ของผมทำงานเกี่ยวกับ Import-export เคลียร์ของไม่ได้เลย

ขนาดเมื่อวานจะหาซื้อ บุหรี่ ยังหายากเลย (7 eleven ยังปิด)

เซงงงงงงงง
  • :o017:ของเจ๊ งดโอทีว่ะแต๊ก กะกลางคืนหยุดตามโตโยต้าเลย
    ดูข่าวแล้วก้อ หดหู่ว่ะ คนไทยแม่งทำกันได้ขนาดนี้เลย
    เหรอวะเนี่ย..... เอ..แล้วป๋ามาร์ค พี่บิว เฮียเหลียง
    ใครต่อใครอีกหลายคน ตุนของกินแล้วยังอ่ะ ตอนนี้เหตุการณ์
    แม่งเริ่มลามมาชลแระ ห้างก้อปิดหมด เฮ้อออออออออออออ

ขอให้ผ่านไปเร็วๆด้วยเห้ออออออ เศร้า.......:o005:
  • ชลบุรีเคอร์ฟิว ทุ่มครึ่ง 7-11 แถวบ้านปิดแล้วค่า
    พี่ๆคนอื่นๆเป็นยังไงกันบ้างคะ
  • เซงเลยเนอะ พี่แจ๊ค

เพื่อนๆ พี่ ๆ น้องๆ ครับ วันที่ 30 เราไปเที่ยวงานที่ราชบุรีกันไหม

เห็นว่ามีประกวด พิท ด้วย ถ้วยพระราชทานเลยนะ ไปไหมๆ
  • ตอนนี้ศูนย์รวมคนน่าตาดี ขอยกตำแหน่งนี้ให้เชียงใหม่ก่อนได้ไหมวะ ฮ่าๆๆ
  • โห ป๋า ไปมาคืนเดียวติดใจเลยนะครับ

แต่ดูจากรูปแล้วก็คงจริง อ่ะครับ แหล่มเลยยยยย

พี่มาร์ค ครับ งานที่ราชบุรี พี่ไปรึเปล่าครับ
  • งานอะไรไม่รู้ข่าวเลยวะ
  • ป๋า ดูแลน้องมุกด้วย ไปเชียงใหม่มา อย่าลืมเก่า 555
  • ของผมก็เดือดร้อน

ไม่มีมวยชกกัน เวทีทั้งลุมพินี ราชดำเนินเลย

ไม่ได้ไปเล่นมวยเลย ไม่รู้จะไปไหน

มะคืน 3 ทุ่มไปตลาดใหม่ไม่มีอะไรขาย

พอไปถามเค้าบอกตำรวจไปไล่

เซ็งเลย
  • พี่ยุทธ ครับ เมืองชลเงียบเหงานานแล้วนะ
    จัดงานเหมือนที่ เชียงใหม่ สักงานสิพี่
  • ช่วงนี้เหนื่อยวะ เดินสายดูแลไกลถึงเชียงใหม่เลย
  • :o067:หนุ่มฮอตก้องี้แหล่ะเน๊อะ เวลาไม่ค่อยมี เพราะต้องดูแลหลายที่ เข้าใจๆ