ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • มรึงด้วยไอ้แมท...นอนซะ แล้วรีบตื่นมาล้างหน้าไก่แต่เช้าด้วยนะ!!!!!!!
  • รับทราบคับ พี่เติ้ล จะจัดให้คับ :o060: อิจฉาพี่ เติ้ลจัง ถ่ายรูปที่ไหนมีแต่ถ่ายคู่สาวๆ:o028:
    สงสัยพี่เติ่ลมีเสน่กับเพศตรงข้ามคับ อิจฉาจิงๆคับ:o040:
  • ชมกันเกิ๊นไปมั้งบูม พี่ก็อาศัยทีเผลอไปน่ะครับ

ใครเร็วใครได้ครับ ความเร็วเป็นของปีศาจ
  • เสี่ยแมทครับวันนี้เอากล้องมรึงมาให้ด้วยนะ ยืมหน่อยของข้าพเจ้าลูกสาวเอาไปเล่นพังอีกแล้ว

แล้ววานเพื่อนเลิฟ แวะไปเอาโทรศัพท์ที่บิ๊กบังให้ด้วยนะ....

ไม่รู้เป็นงัยเดี๋ยวนี้จะหยิบจับอะไรเป็นพังหมด...?
  • ท่านศักดิ์เย็นๆแวะมาหาด้วยเน้อ กรูคิดถึงท่านว่ะ....
  • พี่ เติ้น เอา จริง ปะ มี นะ 380 อะ มี ครบ เลย ยกเวน :m084: คนนอน ด้วย :o028:555+
  • sak แล้วจะไปให้ไวครับพี่เติ้ล
  • แวะมาเยี่ยมคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ.........:m086:
  • ราช รี ไปเปล่าคับ พี่เติ้ล อยากไปด้วยคับ ขอไปด้วยคนนะคับผม:o040:
  • แวะมาบอกว่า บ้านนี้คุยกันเสียงดังมาก ดังจนรบกวนเพื่อนบ้าน ระวังจะโดนขวดเหล้าขว้างหลังคา ฮ่าๆๆๆ
  • อะจื๊ย....จะโดนป๋าเอาขวดเหล้าขว้างหลังคา:012::012::012:

ถ้าขว้างจริงๆ ขอแบบมีน้ำด้วนนะป๋าขวดเปล่าไม่เอา

หลังคาจะพังก็ยอมละเว้ยงานนี้:027::027::027:
  • ทริปที่จะไปราชบุรี ขอปรึกษากันก่อนครับบูม ไม่แน่ใจว่าจะว่างตรงกันหมดรึป่าว

ตอนนี้ฝนจะตกแล้วไม่รู้ที่พิษณุโลกเป็นงัยกันมั่ง ทางนู้นอากาศขาวววมั้ย...?
  • รับทราบคับ พี่เติ้ล ถ้าไปยังไงแจ้งข่างน้องบ้างนะพี่

ขอบคุนคับ:o030:
  • วันนี้ที่พิดโลก อากาดดีมากคับผม ที่พานหินเป็นไงมั่งคับ:o058:
  • ท่านเติ้ล เอาจักรยานไป ไม่ถ่ายรูปคู่มาดูบ้าง ว่าเสริมหล่อ ดวงชะตาราศีจับ ขนาดไหน
  • :004: ฝากให้พี่น้องพิทบูลตะพานหินทุกท่านครับ ขอเชิญร่วมงานนะครับ:004:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • ต้องขอโทด ป๋าเจี้ยบด้วยนะคับ ที่พูดแล้วมันเป็นอีกแบบคับ แต่ ผมรอให้ทีเดียวเลยนะคับ ป๋า:o040:

ป๋า ไม่ว่า บูมนะคับผม พอดีหมาตัวนี้มันพอได้คับผมเลยคิดว่าน่าจะเอามาใว้ก่อน สำหรับ ป๋า ผมคิดว่าคุยกันได้คับ:o030:

สิ้นเดือนหน้าผมจะเตรียมให้ครบตามจำนวนเลยคับ ป๋า :o061: ขอบคุนนะคับ ป๋า ที่เข้าใจคับ:o030::o030:
  • sak เหมือนจะเบ็นไข้คงไม่ไปบ้านพี่เติ้ลแล้วละ:024::022::024::022:
  • เป็นฮีทอีกแล้ว เร็วจริงๆเลย
    ไฟล์แนบ
    ped ovation.jpg 24K
  • หวัดดี--พี่เติ้ลเป็นยังงัยซำบายดีกันอยู่อ่ะป่าว
    ส่วนผมไม่ค่อยจะสบายซั๊กเท่ารัยงานมันเยอะ
    สิ้นเดือนผมจะกลับบ้านเดี๋ยวผมจะเอาน้องลูกวัวปัยโชววววนะ
    ตอนนี้ให้กิน-f1-สีม่วงดีป่าวผมถามปัยพี่ยังไม่ตอบผมเลยอ่ะ
    ^^^งอนนะเนี่ย^^^
  • อย่าเพิ่งงอน ตอบแล้วนะว่าF1 เจ๋งสุด กลับไปอ่านดูใหม่ดิ....
  • เหมือนผมเลยพี่เหน่ง ช่วงนี้ครั่นเนื้อครั่นตัวทุกวันเลย

อากาศครึ้มๆฝนพรำๆ สงสัยจะเป็นฮีทเหมือนกัน

ถ้าไปคอนหวัน จะมีที่ให้น้องได้ระบายมั้ยเนี่ยพี่.....
  • SAK..เอ้ยเค้ารู้นะว่าเมื่อคืนแกอยู่กับใคร....

ป้าฝากแกงปลากระเบนไปให้หน่อยเดียว คึกเชียวนะมรึง

ให้กรูแดรกรออยู่คนเดียว รู้งี้กรูออกไปลันล้าตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว

แหมะ..ทะลึ่งเป็นไข้เลยเชียว ระวังจะเป็นไข้เนื้อขาดนะเว้ย
  • ป๋าเจี๊ยบเค้าไม่ว่าหรอกบูม มาเอาไปเลี้ยงก่อนซักปีสองปีก็ได้ ป๋าเค้าใจดีเชื่อพี่ดิ.....
  • วันนี้แปลกๆประธานขยันพิมพ์จัง...สงสัยเมื่อคืนจะโดน..อิๆๆ
  • เมาโคตรขอบอก
    โอกาศหน้ามาใหม่นะตัวเอง
  • ขอบคุณพี่โฟล์คด้วยครับ สำหรับน้ำใจของพี่ที่ให้ตะพานหิน

เดี๋ยววันนี้ ถ่ายรูปเสร็จแล้วจะเข้าไปหานะครับ...

แต่ตอนนี้ ยังแฮงค์โอเวอร์..อยู่เลยอ่ะพี่....
  • คับผม พี่เติ้ล แต่ก็เกรงใจอยู่ดีละคับ แต่ผมคิดว่าคนอย่าง ป๋า เจี้ยบ น่าจะคุยไม่ยากคับ ใจดีด้วย:o030:

ผมต้องขอขอบคุนน้ำใจของพี่ๆน้าๆ ตะพานหินมากนะคับ ที่เข้าใจคับ สิ้นเดือนหน้า จะเอาเงินไปให้ถึงบ้านเลยคับ ป๋า :o051::o052:

แล้ว ป๋า เจี้ยบ ไปไหนคับ ไม่เห็นมาตอบกระทู้เลยคับ คิดถึงจัง:o040:
  • Zee You Today Taphanhin group.
    ไฟล์แนบ
    032.jpg 69K
  • ออกเดินทางยามใดค้าาา นัดไว้ตี 4 มิใช่รึ????555:007:
    ไฟล์แนบ
    เติ้ล1.jpg 94K
  • มาวกลับมาถึงบ้านแล้วครับเจ้ นัดเค้าไว้แล้วทำไมตัวเธอจึงไม่อยู่

น้องๆเป็นห่วงนะตัวเธอ..

ขอให้หายไวๆนะครับเจ้...
  • อิ..อิ..LITTLE BULLSSEX BOOM น่ารักเจ้...

ดูรูปนี้ไว้ แล้วไปเจออีกทีที่พัทยา

ผมเชื่อว่ามันมาแน่นอนเจ้

ชุดนี่ถูกใจไปหมดทุกตัวเลยครับ
  • ชื่อ Orton blue ล่ะกันนะพี่เติ้ล พี่หมามันไม่ค่อยกินอาหารเม็ดเลยกินแต่นม วันนี้จะลองให้ไก่กินดูนะครับ
  • :063:ดีครับพี่ๆพิจิตฝนตกไม๊ครับบายดีกันทุกคนนะคิดถึงครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 571.jpg 90K
  • ตัวนี้ อะ เด็ด สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชิมิ ป๋าเติ้น
  • เอา OWEN มาเยี่ยม ครับพี่เติ้ล
    ไฟล์แนบ
    69dayy2.JPG 57K
  • เกิดเหตุผิดพลาดทางเทคนิคไปนิดส์นึง อยู่ๆก็ไม่อยากหายใจซะงั้น!:034:

เลยไม่ได้เจอกันเลย โอกาสหน้าไม่พลาด..:028:

เจ้า LITTLE BULL SEX BOMB ชื่อจี๊ด.. ตัวจ๊าด.. พัทยาเจอกัน! :006:

ว่าแต่ตัวนี้ชื่อหยั๋งง่ะ....:017:
    ไฟล์แนบ
    เติ้ล2.jpg 82K
  • ขอตอบแทน รูนี่ ครับเจ๊
    ป๋าเหน่งเห็นแล้วจะหนาว
  • เรียกแต่ไอ้หมีจนติดปากแล้วอ่ะเจ้....

หรือจะเปลี่ยนจากรูนี่เป็นรูนั่น..ดีว่ะแมท....
  • พี่เติ้ลผมพฤกษ์นะ วันนี้ Orton blue เริ่มกินเยอะแล้ว
  • ไม่เอาๆๆๆๆๆๆชื่อ รูไหน? ดีกว่า อิอิ:013::015::019:
    ไฟล์แนบ
    เติ้ล4.jpg 118K
  • พี่น้องวันนี้มีประชุมเจอกันบ้านท่านประธานเติ้ลเด้อ
    ไฟล์แนบ
    P1020148.JPG 64K
    P1020143.JPG 95K
  • สุดยอดเลยคับ หมาเทพ แห่งเมือง ชาละวัน:063: ว่างๆมาดูหมาเทพที่ พิดโลกมั่งนะคับ:o060:

พี่ แมท ระวังนะคับ พี่เติ้ล ยิ่งจะหาหมาเทพมาฆ่า เจ้า ลีโอ อยู่นะคับ :o001:

พิดโลก ฝนตกไม่หนักคับ แต่ลม อย่างกับ พายุคับ

ที่ พานหินฝนตกเปล่าคับ :o060:
  • ฝนที่ตกทางนู้น...หนาวถึงคนทางนี้....

เมื่อคืนไปพิดโลกก็ลมแรง อากาศที่พิดโลกก็ขาวมากครับเนียนด้วยพี่น้อง

คราวหน้าต้องอยู่ถึงเช้า....ม้ายอยากกลับเลยตรู
  • :063:มาละมะเห็นบอกกันมั่งเลยพี่ แอบไปคนเดว ขอให้ไม่ขึ้น :063::064: เอ้า............
  • ตัวนี้หมาไม่เทพ แต่เจ้าของเทพไม่เทพ คิดดูคร้าบ..............ฮิ้ววววววววว

บลูลี่สปริงโพล ฮ่าฮ่า++++++++++++++
    ไฟล์แนบ
    0152.jpg 70K
    0113.jpg 63K
    0103.jpg 68K
  • ไหนๆก็มาละขออีกตัวนะครับ
    ไฟล์แนบ
    0082.jpg 95K
    0072.jpg 98K
    0063.jpg 96K
    0044.jpg 89K
    0014.jpg 97K
  • โอ้โห..หล้า ลงทุนอุ้มหมาขึ้นไปบนต้นไม้เลยเหรอเนี่ย ......:031:
  • ป่าวคับพี่ มันไปเอง แฮะๆ หนักนะนั่นหน่ะ...........

เด๋วจะอัฟรูป ดญ.จินนี่ให้ดูครับพี่ตอนนี้กำลังซน
    ตัดหูมานานละยังไม่ได้ลงให้พี่เหน่งดูเลย

เจ้าของเค้ากำลังเห่อ..เห็นบอกว่าพานหินมีงานมะไหร่ จะพาไปครับพี่
    เอ้า พี่ๆ พานหินทราบแล้วเปลี่ยน:013:
  • มันหมาหรือลิงว่ะนั่นนะ