ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ป๋า เหนื่อยอะไรกันครับ
    ยังหนุ่ม ยังแน่น อยู่เลย

เอาอีกสักทีนะครับ
    พี่ยุทธ เอาเลยพี่ :063::063::063:
  • เงียบจิง.......
  • ช่วงนี้ สุนัขเป็น ตุ่มเต็มตัวเลย พอแผลมันแห้งก็ ตกสะเก็ดขนร่วงบริเวณที่แผลตก สเก็ด ไม่ทราบว่ามันเป็นไรป่าวหว่า ยังไงเดียวเอารูปมาให้ดูครับ

แต่กินเล่นปกติ
  • พวกขาใหญ่ไม่จัด แล้วใครจาจัดว๊า.....น้อยหน้าเชียงใหม่จิงจิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • พี่ยุทธ ขอบคุณนะครับสำหรับคำปรึกษาที่ดี
    :063::063::063:
  • ใจเย็น เจ๊ ทำเป็นวัยรุ่นใจร้อนไปได้
    แต่ยังไง พวกเราสนับสนุนเต็มที่ครับ

ปัจจัยอาจไม่ไหว แต่แรงกายเต็มที่ครับ ขอให้บอกเลย เต็มที่ๆๆ
  • สบายมาก แต๊ก มีปัญหาอะไร ก็โทรได้เลย ไม่ต้องเกรงใจนะ
    ส่วนเรื่องจัดงานต้องคุยกันหลายๆคนครับ เพราะตัวผมเองก็ยุ่งกับธุระกิจส่วนตัว
    แต่ถ้าพี่น้องจะจัดกัน ก็จะช่วยกันประสานให้อีกแรง คับผม
  • พี่ยุทธ ตั้งแต่เมื่อคืนผมยังไม่ได้นอนเลย
    ตอนนี้ ออกมา 5 ตัวแล้ว แข็งแรงทุกตัวเลย

แต่ไม่รู้ ว่าหมดรึยัง ดูยังไงอ่ะครับ
  • เฮ้อ กว่าจะเสร็จ ครับพี่น้อง
    ออกมาทั้งหมดแปดตัว ( ทีแรกนึกว่ามันจะตั้งทีมฟุตบอลซะอีก )
    แข็งแรงทุกตัว เลย ดีใจมากๆ

แต่ว่า เหนื่อยมากกก ๆ เฝ้าตั้งแต่เมื่อคืนตอนสามทุ่ม มาออกอีกที เก้าโมงเช้า ยัน สี่โมงเย็น

ขอบคุณอีกครั้ง นะครับ พี่ยุทธ
    สำหรับ คำปรึกษา ที่ดี
  • สมาชิกครอบครัวใหม่ครับ
    :013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9356.JPG 57K
  • วันนี้น้อง พังพอน บ่นอยู่หมาดๆ ใกล้แล้วน้องใกล้จะคลิดแล้ว ไม่น้อยหน้าเจียงใหม่แล้วหล่ะ
  • เอิ๊กๆ น่าเลี้ยงจังเลยครับ

แต่ต้องหยุดความอยากไว้ กลับมาดูแลเจ้าบูบู้ ก่อน ^ ^
  • ดีใจด้วยกับหลานๆทั้ง 8 นะคะพี่แต๊ก
    เด็กแดงๆน่ารักอ่ะ ชอบๆๆๆ
  • :m025:ดีคับ...อยู่หนองรีคับ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ขอคำชี้แนะฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ...:m019:
  • ยินดีด้วยแต๊ก ไฟเอา 40W พอนะ เด๋วลูกหมาจะเพลียเพราะภาวะขาดน้ำ
  • ชลบุรีเงียบเหงาจังว๊อยยยยยยยยย
  • แต๊กเจ๊ขอยืมมาให้เฮ็กเตอร์กะส้มเช้งกัดเล่นซะ2ตัวดิ่ อิอิอิ กระดูกกำลังอ่อน น่าจะอร่อย
  • :004:ฝากให้พี่น้องเมืองชล คนหน้าตาดีทุกท่านครับ เชิญร่วมงานนะครับ:004:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • ครับ พี่ยุทธ ตามคำที่พี่แนะนำทุกอย่างเลย
    แม่หมามันเลี้ยงลูก เก่งมากๆ แทบไม่ต้องทำอะไรเลย

ยินดีต้อนรับครับ คุณ bonus314 อยู่ใกล้ๆกันเลยครับ

เจ๊ พร หมานะไม่ใช่กระดูกเอาไว้กัดเล่น
    ว่างๆเข้ามาดูนะ น่ารักมากกกกกกกกกก
  • ชาวชลบุรี หายไปไหนกันหมดครับ
    กระทู้จะตกอยู่แล้วนะครับ

อากาศเริ่มจะหายร้อนแล้วนะครับ
    เจอะ เจอกันหน่อยไหมครับ พี่น้อง ชาวพิท

เอาแบบเจอกันที่ร้าน เหล้าแถวบางแสนเลยเป็นไง
    ไม่ต้องพาน้องหมามาด้วย เอาไหมๆ
  • 5555555555 เป็นความคิดที่ดี ดื่ม Only ^ ^
  • คุณเเต๊กคับ

ลูกหมาโตเอามาโชว์ก่อนนะคับ

เผื่อจาเเบ่งไปเฝ้าสวยสักตัวคับ
  • ได้เลยครับ คุณ Max
    ถ้าสนใจจริงๆ เข้ามาดูเลยดีกว่า ใกล้ๆนี่เอง บ้านบึง

แต่ว่าชุดนี้เป็นของเพื่อนผมครับ สนใจจริงๆมาคุยกันดีกว่า เพื่อนผมคุยกันง่ายๆสบายๆ

ชุดนี้บรีด เพราะอยากได้ ลูกสุนัขที่เด่นในเรื่องของหัวไหล่ ครับ
    เพราะแม่เป็นสาย gaff ซึ่งมี body ที่หนาครับ
    ซึ่งผลออกมา ลูกหมา น่าจะโอครับ แต่ก็ต้องดูกันอีกสักพัก
    คาดว่า จะเปิดที่ตอน 30 วันครับ
  • ไนท์ นัดมาเลย พรุ่งนี้ก็หมดเคอฟิวแล้ว

เอ่อ แต่ขอเป็นอาทิตย์หน้าก็ดี นะครับ พอดีพรุ่งนี้ว่าจะไปเที่ยว หัวหิน 555

มีใครสนใจไปดูงานประกวดวันอาทิตย์นี้ บ้างไหมครับ ที่ราชบุรี

เพราะว่าผมว่าจะแวะไปตอนขากลับจากหัวหิน
  • เคอฟิวไรไม่ค่อยรู้เรื่องกับเขาเลย

พัทยาไม่เคอฟิว มั่ง - -"
  • น้องหมาน่ารักทุกตัวเลยคับ...แล้วพี่อยู่แถวไหนอ่ะ
  • :m008:เพื่อนผมสนใจอยากเลี้ยงหลายคนมีที่ไหนแนะนำบ้างอ่ะ
    ราคาเบาน่ะ:m019:
  • มารายงานตัวแล้วครับ

ช่วงยฃนี้งานเยอะครับเลยไม่ได้เเวะเข้ามาครับ
  • หายไปนานเลยนะครับ นึกว่าจะลืม password ซะแล้ว
    เห็นกระทู้ข้างบนป่าว นัดเจอกันบางแสนดีไหม ดื่ม only อย่างเดียวครับ

คล นัดวันกับร้่านมา ยกให้เป็นธุระเลยนะ ทุกคนเค้าโิอเค ให้คล เป็นคนเลือกร้านแล้ว 555
  • ร้านข้าวไอ้เราก้ไม่ค่อยแม่นด้วยน๊า รู้จักแต่ร้านเหล้านี่อ่าดิ 5555+ วันเสาว์หน้ามะอาทิตย์จาได้นอนเจอกันซัก3-4ทุ่มยาวถึงตี2ร้านปิดพอดี
  • ชลบุรี ศูนย์รวมแห่งความหงอยเหงา เศร้าจริงๆ

แกนนำไปประท้วงยังไม่กลับ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอตอบกระทู้คุณ ......td ครับ
    ผมอยู่บางแสนครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวันต้องขอโทษด้วยที่ตอบช้า
    ไฟล์แนบ
    หมา.jpg 37K
  • โห มีแต่ป๋า แหละครับ ที่ไม่ยอมเข้ามา
    น้องๆ เค้าก็แวะเวียน มาเรื่อย ๆ แหล่ะ
    ไม่รู้ว่า จิตใจป๋ากลับมาจากเชียงใหม่ หรือยังเอ่ยยยย 555

ตอบช้าก็ไม่เป็นไรครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

คล วันเสาร์นี้ว่ามา ที่ไหน ร้านอะไร ไปดื่มกันหน่อยดีกว่า
  • เฮอเมส ละกันร้านพวกกันตรงข้ามโรงเตี้ยม บรรยากาศ เด็กเสิรฟ์แหล่มๆทั้งนั้น5555+ใครไปรายงานตัวเลยจะได้จองไว้ให้
  • ผมครับ 1 คน
  • เอ้ารอรวมก๊วนตั้งวงละ ชาวชลบุรีมารายงานตัวกานเร้ววววว
  • อยากไปร่วมด้วยเหมือนกัน แต่ไม่รู้จักพี่ๆ เลย
  • ไม่รู้จักไปเดียวก็รู้จักคร้าบ พี่ๆเขาเป็นกันเอง

ผมไม่ว่างอ่ะครับไป นครสวรรค์ อดเลย T T
  • อ้าว สงสัยจะล่ม ว่ะ ไนท์
    ไปทำไร นครสวรรค์ ครับ เที่ยวหรอ ?

สบายๆ ครับ คุณ tidmuk พวกผม เลี้ยงหมาหาเพื่อนครับ 555

พี่มาร์ค พี่ยุทธ เจ๊พร น้องน้ำ พี่แหย๋ว พี่แจ๊ค พี่หนึ่ง น้องมุก คล กอล์ฟ ยิ่ง น้องๆ นี่หายกันเรียบเลย
    บอร์ดมันเหงานะครับบบบบบบบบบ
  • มุกมารายงานตัวเจ้าค่ะ พอดีว่าลูกสาวคลอดลูกแล้ว ช่วงนี้เลยแทบไม่มีเวลามานั่งหน้าคอมเลยค่ะ แทบไม่ได้นอนเลยดีกว่า รอบนี้มา 5 ญ.3 ช.2 แต่เสียดช.ไป 1 เนื่องจากอ่อนแอค่ะ
    ไฟล์แนบ
    2 copy.jpg 63K
  • เรียนท่าน tb ผมอยู่แถวๆนั้นพอดีครับ
    ถ้าไม่ติดธุระอะไรจะตอบไปอีกทีนะครับ

(ชอบไปนั่งกินข้าวต้มดูสาวๆ D1 ใกล้ร้านที่พี่ๆพูดกัน)
  • แต๊กโทรถามเลยทีละคน สงสัยไม่ว่างมาดูกันมั้ง เดี๋ยวผมช่วยโทรถามอีกแรง อยากมามาเลยคับคอเดียวกันคุยกันสนุกสนาน
  • น้องมุก แลกกันไหมครับ
    น้องสาวพี่กำลังอยากได้เลยอ่ะ 555 น่ารักมากๆ ครับ
  • อยากเลี้ยงมั่งจังตัวมันเท่านั้นตลอด รึเปล่าครับ มุก

พอดีไปทำธุระอ่ะครับ ถือโอกาศ แวะพักผ่อนด้วยไม่รู้จะได้พักป่าว ไป ศุกร์เสาก็กลับ - -"
  • สีคล้ายๆแม่หมดเลยหรอเนี่ย - -
  • โตเต็มที่(ขุน)ไม่เกิน 3 โลค่ะพี่ๆ กินก็น้อยโรยัลคานินถุง 1 kg./ชิวาวา 1 ตัว กินได้เป็นเดือนจ้า
    เรื่องสีพ่อแม่เค้าก็สีนี้นะ เชื้อพ่อเป็นไต้หวันขนยาว แม่เป็นญี่ปุ่นขน 2 ชั้นค่ะ คลอดเองตัวสุดท้ายไปผ่าออกที่รพ.
    ตัวขาวล้วนเป็นตัวผู้นอกนั้นตัวเมียหมดจ้า เด็กแดงๆ กำลังน่ารักเลยอ่ะมุกหล่ะช๊อบ ชอบ
    ไฟล์แนบ
    เหยา+โอ๋.jpg 108K
  • :062::062::062:มารายงานตัวคับ

เสาร์ไหนคับ พี่แต๊ก

ลูกพิทเปิดราคาเบา ๆ นะคับช่วงนี้งบน้อยคับพี่

อยากได้มาเลี้ยงอีกตัว

ช่วยคอนเฟริมส์กันหน่อยคับ มีใครไปมั่งยกมือด้วยครับ:061::061::061::061::066::066:
  • กับมานานแล้ว แต่ใจยังอยู่เชียงใหม่วะ แต๊ก
  • พอดีไปโดนมาละ ไม่งั้นต้องมาสู่ขอน้องมุกเสียหน่อย
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-127.jpg 72K
  • ผมเห็นใครไปมาำพูด อย่างนี้ทุกคน เลยพี่มาร์ค
    ท่าจะเรื่องจริงแฮะ ที่เชียงใหม่ของเค้าแรงจริง
    น้องมุก จัดมาหนึ่งตัว ดิครับ น้องสาวพี่อยากได้
    แพงป่าวเนี่ยะะะะ ขอตัวผู้ได้ม่ะ
    เสาร์นี้คาดว่า ผมคงจะอยู่ แุุถวๆ kmc อ่ะครับ
    เพื่อนๆ ท่านใดอยู่แุถวนั้น โทหาผมหน่อยนะ 084-638-6235
    Nano นี่ใครอ่ะครับ พี่จำไม่ได้ หายไปนานเหลือเกิน
    แหะ แหะ ล้อเล่นนะครับ
    ถ้าสนใจลูกหมา คุยกับเพื่อนพี่เลย 083-772-5096 ชื่อแฟลต