ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • อ้าว..วันนี้วันเกิดน้องนกอวยพรเลยแล้วกันต่อไปนี้จะมีแต่สิ่ง
    ดีๆเข้ามาในชีวิตนั่นแหละคือคำอวยพรของพี่
    อยากได้คิดเอาเด้อ555555
    ไฟล์แนบ
    ls_001.jpg 94K
  • อ้าวป๋าเจี๊ยบพูดงี้เด๋วน้องเค้าก้องอนหรอก อายุอย่างงี้แล้วงอนอ่ะ(ไม่อยากนึกภาพ)

ลุขสันต์ด้วยคนจ๊ะเจ๊ ขอให้ได้ลัน....ลา......นะ
  • หวัดดีกลุ่มหินอ่อน หายเหนื่อยหายเพลียกันหรือยัง
    แวะมาขอบคุณที่ไปช่วยกันสร้างสีสันนะครับ

หมาแดงพี่เจี๊ยบ เลี้ยงไม่ไหวบอกนะ มีคนอยากได้เพียบ
    จะเอาไปแจกสาวๆ เขาบอกคนเลี้ยงพิตบูลโดยเฉพาะหมาแดงหน้าตาดีทุกคน ฮ่าๆๆ
  • ป๋า มาร์ค คับ หมาแดงพานหินมาอยู่ พิดโลก หนึ่งตัว คับผม:o001:
  • หวัดดีครับป๋า ป๋าเป็นคนที่พูดมีเหตุผลที่สุดที่ว่าคนเลี้ยงหมาแดง
    หน้าตาดีทุกคน 555555:063:ดูตัวอย่างจากรูปซิครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC063872.JPG 53K
  • พวกเลี้ยงตัวตุ่น น่าตาน่าเกลียดมั่กๆเลยพี่เจี๊ยบ

ผมยาวก็ยาวเป็นโจรปล้นสวาท ตาบิ๊กบัง เป็นตัวอย่าง
    ผมสั้นก็หัวโล้น เป็นเกาะล้านเหมือนบิ๊กบิว ฮ่าๆๆๆๆ
  • ส่วนผมเลี้ยงสองอย่าง จึงหน้าตาดี รสสวาทก็ดี ใจกว้างเหมือนเกาะล้าน เกี่ยวกันมั้ยวะ 555
  • ท่านไหนที่ป๋ามาคร์กล่าวถึงถ้าไม่จริงแก้ข่าวด้วยครับ
    ไอ้รสสวาทมันเกี่ยวกันตรงไหนละคุณยุทธ (งง)
    ไฟล์แนบ
    IMG_19813.jpg 101K
  • พี่เจี๊ยบสังเกตุดู ใครเลี้ยงบูลลี่ผมจะร่วง
    ไม่เชื่อดูกลุ่ม BB ดิ หัวโล้นเกือบทั้งกลุ่ม ฮา...........................
  • 555+ป๋า ดู นี้ น้าบัง จัด 2 อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG-5407.JPG 50K
  • จัดให้ พี่ แมท และ น้อง นุ๊ก ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG-5457.JPG 62K
    IMG-5386.JPG 62K
  • ดูแล้วจะจริงอย่างป๋ามาคร์ว่าแฮะ
  • ตะพานหิน ดังใหญ่แล้วนะคับ ป๋า เจี้ยบคับ อีกไม่กี่วันจะได้ไปดูลูกสาวที่ พานหินแล้วคับ:o040:

ป๋า ช่วยอัฟ รูปตอนนี้ให้ดูมั่งได้เปล่าคับ มันอดใจไม่ไหวคับ นะคร้าบ:o030::o030::o030::o030:
  • วัยรุ่น โคตรใจร้อน เนอะป๋าเนอะ
  • อากาศมันร้อนคับ ป๋า แมท คับผม ใจก็เลยร้อนคับ มันเหมือนไฟสุมในอกคับ (:o061:)

ฝากเนื้อฝากตัวมั่งนะคับ ป๋าแมทคับ:o030::o030::o030:
  • ผมกำลังเห่อ ลูกสาวใหม่คับ ขอโทดนะคับ เห่อไปนิดคับ รอมานานกว่า ซันนี่จะมีผลงานคับ
  • โอโห..!! หมู่นี้มีเหล่าทวยเทพมาเยี่ยมบ้านเราทุกวันเลยแฮะ...

ดีใจจัง..ไปเมาดีกว่า...?
  • รอลืมตาก่อนครับบูมจะอับไห้ดูใจเย็นลูกสาวแจ่มแน่นอน
  • คับ ป๋า :o030:
  • ป๋าเจี๋ยบครับ กระผมว่าเราเอาลูกหมาไปส่งน้องบูมถึงที่เลยดีกว่า

เดี๋ยวกระผมจะขอติดรถไปเป็นเพื่อน เหน็บลีโอไปซัก10ป๋อง ถึงพิดโลกพอดี

อยากไปเห็นบ้านใหม่ของเด็กๆอ่ะ ว่าเค้าจะอยู่ยังงัยชิมิป๋าาาา...
  • ได้เลยท่านประธานอยากเห็นบ้านไหม่เด็กๆละซิ ฮิฮิๆๆๆๆๆๆ
  • ใจเย็นคับ พี่เติ้ลคับ ถ้าจะมาโทมาบอกนะ จะได้เตรียม กับข้าวต้อนรับคับ:o001:
    ผมขายข้าวแกงอยู่ที่ตลาด ใต้คับ อร่อยไม่อร่อยถาม พี่ เพรช ดูคับ :o028:
  • ป๋า เจ้ยบ คับเป็นไงมั่งเรื่องบ้านพักเป็นไงมั่งคับ ส่งข่าวนิดนะคับ ว่าเป็นอย่างไงคับ

เมื่อผมรับปาก ป๋า แล้วก็อยากทามให้ดีที่สุดคับ:o061:
  • นี่แค่เล็งนะพี่เติ้ล ยังชีวาวายเลย 5555
  • Owen Today
    ไฟล์แนบ
    CIMG3068.JPG 59K
    owen 3 m.jpg 66K
  • อะไรของพี่เติ้ลเนี่ย ออนเอ็มเถอะคะ
    ไฟล์แนบ
    55555.jpg 52K
  • ยินดีด้วยนะครับสำหรับรางวัลที่ได้มาทั้งหมดนะครับ
  • ขอบคุณครับต้น
    อีกไม่นานคงได้เจอกันอีก
  • ชอบ ไม่ชอบ ก็ บอก นะ ป๋า เรื่อง บ้าน อะ ถ้าเจอ ตรงไหน ดีๆ เดียว จะดูๆให้ ครับ :o043:
  • สรุปได้เปล่าคับ ป๋า บ้านพัก แล้วแกงอร่อยเปล่าคับ ป๋า :o013:
  • คล้ายๆ ว่าจะหิวเหล้าว่ะพี่เติ้น
  • นั่นซิ ผมก็คล้ายๆจะหิวเหล้า เร็วๆนี้จะไปเยือนนะ ท่านแม็ทธิว
  • ว้าว ๆ ไปตะพานหิน นี่ ต้องหิวเหล้าก่อนใช่มะ พี่เหน่ง พึ่งรู้ๆ สงสัยเป็น ธรรมเนียม เจ้าถิ่น อะป่าว
    (ปล.ทำไมโพสรูปไม่ได้หว่า)
  • เพรชบ้านได้แล้วครับขอบคุณที่ช้วยครับ
    บูมแกงอร่อยมากๆครับ:063::063::063:
  • มาแล้วจ้า..สวัสดีพี่ๆน้องๆทุกๆท่าน..ไม่ได้เข้ามาบ้านซะหลายวัน..ทุกท่านยังสบายดีกันอยู่มั้ย:013::013:

ก่อนอื่น..ต้องขอต้อนรับน้องใหม่สมาชิกกลุ่ม TAPHANHIN CREW ณ.เมืองสองแคว:062::062:ด้วยครับ

เมื่อสองวันก่อนน้องๆอุตสาห์ มาเยี่ยมเยือนพวกเราถึงตะพานหิน ขอบคุณน้องๆมากครับ

เดี๋ยวถ้ามีโอกาศจะไปเที่ยวหาเน้อ เอ่อ..แต่ว่าใครรู้มั่งว่าที่พิดโลกเหล้าร้านไหนอร่อยเอ่ย...? (ไม่เคยไปเที่ยวเลยจริงๆ)

พวกเรายินดีต้อนรับน้องๆทุกท่าน และพร้อมให้คำปรึกษาได้ทุกๆเรื่อง ยกเว้นเรื่องตังค์ครับ:030::030:
    ไฟล์แนบ
    DSC05712.JPG 76K
  • ขอบคุณครับต้นที่ยังไม่ลืมกัน แต่สงสัยจังทำไมต้นไปหลงอยู่ที่เชียงใหม่เป็นอาทิตย์เลยล่ะครับ

ผมไปแค่วันเดียวก็ต้องรีบกลับแล้วครับ เพราะเชียงใหม่ขาวมากกก..ผมกลัวทนสภาพอากาศไม่ไหว

ยิ่งเห็นน้องแม้วยิ่งต้องรีบกลับ ไม่ไหวแล้วครับเดี๋ยวใจแตก...:021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    maw52.jpg 53K
  • ขาววววววมากกกกกก ซิมรึงอะ
    ทิ้งกรูอยู่คนเดียวเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_29062.jpg 75K
  • ดูบ้านพี่บ้างซักหลังดิเพชร หาให้แต่ป๋าเจี๊ยบนั่นแหละ:016::016:

พี่เอาแบบค้างคืน มีแอร์+น้ำ+ไฟ+เตียงนุ่มๆ+เคเบิ้ลไม่เกิน500นะ พอมีมั้ย..:019::019:
  • ให้ไวๆๆๆๆเลยพี่เหน่ง
    น้องๆรออยู่
  • แล้วก็นายบูมอีกคน ถ้าพี่ไปพิดโลกเมื่อไหร่ เห็นตัวใหญ่ๆอย่างนี้ไม่ต้องเอากับข้าวมานะ

" พวกเราเน้นแต่กับแกล้มครับ_ไอ้น้องรัก "
  • แนะไอ้นี่..เผลอหน่อยเดียวโดนมันแอบแทงอีกแล้ว

ก็อากาศที่เชียงใหม่ขาวววววซะขนาดนั้น ใครจะมามัวนั่งแดรกเบียร์อยู่กับมรึงว่ะ

เค้าก็ต้องมีจูงหมาเดินเดินยืดเส้นยืดสายกันมั่งดิ...!!

กรูก็ต้องไปหาความอบอุ่นดิ ไม่งั้นเดียวหนาวตาย อากาศยิ่งขาวๆอยู่ชิมิ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_29022.jpg 71K
    IMG_33073.jpg 111K
  • เออ...ถูกของมรึง
    ไว้ถึงทีกรูมั่ง:o002::o002:
  • ต้องขอประทานอภัยอาจารย์เหน่งด้วยครับที่ติดต่อยาก

คือว่าเมื่อก่อนงานเชียงใหม่ อากาศร้อนมากๆไอ้มือถือของผมมันเลยถือโอกาศลงไปเล่นน้ำในเครื่องซักผ้า

มันกลัวตัวเปียกแล้วจะไม่สบาย เลยอยู่รอจนถึงปั่นหมาด แล้วมันจะเหลือหรอครับพี่

ตอนนี้ส่งมันไปอบรม และอยู่ในความดูแลของ Big Bung BB ณ.Big C.ครับ

(ซ่อมไม่เสร็จซักทีน้าบัง) สงสัยมัวแต่เอาเวลาไปลูบฟองสบู่อยู่อะดิ น้าบังชัวร์....
    ไฟล์แนบ
    IMG_207822.jpg 91K
  • เฮ้ยไอ้น้องอ๊อฟติดต่อมาบ้านนู้นวะ
  • วันนี้ยังไม่ได้ถ่ายรูป PR'LITTLE BULL'S MINI BEAR ROONY IN LOVE (น้องลูกหมี หรือไอ้หมีรูนี่) เลยครับ

ผมไปพิจิตรเพิ่งกลับมา แต่รับรองว่า OWEN ของพี่เจอ ROONY ของผมล่ะก็มีหนาววววว

ถ้าพี่เหน่งจะมาตะพานหินวันไหนบอกด้วยนะพี่ ผมจะได้จัดชุดใหญ่ไป (จะได้เอาไปซ่อน) :013::013::013:

ปีที่แล้วพี่ว่าตะพานหินมีแต่ของดีๆทั้งนั้น ปีนี้พี่คอยดูเจนเนอร์เรชั่น 2010 ของตะพานหินได้ทุกสนามประกวดครับพี่:063::063:

แต่คิดถึงคอนหวันอ่ะ เมื่อไหร่จะมีฟลูมูนที่คอนหวันอีกน้อ...?
    ไฟล์แนบ
    Kw11.jpg 64K
  • มีเรื่องแจ้งให้ทราบ...(ทำไมคืนนี้ขยันพิมพ์จังวะกรู)

ตอนนี้เหล้าเชลยที่เหลือมาเมื่อคืน กรูแดรกคนเดียว(เหงาจัง)หมดแล้วนะครับท่าน

ลูกสาวมานั่งชงเหล้าให้(หัดไว้)จนหลับไปแล้วครับ....
    ไฟล์แนบ
    DSC05068.JPG 53K
    DSC03351.JPG 68K
  • บ้านนู้นบ้านไหนวะไอ้แมท ทำยังกับมีหลายบ้านนะมรึง
  • และถ้ามรึงยังไม่นอน มาเจอกันหน่อยเป็นงัย
  • ลพบุรี-ตะพานหินแค่นี้เองถ้าว่างเมื่อไหร่ เชิญมาชมคลังแสงของเราได้เสมอครับกิกซ์
    ไฟล์แนบ
    DSC03833.JPG 62K
  • อะไรวะ..แป๊บเดียวขึ้นหน้าใหม่ซะแล้ว..?

ไปนอนดีกว่านางฟ้ามาตามแล้ว.....:033::033:

นอนหลับฝันดีกันทุกคนเน้อ......:005::005::005:
    ไฟล์แนบ
    12112008(028)-001.jpg 32K